Network Admin - en to ta translation catalogue (170 entries)

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Create_A_Network" target="_blank">Documentation on Creating a Network</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Create_A_Network" target="_blank">வலையமைப்பை உருவாக்குவது தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Network_Admin" target="_blank">Documentation on the Network Admin</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Network_Admin" target="_blank">வலையமைப்பு நிருவாகி பற்றிய வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Network_Admin_Settings_Screen" target="_blank">Documentation on Network Settings</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Network_Admin_Settings_Screen" target="_blank">வலையமைப்பு அமைப்புக்கள் தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Network_Admin_Sites_Screen" target="_blank">Documentation on Site Management</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Network_Admin_Sites_Screen" target="_blank">தள நிருவகிப்பு தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Network_Admin_Themes_Screen" target="_blank">Documentation on Network Themes</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Network_Admin_Themes_Screen" target="_blank">வலையமைப்பு வார்ப்புருக்கள் தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Network_Admin_Updates_Screen" target="_blank">Documentation on Upgrade Network</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Network_Admin_Updates_Screen" target="_blank">வலையமைப்பு மேம்படுத்துவது தொடர்பான உதவி ஆவணங்கள்</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Network_Admin_Users_Screen" target="_blank">Documentation on Network Users</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Network_Admin_Users_Screen" target="_blank">வலையமைப்பு பயனர்கள் தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Tools_Network_Screen" target="_blank">Documentation on the Network Screen</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Tools_Network_Screen" target="_blank">வலையமைப்பு திரை தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://wordpress.org/support/forum/multisite/" target="_blank">Support Forums</a>
ta: <a href="http://wordpress.org/support/forum/multisite/" target="_blank">உதவி மன்றங்கள்</a>

en: <strong>Users</strong> - This displays the users associated with this site. You can also change their role, reset their password, or remove them from the site. Removing the user from the site does not remove the user from the network.
ta: <strong>பயனர்கள்</strong> - உங்கள் தளத்தோடு இணைந்த பயனர்களினை இது காட்டும். நீங்கள் அவர்களின் வகிபங்குகளை மாற்றலாம், கடவுச்சொற்களை மீளமைக்கலாம் அல்லது அவர்களை தளத்தை விட்டு நீக்கலாம். தளத்தினை விட்டு ஒரு பயனரை நீக்குவது அவரை வலையமைப்பிலிருந்து நீக்காது.

en: A new user will be created if the above email address is not in the database.
ta: மேலே குற்ப்பிட்ட மின்னஞ்சல் முகவரி தரவுத்தளத்தில் இல்லாவிடின், புதிய பயனர் ஒருவர் உருவாக்கப்படுவார்.

en: Add New Site
ta: புதிய தளமொன்றை சேர்

en: Add New Users
ta: புதிய பயனர்களை சேர்

en: Add Site
ta: தளமொன்றை சேர்

en: Add User
ta: பயனரை இணை

en: Add and manage sites or users
ta: தளங்களை மற்றும் பயனர்களை சேருங்கள் மற்றும் நிருவகியுங்கள்.

en: Addresses of Sites in your Network
ta: உங்கள் வலையமைப்பிலிருக்கும் தளங்களின் முகவரி

en: Admin Email
ta: நிருவாகியின் மின்னஞ்சல்

en: All Sites
ta: எல்லா தளங்களும்

en: All done!
ta: எல்லாம் முடிந்தது!

en: Allow new registrations
ta: புதிய பதிவுகளை அனுமதி

en: An existing WordPress network was detected.
ta: ஏலவேயுள்ள வேர்டபிரஸ் வலையமைப்பு கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Are you sure you wish to delete these themes?
ta: நீங்கள் நிச்சயமாக இவ்வார்ப்புருக்களை நீக்க விரும்புகின்றீர்களா?

en: Available Updates
ta: கிடைக்கக்கூடியதாயுள்ள மேம்படுத்தல்கள்

en: Banned Email Domains
ta: தடைசெய்யப்பட்ட மின்னஞ்சல் டொமைன்கள்

en: Banned Names
ta: தடைசெய்யப்பட்ட பெயர்கள்

en: Both sites and user accounts can be registered.
ta: தளம் மற்றும் பதிவர் கணக்குகள் பதிவு செய்யப்பட முடியும்.

en: Can&#8217;t create an empty site.
ta: ஒரு வெறுமையான தளத்தை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Cannot add user.
ta: பயனரை இணைக்க முடியவில்லை

en: Cannot create an empty user.
ta: வெறுமையான பயனர் ஒருவரை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Clicking on bold headings can re-sort this table.
ta: தடித்த எழுத்திலுள்ள தலைப்பை சொடுக்குவது இந்த அட்டவணையை மீள ஒழுங்குபடுத்தும்.

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Create a Network of WordPress Sites
ta: வேர்டபிரஸ் தளங்களின் வலையமைப்பொன்றை உருவாக்கவும்

en: Dashboard leads to the Dashboard for that site.
ta: நிருவாகமுகப்பு இத்தளத்தின் நிருவாக முகப்பிற்கு கொண்டு செல்லும்.

en: Database Upgrade Required
ta: தரவுத்தள மேம்படுத்தல் அவசியமானது

en: Default Language
ta: இயல்பிருப்பான மொழி

[ctx: Default network name]
en: %s Sites
ta: %s தளங்கள்

en: Delete Theme | Delete Themes
ta[0]: வார்ப்புருவை நீக்கு
ta[1]: வார்ப்புருக்களை நீக்கு

en: Duplicated username or email address.
ta: பயனர் பெயரை அல்லது மின்னஞ்சலை நகலெடு.

en: ERROR: The network could not be created.
ta: தவறு: வலையமைப்பை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Edit Site: %s
ta: தளத்தை தொகு: %s

en: Edit Site: <a href="%1$s">%2$s</a>
ta: தளத்தை தொகு: <a href="%1$s">%2$s</a>

en: Enable administration menus
ta: நிருவாக பட்டியலை செயற்படுத்து.

en: Enabling the Network
ta: வலையமைப்பை நிகழ்நிலைப்படுத்துங்கள்

en: Enter the username and email.
ta: பயனர் பெயரையும் மின்னஞ்சலையும் உள்ளிடுங்கள்.

en: Enter the username of an existing user.
ta: ஏலவே உள்ள பயனரின் பயனர் பெயரை உள்ளிடவும்.

en: First Comment
ta: முதற் பின்னூட்டம்

en: First Comment Author
ta: முதல் பின்னூட்டமிட்டவர்

en: First Comment URL
ta: முதல் பின்னூட்ட முகவரி

en: First Page
ta: முதற் பக்கம்

en: From here you can:
ta: இங்கிருந்து உங்களால்:

en: If this process fails for any reason, users logging in to their sites will force the same update.
ta: இந்த செயற்பாடு ஏதாவது ஒரு காரணத்தால் தோல்வியடைந்தால், தங்கள் தளங்களுள் உள்நுழைந்திருக்கும் பயனர்களும், இதே மேம்படுத்தலை செய்ய கட்டாயப்படுத்தப்படுவார்கள்.

en: If you want to ban domains from site registrations. One domain per line.
ta: நீங்கள் குறிப்பிட்ட டொமைன்களை தளத்தில் பதிவுசெய்வதில் இருந்த தடுக்க விரும்பினால். ஒரு டொமைன் ஒரு வரியில்.

en: If your browser doesn&#8217;t start loading the next page automatically, click this link:
ta: உங்கள் உலாவி அடுத்த பக்கத்தை தானாகவே ஏற்றாவிடின், இத்தொடுப்பை சொடுக்கவும்:

en: Info
ta: விபரம்

en: Install and activate themes or plugins
ta: வார்ப்புருக்களை அல்லது நீட்சிகளை நிறுவி நிகழ்நிலைப்படுத்துங்கள்

en: Installed Themes
ta: நிறுவப்பட்டுள்ள வார்ப்புருக்கள்

en: Invalid email address.
ta: பிழையான மின்னஞ்சல் முகவரி

en: It looks like the Apache <code>mod_rewrite</code> module is not installed.
ta: Apache <code>mod_rewrite</code> தொகுதி நிறுவப்படவில்லை போல் தெரிகின்றது.

en: Language Settings
ta: மொழி அமைப்புக்கள்

en: Limit total size of files uploaded to %s MB
ta: மொத்த தரவேற்றப்படக்கூடிய கோப்புக்களின் அளவை %s MB ஆக மாற்று.

en: Limited Email Registrations
ta: மட்டுப்படுத்தப்பட்ட மின்னஞ்சல் பதிவுசெய்தல்கள்

en: Logged in users may register new sites.
ta: உள்நுழைந்துள்ள பயனர்கள் புதிய தளங்களை பதிவுசெய்ய முடியும்.

en: Max upload file size
ta: அதிகூடய தரவேற்று கோப்பளவு

en: Missing email address.
ta: காணப்படாத மின்னஞ்சல் முகவரி.

en: Missing or invalid site address.
ta: பிழையான அல்லது காணப்படாத தள முகவரி.

en: Modify global network settings
ta: வலையமைப்பு அமைப்புக்களை மாற்று

en: Network
ta: வலையமைப்பு

en: Network Admin Email
ta: வலையமைப்பு நிருவாகியின் மின்னஞ்சல்

en: Network Details
ta: வலையமைப்பு விபரங்கள்

en: Network Settings
ta: வலையமைப்பு அமைப்புக்கள்

en: Network Title
ta: வலையமைப்பு தலைப்பு

en: Network enabled themes are not shown on this screen.
ta: வலையமைப்பில் நிகழ்நிலைப்படுத்தப்பட்ட வார்ப்புருக்கள் இங்கே காட்டப்படவில்லை.

en: New Site Settings
ta: புதிய தள அமைப்புக்கள்

en: New site created by %1$s
    
    Address: %2$s
    Name: %3$s
ta: %1$s இனால் புதிய தளமொன்று உருவாக்கப்பட்டுள்ளது
    
    முகவரி: %2$s
    பெயர்: %3$s

en: Next Sites
ta: அடுத்த தளங்கள்

en: No theme selected.
ta: வார்ப்புருக்கள் ஏதும் தேர்வுசெய்யப்படவில்லை.

en: No, Return me to the theme list
ta: இல்லை, வார்ப்புரு பட்டியலுக்கு திரும்பு

en: Note:
ta: குறிப்பு:

en: Once the network is created, you may reactivate your plugins.
ta: வலையமைப்பு உருவாக்கப்பட்டபின்னர் உங்கள் நீட்சிகளை மீள நிகழ்நிலைப்படுத்த முடியும்.

en: Operational Settings
ta: நிருவாக அமைப்புக்கள்

en: Options saved.
ta: அமைப்புக்கள் சேமிக்கப்பட்டன.

en: Please <a href="%s">deactivate your plugins</a> before enabling the Network feature.
ta: தயவுசெய்து வலையைமைப்பு வசதியை நிகழ்நிலைப்படுத்த முன்னர் உங்கள் <a href="%s">நீட்சிகளை நிறுத்தவும்.</a>

en: Registration Settings
ta: பதிவு செய்தல் அமைப்புக்கள்

en: Registration is disabled.
ta: பதிவுசெய்தல் நிறுத்தப்பட்டுள்ளது.

en: Registration notification
ta: பதிவுசெய்தல் நினைவுறுத்தல்

en: Return to Dashboard
ta: நிருவாகமுகப்பிற்கு திரும்பு

en: Select a user to change role.
ta: வகிபங்கை மாற்றுவதற்காக பயனரொருவரை தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Select a user to remove.
ta: நீக்கப்படவேண்டிய பயனர்களை தேர்வு செய்யுங்கள்.

en: Send the network admin an email notification every time someone registers a site or user account.
ta: ஒவ்வொருமுறையும் தளமொன்று உருவாக்கப்படும்போது அல்லது பயனர் கணக்கொன்று உருவாக்கப்படும்போது, வலையமைப்பு நிருவாகிக்கு ஒரு நினைவுறுத்தல் மின்னஞ்சலை அனுப்பு.

en: Server Address
ta: வழங்கி முகவரி

en: Site Address
ta: தள முகவரி

en: Site activated.
ta: தளம் நிகழ்நிலைப்படுத்தப்பட்டது.

en: Site added. <a href="%1$s">Visit Dashboard</a> or <a href="%2$s">Edit Site</a>
ta: தளம் சேர்க்கப்பட்டுவிட்டது. <a href="%1$s">நிருவாக முகப்பிற்கு செல்லுங்கள்</a> அல்லது <a href="%2$s">தளத்தை தொகுங்கள்</a>

en: Site deactivated.
ta: தளம் நிறுத்தப்பட்டது.

en: Site deleted.
ta: தளம் நீக்கப்பட்டது.

en: Site info updated.
ta: தளவிபரம் மேம்படுத்தப்பட்டுவிட்டது.

en: Site marked as spam.
ta: தளம் எரிதமென குறிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Site options updated.
ta: தள அமைப்புக்கள் மேம்படுத்தப்பட்டன.

en: Site removed from spam.
ta: தளம் எரிதத்திலிருந்து நீக்கப்பட்டுவிட்டது.

en: Site upload space
ta: தள தரவேற்ற இட அளவு

en: Site: %s
ta: தளம்: %s

en: Sites deleted.
ta: தளங்கள் நீக்கப்பட்டன.

en: Sites marked as spam.
ta: தளங்கள் எரிதமென குறிக்கப்பட்டுள்ளன.

en: Sites removed from spam.
ta: தளங்கள் எரிதமென்பதனால் நீக்கப்பட்டுள்ளன.

en: Sub-directory Install
ta: உப-கோப்புறை நிறுவல்

en: The URL for the first comment on a new site.
ta: ஒரு புதிய தளத்தில் முதலாவது பின்னூட்டத்தின் இணைய முகவரி.

en: The author of the first comment on a new site.
ta: ஒரு புதிய தளத்தின் முதலாவது பின்னூட்டத்தின் ஆசிரியர் பெயர்.

en: The database upgrade process may take a little while, so please be patient.
ta: தரவுத்தளத்தை மேம்படுத்தும் செயற்பாடு சிறித நேரத்தை எடுக்கக்கூடும். எனவே தயவுசெய்து காத்திருங்கள்.

en: The first comment on a new site.
ta: புதிய தளத்தில் முதலாவது பின்னூட்டம்.

en: The first page on a new site.
ta: புதிய தளத்தில் முதலாவது பக்கம்.

en: The first post on a new site.
ta: புதிய தளத்தில், முதலாவது இடுகை.

en: The username and password will be mailed to this email address.
ta: பயனர் பெயரும் கடவுச்சொல்லும், இந்த மின்னஞ்சல் முகவரிக்கு அனுப்பப்படும்.

en: The welcome email sent to new site owners.
ta: இந்த வரவேற்பு மின்னஞ்சல் புதிய தள உரிமையாளர்களுக்கு அனுப்பப்படும்.

en: The welcome email sent to new users.
ta: புதிய பயனாளர்களுக்கு வரவேற்பு மின்னஞ்சல் அனுப்பப்பட்டு விட்டது.

en: Theme disabled. | %s themes disabled.
ta[0]: வார்ப்புரு நிறுத்தப்பட்டது.
ta[1]: %s வார்ப்புருக்கள் நிறுத்தப்பட்டன.

en: Theme enabled. | %s themes enabled.
ta[0]: வார்ப்புரு நிகழ்நிலைப்படுத்தப்பட்டது.
ta[1]: %s வார்ப்புருக்கள் நிகழ்நிலைப்படுத்தப்பட்டுவிட்டன.

en: Themes %s
ta: வார்ப்புருக்கள் %s

en: There was an error creating the user.
ta: இப்பயனரை உருவாக்குவதில் தவறொன்று ஏற்பட்டுள்ளது.

en: This table shows all users across the network and the sites to which they are assigned.
ta: இந்த அட்டவணை உங்கள் வலையமைப்பில் உள்ள பயனர்களையும், அவர்கள் நியமிக்கப்பட்டுள்ள தளங்களையும் காட்டும்.

en: This theme may be active on other sites in the network. | These themes may be active on other sites in the network.
ta[0]: இந்த வார்ப்புரு வலையமைப்பில் உள்ள ஒரு தளத்தில் நிகழ்நிலையிருக்கக்கூடும்.
ta[1]: இந்த வார்ப்புருக்கள் வலையமைப்பில் உள்ள தளங்களில் நிகழ்நிலையிருக்கக்கூடும்.

en: To add a new site, <strong>click Create a New Site</strong>.
ta: புதிய தளமொன்றை சேர்க்க, <strong>புதிய தளத்தை உருவாக்கு என்பதனை சொடுக்கு</strong>.

en: To add a new user, <strong>click Create a New User</strong>.
ta: ஒரு புதிய பயனரை சேர்க்க, <strong>புதிய பயனரை உருவாக்கு என்பதனை சொடுக்குக</strong>.

en: To search for a site, <strong>enter the path or domain</strong>.
ta: ஒரு தளத்தை தேட, <strong>தளத்தின் பெயரை அல்லது முகவரியை உள்ளிடுங்கள்</strong>.

en: To search for a user or site, use the search boxes.
ta: ஒரு தளத்தையோ பயனரையோ தேட, தேடுபொறியை பயன்படுத்துங்கள்.

en: Transfer or delete posts before deleting users.
ta: பயனரை நீக்க முன்னர் அவரின் பதிவுகளை நீக்கு அல்லது இடமாற்று.

en: Update <code>siteurl</code> and <code>home</code> as well.
ta: <code>siteurl</code> இனையும் <code>home</code> இனையும் மேம்படுத்துங்கள்.

en: Update your network
ta: உங்கள் வலையமைப்பை மேம்படுத்துங்கள்

en: Updates
ta: மேம்படுத்தல்கள்

en: Upgrade Network
ta: வலையமைப்பை மேம்படுத்து

en: Upload Settings
ta: தரவேற்ற அமைப்புக்கள்

en: Upload file types
ta: கோப்பு வகைகளை தரவேற்று

en: User accounts may be registered.
ta: பயனர் கணக்கு பதிவுசெய்யப்பட முடியும்.

en: User created.
ta: பயனர் உருவாக்கப்பட்டு விட்டார்

en: User is already a member of this site.
ta: பயனர் ஏலவே இத்தளத்தில் ஒரு உறுப்பினர்.

en: Username and password will be mailed to the above email address.
ta: பயனர் பெயரும், கடவுச்சொல்லும் மேற்குறிப்பிட்ட மின்னஞ்சலுக்கு அனுப்பப்படும்.

en: Users are not allowed to register these sites. Separate names by spaces.
ta: பயனர்கள் இத்தளங்களில் பதிவுசெய்ய முடியாது. பெயர்களை இடைவெளிகளால் வேறுபடுத்துக.

en: Users deleted.
ta: பயனர்கள் நீக்கப்பட்டுவிட்டனர்

en: Users marked as spam.
ta: பயனர்கள் எரிதமென குறிக்கப்பட்டனர்.

en: Users removed from spam.
ta: பயனர்கள் எரிதத்திலிருந்து நீக்கப்பட்டு விட்டனர்.

en: Warning!
ta: கவனம்!

en: Warning! User %s cannot be deleted.
ta: கவனம்! பயனர் %s இனை நீக்க முடியாது.

en: Warning! User cannot be deleted. The user %s is a network administrator.
ta: கவனம்! இந்த பயனரை நீக்க முடியாது. பயனர் %s ஆனவர் இவ்வலையமைப்பு நிருவாகியாவார்.

en: Warning:
ta: கவனம்:

en: Welcome Email
ta: வரவேற்பு மின்னஞ்சல்

en: Welcome User Email
ta: பயனர் வரவேற்பு மின்னஞ்சல்

en: Welcome to the Network installation process!
ta: வலையமைப்பு நிறுவல் செயல்முறைக்கு வரவேற்கின்றோம்!

en: What should be done with posts owned by <em>%s</em>?
ta: <em>%s</em> இனுடைய பதிவுகளை என்ன செய்ய வேண்டும்?

en: WordPress &rsaquo; Confirm your action
ta: வேர்ட்பிரஸ் &rsaquo; உங்கள் செயற்பாட்டை உறுதிப்படுத்துங்கள்

en: WordPress has been updated! Before we send you on your way, we need to individually upgrade the sites in your network.
ta: வேர்ட்பிரஸ் மேம்படுத்தப்பட்டுவிட்டது. ஆயினும் நீங்கள் வேறு எதனையும் செய்வதற்கு முன்னர், நாங்கள் தனித்தனியே உங்கள் வலையமைபில் உள்ள தளங்களை மேம்படுத்தவேண்டி உள்ளது.

en: Yes, Delete this theme | Yes, Delete these themes
ta[0]: ஓம், இவ்வார்ப்புருவை நீக்கு
ta[1]: ஓம், இவ்வார்ப்புருக்களை நீக்கு

en: You are about to remove the following theme: | You are about to remove the following themes:
ta[0]: நீங்கள் பின்வரும் வார்ப்புருவை நீக்கப் போகின்றீர்கள்:
ta[1]: நீங்கள் பின்வரும் வார்ப்புருக்களை நீக்கப்போகின்றீர்கள்:

en: You are not allowed to change the current site.
ta: நீங்கள் இந்த தளத்தில் மாற்றங்கள் செய்வதற்கு அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: You are not allowed to delete the site.
ta: இத்தளத்தை நீக்க நீங்கள் அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: You cannot delete a theme while it is active on the main site.
ta: பிரதான தளத்தில் நிகழ்நிலையில் இருக்கும் ஒரு வார்ப்புருவை உங்களால் நீக்க முடியாது.

en: You do not have permission to access this page.
ta: இப்பக்கத்தை அணுக உங்களிடம் அனுமதி இல்லை.

en: You do not have permission to delete that site.
ta: இத்தளத்தை நீக்க உங்களிடம் போதுமான அனுமதி இல்லை.

en: You do not have sufficient permissions to add sites to this network.
ta: இந்த வலையமைப்பில் தளமொன்றை சேர்க்க போதுமான அனுமதி உங்களிடம் இல்லை.

en: You do not have sufficient permissions to add users to this network.
ta: இந்த வலையமைப்பின் புதிய பயனர்களை இணைக்க உங்களிடம் போதுமான அனுமதி இல்லை.

en: You do not have sufficient permissions to delete themes for this site.
ta: இத்தளத்தில் வார்ப்புருக்களை நீக்க உங்களிடம் போதுமான அனுமதி இல்லை.

en: You do not have sufficient permissions to edit this site.
ta: இத்தளத்தை தொகுப்பதற்கு போதுமான அனுமதி உங்களிடம் இல்லை.

en: You do not have sufficient permissions to manage network themes.
ta: வலையமைப்பு வார்ப்புருக்களை நிருவகிக்க உங்களிடம் போதுமான அனுமதி இல்லை.

en: You do not have sufficient permissions to manage themes for this site.
ta: இத்தளத்தில் வார்ப்புருக்களை நிருவகிக்க உங்களிடம் போதுமான அனுமதி இல்லை.

en: Your email address.
ta: உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரி.

en: [%s] New Site Created
ta: [%s] புதிய தளம் உருவாக்கப்பட்டுவிட்டது.

[ctx: network]
en: Theme deleted. | %s themes deleted.
ta[0]: வார்ப்புரு நீக்கப்பட்டுவிட்டது
ta[1]: %s வார்ப்புருக்கள் நீக்கப்பட்டு விட்டன.

[ctx: site]
en: Add New
ta: புதியதை சேர்

[ctx: sites per page (screen options)]
en: Sites
ta: தளங்கள்

[ctx: theme]
en: Add New
ta: புதியதை சேர்

[ctx: themes per page (screen options)]
en: Themes
ta: வார்ப்புருக்கள்
