Network Admin - en to te translation catalogue (17 entries)

en: Site: %s
te: సైటు: %s

en: Add User
te: వాడుకరిని చేర్చు

en: Info
te: సమాచారం

en: Are you sure you wish to delete these themes?
te: మీరు నిజంగానే ఈ అలంకారాలను తొలగించాలనుకుంటున్నారా?

en: Yes, Delete this theme | Yes, Delete these themes
te[0]: అవును, ఈ అలంకారాన్ని తొలగించు
te[1]: అవును, ఈ అలంకారాలను తొలగించు

[ctx: themes per page (screen options)]
en: Themes
te: అలంకారాలు

en: Language Settings
te: భాషా అమరికలు

en: Note:
te: గమనిక:

en: Warning!
te: హెచ్చరిక!

en: Warning:
te: హెచ్చరిక:

en: Upload Settings
te: ఎక్కింపు అమరికలు

en: New Site Settings
te: కొత్త సైటు అమరికలు

en: Registration Settings
te: నమోదు అమరికలు

en: First Page
te: మొదటి పేజీ

en: First Comment
te: మొదటి వ్యాఖ్య

en: Default Language
te: అప్రమేయ భాష

en: Site Address
te: సైటు చిరునామా
