Network Admin - en to is translation catalogue (168 entries)

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Network_Admin_Settings_Screen" target="_blank">Documentation on Network Settings</a>
is: <a href="http://codex.wordpress.org/Network_Admin_Settings_Screen" target="_blank">Skjölun og net stillingar</a>

en: Enter the username and email.
is: Sláðu inn notandanafn og tölvupóstfang.

en: Select a user to change role.
is: Veldu notanda til að gefa nýtt hlutverk.

en: Select a user to remove.
is: Veldu notanda sem á að fjarlægja.

en: User created.
is: Notandi hefur verið búinn til.

en: Warning! User cannot be deleted. The user %s is a network administrator.
is: Viðvörun! Ekki er hægt að eyða þessum notanda. Notandinn %s er skilgreindur sem netstjóri.

en: Site: %s
is: Vefur: %s

en: Add User
is: Bæta við notanda

en: Cannot add user.
is: Get ekki bætt við notanda.

en: You are not allowed to delete the site.
is: Þú hefur ekki réttindi til að eyða þessum vef.

en: User is already a member of this site.
is: Þessi notandi er núþegar meðlimur á þessum vef.

en: Site info updated.
is: Upplýsingar vefs uppfærðar.

en: Warning! User %s cannot be deleted.
is: Viðvörun! Ekki er hægt að eyða notandanum %s.

en: Enter the username of an existing user.
is: Vinsamlegast sláðu inn notandanafn núverandi notanda.

en: You cannot delete a theme while it is active on the main site.
is: Þú getur ekki eytt þemu meðan hún er í notkun á aðalvef.

en: Add New Site
is: Stofna nýjan vef

[ctx: network]
en: Theme deleted. | %s themes deleted.
is[0]: Þema eytt.
is[1]: %s þemum eytt.

en: Info
is: Upplýsingar

en: Are you sure you wish to delete these themes?
is: Ertu viss um að þú viljir eyða þessum þemum?

en: Yes, Delete this theme | Yes, Delete these themes
is[0]: Já, eyða þessu þema
is[1]: Já, eyða þessum þemum.

en: You are about to remove the following theme: | You are about to remove the following themes:
is[0]: Þú ert við það að fjarlægja eftirfarandi þemu:
is[1]: Þú ert við það að fjarlægja eftirfarandi þemur:

en: This theme may be active on other sites in the network. | These themes may be active on other sites in the network.
is[0]: Þetta þema gæti verið í notkun á öðrum vefjum á netinu.
is[1]: Þessi þemu gæti verið í notkun á öðrum vefjum á netinu.

en: Delete Theme | Delete Themes
is[0]: Eyða þemu
is[1]: Eyða þemum

en: Network Settings
is: Netstillingar

en: You do not have sufficient permissions to manage network themes.
is: Þú hefur ekki fullnægjandi réttindi til þess að breyta þemum í þessu neti.

en: Available Updates
is: Fáanlegar uppfærslur

en: Add User will set up a new user account on the network and send that person an email with username and password.
is: Stofna notanda mun setja upp nýjan notandaaðgang á netinu, og sendir viðkomandi tölvupóst með notandanafni og lykilorði.

en: Edit Site: <a href="%1$s">%2$s</a>
is: Breyta vef: <a href="%1$s">%2$s</a>

en: You do not have sufficient permissions to delete themes for this site.
is: Þú hefur ekki fullnægjandi réttindi til þess að eyða þemum í þessu neti.

en: Theme disabled. | %s themes disabled.
is[0]: Þema gerð óvirk.
is[1]: %s þemur gerðar óvirkar.

en: Invalid site ID.
is: Ógilt kenni (ID) vefs.

en: Theme enabled. | %s themes enabled.
is[0]: Þema virkjað.
is[1]: %s þemur virkjaðar.

en: No theme selected.
is: Ekkert þema valið.

en: Edit Site: %s
is: Breyta vef: %s

en: No, Return me to the theme list
is: Nei, skoða aftur yfirlit yfir þemur

[ctx: themes per page (screen options)]
en: Themes
is: Þemur

en: <strong>Users</strong> - This displays the users associated with this site. You can also change their role, reset their password, or remove them from the site. Removing the user from the site does not remove the user from the network.
is: <strong>Notendur</strong> - Þetta birtir notendur tengda við þennan vef. Þú getur breytt hlutverki þeirra, endursett lykilorð eða fjarlægt þá úr vefnum. Það að fjarlægja notanda úr vef mun ekki fjarlægja hann af netinu sjálfu.

en: The menu is for editing information specific to individual sites, particularly if the admin area of a site is unavailable.
is: Þessi valmynd nýtist til að breyta upplýsingum einstakra vefja, einkum ef að bakendi vefsins reynist óaðgengilegur.

en: Dashboard leads to the Dashboard for that site.
is: Stjórnborð leiðir þig yfir í stjórnborð viðkomandi vefs.

en: Allow site administrators to add new users to their site via the "Users &rarr; Add New" page.
is: Leyfa vefstjórum að bæta við notendum í vefinn þeirra á síðunni "Notendur &rarr; Bæta við".

en: Language Settings
is: Tungumálavalkostir

en: Site options updated.
is: Valkostir vefs uppfærðir.

en: Installed Themes
is: Uppsettar þemur

en: Themes %s
is: Þemur %s

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Network_Admin_Sites_Screen" target="_blank">Documentation on Site Management</a>
is: <a href="http://codex.wordpress.org/Network_Admin_Sites_Screen" target="_blank">Skjölun um vefstjórnun</a>

en: <a href="http://wordpress.org/support/forum/multisite/" target="_blank">Support Forums</a>
is: <a href="http://wordpress.org/support/forum/multisite/" target="_blank">Hjálparspjallborð</a>

[ctx: site]
en: Add New
is: Bæta við

en: All Sites
is: Allir vefir

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Network_Admin" target="_blank">Documentation on the Network Admin</a>
is: <a href="http://codex.wordpress.org/Network_Admin" target="_blank">Skjölun um netkerfisstjóra hlutverkið</a>

en: You do not have sufficient permissions to manage themes for this site.
is: Þú hefur ekki fullnægjandi réttindi til þess að sýsla með þemur á þessum vef.

en: Site added. <a href="%1$s">Visit Dashboard</a> or <a href="%2$s">Edit Site</a>
is: Vefur stofnaður. <a href="%1$s">Heimsækja stjórnborð</a> eða <a href="%2$s">breyta vef</a>

en: You do not have sufficient permissions to add users to this network.
is: Þú hefur ekki fullnægjandi réttindi til að bæta við notendum í þetta net.

[ctx: sites per page (screen options)]
en: Sites
is: Vefir

en: You do not have permission to delete that site.
is: Þú hefur ekki fullnægjandi réttindi til að eyða þessum vef.

en: You do not have sufficient permissions to add sites to this network.
is: Þú hefur ekki fullnægjandi réttindi til að bæta við vefjum í þetta net.

[ctx: theme]
en: Add New
is: Bæta við

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Network_Admin_Users_Screen" target="_blank">Documentation on Network Users</a>
is: <a href="http://codex.wordpress.org/Network_Admin_Users_Screen" target="_blank">Skjölun á netnotendum</a>

en: Clicking on bold headings can re-sort this table.
is: Þú getur endurraðað töflunni með því að smella á feitletraðar fyrirsagnir.

en: Updates
is: Uppfærslur

[ctx: subdirectory examples]
en: like <code>%1$s/site1</code> and <code>%1$s/site2</code>
is: líkt og <code>%1$s/vefur1</code> og <code>%1$s/vefur2</code>

en: Server Address
is: Veffang miðlara

en: Sub-domain Install
is: Undirlénsuppsetning

en: Network Title
is: Nafn á neti

en: What would you like to call your network?
is: Hvað viltu kalla netið þitt ?

en: Your email address.
is: Netfangið þitt.

en: Enabling the Network
is: Virkja net

en: <strong>Caution:</strong> We recommend you back up your existing <code>wp-config.php</code> file.
is: <strong>Athugið:</strong> Við mælum sterklega með því að þú takir afrit af núverandi <code>wp-config.php</code>.

en: Add the following to your <code>wp-config.php</code> file in <code>%s</code> <strong>above</strong> the line reading <code>/* That&#8217;s all, stop editing! Happy blogging. */</code>:
is: Bættu eftirfarandi við <code>wp-config.php</code>í <code>%s</code> <strong>fyrir ofan</strong> línuna sem í stendur <code>/* That&#8217;s all, stop editing! Happy blogging. */</code>:

en: Note:
is: Athugið:

en: Please make sure the Apache <code>mod_rewrite</code> module is installed as it will be used at the end of this installation.
is: Vinsamlegast tryggðu að Apache <code>mod_rewrite</code> einingin sé uppsett þar sem hún er notuð í lok uppsetningar.

[ctx: Default network name]
en: %s Sites
is: %s vefir

en: Warning!
is: Viðvörun!

en: Sub-domains
is: Undirlén

en: To make your installation more secure, you should also add:
is: Bættu við eftirfarandi ef þú vilt herða uppsetningarferlið:

en: Add the following to your <code>web.config</code> file in <code>%s</code>, replacing other WordPress rules:
is: Bættu eftirfarandi við í <code>web.config</code> í <code>%s</code>, í skiptum fyrir aðrar WordPress reglur:

en: Add the following to your <code>.htaccess</code> file in <code>%s</code>, replacing other WordPress rules:
is: Bættu eftirfarandi við í <code>.htaccess</code> í <code>%s</code>, í skiptum fyrir aðrar WordPress reglur:

en: Network Details
is: Nánari upplýsingar um net

en: Welcome to the Network installation process!
is: Velkomin(n) í uppsetningarferlið fyrir net!

en: It looks like the Apache <code>mod_rewrite</code> module is not installed.
is: Það lítur út fyrir að Apache <code>mod_rewrite</code> einingin sé ekki uppsett.

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Create_A_Network" target="_blank">Documentation on Creating a Network</a>
is: <a href="http://codex.wordpress.org/Create_A_Network" target="_blank">Skjölun á stofnun neta</a>

en: Once the network is created, you may reactivate your plugins.
is: Um leið og netið hefur verið stofnað getur þú endurvirkjað viðbæturnar þínar.

en: Sub-directory Install
is: Uppsetning í undirmöppu

en: Create a Network of WordPress Sites
is: Stofna net af WordPress vefjum

en: Return to Dashboard
is: Tilbaka á stjórnborð

en: Warning:
is: Viðvörun:

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Tools_Network_Screen" target="_blank">Documentation on the Network Screen</a>
is: <a href="http://codex.wordpress.org/Tools_Network_Screen" target="_blank">Skjölun á netskjámynd</a>

en: Addresses of Sites in your Network
is: Vefslóðir vefja í netinu þínu

[ctx: subdomain examples]
en: like <code>site1.%1$s</code> and <code>site2.%1$s</code>
is: sbr. <code>vefur1.%1$s</code> og <code>vefur2.%1$s</code>

en: Network
is: Net

en: Sub-directories
is: Undirmöppur

en: You must define the <code>WP_ALLOW_MULTISITE</code> constant as true in your wp-config.php file to allow creation of a Network.
is: Þú verður að setja gildið á fastanum <code>WP_ALLOW_MULTISITE</code> sem true í wp-config.php til þess að leyfa stofnun nets.

en: ERROR: The network could not be created.
is: VILLA: Ekki var hægt að stofna net.

en: You do not have sufficient permissions to edit this site.
is: Þú hefur ekki fullnægjandi réttindi til að breyta þessum vef.

en: Warning! User cannot be modified. The user %s is a network administrator.
is: Viðvörun! Ekki var hægt að breyta notanda. Notandi  %s er er skráður sem netkerfisstjóri.

en: If the admin email for the new site does not exist in the database, a new user will also be created.
is: Ef netfang vefstjóra finnst ekki í gagnagrunninnum verður nýr notandi stofnaður.

en: The site ID is used internally, and is not shown on the front end of the site or to users/viewers.
is: Auðkenni vefs er einungis notað bakvið tjöldin, og er ekki birt á framenda vefs eða notendum/gestum.

en: Visit to go to the frontend site live.
is: Heimsækja til að fara á virkan framenda vefs.

en: If this process fails for any reason, users logging in to their sites will force the same update.
is: Ef þessi aðgerð misheppnast af einhverri ástæðu, þá munu notendur þvinga áfram uppfærsluma þegar þeir skrá sig inn á vefinn sinn.

en: If a version update to core has not happened, clicking this button won&#8217;t affect anything.
is: Ef kjarninn hefur ekki verið uppfærður þá mun þessi hnappur ekki hafa nein áhrif.

en: This table shows all users across the network and the sites to which they are assigned.
is: Þessi tafla sýnir alla notendur á netinu og vefina sem þeir tengjast.

en: The following words are reserved for use by WordPress functions and cannot be used as blog names: <code>%s</code>
is: Eftirfarandi orð eru frátekin og eru notuð í WordPress föllum og eru því ekki nothæf sem nafn á vef: <code>%s</code>

en: Warning! Problem updating %1$s. Your server may not be able to connect to sites running on it. Error message: <em>%2$s</em>
is: Aðvörun! Vandamál kom upp við að uppfæra %1$s. Miðlarinn þinn getur mögulega ekki haft samband við vefi keyrandi á honum. Villuskilaboð: <em>%2$s</em>

en: If you want to limit site registrations to certain domains. One domain per line.
is: Ef þú vilt takmarka nýskráningar vefja við ákveðin lén. Eitt lén í línu.

en: If you want to ban domains from site registrations. One domain per line.
is: Ef þú vilt útiloka lén frá nýskráningu vefja. Eitt lén í línu.

en: If registration is disabled, please set <code>NOBLOGREDIRECT</code> in <code>wp-config.php</code> to a URL you will redirect visitors to if they visit a non-existent site.
is: Ef lokað er fyrir nýskráningar, skilgreindu vinsamlegast <code>NOBLOGREDIRECT</code> í <code>wp-config.php</code> sem vefslóð til að beina notendum á, ef þeir heimsækja vef sem ekki hefur verið stofnaður.

en: Can&#8217;t create an empty site.
is: Get ekki stofnað tóman vef.

en: If your browser doesn&#8217;t start loading the next page automatically, click this link:
is: Ef vafrinn þinn hleður ekki sjálfkrafa næstu síðu, smelltu á þennan tengil:

en: Site marked as spam.
is: Vefur merktur sem amavefur.

en: Sites marked as spam.
is: Vefir merktir sem amavefir.

en: Sites removed from spam.
is: Vefir afmerktir sem amavefir.

en: Users removed from spam.
is: Notendur afmerktir sem amanotendur.

en: Sites deleted.
is: Vefum eytt.

en: Site deleted.
is: Vefum eytt.

en: Users marked as spam.
is: Notandi merktur sem ruslnotandi.

en: Update <code>siteurl</code> and <code>home</code> as well.
is: Uppfærðu <code>vefslóð</code> og einnig <code>rótarslóð</code>.

en: Site deactivated.
is: Vefur hefur verið afvirkjaður

en: Site activated.
is: Vefur hefur verið virkjaður

en: Site unarchived.
is: Vefur afþjappaður.

en: Users deleted.
is: Notendum hefur verið eytt.

en: Site archived.
is: Vefur þjappaður.

en: Invalid email address.
is: Ógilt tölvupóstfang.

en: There was an error creating the user.
is: Villa kom upp við að stofna notandann.

en: You are not allowed to change the current site.
is: Þú hefur ekki heimild til að breyta núverandi vef.

en: Upload file types
is: Upphlaðanlegar skráargerðir

en: Limit total size of files uploaded to %s MB
is: Takmarka stærð innsendra skráa við %s MB

en: The author of the first comment on a new site.
is: Höfundur fyrstu ummæla á nýjum vef.

en: The first post on a new site.
is: Fyrsta færslan á nýjum vef.

en: The first page on a new site.
is: Fyrsta síðan á nýjum vef.

en: The first comment on a new site.
is: Fyrstu ummælin á nýjum vef.

en: All done!
is: Öllu lokið!

en: Logged in users may register new sites.
is: Innskráðir notendur mega stofna nýja vefi.

en: User accounts may be registered.
is: Nýskráningar notenda eru leyfðar.

en: Registration is disabled.
is: Nýskráning er óvirk.

en: Upload Settings
is: Upplhleðslustillingar

en: New Site Settings
is: Stillingar á nýjum vefs

en: Missing email address.
is: Tölvupóstfang vantar.

en: Network Admin Email
is: Netfang netkerfisstjóra

en: [%s] New Site Created
is: Nýr vefur [%s] hefur verið stofnaður

en: WordPress &rsaquo; Confirm your action
is: WordPress &rsaquo; Staðfestu aðgerðina

en: The welcome email sent to new site owners.
is: Tölvupóstur sem býður nýja eigendur vefja velkomna.

en: Site upload space
is: Hámarkskvóti vefs til upphleðslu

en: Send the network admin an email notification every time someone registers a site or user account.
is: Senda netstjóra tölvupóst í hvert sinn einhver skráir vef eða notanda.

en: Users are not allowed to register these sites. Separate names by spaces.
is: Notendur hafa ekki leyfi til að skrá eftirfarandi vefi. Aðskilja skal nöfn með línubili.

en: Next Sites
is: Næstu vefir

en: You do not have permission to access this page.
is: Þú hefur ekki tilskilin leyfi til að fara á þessa síðu.

en: Confirm
is: Staðfesta

en: Cannot create an empty user.
is: Ekki er hægt að stofna tóman notanda.

en: Allow new registrations
is: Leyfa nýskráningar

en: Registration notification
is: Tilkynningar um nýskráningar

en: Add New Users
is: Bæta við nýjum notendum

en: Banned Names
is: Bönnuð nöfn

en: Limited Email Registrations
is: Takmörkuð tölvupóstskráning

en: Banned Email Domains
is: Bönnuð tölvupóstlén

en: Welcome Email
is: Tölvupóstur sem býður notendur velkomna

en: Welcome User Email
is: Tölvupóstur sem býður notanda velkominn

en: The welcome email sent to new users.
is: Tölvupóstur sem býður notanda velkominn hefur verið sendur.

en: First Page
is: Fyrsta síða

en: First Comment
is: Fyrstu ummæli

en: First Comment Author
is: Höfundur fyrstu ummæla

en: First Comment URL
is: Vefslóð fyrstu ummæla

en: Max upload file size
is: Hámarksstærð sem hlaða má upp

en: Default Language
is: Sjálfgefið tungumál

en: Add Site
is: Bæta við vef

en: Site Address
is: Veffang:

en: Admin Email
is: Netfang kerfisstjóra

en: A new user will be created if the above email address is not in the database.
is: Nýr notandi verður stofnaður með meðfylgjandi netfangi finnist hann ekki í gagnagrunni.

en: The username and password will be mailed to this email address.
is: Notandanafn og lykilorð verður sent í tölvupósti á þetta netfang.

en: Username and password will be mailed to the above email address.
is: Notandanafn og lykilorð verður sent í tölvupósti á þetta netfang.
