Administration - en to ta translation catalogue (1923 entries)

en: "%1$s" by %2$s.
ta: %2$s பாடிய "%1$s".

en: "%1$s" from %2$s by %3$s.
ta: %3$s பாடிய %2$s இலிருந்து "%1$s".

en: "%1$s" from %2$s.
ta: %2$s இலிருந்து "%1$s".

en: %1$s &#8212; WordPress
ta: %1$s &#8212; வேர்ட்பிரஸ்

en: %1$s MB (%2$s%%) Space Used
ta: %1$s MB (%2$s%%) இடஅளவு பயன்படுத்தப்பட்டுள்ளது

en: %1$s by %2$s.
ta: %2$s இன் %1$s.

en: %1$s rating based on %2$s rating | %1$s rating based on %2$s ratings
ta[0]: %2$s வாக்கின் பிரகாரம் %1$s மதிப்பீடு
ta[1]: %2$s வாக்குகளின் பிரகாரம் %1$s மதிப்பீடு

en: %1$s updated successfully.
ta: %1$s வெற்றிகரமாக இற்றைப்படுத்தப்பட்டுவிட்டன.

en: %s (Invalid)
ta: %s (செல்லுபடியற்றது)

en: %s (Pending)
ta: %s (காத்திருக்கிறது)

en: %s Comment | %s Comments
ta[0]: %s பின்னூட்டம்
ta[1]: %s பின்னூட்டங்கள்

en: %s MB Space Allowed
ta: %s MB இடஅளவு அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளது

en: %s Page | %s Pages
ta[0]: %s பக்கம்
ta[1]: %s பக்கங்கள்

en: %s Page Template
ta: %s பக்க வார்ப்புரு

en: %s Post | %s Posts
ta[0]: %s இடுகை
ta[1]: %s இடுகைகள்

en: %s comment approved | %s comments approved
ta[0]: %s பின்னூட்டம் அனுமதிக்கப்பட்டு விட்டது
ta[1]: %s பின்னூட்டங்கள் அனுமதிக்கப்பட்டு விட்டன

en: %s comment marked as spam. | %s comments marked as spam.
ta[0]: %s பின்னூட்டம் எரிதமென குறிக்கப்பட்டுவிட்டது.
ta[1]: %s பின்னூட்டங்கள் எரிதமென குறிக்கப்பட்டு விட்டன.

en: %s comment moved to the Trash. | %s comments moved to the Trash.
ta[0]: %s பின்னூட்டம் குப்பைத்தொட்டிக்கு நகர்த்தப்பட்டுவிட்டது.
ta[1]: %s பின்னூட்டங்கள் குப்பைத்தொட்டிக்கு நகர்த்தப்பட்டுவிட்டதன.

en: %s comment permanently deleted | %s comments permanently deleted
ta[0]: %s பின்னூட்டம் நிரந்தரமாக நீக்கப்பட்டது
ta[1]: %s பின்னூட்டங்கள் நிரந்தரமாக நீக்கப்பட்டன

en: %s comment restored from the Trash | %s comments restored from the Trash
ta[0]: %s பின்னூட்டம் குப்பையிலிருந்து மீளெடுக்கப்பட்டுள்ளது
ta[1]: %s பின்னூட்டங்கள் குப்பையிலிருந்து மீளெடுக்கப்பட்டுள்ளன

en: %s comment restored from the spam | %s comments restored from the spam
ta[0]: %s பின்னூட்டம் எரிதத்திலிருந்து மீட்டெடுக்கப்பட்டுள்ளது
ta[1]: %s பின்னூட்டங்கள் எரிதத்திலிருந்து மீட்டெடுக்கப்பட்டுள்ளது

en: %s from now
ta: இப்போதிலிருந்து %s

en: %s has taken over and is currently editing.
ta: %s பொறுப்பெடுத்து தொகுத்தவண்ணம் உள்ளார்.

en: %s is currently editing
ta: %s இப்பொழுது தொகுத்தவண்ணம் உள்ளார்

en: %s link deleted. | %s links deleted
ta[0]: %s தொடுப்பு நீக்கப்பட்டு விட்டது
ta[1]: %s தொடுப்புக்கள் நீக்கப்பட்டு விட்டது

en: %s or higher
ta: %s அல்லது மேலானது

en: %s page moved to the Trash. | %s pages moved to the Trash.
ta[0]: %s பக்கம் குப்பைக்கு நகர்த்தப்பட்டது.
ta[1]: %s பக்கங்கள் குப்பைக்கு நகர்த்தப்பட்டன.

en: %s page not updated, somebody is editing it. | %s pages not updated, somebody is editing them.
ta[0]: %s பக்கம் மேம்படுத்தப்படவில்லை, யாரோ அதனை தொகுத்தவண்ணம் உள்ளனர்.
ta[1]: %s பக்கங்கள் மேம்படுத்தப்படவில்லை, யாரோ அவற்றை தொகுத்தவண்ணம் உள்ளனர்.

en: %s page permanently deleted. | %s pages permanently deleted.
ta[0]: %s பக்கம் நிரந்தரமாக நீக்கப்பட்டது.
ta[1]: %s பக்கங்கள் நிரந்தரமாக நீக்கப்பட்டன.

en: %s page restored from the Trash. | %s pages restored from the Trash.
ta[0]: %s பக்கம் குப்பையிலிருந்து மீட்டெடுக்கப்பட்டது.
ta[1]: %s பக்கங்கள குப்பையிலிருந்து மீட்டெடுக்கப்பட்டன.

en: %s page updated. | %s pages updated.
ta[0]: %s பக்கம் மேம்படுத்தப்பட்டது.
ta[1]: %s பக்கங்கள் மேம்படுத்தப்பட்டன.

en: %s pending
ta: %s காத்திருக்கிறது

en: %s plugin
ta: %s நீட்சி

en: %s plugins
ta: %s நீட்சிகள்

en: %s post moved to the Trash. | %s posts moved to the Trash.
ta[0]: %s இடுகை குப்பைக்கு நகர்த்தப்பட்டது.
ta[1]: %s இடுகைகள் குப்பைக்கு நகர்த்தப்பட்டன.

en: %s post not updated, somebody is editing it. | %s posts not updated, somebody is editing them.
ta[0]: %s இடுகை மேம்படுத்தப்படவில்லை, யாரோ அதை தொகுத்த வண்ணம் உள்ளார்கள்.
ta[1]: %s இடுகைகள் மேம்படுத்தப்படவில்லை, யாரோ அவற்றை தொகுத்த வண்ணம் உள்ளார்கள்.

en: %s post permanently deleted. | %s posts permanently deleted.
ta[0]: %s இடுகை நிரந்தரமாக நீக்கப்பட்டது.
ta[1]: %s இடுகைகள் நிரந்தரமாக நீக்கப்பட்டன.

en: %s post restored from the Trash. | %s posts restored from the Trash.
ta[0]: %s இடுகை குப்பையிலிருந்து மீட்டெடுக்கப்பட்டது.
ta[1]: %s இடுகைகள் குப்பையிலிருந்து மீட்டெடுக்கப்பட்டன.

en: %s post updated. | %s posts updated.
ta[0]: %s இடுகை மேம்படுத்தப்பட்டது.
ta[1]: %s இடுகைகள் மேம்படுத்தப்பட்டுவிட்டன.

en: %s queries
ta: %s விசாரணைகள்

en: %s rating
ta: %s மதிப்பீடு

en: %s seconds
ta: %s நொடிகள்

en: %s site | %s sites
ta[0]: %s தளம்
ta[1]: %s தளங்கள்

en: %s time | %s times
ta[0]: %s தடவை
ta[1]: %s தடவைகள்

en: %s user | %s users
ta[0]: %s பயனர்
ta[1]: %s பயனர்கள்

en: &#8220;%s&#8221; has failed to upload due to an error
ta: ஒரு பிழை காரணமாக &#8220;%s&#8221; இனை தரவேற்ற முடியவில்லை

en: &hellip;and your MySQL password.
ta: &hellip; மற்றும் உங்கள் MySQL கடவுச்சொல்.

en: &larr; Back to Users
ta: &larr; மீளவும் பயனாளர்களிடம்

en: &mdash; No Change &mdash;
ta: &mdash; மாற்றங்களில்லை &mdash;

en: &mdash; No role for this site &mdash;
ta: &mdash; இத்தளத்தில் எவ்வகிபங்கும் இல்லை &mdash;

en: &ndash;OR&ndash;
ta: &ndash;அல்லது&ndash;

en: (Leave at 0 for no rating.)
ta: (மதிப்பிடாதிருக்க 0 இல் விடவும்)

en: (Signup has been disabled. Only members of this site can comment.)
ta: (பதிவுசெய்தல் தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது. அங்கத்தவர்கள் மட்டுமே பின்னூட்டமிட முடியும்.)

en: (Unattached)
ta: (இணைக்கப்படாதது)

en: (based on %s rating) | (based on %s ratings)
ta[0]: (%s மதிப்பீடை அடிப்படையாக கொண்டது)
ta[1]: (%s மதிப்பீடுகளை அடிப்படையாக கொண்டது)

en: (help)
ta: (உதவி)

en: (no parent)
ta: (பெற்றோர் இல்லை)

en: + Add New Category
ta: + புதிய பிரிவை சேர்

en: -- Select --
ta: -- தேர்ந்தெடு --

en: 1 item | %s items
ta[0]: 1 உருப்படி
ta[1]: %s உருப்படிகள்

en: 404 Template
ta: 404 வார்ப்புரு

en: <a href="%1$s" class="update-browser-link">Update %2$s</a> or learn how to <a href="%3$s" class="browse-happy-link">browse happy</a>
ta: <a href="%1$s" class="update-browser-link">%2$s இனை மேம்படுத்துங்கள்</a> அல்லது எவ்வாறு <a href="%3$s" class="browse-happy-link">மகிழ்ச்சியாய் உலாவுவதென</a> கற்றுக்கொள்ளுங்கள்.

en: <a href="%1$s">Get Version %2$s</a>
ta: <a href="%1$s">%2$sம் பதிப்பை பெறு</a>

en: <a href="%s">Learn more about WordPress %s</a>.
ta: <a href="%s">வேர்ட்பிரஸ் %s பற்றி மேலும் அறிந்து கொள்ளுங்கள்</a>.

en: <a href="%s">Links</a> / Add New Link
ta: <a href="%s">தொடுப்புக்கள்</a> / தொடுப்பொன்றை சேர்

en: <a href="%s">Links</a> / Edit Link
ta: <a href="%s">தொடுப்புக்கள்</a> / தொடுப்பை மேம்படுத்து

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Administration_Screens#Comments" target="_blank">Documentation on Comments</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Administration_Screens#Comments" target="_blank">பின்னூட்டங்கள் தொடர்பிலான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Appearance_Background_Screen" target="_blank">Documentation on Custom Background</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Appearance_Background_Screen" target="_blank">பின்னணிப்படம் தொடர்பிலான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Appearance_Header_Screen" target="_blank">Documentation on Custom Header</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Appearance_Header_Screen" target="_blank">Custom Header தொடர்பான உதவிக்குறிப்பு</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Appearance_Menus_Screen" target="_blank">Documentation on Menus</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Appearance_Menus_Screen" target="_blank">பட்டியல்கள் தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Appearance_Widgets_Screen" target="_blank">Documentation on Widgets</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Appearance_Widgets_Screen" target="_blank">விஜெட்ஸ் தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Comment_Spam" target="_blank">Documentation on Comment Spam</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Comment_Spam" target="_blank">பின்னூட்ட எரிதங்கள் தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Dashboard_My_Sites_Screen" target="_blank">Documentation on My Sites</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Dashboard_My_Sites_Screen" target="_blank">எனது தளங்கள் தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Dashboard_Screen" target="_blank">Documentation on Dashboard</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Dashboard_Screen" target="_blank">நிருவாக முகப்பு தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Dashboard_Updates_Screen" target="_blank">Documentation on Updating WordPress</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Dashboard_Updates_Screen" target="_blank">வேர்ட்பிரஸை மேம்படுத்துவது தொடர்பிலான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Editing_Files" target="_blank">Documentation on Editing Files</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Editing_Files" target="_blank">கோப்புக்களை மேம்படுத்துவது தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Formatting_Date_and_Time">Documentation on date and time formatting</a>.
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Formatting_Date_and_Time">திகதி மற்றும் நேர அமைப்புக்கள தொடர்பான கையேடு</a>.

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Keyboard_Shortcuts" target="_blank">Documentation on Keyboard Shortcuts</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Keyboard_Shortcuts" target="_blank">விசைப்பலகை சுருக்கக்குறிகள் தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Keyboard_Shortcuts" target="_blank">More information</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Keyboard_Shortcuts" target="_blank">மேலதிக தகவல்கள்</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Links_Add_New_Screen" target="_blank">Documentation on Creating Links</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Links_Add_New_Screen" target="_blank">தொடுப்புகளை உருவாக்குவது தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Links_Link_Categories_Screen" target="_blank">Documentation on Link Categories</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Links_Link_Categories_Screen" target="_blank">தொடுப்பு பிரிவுகள் தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Links_Screen" target="_blank">Documentation on Managing Links</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Links_Screen" target="_blank">தொடுப்புகளை நிருவகிப்பது தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Managing_Plugins#Plugin_Management" target="_blank">Documentation on Managing Plugins</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Managing_Plugins#Plugin_Management" target="_blank">நீட்சிகளை நிருவகிப்பது தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Media_Add_New_Screen" target="_blank">Documentation on Uploading Media Files</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Media_Add_New_Screen" target="_blank">கோப்புக்களை தரவேற்றுதல் தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Media_Add_New_Screen#Edit_Media" target="_blank">Documentation on Edit Media</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Media_Add_New_Screen#Edit_Media" target="_blank">கோப்புகளை மேம்படுத்து தொடர்பிலான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Media_Library_Screen" target="_blank">Documentation on Media Library</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Media_Library_Screen" target="_blank">பல்லூடக நூலகம் தொடர்பான உதவிக்குறிப்புக்கள்</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Pages_Add_New_Screen" target="_blank">Documentation on Adding New Pages</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Pages_Add_New_Screen" target="_blank">புதிய பக்கங்களை சேர்ப்பது தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Pages_Screen" target="_blank">Documentation on Managing Pages</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Pages_Screen" target="_blank">பக்கங்களை நிருவகிப்பது தொடர்பிலான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Pages_Screen#Editing_Individual_Pages" target="_blank">Documentation on Editing Pages</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Pages_Screen#Editing_Individual_Pages" target="_blank">பக்கங்களை மேம்படுத்துவது தொடர்பிலான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Plugins_Add_New_Screen" target="_blank">Documentation on Installing Plugins</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Plugins_Add_New_Screen" target="_blank">நீட்சிகளை நிறுவுவது தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Plugins_Editor_Screen" target="_blank">Documentation on Editing Plugins</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Plugins_Editor_Screen" target="_blank">நீட்சிகளில் மாற்றம் செய்வது தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Posts_Add_New_Screen" target="_blank">Documentation on Writing and Editing Posts</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Posts_Add_New_Screen" target="_blank">பதிவுகளை எழுதுவது மற்றும் மேம்படுத்துவது தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Posts_Categories_Screen" target="_blank">Documentation on Categories</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Posts_Categories_Screen" target="_blank">பிரிவுகள் தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Posts_Screen" target="_blank">Documentation on Managing Posts</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Posts_Screen" target="_blank">பதிவுகளை நிருவகிப்பது தொடர்பிலான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Posts_Tags_Screen" target="_blank">Documentation on Tags</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Posts_Tags_Screen" target="_blank">குறிச்சொற்கள் தொடர்பான உதவிக்குறிப்புகள்</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Revision_Management" target="_blank">Revisions Management</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Revision_Management" target="_blank">திருத்தங்களை நிருவகித்தல்</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Roles_and_Capabilities" target="_blank">Descriptions of Roles and Capabilities</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Roles_and_Capabilities" target="_blank">வகிபங்குகள் மற்றும் திறன்கள் தொடர்பிலான விபரம்</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Settings_Discussion_Screen" target="_blank">Documentation on Discussion Settings</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Settings_Discussion_Screen" target="_blank">கலந்துரையாடல் அமைப்புகள் தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Settings_General_Screen" target="_blank">Documentation on General Settings</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Settings_General_Screen" target="_blank">பொதுவான அமைப்புக்கள் தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Settings_Media_Screen" target="_blank">Documentation on Media Settings</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Settings_Media_Screen" target="_blank">ஊடக அமைப்புக்கள் தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Settings_Permalinks_Screen" target="_blank">Documentation on Permalinks Settings</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Settings_Permalinks_Screen" target="_blank">முகவரிகளை மாற்றம் செய்வது தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Settings_Reading_Screen" target="_blank">Documentation on Reading Settings</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Settings_Reading_Screen" target="_blank">வாசிப்பு அமைப்புகள் தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Settings_Writing_Screen" target="_blank">Documentation on Writing Settings</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Settings_Writing_Screen" target="_blank">எழுதும் அமைப்புக்கள் தொடர்பிலான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Template_Tags" target="_blank">Documentation on Template Tags</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Template_Tags" target="_blank">வார்ப்புரு குறிச்சொற்கள் தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Theme_Development" target="_blank">Documentation on Theme Development</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Theme_Development" target="_blank">வார்ப்புரு உருவாக்குவது தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Tools_Export_Screen" target="_blank">Documentation on Export</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Tools_Export_Screen" target="_blank">ஏற்றுமதி தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Tools_Import_Screen" target="_blank">Documentation on Import</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Tools_Import_Screen" target="_blank">இறக்குமதி தொடர்பிலான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Tools_Screen" target="_blank">Documentation on Tools</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Tools_Screen" target="_blank">கருவிகள் தொடர்பிலான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Users_Add_New_Screen" target="_blank">Documentation on Adding New Users</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Users_Add_New_Screen" target="_blank">புதிய பயனாளர்களை இணைப்பது தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Users_Screen" target="_blank">Documentation on Managing Users</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Users_Screen" target="_blank">பயனாளர்களை நிருவகிப்பது தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Users_Your_Profile_Screen" target="_blank">Documentation on User Profiles</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Users_Your_Profile_Screen" target="_blank">பயனர் கணக்குகள் தொடர்பிலான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Using_Permalinks" target="_blank">Documentation on Using Permalinks</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Using_Permalinks" target="_blank">நிரந்தர முகவரியினை பயன்படுத்துவது தொடர்பான விளக்கக்குறிப்பக்கள்</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Using_Themes" target="_blank">Documentation on Using Themes</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Using_Themes" target="_blank">வார்ப்புருக்களை பயன்படுத்துவது தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Using_Themes#Adding_New_Themes" target="_blank">Documentation on Adding New Themes</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Using_Themes#Adding_New_Themes" target="_blank">புதிய வார்ப்புருக்களை சேர்ப்பது தொடர்பான வழிகாட்டி</a>

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Version_%1$s">WordPress %1$s</a> is available! <a href="%2$s">Please update now</a>.
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Version_%1$s">வேர்ட்பிரஸ் %1$s</a> வெளிவந்துவிட்டது! <a href="%2$s">தயவுசெய்து மேம்படுத்தங்கள்</a>.

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Version_%1$s">WordPress %1$s</a> is available! Please notify the site administrator.
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Version_%1$s">வேர்ட்பிரஸ் %1$s</a> வெளிவந்துவிட்டது! தயவுசெய்து தளநிருவாகிக்கு அறியத்தாருங்கள்.

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Writing_a_Plugin" target="_blank">Documentation on Writing Plugins</a>
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Writing_a_Plugin" target="_blank">நீட்சிகள் உருவாக்குவது பற்றிய ஆவணம்</a>

en: <a href="http://wordpress.org/support/" target="_blank">Support Forums</a>
ta: <a href="http://wordpress.org/support/" target="_blank">உதவி மன்றங்கள்</a>

en: <abbr title="Coordinated Universal Time">UTC</abbr> time is <code>%s</code>
ta: <abbr title="Coordinated Universal Time">UTC</abbr> நேரம் <code>%s</code>

en: <code>_blank</code> &mdash; new window or tab.
ta: <code>_blank</code> &mdash; புதிய சாளரம் அல்லது ரப்.

en: <code>_none</code> &mdash; same window or tab.
ta: <code>_none</code> &mdash; இதே சாளரம் அல்லது ரப்.

en: <code>_top</code> &mdash; current window or tab, with no frames.
ta: <code>_top</code> &mdash; சட்டகம் ஏதும் இல்லாமல், இந்த சாளரம் அல்லது ரப்.

en: <strong>%1$s</strong> has been updated.
ta: <strong>%1$s</strong> மேம்படுத்தப்பட்டுவிட்டது.

en: <strong><em>Note that password</em></strong> carefully! It is a <em>random</em> password that was generated just for you.
ta: <strong><em>கடவுச்சொல்லை கவனமாக குறித்துக்கொள்ளுங்கள்.</em></strong> இது உங்களுக்காக <em>தானாக</em> உருவாக்கப்பட்டதாகும்.

en: <strong>Activity</strong> - Shows the upcoming scheduled posts, recently published posts, and the most recent comments on your posts and allows you to moderate them.
ta: <strong>செயற்பாடு</strong> - விரைவில் வெளியிடப்பட இருக்கின்ற இடுகைகள், அண்மையில் வெளியிடப்பட்ட இடுகைகள், உங்கள் தளத்தில் இடப்பட்ட மிக அண்மைய பின்னூட்டங்கள் என்பவற்றை காட்டுவதோடு பின்னூட்டங்களை மட்டறுக்கவும் அனுமதிக்கும்.

en: <strong>Advice:</strong> think very carefully about your site crashing if you are live-editing the theme currently in use.
ta: <strong>அறிவுரை:</strong> தற்போது இயல்பிருப்பில் இருக்கும் வார்ப்புருவை தொகுப்பது உங்கள் தளத்தை செயலிழக்க செய்துவிடக்கூடும் என்பதனை நினைவிற் கொள்ளுங்கள்.

en: <strong>Connection lost.</strong> Saving has been disabled until you&#8217;re reconnected.
ta: <strong>இணைய இணைப்பில் இல்லை.</strong> நீங்கள் மீளவும் இணைய இணைப்பை ஏற்படுத்தும் வரை சேமித்தல் தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது.

en: <strong>Description</strong> - The description is not prominent by default; however, some themes may display it.
ta: <strong>விபரம்</strong> - இவ்விபரம் முக்கியமானதல்ல; இருப்பினும், சில வார்ப்புருக்கள் இதனை வெளிக்காட்டக் கூடும்.

en: <strong>Drag and drop</strong> your files into the area below. Multiple files are allowed.
ta: உங்கள் கோப்புகளை இந்தப் பகுதிக்குள் <strong>தூக்கிப் போடுங்கள்.</strong> ஒரு தரத்தில் பல கோப்புகளையும் நீங்கள் போடலாம்.

en: <strong>ERROR:</strong> There was an error connecting to the server, Please verify the settings are correct.
ta: <strong>தவறு:</strong> வழங்கியுடன் தொடர்புகொள்ள முடியவில்லை, தயவுசெய்து உங்கள் அமைப்புக்களை சரிபாருங்கள்.

en: <strong>ERROR</strong>: Passwords may not contain the character "\".
ta: <strong>தவறு</strong>: கடவுச்சொற்கள் "\" குறியை கொண்டிருக்க முடியாது.

en: <strong>ERROR</strong>: Please enter an e-mail address.
ta: <strong>தவறு</strong>: தயவுசெய்து மின்னஞ்சல் ஒன்றை உள்ளிடுங்கள்.

en: <strong>ERROR</strong>: Please enter the same password in the two password fields.
ta: <strong>தவறு</strong>: தயவுசெய்து ஒரு கடவுச்சொல்லை இரண்டு கடவுச்சொல் பெட்டிகளிலும் உள்ளிடுங்கள்.

en: <strong>ERROR</strong>: Please enter your password twice.
ta: <strong>தவறு</strong>: தயவுசெய்து உங்கள் கடவுச்சொல்லை இருமுறை உள்ளிடுங்கள்.

en: <strong>ERROR</strong>: Please enter your password.
ta: <strong>தவறு</strong>: தயவுசெய்து உங்கள் கடவுச்சொல்லை உள்ளிடுங்கள்.

en: <strong>ERROR</strong>: The email address is already used.
ta: <strong>தவறு</strong>: இந்த மின்னஞ்சல் ஏலவே பயன்பாட்டில் உள்ளது.

en: <strong>ERROR</strong>: You entered your new password only once.
ta: <strong>தவறு</strong>: நீங்கள் உங்கள் புதிய கடவுச்சொல்லை ஒரு தடவையே உள்ளிட்டிருக்கிறீர்கள்.

en: <strong>ERROR</strong>: options page not found.
ta: <strong>தவறு</strong>: விருப்பங்கள் பக்கத்தை காணவில்லை.

en: <strong>Edit</strong> takes you to the editing screen for that post. You can also reach that screen by clicking on the post title.
ta: <strong>தொகு</strong> உங்களை அப்பதிவை தொகுப்பதற்கான பக்கத்திற்கு எடுத்துச்செல்லும். பதிவினை தலைப்பை சொடுக்குவதன் மூலமும் நீங்கள் அங்கு செல்ல முடியும்.

en: <strong>Featured Image</strong> - This allows you to associate an image with your post without inserting it. This is usually useful only if your theme makes use of the featured image as a post thumbnail on the home page, a custom header, etc.
ta: <strong>சிறப்பு புகைப்படம்</strong> - இது படமொன்றினை நீங்கள் உங்கள் இடுகையினுள் இடைச்செருகாமல் இணைக்க பயன்படும். உங்கள் வார்ப்புரு சிறப்பு புகைப்பட வசதியை பயன்படுத்தினால் மட்டுமே, இவ்வசதி உங்களுக்கு பயனுள்ளதாய் இருக்கும்.

en: <strong>Important:</strong> before updating, please <a href="http://codex.wordpress.org/WordPress_Backups">back up your database and files</a>. For help with updates, visit the <a href="http://codex.wordpress.org/Updating_WordPress">Updating WordPress</a> Codex page.
ta: <strong>கவனிக்க:</strong>மேம்படுத்த முன்னர் தயவுசெய்து உங்கள் தரவுத்தளங்களையும் கோப்புகளையும் <a href="http://codex.wordpress.org/WordPress_Backups">பிரதி செய்து எடுத்துக்கொள்ளுங்கள்</a>. ஏதேனும் உதவி தேவைப்படின் <a href="http://codex.wordpress.org/Updating_WordPress">வேர்ட்பிரஸை மேம்படுத்தல்</a> தொடர்பான வழிகாட்டியை பாருங்கள்.

en: <strong>Name</strong> - The name is how it appears on your site.
ta: <strong>பெயர்</strong> - உங்கள் தளத்தில் எவ்வாறு தெரியவேண்டுமோ அப்பெயர்.

en: <strong>Note:</strong><br />Deleting a category does not delete the posts in that category. Instead, posts that were only assigned to the deleted category are set to the category <strong>%s</strong>.
ta: <strong>கவனிக்க:</strong><br />பிரிவொன்றை நீக்குவது அப்பிரிவிலுள்ள பதிவுகளை நீக்காது. மாறாக, அப்பிரிவிலிருந்த பதிவுகள் <strong>%s</strong> பிரிவில் சேர்க்கப்படும்.

en: <strong>Parent</strong> - You can arrange your pages in hierarchies. For example, you could have an &#8220;About&#8221; page that has &#8220;Life Story&#8221; and &#8220;My Dog&#8221; pages under it. There are no limits to how many levels you can nest pages.
ta: <strong>படிநிலையான பக்கங்கள்</strong> - நீங்கள் பக்கங்களை படிநிலையாக ஒழுங்குபடுத்திக் கொள்ளலாம். உதாரணமாக, &#8220;யாழப்பாணம்&#8221; என்ற பிரதான பக்கம் ஒன்றிற்கு &#8220;நல்லூர்&#8221; மற்றும் &#8220;திருநெல்வேலி&#8221; என உப பக்கங்கள் இருக்க முடியும். பக்கங்கள் எத்தனை படிநிலையில் வேண்டுமானாலும் அமைந்திருக்கலாம்.

en: <strong>Please Note:</strong> Any customizations you have made to theme files will be lost. Please consider using <a href="%s">child themes</a> for modifications.
ta: <strong>தயவுசெய்து கவனிக்கவும்:</strong> இந்த வார்ப்புருக்கு நீங்கள் செய்த மாற்றங்களனைத்தும் இல்லாது போய்விடும். தயவுசெய்து மாற்றங்கள் செய்வதற்கு ஒரு <a href="%s">child themes</a> இனை பயன்படுத்துவது பற்றி கருத்தில் கொள்ளவும்.

en: <strong>Post editor</strong> - Enter the text for your post. There are two modes of editing: Visual and Text. Choose the mode by clicking on the appropriate tab. Visual mode gives you a WYSIWYG editor. Click the last icon in the row to get a second row of controls. The Text mode allows you to enter HTML along with your post text. Line breaks will be converted to paragraphs automatically. You can insert media files by clicking the icons above the post editor and following the directions. You can go to the distraction-free writing screen via the Fullscreen icon in Visual mode (second to last in the top row) or the Fullscreen button in Text mode (last in the row). Once there, you can make buttons visible by hovering over the top area. Exit Fullscreen back to the regular post editor.
ta: <strong>இடுகை தொகுப்பான்</strong> - உங்கள் இடுகைக்கான உரையை இங்கே உள்ளிடுங்கள். தொகுப்பதற்கு இரண்டு முறைகள் இருக்கின்றன: காட்சி மற்றும் உரை. உங்களுக்கு வேண்டுமான முறையை tab இல் சொடுக்குவதன்மூலம் பெற்றுக்கொள்ளுங்கள். காட்சி முறைமை உங்களுக்கு ஒரு WYSIWYG தொகுப்பானை தரும். வரிசையில் கடைசியில் உள்ள பொத்தானை சொடுக்குவதன்மூலம் இரண்டாம் வரிசை பொத்தான்களை பெறலாம். உரை முறைமையில் உங்கள் இடுகையினுள் HTML இனை சேர்த்து எழுத முடியும். வரிசை முறிப்புக்கள் தானாகவே பந்திகளாக மாற்றப்படும். ஊடக்கக்கோப்புக்களை தொகுப்பானின் மேலுள்ள பொத்தானை அழுத்துவதன்மூலம் இணைக்க முடியும். முழுத்திரைக்கு மாற்றுவதன்மூலம், கவனக் கலைப்பற்ற எழுதும் திரையை பெறலாம். அங்கே திரையின் மேல்ப்பக்கத்திற்கு சுட்டியை கொண்டு செல்வதன்மூலம், கருவிப்பட்டையை பெறலாம். சாதாரண தொகுப்பனை பெற, முழுத்திரையிலிருந்து வெளியேற வேண்டும்.

en: <strong>Preview</strong> will show you what your draft post will look like if you publish it. View will take you to your live site to view the post. Which link is available depends on your post&#8217;s status.
ta: <strong>முன்னோட்டம்</strong> உங்கள் வரைவு வெளியிடப்பட்டால் எவ்வாறு இருக்கும் என காட்டும். பார் என்பது உங்களை உங்கள் தளத்திற்கு எடுத்துச்சென்று உங்கள் பதிவை காட்டும். இத்தொடுப்புக்கள் உங்கள் பதிவின் நிலையைப் பொறுத்து வெளித்தெரியும்.

en: <strong>Quick Draft</strong> - Allows you to create a new post and save it as a draft. Also displays links to the 5 most recent draft posts you've started.
ta: <strong>விரைவு வரைவு</strong> - ஒரு புதிய இடுகையினை வரைவாக உருவாக்கி சேமித்துக் கொள்ள அனுமதிப்பதோடு, நீங்கள் கடைசியாக உருவாக்கிய 5 வரைவுகளையும் வெளிக்காட்டும்.

en: <strong>Random:</strong> Show a different image on each page.
ta: <strong>எழுந்தமானம்:</strong> ஒவ்வொரு பக்கத்திலும் வெவ்வேறு படங்களை காட்டு.

en: <strong>Screen Options</strong> - Use the Screen Options tab to choose which Dashboard boxes to show.
ta: <strong>திரை அமைப்புக்கள்</strong> - எந்த நிருவாக முகப்பு உருப்படிகளை வெளிக்காட்ட வேண்டும் என இந்த திரை அமைப்புக்களை பயன்படுத்தி தேர்ந்தெடுங்கள்.

en: <strong>Site Content</strong> - Displays a summary of the content on your site and identifies which theme and version of WordPress you are using.
ta: <strong>தள உள்ளடக்கம்</strong> - உங்கள் தளம் தொடர்பான ஒரு சுருக்க விபரத்தை வெளிக்காட்டுவதோடு, நீங்கள் பயன்படுத்தும் வார்ப்புரு மற்றும் வேர்ட்பிரஸ் பதிப்பு விபரத்தையும் அடையாளப்படுத்தும்.

en: <strong>The parent theme could not be found.</strong> You will need to install the parent theme, <strong>%s</strong>, before you can use this child theme.
ta: <strong>பெற்றோர் வார்ப்புரு காணப்படவில்லை.</strong> இந்த குழந்தை வார்ப்புருவினை நிறுவமுன்னர்,  பெற்றோர் வார்ப்புரு <strong>%s</strong> இனை நிறுவல் வேண்டும்.

en: <strong>Title</strong> - Enter a title for your post. After you enter a title, you&#8217;ll see the permalink below, which you can edit.
ta: <strong>தலைப்பு</strong> - உங்கள் பதிவிற்கு தலைப்பொன்றை உள்ளிடுங்கள். நீங்கள் தலைப்பொன்றை உள்ளிட்ட பின்னர், நிரந்தர முகவரியொன்றை கீழே காண்பீர்கள், அதைனை நீங்கள் மாற்ற முடியும்.

en: <strong>Trash</strong> removes your post from this list and places it in the trash, from which you can permanently delete it.
ta: <strong>குப்பை</strong> இந்த பட்டியலிலிருந்து உங்கள் பதிவுகளை நீக்கி குப்பையில் இடும். அங்கிருந்து நீங்கள் அப்பதிவை நிரந்தரமாய் நீக்க முடியும்.

en: <strong>Version %1$s</strong> addressed %2$s bug. | <strong>Version %1$s</strong> addressed %2$s bugs.
ta[0]: <strong>பதிப்பு %1$s</strong>  %2$s பிழையை தீர்த்துள்ளது.
ta[1]: <strong>பதிப்பு %1$s</strong>  %2$s பிழைகளை தீர்த்துள்ளது.

en: <strong>Version %1$s</strong> addressed a security issue and fixed %2$s bug. | <strong>Version %1$s</strong> addressed a security issue and fixed %2$s bugs.
ta[0]: <strong>பதிப்பு %1$s</strong> ஒரு பாதுகாப்பு பிரச்சனையை கண்டறிந்து  %2$s பிழையை தீர்த்துள்ளது.
ta[1]: <strong>பதிப்பு %1$s</strong> ஒரு பாதுகாப்பு பிரச்சனையை கண்டறிந்து  %2$s பிழைகளை தீர்த்துள்ளது.

en: <strong>Version %1$s</strong> addressed a security issue. | <strong>Version %1$s</strong> addressed some security issues.
ta[0]: <strong>பதிப்பு %1$s</strong> ஒரு பாதுகாப்பு பிரச்சனையை தீர்த்துள்ளது.
ta[1]: <strong>பதிப்பு %1$s</strong> சில பாதுகாப்பு பிரச்சனைகளை தீர்த்துள்ளது.

en: <strong>Version %1$s</strong> addressed some security issues and fixed %2$s bug. | <strong>Version %1$s</strong> addressed some security issues and fixed %2$s bugs.
ta[0]: <strong>பதிப்பு %1$s</strong> சில பாதுகாப்பு பிரச்சனைகளை கண்டறிந்து %2$s பிழைகளை தீர்த்துள்ளது.
ta[1]: <strong>பதிப்பு %1$s</strong> சில பாதுகாப்பு பிரச்சனைகளை கண்டறிந்து %2$s பிழைகளை தீர்த்துள்ளது.

en: <strong>Warning:</strong> Making changes to active plugins is not recommended. If your changes cause a fatal error, the plugin will be automatically deactivated.
ta: <strong>கவனம்:</strong> நிகழ்நிலையில் உள்ள நீட்சிகளில் மாற்றங்கள் செய்வது அவ்வளவு நல்லதல்ல. நீங்கள் செய்யும் மாற்றங்கள் ஏதும் பெரும்பிழையை ஏற்படுத்தின், அந்த நீட்சி செயற்பாடற்றதாக்கப்படும்.

en: <strong>Warning:</strong> This plugin has <strong>not been marked as compatible</strong> with your version of WordPress.
ta: <strong>எச்சரிக்கை:</strong> இந்த நீட்சி உங்கள் வேர்ட்பிரஸ் பதிப்புடன் ஒத்திசைவானது என்று  <strong>குறிப்பிடப்படவில்லை</strong>.

en: <strong>Warning:</strong> This plugin has <strong>not been tested</strong> with your current version of WordPress.
ta: <strong>எச்சரிக்கை:</strong> இந்த நீட்சி உங்கள் வேர்ட்பிரஸ் பதிப்புடன் இன்னமும் <strong>சோதித்துப்பார்க்கப் படவில்லை</strong>.

en: <strong>Warning:</strong> these pages should not be the same!
ta: <strong>எச்சரிக்கை:</strong> இப்பக்கங்கள் ஒன்றாயிருத்தல் கூடாது!

en: <strong>Welcome</strong> - Shows links for some of the most common tasks when setting up a new site.
ta: <strong>நல்வரவு</strong> - ஒரு புதிய தளத்தை உருவாக்கும்போது செய்யப்படும் பொதுவான செயல்பாடுகளுக்கான தொடுப்புக்களை காட்டுகின்றது.

en: <strong>WordPress News</strong> - Latest news from the official WordPress project, the <a href="http://planet.wordpress.org/">WordPress Planet</a>, and popular and recent plugins.
ta: <strong>வேர்ட்பிரஸ் செய்திகள்</strong> - உத்தியோகபூர்வ வேர்ட்பிரஸ் நிகழ்ச்சித்திட்டத்திலிருந்து செய்திகள், <a href="http://planet.wordpress.org/">வேர்ட்பிரஸ் உலகம்</a>, அத்தோடு பிரபலமான மற்றும் புதிய நீட்சிகள் தொடர்பான விபரங்கள்.

en: <strong>WordPress News</strong> - Latest news from the official WordPress project, the <a href="http://planet.wordpress.org/">WordPress Planet</a>.
ta: <strong>வேர்ட்பிரஸ் செய்திகள்</strong> - உத்தியோகபூர்வ வேர்ட்பிரஸ் நிகழ்ச்சித்திட்டத்திலிருந்து பிந்திய செய்திகள், மற்றும் <a href="http://planet.wordpress.org/">வேர்ட்பிரஸ் உலகம்</a>.

en: <strong>WordPress</strong> &mdash; Updating your WordPress installation is a simple one-click procedure: just <strong>click on the &#8220;Update Now&#8221; button</strong> when you are notified that a new version is available.
ta: <strong>வேர்ட்பிரஸ்</strong> &mdash; உங்கள் வேர்ட்பிரஸ் நிறுவலை மேம்படுத்துதல் ஒரு சொடுக்கு செயற்பாடாகும். ஒரு புதிய பதிப்பு உள்ளது என்று உங்களுக்கு அறிவிக்கப்படும் பொழுது <strong>&#8220;இப்பொழுது மேம்படுத்துங்கள்&#8221; என்ற பொத்தானை சொடுக்குங்கள்.</strong>

en: A <a href="%s">static page</a> (select below)
ta: ஒரு <a href="%s">நிலையான பக்கம்</a> (கீழே தேர்ந்தெடுக்கவும்)

en: A comment is held for moderation
ta: ஒரு பின்னூட்டம் மட்டறுத்தலுக்காக காத்திருக்கின்றது.

en: A password will be automatically generated for you if you leave this blank.
ta: நீங்கள் இதனை வெறுமையாக விட்டால், உங்களுக்காக ஒரு கடவுச்சொல் தானகவே உருவாக்கப்படும்.

en: A yellow row means the comment is waiting for you to moderate it.
ta: மஞ்சள் நிரை ஒரு பின்னூட்டம் மட்டறுத்தலுக்காய் காத்திருப்பதை குறிக்கிறது.

en: About Pages
ta: பற்றிய பக்கங்கள்

en: About Yourself
ta: உங்களைப்பற்றி

en: About the user
ta: பயனரை பற்றி

en: Actions
ta: செயற்பாடுகள்

en: Activate &#8220;%s&#8221;
ta: &#8220;%s&#8221; இனை செயற்படுத்து

en: Activate Plugin
ta: நீட்சியை செயற்படுத்து

en: Activate this plugin
ta: இந்த நீட்சியை செயற்படுத்து

en: Activate this plugin for all sites in this network
ta: இந்நீட்சியை இவ்வலையமைப்பிலுள்ள எல்லா தளங்களுக்கும் செயற்படுத்து.

en: Active <span class="count">(%s)</span> | Active <span class="count">(%s)</span>
ta[0]: செயலிலுள்ளது <span class="count">(%s)</span>
ta[1]: செயலிலுள்ளவை <span class="count">(%s)</span>

en: Activity
ta: செயற்பாடு

en: Add
ta: சேர்

en: Add Comment
ta: பின்னூட்டத்தை சேருங்கள்

en: Add Custom Field
ta: Custom Fieldஐ சேர்

en: Add Existing User
ta: ஏலவேயுள்ள பயனரை இணை

en: Add Existing User
ta: ஏற்கனவே உள்ளவரை இணை

en: Add New Custom Field:
ta: புதிய Custom Fieldஐ சேர்க்கவும்:

en: Add New Link
ta: புதிய தொடுப்பை சேர்

en: Add New Theme
ta: புதிய வார்ப்புருவை சேருங்கள்

en: Add New User
ta: புதிய பயனரை இணை

en: Add New User
ta: புதிய பயனரை இணை

en: Add Photos
ta: புகைப்படங்களை சேர்

en: Add Widget
ta: நிரற்பலகையை சேர்

en: Add a blog post
ta: பதிவொன்றை சேருங்கள்

en: Add additional pages
ta: மேலதிக பக்கங்களை சேருங்கள்

en: Add an About page
ta: உங்களைப்பற்றி ஒரு பக்கமொன்றை சேருங்கள்

en: Add comment
ta: பின்னூட்டத்தை சேருங்கள்

en: Add from URL
ta: இணைய முகவரியிலிருந்து சேர்

en: Add media files from your computer
ta: ஊடக கோப்புக்களை உங்கள் கணினியிலிருந்து சேருங்கள்

en: Add menu items from the column on the left.
ta: பட்டியல் உருப்படிகளை இடது புறமுள்ள நிரலிலிருந்து சேருங்கள்.

en: Add new Comment
ta: புதிய பின்னூட்டத்தை சேருங்கள்

[ctx: Add new theme]
en: Add New
ta: புதியதை சேர்

en: Add the user without sending them a confirmation email.
ta: உறுதிப்படுத்தும் மின்னஞ்சலை அனுப்பாது பயனரை இணை.

en: Add to Menu
ta: பட்டியலில் சேர்

en: Add, organize, and modify individual menu items
ta: தனித்தனி பட்டியல் உருப்படிகளை சேர்க்க, ஒழுங்குபடுத்த மற்றும் மாற்றியமைக்க

en: Add:
ta: சேர்:

en: Adding Categories
ta: பிரிவுகள் சேர்க்கப்படுகின்றன

en: Adding Plugins
ta: நீட்சிகள் சேர்க்கப்படுகின்றன

en: Adding Tags
ta: குறிச்சொற்கள் சேர்க்கப்படுகின்றன

en: Adding Themes
ta: வார்ப்புருக்களை சேர்த்தல்

en: Additional Capabilities
ta: மேலதிக திறன்கள்

en: Admin Color Scheme
ta: நிருவாக நிறத்திட்டம்

en: Administrators have access to all the administration features.
ta: நிருவாகிகளிடம் எல்லா நிருவாக வசதிகளுக்கும் செல்ல அனுமதி உண்டு

en: After typing in your edits, click Update File.
ta: உங்கள் மாற்றங்களை செய்த பின், கோப்பை மேம்படுத்து என்பதனை அழுத்தங்கள்.

en: After you&#8217;ve done that, click &#8220;Run the install.&#8221;
ta: நீங்கள் அதனை செய்த பின்னர், &#8220;நிறுவலை தொடங்கு&#8221; என்பதை சொடுக்குங்கள்.

en: All Comments
ta: எல்லா பின்னூட்டங்களும்.

en: All Settings
ta: எல்லா அமைப்புகளும்

en: All Tabs:
ta: எல்லா ரப்களும்:

en: All Types
ta: எல்லா வகைகளும்

en: All Users
ta: எல்லா பயனர்களும்

en: All content
ta: எல்லா உள்ளடக்கங்களும்

en: All image sizes
ta: எல்லா பட அளவுகளும்

en: All right, sparky! You&#8217;ve made it through this part of the installation. WordPress can now communicate with your database. If you are ready, time now to&hellip;
ta: எல்லாம் சரி! நீங்கள் நிறுவலின் இப்பகுதியினை கடந்துவிட்டீர்கள். வேர்ட்பிரஸினால் உங்கள் தரவுத்தளத்துடன் தொடர்புகொள்ள முடிகின்றது. நீங்கள் தயாரென்றால் இப்போது நிறுவலுக்கான நேரம்&hellip;

en: All sizes except thumbnail
ta: சிறுபடம் தவிர மற்றைய அளவுகள்

en: All the files you&#8217;ve uploaded are listed in the Media Library, with the most recent uploads listed first. You can use the Screen Options tab to customize the display of this screen.
ta: பல்லூடக நூலகத்தில் நீங்கள் இதுவரை காலமும் தரவேற்றிய அனைத்து கோப்புக்களும் பட்டியலிடப்பட்டுள்ளன. பிந்திய தரவேற்றங்கள் முதலாவதாக பட்டியலிடப்பட்டள்ளன. திரை அமைப்புக்களை பயன்படுத்தி அதனை நீங்கள் மாற்றிக்கொள்ள முடியும்.

en: All updates have been completed.
ta: எல்லா இற்றைப்படுத்தல்களும் முடிந்துவிட்டன.

en: Allow
ta: அனுமதி

en: Allow <a href="%s" target="_blank">trackbacks and pingbacks</a> on this page.
ta: <a href="%s" target="_blank">trackbacks மற்றும் pingbacks</a>இனை இப்பக்கத்திற்கு அனுமதி.

en: Allow Comments
ta: பின்னூட்டங்களை அனுமதிக்கவும்

en: Allow Pings
ta: தொடுப்புகளை அனுமதிக்கவும்

en: Allow comments.
ta: பின்னூட்டங்களை அனுமதி

en: Allow search engines to index this site
ta: இந்த தளத்தில் உலாவ தேடுபொறிகளை அனுமதி

en: Already pinged:
ta: ஏலவே ping செய்யப்பட்டது:

en: Alt text for the image, e.g. &#8220;The Mona Lisa&#8221;
ta: இப்படத்திற்கான மாற்று உரை, உதா - &#8220;ஆறுமுக நாவலர்&#8221;

en: Always use https when visiting the admin
ta: நிருவாக முகப்பிற்கு செல்லும்போது எப்போதும் https இனை பயன்படுத்தவும்

en: American English
ta: அமெரிக்கன் ஆங்கிலம்

en: An automated WordPress update has failed to complete - <a href="%s">please attempt the update again now</a>.
ta: தன்னியக்க வேர்ட்பிரஸ் மேம்படுத்தல் தோல்வியடைந்து விட்டது - <a href="%s">தயவுசெய்து இப்போது மீள முயற்சிக்கவும்</a>.

en: An automated WordPress update has failed to complete! Please notify the site administrator.
ta: ஒரு தன்னியக்க வேர்ட்பிரஸ் மேம்படுத்தல் தோல்வியடைந்துள்ளது! தயவுசெய்து தள நிருவாகிக்கு அறியத்தாருங்கள்.

en: An avatar is an image that follows you from weblog to weblog appearing beside your name when you comment on avatar enabled sites. Here you can enable the display of avatars for people who comment on your site.
ta: Avatar எனப்படுவது, நீங்கள் சென்று பின்னூட்டமிடுகின்ற, "Avatar" நிகழ்நிலைப்படுத்தப்பட்ட எல்லா வலைப்பதிவுகளிலும் உங்கள் பெயரின் அருகில் தெரிகின்ற சிறுபடமாகும். இங்கே நீங்கள் உங்கள் வலைப்பதிவில் பின்னூட்டமிடுகின்றவர்களின் Avatar இனை தெரியவைப்பதனை நிகழ்நிலைப்படுத்த முடியும்.

en: An error has occurred. Please reload the page and try again.
ta: ஒரு தவறு ஏற்பட்டுள்ளது. தயவுசெய்து இந்த பக்கத்தை மீளேற்றி மீள முயற்சிக்கவும்.

en: An error occurred while updating %1$s: <strong>%2$s</strong>
ta: %1$s இனை தரவேற்றுவதில் ஒரு தவறேற்பட்டுள்ளது: <strong>%2$s</strong>

en: An updated version of WordPress is available.
ta: வேர்ட்பிரஸின் ஒரு மேம்பட்ட பதிப்பு கிடைக்ககூடியதாயுள்ளது.

en: Any edits to files from this screen will be reflected on all sites in the network.
ta: இக்கோப்புகளில் செய்யப்படும் மாற்றங்கள் வலையமைப்பில் உள்ள எல்லா தளங்களிலும் வெளிக்காட்டப்படும்.

en: Anyone can register
ta: எவரும் பதிவுசெய்து கொள்ள முடியும்.

en: Anyone posts a comment
ta: எவரும் பின்னூட்டம் ஒன்றை இடலாம்

en: Appearance
ta: வெளித்தோற்றம்

en: Approve
ta: அனுமதி

en: Approve Comment
ta: பின்னூட்டத்த அனுமதியுங்கள்

en: Approve this comment
ta: இந்த பின்னூட்டத்தை அனுமதி

en: Approved | Approved
ta[0]: அனுமதிக்கப்பட்டுவிட்டது
ta[1]: அனுமதிக்கப்பட்டுவிட்டன

en: Archived
ta: நிகழ்நிலைப்படுத்தப்பட்டது

en: Are you sure you want to delete this theme?
    
    Click 'Cancel' to go back, 'OK' to confirm the delete.
ta: இந்த வார்ப்புருவை நிச்சயமாக நீக்க விரும்புகின்றீர்களா?
    
    பின்செல்ல 'நிராகரி' இனையும் நீக்குவதை உறுதிசெய்ய 'சரி' இனையும் சொடுக்குக.

en: Are you sure you wish to delete these files and data?
ta: நிச்சயமாக நீங்கள் இந்த கோப்புக்களையும் தரவுகளையும் நீக்க விரும்புகின்றீர்களா?

en: Are you sure you wish to delete these files?
ta: இந்தக்கோப்புக்களை நிச்சயமாக நீக்க விரும்புகின்றீர்களா?

en: Ascending
ta: ஏறுவரிசை

en: Aspect ratio:
ta: விகிதாசாரம் :

en: At a Glance
ta: ஒரே பார்வையில்

en: Attach
ta: இணை

en: Attach to a post
ta: பதிவொன்றுடன் இணை

en: Attaching Files
ta: கோப்புகள் இணைக்கப்படுகின்றது

en: Attachment Post URL
ta: இணைப்பு இடுகை முகவரி

en: Attachment Template
ta: இணைப்பு வார்ப்புரு

en: Attempting to roll back to previous version.
ta: முன்னைய பதிப்புக்கு திரும்பிச் செல்ல முயல்கின்றது.

en: Attributes
ta: பண்புகள்

en: Audio Attachment Template
ta: ஒலி இணைப்பு வார்ப்புரு

en: Audio Codec:
ta: ஒலி கோடெக்:

en: Audio Format:
ta: ஒலிக்கோப்பு வகை:

en: Audio, Video, or Other File
ta: ஒலி, வீடியோ அல்லது ஏதாவது கோப்பு

en: Authentication Keys
ta: அங்கீகார சாவிகள்

en: Author:
ta: ஆசிரியர்:

en: Authors can publish and manage their own posts, and are able to upload files.
ta: ஆசிரியர்கள் தங்கள் பதிவுகளை வெளியிடவும் நிருவகிக்கவும் முடியும். அத்தோடு கோப்புக்களை தரவேற்றவும் முடியும்.

en: Authors:
ta: ஆசிரியர்கள்:

en: Auto Draft
ta: தன்னியக்க வரைவு

en: Auto add pages
ta: தானாகவே பக்கங்களை சேர்

en: Automatically close comments on articles older than %s days
ta: %s நாட்களுக்கு முற்பட்ட பதிவுகளில் பின்னூட்டங்களை மூடு.

en: Autosave by %s
ta: %s ஆல் தன்னியக்கமாக சேமிக்கப்பட்டது.

en: Available Actions
ta: செய்யக்கூடிய செயற்பாடுகள்

en: Available Tools
ta: கிடைக்கக்கூடியதாயுள்ள கருவிகள்

en: Available Widgets
ta: கிடைக்கக்கூடியதாயுள்ள விஜெட்டுகள்

en: Avatars
ta: சின்னங்கள்

en: Average Rating
ta: சராசரி மதிப்பீடு

en: Back
ta: முன்னால்

[ctx: Background Attachment]
en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: Background updated. <a href="%s">Visit your site</a> to see how it looks.
ta: பின்னணி மேம்படுத்தப்பட்டுவிட்டது. <a href="%s">உங்கள் தளத்திற்கு சென்று</a> எவ்வாறுள்ளது என பாருங்கள்.

en: Before a comment appears
ta: பின்னூட்டம் தோன்ற முன்னர்

en: Before you can upload your import file, you will need to fix the following error:
ta: இறக்குமதி செய்யப்பட்ட உங்கள் கோப்பை தரவேற்ற முன் பின்வரும் தவறுகளை சரிசெய்ய வேண்டும்:

en: Below you should enter your database connection details. If you&#8217;re not sure about these, contact your host.
ta: கீழே நீங்கள் உங்கள் தரவுத்தள விபரங்களை உள்ளிட வேண்டும். சரியாக அதுபற்றி தெரியாவிடின், உங்கள் வழங்கி வழங்குனரை தொடர்புகொள்ளுங்கள்.

en: Biographical Info
ta: சுயவிபரம்

en: Blank
ta: வெற்றிடம்

en: Blog pages show at most
ta: காட்டப்படவேண்டிய பதிவுகளின் அதிகூடிய எண்ணிக்கை

en: Blogger
ta: புளொக்கர்

en: British English
ta: பிரிட்டிஸ் ஆங்கிலம்

en: Broken <span class="count">(%s)</span> | Broken <span class="count">(%s)</span>
ta[0]: உடைந்தது <span class="count">(%s)</span>
ta[1]: உடைந்தவை <span class="count">(%s)</span>

en: Broken Theme:
ta: முறிந்த வார்ப்புரு

en: Broken Themes
ta: முறிந்துள்ள வார்ப்புருக்கள்

en: Browsing <strong>%s</strong> (active)
ta: உலாவுவது <strong>%s</strong> (நிகழ்நிலை)

en: Browsing <strong>%s</strong> (inactive)
ta: உலாவுவது <strong>%s</strong> (செயலற்றுள்ளது)

en: BuddyPress
ta: படிபிரஸ்

en: Bulk Actions
ta: மொத்த செயல்கள்

en: Bulk Edit
ta: அனைத்தையும் மேம்படுத்து

[ctx: Button label for a next revision]
en: Next
ta: அடுத்தது

[ctx: Button label for a previous revision]
en: Previous
ta: முன்னையது

en: By %s
ta: %s உருவாக்கியது

en: By %s.
ta: %s ஆல்.

en: CSS Classes (optional)
ta: CSS Classes (கட்டாயமானதல்ல)

en: Cannot load %s.
ta: %s இனை ஏற்ற முடியவில்லை.

en: Cannot load image metadata.
ta: படத்தின் மேனிலைத் தரவை பெறமுடியவில்லை.

en: Cannot save image metadata.
ta: படத்தின் மேனிலைத் தரவை சேமிக்க முடியவில்லை.

en: Capabilities
ta: திறன்கள்

en: Categories and Tags Converter
ta: பிரிவுகள் மற்றும் குறிச்சொற்கள் மாற்றி

en: Categories can be selectively converted to tags using the <a href="%s">category to tag converter</a>.
ta: <a href="%s">பிரிவிலிருந்து குறிச்சொல் மாற்றி</a>யினை பயன்படுத்தி தேவையான பிரிவுகளை குறிச்சொற்களாய் மாற்றலாம்.

en: Categories deleted.
ta: பிரிவுகள் நீக்கப்பட்டன.

en: Categories, unlike tags, can have a hierarchy. You might have a Jazz category, and under that have children categories for Bebop and Big Band. Totally optional.
ta: பிரிவுகள், குறிச்சொற்களை போலல்லாது படிநிலையாக அமைய முடியும். உதாரணமாக சங்கீதம் என்கின்ற பிரதான பிரிவினுள் நீங்கள் கர்நாடக சங்கீதம் மற்றும் மேலைத்தேய சங்கீதம் என்ற இரு உப பிரிவுகளை வைத்திருக்க முடியும்.

en: Categories:
ta: பிரிவுகள்:

en: Category Template
ta: பிரிவு வார்ப்புரு

en: Category added.
ta: பிரிவு சேர்க்கப்பட்டது.

en: Category base
ta: பிரிவு அடி

en: Category deleted.
ta: பிரிவு நீக்கப்பட்டது.

en: Category not added.
ta: பிரிவு சேர்க்கப்படவில்லை.

en: Category not updated.
ta: பிரிவு மேம்படுத்தப்படவில்லை.

en: Category updated.
ta: பிரிவு மேம்படுத்தப்பட்டது.

en: Caution:
ta: கவனம்:

en: Change
ta: மாற்று

en: Change Permalinks
ta: நிரந்தர தொடுப்பை மாற்றவும்

en: Change role to&hellip;
ta: வகிபங்கை மாற்று&hellip;

en: Changed roles.
ta: மாற்றப்பட்ட வகிபங்குகள்.

en: Changes saved.
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டுவிட்டன

en: Changing to %s
ta: %s க்கு மாற்றப்படுகின்றது

en: Check Again
ta: மீள சரிபார்க்கவும்

en: Choose Image
ta: படத்தை தேர்வுசெய்

en: Choose a Background Image
ta: பின்னணி படமொன்றை தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Choose a Custom Header
ta: விருப்ப தலைப்பு ஒன்றை தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Choose a city in the same timezone as you.
ta: உங்கள் நேரவலயத்தில் இருக்கும் ஒரு நகரத்தை தேர்வு செய்யுங்கள்.

en: Choose a file from your computer:
ta: ஒரு கோப்பை உங்கள் கணினியில் இருந்து தெரிவு செய்யுங்கள்:

en: Choose an image from your computer:
ta: உங்கள் கணினியிலிருந்து ஒரு படத்தை தெரிவு செய்யுங்கள்:

en: Choose the part of the image you want to use as your header.
ta: தலைப்பு படமாக பயன்படுத்துவதற்கு உங்கள் படத்தின் ஒரு பகுதியை தேர்ந்தெடுங்கள்.

en: Choose the target frame for your link.
ta: உங்கள் தொடுப்புக்கான அடைவை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Choose what to export
ta: ஏற்றுமதி செய்யவேண்டியதை தெரிவுசெய்க

en: Clean typography
ta: அழகான எழுத்துருக்கள்

en: Clear List
ta: பட்டியலை வெறுமையாக்கு

en: Click on the theme to see the theme name, version, author, description, tags, and the Delete link
ta: ஒரு வார்ப்பருவின் மீது சொடுக்கினால், அவ்வார்ப்புருவின் பெயர், பதிப்பு, ஆசிரியர், விபரம், குறிச்சொற்கள் மற்றும் அதனை நீக்குகின்ற தொடுப்பு ஆகியவற்றை காணலாம்.

en: Click to edit this part of the permalink
ta: தொடுப்பின் இப்பகுதியை மேம்படுத்த சொடுக்கவும்

en: Click to insert.
ta: இடைச்செருக சொடுக்கவும்

en: Click to toggle
ta: சொடுக்கி மாற்றிக்கொள்ளுங்கள்

en: Click to view entire list of files which will be deleted
ta: நீக்கப்பபடப்போகின்ற அனைத்து கோப்புக்களையும் காண சொடுக்குங்கள்

en: Close Window
ta: சாளரத்தை மூடுங்கள்

en: Close overlay
ta: மேல்விரியை மூடு

en: Cofounder, Project Lead
ta: இணை நிறுவுனர், நிகழ்ச்சித்திட்ட தலைவர்

en: Collapse Sidebar
ta: பக்கப்பட்டையை மூடு

en: Collapse menu
ta: பட்டியலை மூடு

en: Comment %d does not exist
ta: %d பின்னூட்டம் காணப்படவில்லை

en: Comment Blacklist
ta: பின்னூட்ட மறுப்புப் பட்டியல்

en: Comment Moderation
ta: பின்னூட்ட மட்டறுத்தல்

en: Comment author must fill out name and e-mail
ta: பின்னூட்டமிடுபவர் கட்டாயம் பெயரையும் மின்னஞ்சலையும் நிரப்ப வேண்டும்.

en: Comment author must have a previously approved comment
ta: பின்னூட்டமிடுபவர் முன்னரே அனுமதிக்கப்பட்ட பின்னூட்டமொன்றை கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: Comment by %s marked as spam.
ta: %s ஆல் இடப்பட்ட பின்னூட்டம் எரிதம் என குறிக்கப்பட்டுள்ளது

en: Comment by %s moved to the trash.
ta: %s ஆல் இடப்பட்ட பின்னூட்டம் குப்பைத்தொட்டிக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளது.

en: Comment must be manually approved
ta: பின்னூட்டங்கள் கைமுறையாக அனுமதிக்கப்படவேண்டும்

en: Comments %s
ta: பின்னூட்டங்கள் %s

en: Comments Template
ta: பின்னூட்ட அடைப்பலகை

en: Comments on &#8220;%s&#8221;
ta: &#8220;%s&#8221; இலுள்ள பின்னூட்டங்கள்

en: Common Settings
ta: பொதுவான அமைப்புக்கள்

en: Compare Revisions
ta: திருத்தங்களை ஒப்பிடு

en: Compare Revisions of &#8220;%1$s&#8221;
ta: &#8220;%1$s&#8221; இன் திருத்தங்களை ஒப்பிடு

en: Compare any two revisions
ta: ஏதாவது இரு திருத்தங்களை ஒப்பிடுங்கள்

en: Compatibility with WordPress %1$s: %2$d%% (%3$d "works" votes out of %4$d total)
ta: வேர்ட்பிரஸ் %1$s உடனான ஒத்திசைவு: %2$d%% (%4$d வாக்குகளில் %3$d வேலைசெய்கிறது என சொல்கிறது.)

en: Compatibility with WordPress %1$s: 100%% (according to its author)
ta: வேர்ட்பிரஸ் %1$s உடன் ஒத்திசைவு: 100%% (ஆசிரியரை பொறுத்தவரை)

en: Compatibility with WordPress %1$s: Unknown
ta: வேர்ட்பிரஸ் %1$s உடன் ஒத்திசைவு: தெரியவில்லை

en: Compatible up to:
ta: ஒத்திசைவானது :

en: Configuration Error
ta: கட்டமைப்பு பிழை

en: Configure
ta: கட்டமை

en: Configuring this is optional. By default, it should be blank.
ta: இதனை கட்டமைத்தல் கட்டாயமானதல்ல. சாதாரணமாக இது வெறுமையாயிருக்கும்.

en: Confirm Deletion
ta: நீக்குதலை உறுதிசெய்

en: Confirm Removal
ta: நீக்குதலை உறுதிப்படுத்தவும்

en: Connection Information
ta: இணைப்பு விபரம்

en: Connection Type
ta: தொடுப்பு வகை

en: Contact Info
ta: தொடர்பு விரம்

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Contributing Developers
ta: பங்களிக்கும் உருவாக்குனர்கள்

en: Contributors can write and manage their posts but not publish posts or upload media files.
ta: பங்களிப்பாளர்களால் எழுதவும் அவர்களின் பதிவுகளை நிருவகிக்கவும் முடியும். ஆனால் அவற்றை வெளியிடவோ கோப்புக்களை தரவேற்றவோ முடியாது.

en: Convert emoticons like <code>:-)</code> and <code>:-P</code> to graphics on display
ta: <code>:-)</code> மற்றும் <code>:-P</code> போன்ற சிரிப்பான்களை படங்களாக மாற்று.

en: Copying the required files&#8230;
ta: தேவையான கோப்புக்கள் பிரதி செய்யப்படுகின்றன &#8230;

en: Core Committer
ta: பிரதான பங்களிப்பாளர்

en: Core Contributors to WordPress %s
ta: வேர்ட்பிரஸ் %s இன் பிரதான பங்களிப்பாளர்கள்

en: Core Developer
ta: கரு மேம்படுத்துனர்

en: Core Developers
ta: கரு மேம்படுத்துனர்

en: Could not access filesystem.
ta: கோப்பு கட்டமைப்பை அணுக முடியவில்லை

en: Could not copy file.
ta: கோப்பை பிரதி செய்ய முடியவில்லை

en: Could not copy files.
ta: கோப்புக்களை பிரதிசெய்ய முடியவில்லை

en: Could not copy files. You may have run out of disk space.
ta: கோப்பினை பிரதிசெய்யமுடியவில்லை. உங்களிடம் போதுமான இட அளவு இல்லாதிருக்கக்கூடும்.

en: Could not create Temporary file.
ta: ஒரு தற்காலிக கோப்பை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Could not create directory.
ta: கோப்புறையை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Could not extract file from archive.
ta: காப்பகத்திலிருந்து கோப்பை பிரிக்க முடியவில்லை.

en: Could not fully remove the plugin(s) %s.
ta: %s நீட்சி(களை) முழுவதுமாக நீக்க முடியவில்லை.

en: Could not fully remove the theme %s.
ta: வார்ப்புரு %s ஐ பூரணமாக நீக்க முடியவில்லை.

en: Could not insert link into the database
ta: தரவுத்தளத்துள் தொடுப்பை இடைச்செருக முடியவில்லை

en: Could not remove the old plugin.
ta: பழைய நீட்சியை நீக்க முடியவில்லை

en: Could not remove the old theme.
ta: பழைய வார்ப்புருவை நீக்க முடியவில்லை

en: Could not retrieve file from archive.
ta: காப்பகத்திலிருந்து கோப்பை பெறமுடியவில்லை.

en: Could not update link in the database
ta: தரவுத்தளத்தில் தொடுப்பை மேம்படுத்த முடியவில்லை

en: Create Menu
ta: பட்டியலை உருவாக்கு

en: Create a New Site
ta: புதிய தளமொன்றை உருவாக்கு

en: Create a New User
ta: புதிய பயனாளரை உருவாக்கு

en: Create a brand new user and add them to this site.
ta: ஒரு புதிய பயனரை உருவாக்கி இந்த தளத்துடன் இணை.

en: Create, edit, and delete menus
ta: பட்டியல்களை உருவாக்கு, தொகு மற்றும் நீக்கு

en: Credits
ta: பங்களித்தோர்

en: Crop
ta: வெட்டுக

en: Crop Aspect Ratio
ta: விகிதாசாரமாய் வெட்டு

en: Crop Header Image
ta: தலைப்பு படத்தை வெட்டு

en: Crop Selection
ta: தேர்விலுள்ளதை வெட்டு

en: Crop and Publish
ta: வெட்டி வெளியிடுங்கள்

en: Crop thumbnail to exact dimensions (normally thumbnails are proportional)
ta: சிறுபடங்களை சரியான பரிமாணங்களில் வெட்டுங்கள் (சாதாரணமாக சிறுபடங்கள் விகிதாசார அளவில் இருக்கும்)

en: Current Revision by %s
ta: தற்போதைய திருத்தம் செய்தது %s

en: Current Theme
ta: தற்போதைய வார்ப்புரு

en: Current page
ta: தற்போதைய பக்கம்

en: Current thumbnail
ta: தற்போதைய சிறுபடம்

en: Custom Background
ta: விருப்பப் பின்னணி

en: Custom Colors
ta: விரும்பிய நிறங்கள்

en: Custom Structure
ta: விருப்ப கட்டமைப்பு

en: Custom Structures
ta: விருப்பிற்கேற்ற அமைப்புகள்

en: Custom database error message.
ta: தரவுத்தளப் பிழைச் செய்தி

en: Custom field deleted.
ta: Custom field நீக்கப்பட்டது.

en: Custom field updated.
ta: Custom field மேம்படுத்தப்பட்டது.

en: Custom fields can be used to add extra metadata to a post that you can <a href="http://codex.wordpress.org/Using_Custom_Fields" target="_blank">use in your theme</a>.
ta: உங்கள் பதிவில் மேலதிக தகவல்களை இணைக்க custom fields பயன்படும். இவற்றை<a href="http://codex.wordpress.org/Using_Custom_Fields" target="_blank">உங்கள் வார்ப்புருவில் பயன்படுத்த முடியும்</a>

en: Custom maintenance message.
ta: திருத்தவேலைகளுக்கான செய்தி.

en: Custom site deleted message.
ta: தளத்தை நீக்குவதற்கான செய்தி.

en: Customize %s
ta: %s இனை தனிப்பயனாக்கு

en: Customize &#8220;%s&#8221;
ta: &#8220;%s&#8221; இனை தனிப்பயனாக்கு

en: Customize Your Site
ta: உங்கள் தளத்தை விருப்பமைவு செய்யவும்

en: Dark
ta: கருமை

en: Database Host
ta: தரவுத்தள Host

en: Database Name
ta: தரவுத்தள பெயர்

en: Database Update Required
ta: தரவுத்தளத்தை மேம்படுத்த வேண்டும்.

en: Database host
ta: தரவுத்தள host

en: Database name
ta: தரவுத்தளப் பெயர்

en: Database password
ta: தரவுத்தள கடவுச்சொல்

en: Database username
ta: தரவுத்தள பயனர் பெயர்

en: Date
ta: திகதி

en: Date range:
ta: திகதி இடைவெளி:

en: Date/Time
ta: திகதி/நேரம்

en: Day and name
ta: நாளும் பெயரும்

en: Daylight saving time begins on: <code>%s</code>.
ta: பகல்நேர சேமிப்பு நேரம் தொடங்குவது: <code>%s</code>.

en: Deactivate
ta: நிறுத்து

en: Deactivate this plugin
ta: இந்த நீட்சியை நிறுத்து

en: Dear user,
    
    You recently requested to have the administration email address on
    your site changed.
    If this is correct, please click on the following link to change it:
    ###ADMIN_URL###
    
    You can safely ignore and delete this email if you do not want to
    take this action.
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
ta: அன்புடைய பயனருக்கு,
    
    நீங்கள் அண்மையில் உங்கள் தளத்திற்கான நிருவாக மின்னஞ்சலை மாற்றுவதற்காக வேண்டியிருந்தீர்கள்.
    அந்த வேண்டுகை உண்மையாயின் கீழிருக்கும் தொடுப்பை சொடுக்கி மின்னஞ்சல் முகவரியை மாற்றிக் கொள்ளுங்கள்:
    ###ADMIN_URL###
    
    நீங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரியை மாற்ற விரும்பாவிட்டால், இந்த மின்னஞ்சலை 
    கணக்கில் எடுக்காது விட்டுவிடுங்கள்.
    
    இந்த மின்னஞ்சல் பின்வரும் முகவரிக்கு அனுப்பப்பட்டது ###EMAIL###
    
    அன்புடன்,
    ###SITENAME### தள குழுவினர்
    ###SITEURL###

en: Dear user,
    
    You recently requested to have the email address on your account changed.
    If this is correct, please click on the following link to change it:
    ###ADMIN_URL###
    
    You can safely ignore and delete this email if you do not want to
    take this action.
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
ta: அன்பின் பயனருக்கு,
    
    உங்கள் கணக்கின் மின்னஞ்சல் முகவரியை மாற்றுவதற்கு நீங்கள் வேண்டியிருந்தீர்கள்.
    அவ்வேண்டுகை சரியாயின், கீழிருக்கும் தொடுப்பினை சொடுக்கி உங்கள் மின்னஞ்சலை மாற்றிக் கொள்ளுங்கள்:
    ###ADMIN_URL###
    
    உங்கள் மின்னஞ்சலை மாற்ற விருப்பமில்லையெனின், இம்மின்னஞ்சலை கணக்கில் கொள்ளாதீர்கள்.
    
    இம்மின்னஞ்சல் ###EMAIL### முகவரிக்கு அனுப்பப்பட்டது.
    
    அன்புடன்,
    ###SITENAME### குழுவினர்,
    ###SITEURL###

en: Default Avatar
ta: பொதுவான சின்னம்

en: Default Images
ta: இயல்பிருப்பு படங்கள்

en: Default Link Category
ta: வழமையான தொடுப்பு பிரிவு

en: Default Mail Category
ta: இயல்பிருப்பு அஞ்சல் பிரிவு

en: Default Post Category
ta: இயல்பிருப்பான பதிவுப் பிரிவு

en: Default Post Format
ta: வழமையான பதிவு வகை

en: Default Template
ta: வழமையான வார்ப்புரு

en: Default article settings
ta: இயல்பிருப்பான பதிவு அமைப்புக்கள்

[ctx: Default category slug]
en: Uncategorized
ta: uncategorized

en: Default is <code>wp-content/uploads</code>
ta: வழமையானது <code>wp-content/uploads</code>

en: Delete
ta: நீக்கு

en: Delete Menu
ta: பட்டியலை நீக்கு

en: Delete My Site
ta: எனது தளத்தை நீக்கு

en: Delete My Site Permanently
ta: எனத தளத்தை நிரந்தரமாக நீக்கு

en: Delete Plugin | Delete Plugins
ta[0]: நீட்சியை நீக்கு
ta[1]: நீட்சிகளை நீக்கு

en: Delete Site
ta: தளத்தை நீக்கு

en: Delete Users
ta: பயனாளர்களை நீக்கு

en: Delete all posts.
ta: எல்லா பதிவுகளையும் நீக்கு.

en: Delete this item permanently
ta: இதனை பூரணமாய் நீக்கு

en: Delete this plugin
ta: இந்த நீட்சியை நீக்குக

en: Delete this theme
ta: இவ் வார்ப்புருவை நீக்கு

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: Deleting Links
ta: தொடுப்புக்கள் நீக்கப்படுகின்றன

en: Denied: %s
ta: மறுக்கப்பட்டது: %s

en: Descending
ta: இறங்குவரிசை

en: Designer
ta: வடிவமைப்பாளர்

en: Destination folder already exists.
ta: இலக்குக் கோப்புறை ஏலவே உள்ளது.

en: Details
ta: விபரங்கள்

en: Developer
ta: மேம்படுத்துனர்

en: Dimensions:
ta: அளவுகள்:

en: Disable
ta: செயல்நீக்கு

en: Disable accessibility mode
ta: அணுகுமுறையை செயல்நீக்கவும்

en: Disable the visual editor when writing
ta: எழுதும்போது காட்சி தொகுப்பானை முடக்கு

en: Disable this theme
ta: இவ்வார்ப்புருவை நிறுத்து

en: Disabled <span class="count">(%s)</span> | Disabled <span class="count">(%s)</span>
ta[0]: நிறுத்தப்பட்டது <span class="count">(%s)</span>
ta[1]: நிறுத்தப்பட்டவை <span class="count">(%s)</span>

en: Disabling Maintenance mode&#8230;
ta: பராமரிப்பு நிலை நிறுத்தப்படுகின்றது&#8230;

en: Discard any changes and restore the original image.
ta: மாற்றங்களனைத்தையும் நிராகரித்து மூல படத்தை மீட்கவும்

en: Discussion
ta: கலந்துரையாடல்

en: Discussion Settings
ta: கலந்துரையாடல் அமைப்புக்கள்

en: Display Options
ta: காட்சி அமைப்புக்கள்

en: Display name publicly as
ta: பெயரை இவ்வாறு வௌிக்காட்டு

en: Do not allow
ta: அனுமதிக்க வேண்டாம்

en: Documentation:
ta: வழிகாட்டி:

en: Domain
ta: டொமைன்

en: Don&#8217;t forget to click &#8220;Save Changes&#8221; when you&#8217;re done!
ta: நீங்கள் முடித்தவுடன் &#8220;மாற்றங்களைச் சேமி&#8221; என்ற பொத்தானை அழுத்த மறந்துவிடாதீர்கள்!

en: Don&#8217;t forget to click on the Save Changes button when you are finished.
ta: நீங்கள் உங்கள் வேலையை முடித்தவுடன் மாற்றங்களை சேமி என்கின்ற பொத்தானை அழுத்த மறந்துவிடாதீர்கள்.

en: Don&#8217;t you wish all software came with these freedoms? So do we! For more information, check out the <a href="http://www.fsf.org/">Free Software Foundation</a>.
ta: எல்லா மென்பொருள்களும் இவ்வாறான சுதந்திரங்களோடு வரவேண்டும் என்று நீங்கள் எதிர்பார்ப்பதில்லையா? நாங்களும் அவ்வாறே எதிர்பார்க்கின்றோம்! மேலதிக தகவல்களுக்கு <a href="http://www.fsf.org/">Free Software Foundation</a> இனை பாருங்கள்.

en: Double-check your email address before continuing.
ta: தொடர்வதற்கு முன் ஒன்றிற்கு இரண்டுமுறை உங்கள் மின்னஞ்சலை சரிபாருங்கள்.

en: Down one
ta: ஒருபடி கீழ்

en: Download %s
ta: %s இனை தரவிறக்கு

en: Download Export File
ta: ஏற்றுமதி கோப்பை தரவிறக்கு

en: Download failed.
ta: தரவிறக்கம் தோல்வியடைந்து விட்டது

en: Downloaded:
ta: தரவிறக்கப்பட்டது:

en: Downloading install package from <span class="code">%s</span>&#8230;
ta: நிறுவல் பொதி<span class="code">%s</span> இலிருந்து தரவிறக்கப்படுகின்றது&#8230;

en: Downloading translation from <span class="code">%s</span>&#8230;
ta: <span class="code">%s</span> இலிருந்து மொழிபெயர்ப்பு தரவிறக்கப்படுகின்றது &#8230;

en: Downloading update from <span class="code">%s</span>&#8230;
ta: <span class="code">%s</span> இலிருந்து மேம்படுத்தல் தரவிறக்கப்படுகின்றது&#8230;

en: Draft created on %1$s at %2$s
ta: வரைபு %1$s அன்று %2$s க்கு உருவாக்கப்பட்டது

en: Draft saved at %s.
ta: வரைவு %s இல் சேமிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Drafts
ta: வரைவுகள்

en: Drag each item into the order you prefer. Click the arrow on the right of the item to reveal additional configuration options.
ta: ஒவ்வொரு உருப்படியையும் இழுத்து உங்களுக்கு விரும்பிய ஒழுங்கில் உருவாக்கிக் கொள்ளுங்கள். மேலதிக அமைப்புக்களுக்கு உருப்படியின் வலது புறமுள்ள அம்புக்குறியை சொடுக்குங்கள்.

en: Drag widgets here to remove them from the sidebar but keep their settings.
ta: நிரற்பலகைகளை இங்கே நகர்த்துவதன் மூலம் அவற்றை பக்கப்பட்டைகளிலிருந்து நீக்க முடிவதோடு அவற்றின் அமைப்புக்களை சேமித்தும் வைத்துக்கொள்ளலாம்.

en: Drop files here
ta: கோப்புகளை இங்கே போடவும்

en: Drop-ins <span class="count">(%s)</span> | Drop-ins <span class="count">(%s)</span>
ta[0]: Drop-in <span class="count">(%s)</span>
ta[1]: Drop-ins <span class="count">(%s)</span>

en: Due to an error during updating, WordPress has rolled back to your previous version.
ta: மேம்படுத்தலின்போது ஏற்பட்ட தவறொன்றின் காரணமாக, வேர்ட்பிரஸ் உங்கள் முந்திய பதிப்பிற்கு மீளவும் திரும்பி சென்றுவிட்டது.

en: E-mail (%s):
ta: மின்னஞ்சல் (%s):

en: E-mail Address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: E-mail me whenever
ta: எப்போதும் எனக்கு மின்னஞ்சலிடலாம்

en: E-mail or Username
ta: மின்னஞ்சல் அல்லது பயனர் பெயர்

en: E-mail:
ta: மின்னஞ்சல்:

en: ERROR:
ta: தவறு:

en: ERROR: %s
ta: தவறு: %s

en: ERROR: please type a comment.
ta: தவறு: தயவுசெய்து பின்னூட்டமொன்றை உள்ளிடுங்கள்.

en: ERROR: you are replying to a comment on a draft post.
ta: தவறு: நீங்கள் வரைவாயுள்ள பதிவொன்றில் பின்னூட்டதிற்கு மறுமொழியிடுகின்றீர்கள்.

en: Edit &#8220;%s&#8221;
ta: &#8220;%s&#8221; இனை தொகு

en: Edit Comment
ta: பின்னூட்டத்தை மேம்படுத்து

en: Edit Link
ta: தொடுப்பை தொகு

en: Edit Lock
ta: பூட்டை மாற்று

en: Edit Menu Item
ta: பட்டியல் உருப்படியை தொகு

en: Edit Menus
ta: பட்டியல்களை தொகு

en: Edit Plugins
ta: நீட்சிகளை தொகு

en: Edit Themes
ta: வார்ப்புருக்களை மேம்படுத்து

en: Edit User
ta: பயனரை மேம்படுத்து

en: Edit comment
ta: பின்னூட்டத்தை தொகு

en: Edit this item
ta: இதனை திருத்து

en: Edit this item inline
ta: இவ்வுருப்படியை இங்கேயே தொகு

en: Edit your front page
ta: உங்கள் முகப்பு பக்கத்தை தொகுங்கள்

en: Edit your menu below, or <a href="%s">create a new menu</a>.
ta: கீழே உங்கள் பட்டியலை தொகுங்கள், அல்லது <a href="%s">புதியதொரு பட்டியலை உருவாக்குங்கள்</a>.

en: Editing <strong>%s</strong> (active)
ta: <strong>%s</strong> தொகுக்கப்படுகின்றது (தற்போது)

en: Editing <strong>%s</strong> (inactive)
ta: <strong>%s</strong> தொகுக்கப்படுகின்றது (செயலற்றுள்ளது)

en: Editing Menus
ta: பட்டியல்கள் தொகுக்கப்படுகின்றன.

en: Editors can publish posts, manage posts as well as manage other people&#8217;s posts, etc.
ta: பதிப்பாசிரியர் இடுகைகளை பிரசுரிக்க முடியும், இடுகைகளை நிருவாகிக்கலாம் அத்தோடு மற்றவர்கள் எழுதிய இடுகைகளையும் நிருவகிக்க முடியும்.

en: Embed Code
ta: உட்பொதியும் நிரல்

en: Embed a Video
ta: காணொளி ஒன்றை இணையுங்கள்

en: Embeds
ta: உட்பொதிதல்கள்

en: Empty Spam
ta: எரிதங்களை முழுதும் நீக்கு

en: Empty Title filled from filename.
ta: கோப்பின் பெயரால் நிரப்பப்பட்ட தலைப்பை வெறுமையாக்கு.

en: Empty Trash
ta: குப்பைத்தொட்டியை வெறுமையாக்கு

en: Empty archive.
ta: வெறுமையான காப்பகம்

en: Enable
ta: நிகழ்நிலைப்படுத்து

en: Enable accessibility mode
ta: அணுகுமுறையை செயலாக்கவும்

en: Enable keyboard shortcuts for comment moderation.
ta: பின்னூட்ட மட்டறுத்தலுக்கு சுருக்க விசைகளை செயற்படுத்துங்கள்.

en: Enable this theme
ta: இவ்வார்ப்புருவை செயற்படுத்து

en: Enable this theme for all sites in this network
ta: இவ்வலையமைப்பிலுள்ள எல்லா தளத்திற்கு இவ்வார்ப்புருவை செயற்படுத்து

en: Enable threaded (nested) comments %s levels deep
ta: படிநிலை பின்னூட்டங்களை %s படிநிலைக்கு செயற்படுத்து

en: Enabled <span class="count">(%s)</span> | Enabled <span class="count">(%s)</span>
ta[0]: செயலிலுள்ளது <span class="count">(%s)</span>
ta[1]: செயலிலுள்ளவை <span class="count">(%s)</span>

en: Enabling Maintenance mode&#8230;
ta: பராமரிப்பு நிலை ஏற்படுத்தப்படுகின்றது&#8230;

en: Encoding for pages and feeds
ta: பக்கங்களுக்கும் செய்தியோடைக்குமான என்கோடிங்

en: End Date
ta: முடிவு திகதி

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: Enter menu name here
ta: பட்டியல் பெயரை இங்கே உள்ளிடவும்

en: Enter new
ta: புதியதொன்று

en: Enter the email address of an existing user on this network to invite them to this site. That person will be sent an email asking them to confirm the invite.
ta: இந்த வலையமைப்பில் ஏலவே உள்ள பயனாளர் ஒருவரை இந்த தளத்தில் இணைவதற்காக அழைப்பதற்கு ஒரு  அவரின் மின்னஞ்சலை உள்ளிடுங்கள். உங்கள் அழைப்பை உறுதிப்படுத்துமாறு கேட்டு அவருக்கு ஒரு மின்னஞ்சல் அனுப்பப்படும்.

en: Enter the email address or username of an existing user on this network to invite them to this site. That person will be sent an email asking them to confirm the invite.
ta: இந்த வலையமைப்பில் ஏலவே உள்ள பயனாளரை உங்கள் தளத்திற்கு அழைக்க அவரது மின்னஞ்சல் முகவரியை அல்லது பயனர் பெயரை உள்ளிடுங்கள். அப்பயனருக்கு உங்கள் அழைப்பை உறுதிசெய்யுமாறு கேட்டு ஒரு மின்னஞ்சல் அனுப்பப்படும்.

en: Error code: %s
ta: தவறு குறியீடு: %s

en: Error in deleting.
ta: நீக்குவதில் தவறு

en: Error in displaying the widget settings form.
ta: நிரற்பலகை அமைப்பு படிவத்தை வெளிக்காட்டுவதில் தவறேற்பட்டுள்ளது.

en: Error in moving to Trash.
ta: குப்பையாக்குவதில் தவறு நேர்ந்துள்ளது.

en: Error in moving to trash.
ta: குப்பையாக்குவதில் தவறேற்பட்டுள்ளது.

en: Error in restoring from Trash.
ta: குப்பைத்தொட்டியிலிருந்து மீட்பதில் தவறேற்பட்டுள்ளது.

en: Error in restoring from trash.
ta: குப்பையிலிருந்து மீட்டெடுப்பதில் தவறேற்பட்டுள்ளது.

en: Error saving media attachment.
ta: பல்லூடக இணைப்பை சேமிப்பதில் தவறேற்பட்டுள்ளது.

en: Error while saving the scaled image. Please reload the page and try again.
ta: அளவு மாற்றப்பட்ட படத்தை சேமிப்பதில் தவறேற்பட்டுள்ளது. தயவுசெய்து இப்பக்கத்தை மீளேற்றி பின் முயற்சியுங்கள்.

en: Error while saving.
ta: சேமிப்பதில் தவறேற்பட்டுள்ளது.

en: Error: [%1$s] %2$s
ta: தவறு: [%1$s] %2$s

en: Every plugin and theme in WordPress.org&#8217;s directory is 100%% GPL or a similarly free and compatible license, so you can feel safe finding <a href="%1$s">plugins</a> and <a href="%2$s">themes</a> there. If you get a plugin or theme from another source, make sure to <a href="%3$s">ask them if it&#8217;s GPL</a> first. If they don&#8217;t respect the WordPress license, we don&#8217;t recommend them.
ta: WordPress.org இல் இருக்கின்ற ஒவ்வொரு நீட்சியும் வார்ப்புருவும் 100%% GPL உரிமத்தை அல்லது அதற்கு அமைவான உரிமத்தை கொண்டவை. எனவே நீங்கள் அங்கே <a href="%1$s">நீட்சிகளையும்</a> <a href="%2$s">வார்ப்புருக்களையும்</a> பாதுகாப்பாக பெற்றுக்கொள்ளலாம். நீங்கள் ஒரு நீட்சியையோ வார்ப்புருவையோ வேறோர் இடத்திலிருந்து பெற்றுக்கொள்வீர்களானால், அவை GPL உரிமம் உடையவைதானா என <a href="%3$s">விசாரித்துக் கொள்ளுங்கள்</a>. அவர்கள் வேரட்பிரஸின் உரிமத்திற்கு மதிப்பளிக்காவிடின் நாங்கள் அவர்களை பரிந்துரைக்க மாட்டோம்.

en: Example: <code>http://wordpress.org/</code> &#8212; don&#8217;t forget the <code>http://</code>
ta: உதாரணம்: <code>http://ta-lk.wordpress.org/</code> &#8212; <code>http://</code> இனை மறந்துவிட வேண்டாம்

en: Example: Nifty blogging software
ta: உதாரணம்: நாகரீகமான வலைப்பதிவு மென்பொருள்

en: Excerpt View
ta: சுருக்க பார்வை

en: Excerpts are optional hand-crafted summaries of your content that can be used in your theme. <a href="http://codex.wordpress.org/Excerpt" target="_blank">Learn more about manual excerpts.</a>
ta: சிறுகுறிப்புக்கள் என்பது, உங்கள் வார்ப்புருவில் பயன்படுத்தப்படக்கூடிய, உங்கள் உள்ளடக்கத்தைப் பற்றி நீங்கள் எழுதும் ஒரு சிறுகுறிப்பாகும். <a href="http://codex.wordpress.org/Excerpt" target="_blank">சிறுகுறிப்புக்களைப் பற்றி மேலும் அறிந்து கொள்ளுங்கள்</a>

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Extended Core Team
ta: விரிவாக்கப்பட்ட கருக் குழு

en: FAILED: %s
ta: தோல்வி: %s

en: FAILED: WordPress failed to update to %s
ta: தோல்வி: வேர்ட்பிரஸ் %s இற்கு மேம்படுத்தப்படுவதில் தோல்வியடைந்துள்ளது.

en: FTP Password
ta: FTP கடவுச்சொல்

en: FTP Username
ta: FTP பயனர் பெயர்

en: FTP hostname is required
ta: FTP hostname கட்டாயமானது

en: FTP password is required
ta: FTP கடவுச்சொல் கட்டாயமானது

en: FTP username is required
ta: FTP பயனர் பெயர் அவசியமானது

en: FTP/SSH Password
ta: FTP/SSH கடவுச்சொல்

en: FTP/SSH Username
ta: பயனர் பெயர்

en: Failed to connect to FTP Server %1$s:%2$s
ta: FTP வழங்கி %1$s உடன் தொடர்பேற்படுத்த முடியவில்லை:%2$s

en: Failed to connect to SSH2 Server %1$s:%2$s
ta: SSH2 வழங்கி %1$s உடன் தொடர்பேற்படுத்த முடியவில்லை: %2$s

en: Failed to optimize the %1$s table. Error: %2$s
ta: அட்டவணை %1$s சிறந்ததாக்கப்பட இயலவில்லை. வழு: %2$s

en: Failed to repair the %1$s table. Error: %2$s
ta: தவறு: %2$s. அட்டவணை %1$s இனை திருத்த முடியவில்லை.

en: Failed to write file to disk.
ta: கோப்பினை எழுத முடியவில்லை.

en: Feature Filter
ta: சிறப்பு வடிகட்டி

en: Featured Image
ta: சிறப்பு படம்

en: Featured Image Header
ta: சிறப்பு படதலைப்பு

en: Featured Images
ta: சிறப்புப் படங்கள்

en: Features
ta: வசதிகள்

en: File URL
ta: கோப்பு முகவரி

en: File URL:
ta: கோப்பு முகவரி:

en: File edited successfully.
ta: கோப்பு வெற்றிகரமாக மேம்படுத்தப்பட்டுவிட்டது.

en: File is empty. Please upload something more substantial.
ta: கோப்பு வெறுமையாயுள்ளது. தயவுசெய்து வேறொன்றை தரவேற்றுங்கள்.

en: File is empty. Please upload something more substantial. This error could also be caused by uploads being disabled in your php.ini or by post_max_size being defined as smaller than upload_max_filesize in php.ini.
ta: கோப்பு வெறுமையாய் உள்ளது. சரியானதொரு கோப்பை தரவேற்றுங்கள். இந்த தவறு உங்கள் php.ini கோப்பில் தரவேற்றம் தடைசெய்யப்பட்டிருந்தாலோ அல்லது php.ini கோப்பில் உள்ள upload_max_size இனை விட post_max_size சிறிதாக குறிக்கப்பட்டிருந்தாலோ கூட ஏற்படக்கூடும்.

en: File is empty. Please upload something more substantial. This error could also be caused by uploads being disabled in your php.ini.
ta: கோப்பு வெறுமையாயுள்ளது. தயவுசெய்து ஏதாவது பயனுள்ளதனை தரவேற்றுங்கள். இத்தவறு உங்கள் php.ini கோப்பில் தரவேற்றல் தடைசெய்யப்பட்டிருப்பினும் ஏற்படும்.

en: File name:
ta: கோப்பின் பெயர்:

en: File size:
ta: கோப்பு அளவு:

en: File type:
ta: கோப்பின் வகை:

en: File upload stopped by extension.
ta: கோப்பு வகை காரணமாக தரவேற்றம் நிறுத்தப்பட்டுள்ளது.

en: Files of this type are not editable.
ta: இவ்வகை கோப்புக்களை மேம்படுத்த முடியாது

en: Filesystem error.
ta: கோப்பு கட்டமைப்பில் தவறு

en: Filter
ta: வடிகட்டு

en: Filter &#187;
ta: வடிகட்டு &#187;

en: Find Posts or Pages
ta: பதிவை அல்லது பக்கங்களை கண்டுபிடியுங்கள்

en: Find Themes
ta: வார்ப்புருக்களை கண்டுபிடி

en: Find a theme based on specific features.
ta: குறிப்பிட்ட வசதிகளை அடிப்படையாக கொண்டு வார்ப்புருக்களை கண்டுபிடியுங்கள்.

en: First Name
ta: முதற்பெயர்

en: Fixed Layout
ta: நிலையான வடிவமைப்பு

en: Flip horizontally
ta: கிடைமட்டமாய் திருப்பு

en: Flip vertically
ta: செங்குத்தாய் திருப்பு

en: For each article in a feed, show
ta: ஒவ்வொரு பதிவுக்கும் செய்தியோடையில் காட்டப்பட வேண்டியது

en: For more information, see <a href="%s">the release notes</a>.
ta: மேலதிக விபரங்களுக்கு <a href="%s">வெளியீடு பற்றிய குறிப்பை பாருங்கள்</a>

en: For more information:
ta: மேலதிக தகவல்களுக்கு:

en: For more on version %s, see the About WordPress screen:
ta: பதிப்பு %s தொடர்பான மேலதிக விபரங்களுக்கு, வேர்ட்பிரஸினை பற்றிய திரையை பாருங்கள்:

en: Formatting
ta: வடிவமைத்தல்

en: Found %s
ta: %s கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது

en: Four Columns
ta: நான்கு நிரல்கள்

en: Freedoms
ta: சுதந்திரங்கள்

en: From %1$s on %2$s%3$s
ta: %2$s இல் %1$s%3$s

en: From Computer
ta: கணினியிலிருந்து

en: From URL
ta: இணைய முகவரியிலிருந்து

en: From this screen you can review, compare, and restore revisions:
ta: இத்திரையில் நீங்கள், திருத்தங்களை ஆய்வு செய்யவும், ஒப்பீடு செய்யவும், மீட்டெடுக்கவும் முடியும்:

en: From this screen you can:
ta: இத்திரையிலிருந்து உங்களால்:

en: Front page: %s
ta: முன் பக்கம்: %s

en: Full URL path to files
ta: கோப்புக்களுக்கான பூரண URL

en: Full Width Template
ta: முழு அகல வார்ப்புரு

en: Full text
ta: முழு உரையும்

en: Future security updates will be applied automatically.
ta: எதிர்கால பாதுகாப்பு மேம்படுத்தல்கள் தன்னியக்கமாக மேம்படுத்தப்படும்.

en: G &#8212; Suitable for all audiences
ta: G &#8212; எல்லோருக்கும் ஏற்றது

en: Gallery
ta: படத்தொகுப்பு

en: Gallery (%s)
ta: புகைப்படத்தொகுப்பு (%s)

en: Gallery columns:
ta: படத்தொகுப்பு நிரல்கள்:

en: General Settings
ta: பொதுவான அமைப்புக்கள்

en: Genre:
ta: வகை:

en: Genre: %s.
ta: வகை: %s.

en: Get Favorites
ta: விருப்பத்துக்குரியவையை பெறுங்கள்

en: Get Shortlink
ta: சுருக்க முகவரியை பெறு

en: Get Started
ta: தொடங்குங்கள்

en: Give your menu a name above, then click Create Menu.
ta: மேலே உங்கள் பட்டியலுக்கு ஒரு பெயரினை கொடுத்த பின், பட்டியலை உருவாக்கு என்பதனை அழுத்துக.

en: Go back
ta: பின்னே செல்க

en: Go to Dashboard
ta: நிருவாக முகப்பிற்கு செல்

en: Go to Dashboard &rarr; Home
ta: நிருவாக முகப்பிற்கு செல் &rarr; இல்லம்

en: Go to WordPress Updates page
ta: வேர்ட்பிரஸை மேம்படுத்தும் பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to plugins page
ta: நீட்சிகள் பக்கத்திற்கு செல்லவும்.

en: Go to the first page
ta: முதற்பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to the last page
ta: கடைசி பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to the next page
ta: அடுத்த பக்கத்திற்கு செல்லுங்கள்

en: Go to the previous page
ta: முன்னைய பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to themes page
ta: வார்ப்புருக்கள் பக்கத்திற்கு செல்லவும்

en: Grant this user super admin privileges for the Network.
ta: இவ்வலையமைப்பில் இப்பயனருக்கு அதிஉச்ச நிருவாகி சலுகைகளை வழங்கு.

en: Gravatar Logo
ta: Gravatar லோகோ

en: Header Text
ta: தலைப்பு உரை

en: Header updated. <a href="%s">Visit your site</a> to see how it looks.
ta: தலைப்பு மேம்படுத்தப்பட்டது. <a href="%s">உங்கள் தளத்திற்கு சென்று</a> எவ்வாறு இருக்கின்றத என பாருங்கள்.

en: Hello world!
ta: வணக்கம் தமிழர்களே!

en: Here is a basic overview of the different user roles and the permissions associated with each one:
ta: இங்கே பயனர் வகிபங்குகள் மற்றும் அவர்களுக்கான அனுமதிகள் தொடர்பான அடிப்படையான விபரங்கள் வழங்கப்பட்டுள்ளன:

en: Hi,
    
    You've been invited to join '%1$s' at
    %2$s with the role of %3$s.
    
    Please click the following link to confirm the invite:
    %4$s
ta: வணக்கம்,
    
    %2$s இலுள்ள '%1$s' தளத்தில் %3$s வகிபங்குடன்  
    இணைவதற்காக நீங்கள் அழைக்கப்பட்டிருக்கின்றீர்கள்.
    
    கீழிருக்கும் தொடுப்பை சொடுக்கி அழைப்பினை உறுதி செய்து கொள்ளுங்கள்:
    %4$s

en: Hi,
    You've been invited to join '%1$s' at
    %2$s with the role of %3$s.
    If you do not want to join this site please ignore
    this email. This invitation will expire in a few days.
    
    Please click the following link to activate your user account:
    %%s
ta: அன்புடையீர்,
    நீங்கள் %2$s இலுள்ள '%1$s' இல்
    %3$s வகிபங்குடன் இணைவதற்கு அழைக்கப்ட்டிருக்கின்றீர்கள்.
    நீங்கள் இத்தளத்தில் இணைய விரும்பாவிடின் இம்மின்னஞ்சலை
    கவனத்தில் கொள்ளாதீர்கள். உங்களுக்கான அழைப்பு சில நாட்களில் காலாவதியாகிவிடும்.
    
    உங்கள் கணக்கை செயற்படுத்த கீழிருக்கும் தொடுப்பில் சொடுக்குங்கள்:
    %%s

en: Hide
ta: மறை

en: Hide Details
ta: விபரங்களை மறை

en: Hide hidden updates
ta: மறைக்கப்பட்ட மேம்படுத்தல்களை மறை

en: Hide this update
ta: இம்மேம்படுத்தலை மறை

en: High definition at high&nbsp;speed
ta: வேகமானதும் அதி துல்லியமானதும்

en: Hold a comment in the queue if it contains %s or more links. (A common characteristic of comment spam is a large number of hyperlinks.)
ta: %s மேற்பட்ட தொடுப்புக்களை கொண்டிருந்தால் பின்னூட்டத்தை அனுமதிக்காக வைத்திரு. (எரித பின்னூட்டங்கள் பொதுவாக அதிகளவான தொடுப்பக்களை கொண்டிருக்கும்.)

en: Holiday
ta: விடுமுறை

en: How to Update
ta: எவ்வாறு மேம்படுத்துவது

[ctx: Howdy]
en: Welcome
ta: நல்வரவு

en: Howdy! Your site at %1$s has been updated automatically to WordPress %2$s.
ta: வணக்கம்! %1$s இலுள்ள உங்கள் தளம் வெற்றிகரமாக வேர்ட்பிரஸ் %2$s இற்கு மேம்படுத்தப்பட்டுவிட்டது.

en: I'm sure I want to permanently disable my site, and I am aware I can never get it back or use %s again.
ta: நான் நிச்சயமாக எனது தளத்தை முடக்க விரும்புவதோடு, அதனை மீளப்பெறமுடியாதென்பதனையும் %s இனை பயன்படுத்த முடியாதென்பதனையும் அறிவேன்.

en: ID #%1$s: %2$s <strong>The current user will not be deleted.</strong>
ta: ID #%1$s: %2$s <strong>இந்த பயனர் நீக்கப்படமாட்டார்.</strong>

en: ID #%1$s: %2$s <strong>The current user will not be removed.</strong>
ta: ID #%1$s: %2$s <strong>இந்த பயனர் நீக்கப்படமாட்டார்.</strong>

en: ID #%1$s: %2$s <strong>You don't have permission to remove this user.</strong>
ta: ID #%1$s: %2$s <strong>இந்த பயனரை நீக்க உங்களுக்கு போதிய அனுமதி இல்லை.</strong>

en: IP address:
ta: IP முகவரி:

en: Icon Design
ta: சின்ன வடிவமைப்பு

en: If an update is available, you&#8127;ll see a notification appear in the Toolbar and navigation menu.
ta: ஒரு மேம்படுத்தல் கிடைக்கக்கூடியதாயிருப்பின், உங்கள் கருவிப்பட்டையிலும் பிரதான பட்டியலிலும் ஓர் அறிவித்தலை நீங்கள் காணுவீர்கள்.

en: If something goes wrong with a plugin and you can&#8217;t use WordPress, delete or rename that file in the <code>%s</code> directory and it will be automatically deactivated.
ta: நீட்சியில் ஏதாவது தவறேற்பட்டு உங்களால் வேர்ட்பிரஸினை பயன்படுத்த முடியாது போயின், <code>%s</code> கோப்புறையில் உள்ள நீட்சி கோப்பை நீக்குவதன் மூலமோ அல்லது பெயர் மாற்றம் செய்வதன் மூலமோ அதனை நிறுத்த முடியும்.

en: If the importer you need is not listed, <a href="%s">search the plugin directory</a> to see if an importer is available.
ta: உங்களுக்கு தேவையான இறக்குமதி செய்பவர் இங்கில்லையாயின், அப்படியான ஒரு நீட்சி இருக்கின்றதா என  <a href="%s">நீட்சிகளில் தேடிப்பாருங்கள்</a>

en: If the link is to a person, you can specify your relationship with them using the above form. If you would like to learn more about the idea check out <a href="http://gmpg.org/xfn/">XFN</a>.
ta: நீங்கள் ஒரு மனிதருக்கு தொடுப்பு கொடுத்தீர்களானால் மேலிருக்கும் படிவத்தை பயன்படுத்தி அவருடனான உறவினை குறிப்பிட முடியும். இவ்விடயத்தை பற்றி மேலும்  அறிய விரும்பினால் <a href="http://gmpg.org/xfn/">XFN</a> இற்கு வாருங்கள்.

en: If the root directory of your site were <a href="http://codex.wordpress.org/Changing_File_Permissions">writable</a>, we could do this automatically, but it isn&#8217;t so this is the url rewrite rule you should have in your <code>web.config</code> file. Create a new file, called <code>web.config</code> in the root directory of your site. Click in the field and press <kbd>CTRL + a</kbd> to select all. Then insert this code into the <code>web.config</code> file.
ta: உங்கள் தளத்தில் மூல கோப்புறை <a href="http://codex.wordpress.org/Changing_File_Permissions">எழுதப்படக்கூடியதாயிருந்தால்</a>, இதனை நாங்கள் தன்னியக்கமாகவே செய்திருக்கமுடியும், ஆனால் அது அவ்வாறில்லை, இதுதான் நீங்கள் <code>web.config</code> இல் வைத்திருக்கவேண்டிய நிரல். உங்கள் மூல கோப்புறையில் <code>web.config</code> எனும் பெயரில் ஒரு கோப்பினை உருவாக்கி கொள்ளுங்கள். பின் இந்த நிரலை <kbd>CTRL + a</kbd> இனை பயன்படுத்தி தேர்வுசெய்து அந்த <code>web.config</code> கோப்பில் சேர்த்து விடுங்கள்.

en: If you are looking to use the link manager, please install the <a href="%s">Link Manager</a> plugin.
ta: நீங்கள் தொடுப்புக்களை முகாமைசெய்ய விரும்பின், தயவுசெய்து <a href="%s">Link Manager</a> நீட்சியை நிறுவுங்கள்.

en: If you change your mind and revert to your previous theme, we&#8217;ll put the widgets back the way you had them.
ta: நீங்கள் உங்கள் மனதை மாற்றக்கொண்டு பழைய வார்ப்புருவுக்கு திரும்பினால், நாங்கள் உங்கள் நிரற்பலகைகளை முன்னர் நீங்கள் வைத்திருந்தவாறே வைத்து விடுவோம்.

en: If you delete a link, it will be removed permanently, as Links do not have a Trash function yet.
ta: தொடுப்புகளுக்கு குப்பைத்தொட்டி வசதி இல்லை. எனவே நீங்கள் ஒரு தொடுப்பை நீக்கினால் அது பூரணமாக நீங்கிவிடும்.

en: If you do not remember your credentials, you should contact your web host.
ta: உங்களுக்கு இத்தகவல்கள் ஞாபகம் இல்லையெனில், நீங்கள் உங்கள் இணையவழங்குனரை தொடர்பு கொள்ளலாம்.

en: If you don&lsquo;t want to upload your own image, you can use one of these cool headers, or show a random one.
ta: நீங்கள் உங்கள் படத்தை தரவேற்ற விரும்பாவிடின், நீங்கள் இங்கிருக்கும் ஒரு படத்தை தேர்ந்தெடுக்கலாம், அல்லது எழுந்தமானமாய் ஒன்றை வெளிக்காட்டலாம்.

en: If you experience any issues or need support, the volunteers in the WordPress.org support forums may be able to help.
ta: நீங்கள் ஏதேனும் பிரச்சனையை எதிர்கொண்டால் அல்லது உங்களுக்கு ஏதேனும் உதவி தேவைப்படின், WordPress.org உதவி மன்றத்தில் இருக்கின்ற தன்னார்வலர்கள் உங்களுக்கு உதவக்கூடும்.

en: If you have a plugin in a .zip format, you may install it by uploading it here.
ta: உங்களிடம் நீட்சியொன்று ஸிப் கோப்பாயிருப்பின், நீங்கள் இங்கு தரவேற்றுவதன்மூலம் அதனை நிறுவிக்கொள்ள முடியும்.

en: If you have a theme in a .zip format, you may install it by uploading it here.
ta: உங்களிடம் ஒரு வார்ப்புரு ஸிப் கோப்பாயிருந்தால் நீங்கள் அதனை இங்கே தரவேற்றுவதன் மூலம் நிறுவிக்கொள்ள முடியும்.

en: If you have marked plugins as favorites on WordPress.org, you can browse them here.
ta: நீங்கள் WordPress.org இல் விருப்பத்துக்குரியவை என நீட்சிகளை குறித்திருந்தால், அவற்றை இங்கே உலாவ முடியும்.

en: If you haven&#8217;t yet created any menus, <strong>click the &#8217;create a new menu&#8217; link</strong> to get started
ta: நீங்கள் இன்னமும் பட்டியல் எதனையும் உருவாக்கவில்லையாயின், தொடர்வதற்கு <strong>&#8217;புதியதொரு பட்டியலை உருவாக்குங்கள்&#8217; என்ற தொடுப்பை சொடுக்குங்கள்</strong>

en: If you just want to get an idea of what&#8217;s available, you can browse Featured, Popular, and Newest plugins by using the links in the upper left of the screen. These sections rotate regularly.
ta: எவ்வகையான நீட்சிகள் கிடைக்கின்றன என நீங்கள் பார்க்க விரும்பினால், இத்திரையின் இடது மேல் மூலையில் இருக்கும் பிரபலமான, புதியன, சிறப்பானவை போன்ற தொடுப்புக்களை பயன்படுத்தி நீட்சிகளை உலாவ முடியும். இப்பகுதிகள் அடிக்கடி மாற்றமடைவன வாகும்.

en: If you need to re-install version %s, you can do so here or download the package and re-install manually:
ta: பதிப்பு %s இனை நீங்கள் மீள நிறுவிக்கொண்டால், நீங்கள் அதனை இங்கே செய்து கொள்ளலாம், அல்லது தரவிறக்கிக்கொண்டு கைமுறையாக மீள நிறுவிக்கொள்ளலாம்:

en: If you take over, %s will be blocked from continuing to edit.
ta: நீங்கள் பொறுப்பெடுத்துக்கொண்டால், %s தொகுப்பதிலிருந்து தடுக்கப்படுவார்.

en: If you temporarily make your site&#8217;s root directory writable for us to generate the <code>web.config</code> file automatically, do not forget to revert the permissions after the file has been created.
ta: நாங்கள் <code>web.config</code> கோப்பினை தன்னியக்கமாக எழுதுவதற்காக நீங்கள் தற்காலிகமாக உங்கள் தளத்தின் மூல கோப்புறையை எழுதக்கூடியதாய் மாற்றிவிட்டிருந்தால், அதன் அனுமதிகளை அக்கோப்பு உருவாக்கப்பட்ட பின்னர் மீள முன்னர்போல் மாற்றிக்கொள்ள மறந்துவிடாதீர்கள்.

en: If you want to convert your categories to tags (or vice versa), use the <a href="%s">Categories and Tags Converter</a> available from the Import screen.
ta: நீங்கள் உங்கள் பிரிவுகளை குறிச்சொற்களாய் மாற்ற விரும்பின் (அல்லது குறிச்சொற்களை பிரிவுகளாய்), உங்கள் இறக்குமதி பிரிவில் உள்ள <a href="%s">குறிச்சொல் மற்றும் பிரிவு மாற்றியை</a> பயன்படுத்துங்கள்.

en: If you want to run multiple WordPress installations in a single database, change this.
ta: ஒரே தரவுத்தளத்தில் பல வேர்ட்பிரஸ்களை நிறுவ நீங்கள் விரும்பினால், இதனை மாற்றவும்.

en: If you would like to change the password type a new one. Otherwise leave this blank.
ta: நீங்கள் உங்கள் கடவுச்சொல்லை மாற்ற விரும்பினால் புதியதை தட்டச்சிடவும். அல்லது வெறுமையாய் விடவும்.

en: If you would like to see more themes to choose from, click on the &#8220;Add New&#8221; button and you will be able to browse or search for additional themes from the <a href="%s" target="_blank">WordPress.org Theme Directory</a>. Themes in the WordPress.org Theme Directory are designed and developed by third parties, and are compatible with the license WordPress uses. Oh, and they&#8217;re free!
ta: நீங்கள் தேர்ந்தெடுப்பதற்கு மேலும் வார்ப்புருக்களை பார்க்க விரும்பினால், &#8220;புதியதை சேர்&#8221; என்கின்ற பொத்தானை அழுத்தி <a href="%s" target="_blank">வேர்ட்பிரஸ்.org வார்ப்புரு கோப்பகத்தில்</a> இருக்கின்ற மேலதிக வார்ப்புருக்களில் தேடவோ உலாவவோ முடியும். வேர்ட்பிரஸ்.org வார்ப்புரு கோப்பகத்தில் இருக்கின்ற வார்ப்புருக்கள் மூன்றாம் தரப்பாரால் உருவாக்கப்பட்டவை என்பதோடு அவை வேர்ட்பிரஸ் பயன்படுத்தும் உரிமத்தோடு ஒத்தவை. அத்துடன் அவை இலவசமானவையும் கூட.

en: If your <code>.htaccess</code> file were <a href="http://codex.wordpress.org/Changing_File_Permissions">writable</a>, we could do this automatically, but it isn&#8217;t so these are the mod_rewrite rules you should have in your <code>.htaccess</code> file. Click in the field and press <kbd>CTRL + a</kbd> to select all.
ta: உங்கள் <code>.htaccess</code> கோப்பானது <a href="http://codex.wordpress.org/Changing_File_Permissions">எழுதப்படக்கூடியதாய்</a> இருந்திருப்பின், இதனை நாங்கள் தன்னியக்கமாக செய்திருக்க முடியும். ஆனால் அது எழுதப்பட முடியாதுள்ளதால் கீழே உங்கள் <code>.htaccess</code> கோப்பில் சேர்க்கப்பட வேண்டிய mod_rewrite நிபந்தனைகள் உள்ளன. <kbd>CTRL + a</kbd> இனை அழுத்தி அவற்றை முழுவதுமாய் தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்.

en: If your <code>web.config</code> file were <a href="http://codex.wordpress.org/Changing_File_Permissions">writable</a>, we could do this automatically, but it isn&#8217;t so this is the url rewrite rule you should have in your <code>web.config</code> file. Click in the field and press <kbd>CTRL + a</kbd> to select all. Then insert this rule inside of the <code>/&lt;configuration&gt;/&lt;system.webServer&gt;/&lt;rewrite&gt;/&lt;rules&gt;</code> element in <code>web.config</code> file.
ta: உங்கள் <code>web.config</code> கோப்பு <a href="http://codex.wordpress.org/Changing_File_Permissions">எழுதக்கூடியதாய்</a> இருந்திருப்பின், எம்மால் இதனை தன்னியக்கமாய் செய்திருக்க முடியும். அவ்வாறு இல்லாதபடியால், <code>web.config</code> இல் நீங்கள் சேர்க்கவேண்டிய விதிகள் இவைதான். <kbd>CTRL + a</kbd> இனை சொடுக்கி அவை அனைத்தையும் தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள். பின்னர் அதனை <code>/&lt;configuration&gt;/&lt;system.webServer&gt;/&lt;rewrite&gt;/&lt;rules&gt;</code> இலிருக்கும் <code>web.config</code> கோப்பில் சேர்த்துவிடுங்கள்.

en: Image Address
ta: பட முகவரி

en: Image Attachment Template
ta: பட இணைப்பு வார்ப்புரு

en: Image Caption
ta: பட விபரணம்

en: Image Crop
ta: படத்தை வெட்டு

en: Image File
ta: படக்கோப்பு

en: Image Processing Error
ta: படத்தை பதப்படுத்துவதில் தவறு

en: Image Upload Error
ta: படத்தை தரவேற்றுவதில் தவறு

en: Image could not be processed. Please go back and try again.
ta: படிமத்தை முறைப்படுத்த முடியவில்லை. தயவுசெய்து, மீளச் சென்று, திரும்ப முயற்சிக்கவும்.

en: Image data does not exist. Please re-upload the image.
ta: படத்தை காணவில்லை. தயவுசெய்து மீள தரவேற்றுங்கள்.

en: Image restored successfully.
ta: படம் வெற்றிகரமாக மீட்டெடுக்கப்பட்டது.

en: Image rotation is not supported by your web host.
ta: படங்களை சுழற்றுதற்கு உங்கள் இணைய வழங்குனர் அதரவளிக்கவில்லை.

en: Image saved
ta: படம் சேமிக்கப்பட்டு விட்டது

en: Image sizes
ta: பட அளவுகள்

en: Images should be at least <strong>%1$d pixels</strong> tall.
ta: படங்கள் ஆகக்குறைந்ததது <strong>%1$d பிக்சல்</strong> உயரமாயிருக்க வேண்டும்.

en: Images should be at least <strong>%1$d pixels</strong> wide.
ta: படங்கள் ஆகக்குறைந்தது <strong>%1$d பிக்சல்</strong> அகலத்திலிருக்க வேண்டும்.

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Important:
ta: முக்கியமானது:

en: In a few words, explain what this site is about.
ta: ஒரு சில சொற்களில் இந்த இணையத்தளத்தை பற்றி விபரிக்கவும்

en: In most cases, WordPress will automatically apply maintenance and security updates in the background for you.
ta: அனேகமான தருணங்களில், வேர்ட்பிரஸ் தன்னியக்கமாகவே பராமரிப்பு மற்றும் பாதுகாப்பு மேம்படுத்தல்களை பின்னணியில் செய்துவிடும்.

en: In previous versions of WordPress, all importers were built-in. They have been turned into plugins since most people only use them once or infrequently.
ta: முந்தைய வேர்ட்பிரஸ் பதிப்புகளில் எல்லா இறக்குமதியாளர்களும் வேர்ட்பிரஸுடனேயே இணைக்கப்பட்டிருந்தன. ஆனால் அவற்றை பயனர்கள் எப்போதாவது ஒரு முறைதான் பயன்படுத்துவதால் அவை இப்பொழுது நீட்சிகளாக மாற்றப்பட்டுள்ளன.

en: In reply to <a href="%1$s">%2$s</a>.
ta: <a href="%1$s">%2$s</a> க்கான பதிலில்.

en: Inactive <span class="count">(%s)</span> | Inactive <span class="count">(%s)</span>
ta[0]: செயலற்றிருப்பது <span class="count">(%s)</span>
ta[1]: செயலற்றிருப்பவை <span class="count">(%s)</span>

en: Inactive Sidebar (not used)
ta: செயலின்றிய பக்கப்பகுதி (பாவிக்கப்படாதது)

en: Inactive Widgets
ta: தொழிற்படாதுள்ள நிரற்பலகைகள்

en: Inactive:
ta: தொழிற்படாநிலை:

en: Incompatible Archive.
ta: பூரணமற்ற பொதி.

en: Information needed
ta: தேவையான விபரம்

en: Insert Video
ta: ஒளிப்படத்தை உள்ளிடுங்கள்

en: Insert an Image
ta: படமொன்றை இடைச்செருகுங்கள்

en: Insert into Post
ta: பதிவுக்குள் இடைச்செருகு

en: Insert media from another website
ta: வேறொரு இணையத்தளத்திலிருந்து கோப்பை உள்ளிடுங்கள்

en: Inserting Media
ta: ஊடகம் இடைச்செருகப்படுகின்றது

en: Install
ta: நிறுவு

en: Install %s
ta: %s ஐ நிறுவு

en: Install Now
ta: நிறுவுங்கள்

en: Install Plugins
ta: நீட்சிகளை நிறுவுங்கள்

en: Install Themes
ta: வார்ப்புருக்களை நிறுவுங்கள்

en: Install Update Now
ta: மேம்படுத்தலை இப்போது நிறுவு

en: Install WordPress
ta: வேர்ட்பிரஸை நிறுவு

en: Install a plugin in .zip format
ta: zip கோப்பூடாக நீட்சியை நிறுவு

en: Install a theme in .zip format
ta: ஸிப் கோப்பிலுள்ள வார்ப்புரு ஒன்றை நிறுவு

en: Install importer
ta: இறக்குமதியாளனை நிறுவு

en: Install package not available.
ta: நிறுவல் பொதி கிடைக்கக்கூடியதாயில்லை.

en: Install the category/tag converter to convert existing categories to tags or tags to categories, selectively.
ta: பிரிவு/குறிச்சொல் மாற்றியை நிறுவுவதன் மூலம், உங்களால் ஏலவே இருக்கும் குறிச்சொற்களை பிரிவுகளாகவோ அல்லது பிரிவுகளை குறிச்சொற்களாகவோ மாற்றிக்கொள்ள இயலும்.

en: Installation Failed
ta: நிறுவல் தோல்வியடைந்து விட்டது

en: Installed Plugins
ta: நிறுவப்பட்டுள்ள நீட்சிகள்

en: Installing Plugin from uploaded file: %s
ta: தரவேற்றப்பட்ட கோப்பிலிருந்து %s நீட்சி நிறுவப்படுகின்றது.

en: Installing Plugin: %s
ta: நீட்சி நிறுவப்படுகின்றது: %s

en: Installing Theme from uploaded file: %s
ta: தரவேற்றப்பட்ட %s கோப்பிலிருந்து வார்ப்புரு நிறுவப்படுகின்றது.

en: Installing Theme: %s
ta: வார்ப்புரு நிறுவப்படுகின்றது: %s

en: Installing the latest version&#8230;
ta: பிந்திய பதிப்பு நிறுவப்படுகின்றது&#8230;

en: Installing the plugin&#8230;
ta: நீட்சி நிறுவப்படுகின்றது&#8230;

en: Installing the theme&#8230;
ta: வார்ப்புரு நிறுவப்படுகின்றது&#8230;

en: Installing themes on Multisite can only be done from the Network Admin section.
ta: பலதள நிறுவலில் வார்ப்புரு ஒன்றை வலையமைப்பு நிருவாக முகப்பிலிருந்தே நிறுவ முடியும்.

en: Internationalization
ta: சர்வதேசமயப்படுத்தல்

en: Introducing a modern new&nbsp;design
ta: ஒரு நவீன புதிய வடிவமைப்பினை அறிமுகப்படுத்துகின்றோம்

en: Invalid Data provided.
ta: தவறான தரவு வழங்கப்பட்டுள்ளது

en: Invalid URL Provided.
ta: பிழையான முகவரி தரப்பட்டுள்ளது

en: Invalid form submission.
ta: தவறான படிவம்

en: Invalid plugin page
ta: பிழையான நீட்சியின் பக்கம்

en: Invalid plugin path.
ta: நீட்சியின் பாதை பிழையானது.

en: Invitation email sent to new user. A confirmation link must be clicked before their account is created.
ta: புதிய பயனருக்கு அழைப்பிதழ் மின்னஞ்சல் அனுப்பப்பட்டுவிட்டலு. அவர்கள் கணக்கு உருவாக்கப்படமுதல் உறுதிப்படுத்தும் தொடுப்பு சொடுக்கப்படவேண்டும்.

en: Invitation email sent to user. A confirmation link must be clicked for them to be added to your site.
ta: வரவேற்பு மின்னஞ்சல் பயனருக்கு அனுப்பப்பட்டுவிட்டது. அவர் உங்கள் தளத்தில் இணைக்கப்பட முதல் ஒரு உறுதிப்படுத்தும் தொடுப்பினை சொடுக்க வேண்டும்.

en: It is up to search engines to honor this request.
ta: உங்கள் வேண்டுகைக்கு மரியாதை தருவது தேடுபொறியினைப் பொறுத்தது.

en: It looks like you're using an insecure version of <a href='%s'>%s</a>. Using an outdated browser makes your computer unsafe. For the best WordPress experience, please update your browser.
ta: நீங்கள் காலாவதியாகிய <a href='%s'>%s</a> பதிப்பொன்றினை பயன்படுத்துவதாக தெரிகின்றது. இவ்வாறான இணைய உலாவியை பயன்படுத்துவது உங்கள் கணினியை பாதுகாப்பற்றதாக ஆக்கும். சிறப்பான வேர்ட்பிரஸ் அனுபவத்திற்கு உங்கள் இணைய உலாவியை மேம்படுத்துங்கள்.

en: It looks like you're using an old version of <a href='%s'>%s</a>. For the best WordPress experience, please update your browser.
ta: நீங்கள் <a href='%s'>%s</a> இன் பழைய பதிப்பொன்றை பயன்படுத்துவதாக தெரிகின்றது. சிறப்பானதொரு வேரட்பிரஸ் அனுபவத்திற்கு உங்கள் இணைய உலாவியினை மேம்படுத்துங்கள்.

en: Item added.
ta: உருப்படி சேர்க்கப்பட்டுவிட்டது

en: Item deleted.
ta: உருப்படி நீக்கப்பட்டுவிட்டது

en: Item not added.
ta: உருப்படி சேர்க்கப்படவில்லை

en: Item not updated.
ta: உருப்படி இற்றைப்படுத்தப்படவில்லை.

en: Item updated.
ta: உருப்படி இற்றைப்படுத்தப்பட்டது.

en: Items deleted.
ta: உருப்படிகள் நீக்கப்பட்டு விட்டன

en: Just another %s site
ta: இன்னுமொரு %s தளம்

en: Just another WordPress site
ta: இன்னுமொரு வேர்ட்பிரஸ் தளம்

en: Keep this link private
ta: இத்தொடுப்பை தனிப்பட்டதாக்கு

en: Keeping your site up to date is important for your site&#8217;s security, and makes the internet a safer place for you and your readers.
ta: உங்கள் தளத்தை மேம்படுத்தப்பட்ட நிலையில் வைத்திருத்தல் தளத்தின் பாதுகாப்புக்கு முக்கியமானதென்பதுடன், அது உங்களுக்கும் உங்கள் வாசகர்களுக்கும் இணையத்தினை பாதுகாப்பானதாக உருவாக்குகின்றது.

en: Keeping your site updated is important for security. It also makes the internet a safer place for you and your readers.
ta: உங்கள் தளத்தை மிகப்பிந்திய மேம்படுத்தலில் வைத்திருத்தல் தளத்தின் பாதுகாப்புக்கு மிகவும் முக்கியமானது.  அத்தோடு அது உங்களுக்கும் உங்கள் வாசகர்களுக்கும் இணையத்தை ஒரு பாதுகாப்பான இடமாக மாற்றும்.

en: Key
ta: சாவி

en: Keyboard Shortcuts
ta: விசைப்பலகை சுருக்கவிசைகள்

en: Keyword
ta: குறிச்சொல்

en: Large size
ta: பெரிய அளவு

en: Last Modified
ta: கடைசியாக மேம்படுத்தப்பட்டது

en: Last Name
ta: பெயர்

en: Last Updated
ta: கடைசியாக மேம்படுத்தப்பட்டது

en: Last Updated:
ta: கடைசியாக மேம்படுத்தப்பட்டது:

en: Last checked on %1$s at %2$s.
ta: கடைசியாக %1$s அன்று %2$s க்கு பரிசோதிக்கப்பட்டது.

en: Last edited by %1$s on %2$s at %3$s
ta: கடைசியாக %1$s ஆல் %2$s அன்று %3$sக்கு தொகுக்கப்பட்டது.

en: Last edited on %1$s at %2$s
ta: கடைசியாக %1$s அன்று %2$sக்கு தொகுக்கப்பட்டது

en: Latest
ta: பிந்தியது

en: Latest Version Installed
ta: மிகப்பிந்திய பதிப்பு நிறுவப்பட்டுள்ளது.

en: Layout
ta: வடிவமைப்பு

en: Lead Developer
ta: பிரதான மேம்படுத்துனர்

en: Learn more about getting started
ta: தொடங்குவது தொடர்பாய் மேலும் அறிய

en: Left Sidebar
ta: இடது பக்கப்பட்டை

en: Library
ta: நூலகம்

en: Link Image To:
ta: படத்துக்கு தொடுப்பு:

en: Link Relationship (XFN)
ta: தொடுப்பு உறவு (XFN)

en: Link Target
ta: தொடுப்பு அடைவு

en: Link Text
ta: தொடுப்பு உரை

en: Link added.
ta: தொடுப்பு சேர்க்கப்பட்டுவிட்டது.

en: Link not found.
ta: தொடுப்பு காணப்படவில்லை

en: Link text, e.g. &#8220;Ransom Demands (PDF)&#8221;
ta: தொடுப்புக்கான உரை, உ+ம். &#8220;ஈழத்து இலக்கிய வழி (PDF)&#8221;

en: Link thumbnails to:
ta: சிறுபடத்துக்குரிய தொடுப்பு

en: Link to image
ta: படத்திற்கு தொடுப்புக்கொடு

en: Links Template
ta: தொடுப்புக்கள் வார்ப்புரு

en: Links may be separated into Link Categories; these are different than the categories used on your posts.
ta: தொடுப்புகள், தொடுப்புப் பிரிவுகளுள் வேறுபடுத்தப்படும்; அவை உங்கள் பதிவுகளில் பயன்படும் பிரிவுகளிம் வேறானவை.

en: List View
ta: பட்டியல் காட்சி

en: Live Preview
ta: நிகழ்நேர முன்னோட்டம்

en: Loading&#8230;
ta: ஏற்றப்படுகின்றது&#8230;

en: Loading&hellip;
ta: ஏற்றப்படுகின்றது&hellip;

en: Local time is <code>%1$s</code>
ta: உள்ளூர் நேரம் <code>%1$s</code>

en: Location of the uploaded file.
ta: தரவேற்றப்பட்ட கோப்பின் இடம்

en: Login Name
ta: உள்நுழையும் பெயர்

en: Mail Server
ta: மின்னஞ்சல் வழங்கி

en: Main Index Template
ta: பிரதான வார்ப்புரு

en: Main Page (no parent)
ta: பிரதான பக்கம்

en: Main content
ta: பிரதான உள்ளடக்கம்

en: Maintenance Release | Maintenance Releases
ta[0]: பராமரிப்பு வெளியீடு
ta[1]: பராமரிப்பு வெளியீடுகள்

en: Maintenance and Security Release | Maintenance and Security Releases
ta[0]: பராமரிப்பு மற்றும் பாதுகாப்பு வெளியீடு
ta[1]: பராமரிப்பு மற்றும் பாதுகாப்பு வெளியீடுகள்

en: Make this post sticky
ta: இப்பதிவை ஒட்டப்பட்டதாக்குங்கள்

en: Manage <a href="%1$s">widgets</a> or <a href="%2$s">menus</a>
ta: <a href="%1$s">நிரற்பலகைகளை</a> அல்லது <a href="%2$s">பட்டியல்களை</a> நிருவகியுங்கள்

en: Manage Themes
ta: வார்ப்புருக்களை நிருவகி

en: Manage Uploads
ta: தரவேற்றங்களை நிருவகி

en: Managing Pages
ta: பக்கங்களை நிருவகித்தல்

en: Managing pages is very similar to managing posts, and the screens can be customized in the same way.
ta: இடுகைகளை நிருவகிப்பது போன்றதே பக்கங்களை நிருவகிப்பதும். நிருவகிக்கும் திரைகளும் அதே போல தனிப்பயனாக்கப்பட முடியும்.

en: Many people choose to use &#8220;pretty permalinks,&#8221; URLs that contain useful information such as the post title rather than generic post ID numbers. You can choose from any of the permalink formats under Common Settings, or can craft your own if you select Custom Structure.
ta: அனேகமானவர்கள் &#8220;அழகிய நிரந்தரமுகவரியை&#8221; பயன்படுத்த விரும்புவர். இவை பொதுவான இடுகை ID எண்களை அல்லாது, இடுகை தலைப்பு போன்ற பயனுள்ள விடயங்களை கொண்டிருக்கும். நீங்கள் கீழேயுள்ள பொதுவான அமைப்புக்களில் இருந்து ஒன்றை தேர்வு செய்யலாம், அல்லது உங்களுக்கென்று ஒன்றை உருவாக்கி கொள்ளலாம்.

en: Many people take advantage of keyboard shortcuts to moderate their comments more quickly. Use the link to the side to learn more.
ta: மறுமொழிகளை விரைவாக மட்டறுப்பதற்காக விசைப்பலகையின் குறுக்குவழிகளைப் பயன்படுத்தி, பலரும் நன்மையடைகின்றனர். பக்கமாகக் காணப்படும் இணைப்பை பயன்படுத்தி அதுபற்றி அறியுங்கள்.

en: Mark this comment as spam
ta: இந்த பின்னூட்டத்தை எரிதமென குறி

en: Mature
ta: முதிர்ச்சி

en: Max Height
ta: அதிகூடிய உயரம்

en: Max Width
ta: ஆகக்கூடிய அகலம்

en: Maximum Rating
ta: அதிகூடிய மதிப்பீடு

en: Maximum size: %s
ta: ஆகக்கூடிய அளவு: %s

en: Media
ta: பல்லூடகம்

en: Media Settings
ta: பல்லூடக அமைப்புக்கள்

en: Media attachment moved to the trash. | %d media attachments moved to the trash.
ta[0]: பல்லூடக இணைப்பு குப்பையாக்கப்பட்டு விட்டது
ta[1]: %d பல்லூடக இணைப்புக்கள் குப்பையாக்கப்பட்டு விட்டன.

en: Media attachment permanently deleted. | %d media attachments permanently deleted.
ta[0]: பல்லூடக இணைப்பு நிரந்தரமாக நீக்கப்பட்டுவிட்டது.
ta[1]: %d பல்லூடக இணைப்புக்கள் நிரந்தரமாக நீக்கப்பட்டுவிட்டன.

en: Media attachment restored from the trash. | %d media attachments restored from the trash.
ta[0]: பல்லூடக இணைப்பு குப்பையிலுருந்து மீளெடுக்கப்பட்டது.
ta[1]: %d பல்லூடக இணைப்புக்கள் குப்பையிருந்து மீளெடுக்கப்பட்டன.

en: Media attachment updated.
ta: பல்லூடக இணைப்பு இற்றைப்படுத்தப்பட்டது.

en: Media moved to the trash.
ta: பல்லூடகம் குப்பையாக்கப்பட்டது.

en: Media permanently deleted.
ta: பல்லூடகம் நிரந்தரமாக நீக்கப்பட்டுவிட்டது

en: Media restored from the trash.
ta: பல்லூடகம் குப்பையிலிருந்து மீளெடுக்கப்பட்டது.

en: Medium size
ta: நடுத்தர அளவு

en: Membership
ta: அங்கத்துவம்

en: Menu 1
ta: பட்டியல் 1

en: Menu Item
ta: பட்டியல் விடயம்

en: Menu Management
ta: பட்டியல் நிருவகிப்பு

en: Menu Name
ta: பட்டியல் பெயர்

en: Menu Settings
ta: பட்டியல் அமைப்புக்கள்

en: Menu Structure
ta: பட்டியல் கட்டமைப்பு

en: Menu locations updated.
ta: பட்டியல் இடஅமைவு மேம்படுத்தப்பட்டது.

en: Menu order
ta: பட்டியல் ஒழுங்கு

en: Microformats
ta: நுண்வகைகள்

en: Mime-type:
ta: MIME-வகை

en: Missed schedule
ta: தவறவிடப்பட்ட அட்டவணை

en: Missing Widgets
ta: நிரற்பலகைகளை காணவில்லை

en: Missing a temporary folder.
ta: ஒரு தற்காலிக கோப்புறையை காணவில்லை.

en: Moderate Comment
ta: பின்னூட்டத்தை மட்டறு

en: Moderating Comments
ta: பின்னூட்டங்கள் மட்டறுக்கப்படுகின்றன

en: Modern aesthetic
ta: எழில்மிகு நவீனம்

en: Month and name
ta: மாதமும் பெயரும்

en: More
ta: மேலும்

en: More Actions
ta: மேலதிக செயற்பாடுகள்

en: More information about %s
ta: %s பற்றி மேலதிக தகவல்கள்

en: Most Recent
ta: மிக அண்மையானவை

en: Most Used
ta: அதிகம் பயன்பட்டவை

en: Most themes display the site title at the top of every page, in the title bar of the browser, and as the identifying name for syndicated feeds. The tagline is also displayed by many themes.
ta: அனேகமான வார்ப்புருக்கள் தளத்தின் தலைப்பை ஒவ்வொரு பக்கத்தின் உச்சியிலும், இணைய உலாவியலும் செய்தியோடையின் பெயராகவும் காட்டும்.  tagline இனை கூட அனேக வார்ப்புருக்கள் வௌிக்காட்டும்.

en: Move
ta: நகர்த்து

en: Move down
ta: கீழே நகர்த்து

en: Move down one
ta: ஒருபடி கீழ்நகர்த்து

en: Move this comment to the trash
ta: இந்த பின்னூட்டத்தை குப்பைத்தொட்டிக்கு நகர்த்து

en: Move this item to the Trash
ta: இதனை குப்பைத்தொட்டிக்கு நகர்த்து

en: Move to Trash
ta: குப்பையாக்கு

en: Move to the top
ta: உச்சிக்கு நகர்த்து

en: Move under %s
ta:  %sற்கு கீழ் நகர்த்து

en: Move up
ta: மேலே நகர்த்து

en: Move up one
ta: ஒருபடி மேல்நகர்த்து

en: Mr WordPress
ta: திரு வேர்ட்பிரஸ்

en: Must-Use <span class="count">(%s)</span> | Must-Use <span class="count">(%s)</span>
ta[0]: கட்டாயம் பயன்படுத்த வேண்டியது <span class="count">(%s)</span>
ta[1]: கட்டாயம் பயன்படுத்த வேண்டியவை <span class="count">(%s)</span>

en: My Site
ta: எனது இணையத்தளம்

en: Name:
ta: பெயர்

en: Need help? Use the Help tab in the upper right of your screen.
ta: உதவி தேவையா? வலது மேல் மூலையில் இருக்கும் உதவி இனை பயன்படுத்தவும்.

en: Network Activate
ta: வலையமைப்பை நிகழ்நிலைப்படுத்து

en: Network Admin is now located in the My Sites menu.
ta: எனது தளங்கள் என்கின்ற பட்டியலில் இப்போது வலையமைப்பு நிருவாகம் உள்ளது.

en: Network Deactivate
ta: வலையமைப்பு செயல்நிறுத்தம்

en: Network Setup
ta: வலையமைப்பு உருவாக்கம்

en: Never
ta: ஒருபோதுமில்லை

en: New Feature: Choose Image from Library
ta: புதிய வசதி: நூலகத்திலிருந்து படமொன்றை தேர்வு செய்யுங்கள்

en: New Feature: Customizer
ta: புதிய வசதி: தனிப்பயனாக்குவான்

en: New Feature: Saving Widgets
ta: புதிய வசதி: நிரற்பலகைகளை சேமித்தல்

en: New Feature: Toolbar
ta: புதிய வசதி: கருவிப்பட்டை

en: New Media Manager
ta: புதிய ஊடக முகாமை

en: New Password
ta: புதிய கடவுச்சொல்

en: New User Default Role
ta: புதிய பயனர் வகிபங்கு

en: New WordPress Site
ta: புதிய வேர்ட்பிரஸ் தளம்

en: New category name
ta: புதிய பிரிவின் பெயர்

en: New theme activated. <a href="%s">Visit site</a>
ta: புதிய வார்ப்புரு செயற்படுத்தப்பட்டு விட்டது. <a href="%s">தளத்திற்கு செல்ல</a>

en: New user created.
ta: பதிய பயனர் உருவாக்கப்பட்டுவிட்டார்.

en: New user created. <a href="%s">Edit user</a>
ta: புதிய பயனர் உருவாக்கப்பட்டார். <a href="%s">பயனரை தொகுங்கள்</a>

en: New users will receive an email letting them know they&#8217;ve been added as a user for your site. By default, this email will also contain their password. Uncheck the box if you don&#8217;t want the password to be included in the welcome email.
ta: புதிய பயனாளர்கள், உங்கள் தளத்தில் அவர்கள் இணைக்கப்பட்டது தொடர்பாய் ஒரு மின்னஞ்சல் மூலம் தெரியப்படுத்தப்படுவார்கள். சாதாரணமாக இம்மின்னஞ்சல் அவர்களின் கடவுச்சொல்லை கொண்டிருக்கும். அம்மின்னஞ்சலில் கடவுச்சொல் உள்ளடக்கப்பட வேண்டாம் என நீங்கள் எண்ணினால் இப்பெட்டியை தேர்வுசெய்யாது விடுங்கள்.

en: New users will receive an email letting them know they&#8217;ve been added as a user for your site. This email will also contain their password. Check the box if you don&#8217;t want the user to receive a welcome email.
ta: புதிய பயனர்கள், அவர்கள் உங்கள் தளத்தில் பயனர்களாக இணைக்கப்பட்டதனை தெரிவித்து மின்னஞ்சலொன்றினை பெறுவார்கள். அம்மின்னஞ்சல் அவர்களது கடவுச்சொல்லையும் கொண்டிருக்கும். நீங்கள் ஒரு வரவேற்பு மின்னஞ்சலினை அனுப்ப விரும்பாவிட்டால், இப்பெட்டியை தேர்வு செய்யுங்கள்.

en: Newer Version (%s) Installed
ta: புதிய பதிப்பு நிறுவப்பட்டு (%s) விட்டது.

en: Next Steps
ta: அடுத்த படிநிலைகள்

en: Nickname
ta: பட்டப்பெயர்

en: No Update Required
ta: மேம்படுத்தல் தேவையில்லை

en: No activity yet!
ta: இன்னமும் ஒரு செயற்பாடும் இல்லை!

en: No comments awaiting moderation.
ta: பின்னூட்டங்கள் எதுவும் மட்டறுத்தலுக்காய் காத்திருக்கவில்லை.

en: No comments found.
ta: பின்னூட்டங்கள் எதுவும் காணப்படவில்லை

en: No file was uploaded.
ta: கோப்பெதுவும் தரவேற்றப்படவில்லை

en: No further action is needed on your part.
ta: உங்கள் தரப்பிலிருந்து மேலதிகமாக எந்தவித செயற்பாடும் தேவையில்லை.

en: No items.
ta: ஏதுமில்லை.

en: No links found.
ta: தொடுப்புக்கள் ஏதும் காணப்படவில்லை.

en: No matching users were found!
ta: ஒத்த பயனர்கள் எவரும் காணப்படவில்லை!

en: No matching users were found.
ta: பொருத்தமான பயனர்கள் காணப்படவில்லை

en: No media attachments found.
ta: பல்லூடக இணைப்பேதும் காணப்படவில்லை.

en: No out of date plugins were selected.
ta: காலாவதியான நீட்சிகளேதும் தேர்வு செய்யப்படவில்லை.

en: No plugins found.
ta: நீட்சிகளேதும் காணப்படவில்லை

en: No plugins match your request.
ta: ஒரு நீட்சியும் உங்கள் தேடலுக்கு கிடைக்கவில்லை

en: No sites found.
ta: தளமேதும் காணப்படவில்லை.

en: No such file exists! Double check the name and try again.
ta: குறிப்பிட்டதுபோன்ற கோப்பெதுவும் இல்லை. பரிசோதித்து மீள முயற்சிக்கவும்.

en: No thanks, do not remind me again
ta: நன்றி, ஆனால் எனக்கு மீளவும் நினைவுறுத்த வேண்டாம்.

en: No themes found.
ta: வார்ப்புருக்கள் ஏதும் காணப்படவில்லை.

en: No themes match your request.
ta: உங்கள் தேடலுக்க பொருத்தமான வார்ப்புருக்கள் காணப்படவில்லை

en: No users found.
ta: பயணர் எவரும் காணப்படவில்லை.

en: No valid plugins were found.
ta: சரியான நீட்சிகள் ஏதும் காணப்படவில்லை

en: No, Return me to the plugin list
ta: இல்லை, நீட்சிகள் பக்கத்திற்கு திரும்பிச் செல்

en: Not Sticky
ta: ஒட்டப்படாதது

en: Not enough space to upload. %1$s KB needed.
ta: தரவேற்ற போதுமான இடஅளவில்லை. %1$s KB தேவையாயுள்ளது.

en: Notes
ta: குறிப்புக்கள்

en: Nothing to save, the image has not changed.
ta: சேமிப்பதற்கு எதுவுமில்லை. படம் மாற்றமடையவில்லை.

en: Notice:
ta: அறிவித்தல்:

en: Number of Columns:
ta: நிரல்களின் எண்ணிக்கை:

en: Numeric
ta: எண்களாலானது

en: On this screen, you can update to the latest version of WordPress, as well as update your themes and plugins from the WordPress.org repositories.
ta: இந்த திரையில், நீங்கள் வேர்ட்பிரஸை பிந்திய பதிப்பிற்கு மேம்படுத்திக் கொள்ள முடியும். அத்துடன் உங்கள் வார்ப்புருக்களையும், நீட்சிகளையும் கூட மேம்படுத்திக் கொள்ளலாம்.

en: Once you&#8217;ve saved the download file, you can use the Import function in another WordPress installation to import the content from this site.
ta: நீங்கள் தரவிறக்கப்படும் கோப்பினை சேமித்துக்கொண்டு, இன்னுமொரு வேர்ட்பிரஸ் நிறுவலில் உள்ள இறக்குமதி செயற்பாட்டை பயன்படுத்தி இந்த உள்ளடக்கங்களை அங்கு கொண்டு செல்ல முடியும்.

en: One Column
ta: ஒரு நிரல்

en: One of the plugins is invalid.
ta: நீட்சிகளில் ஒன்று பிழையானது.

en: Only showing first 5 users.
ta: முதல் 5 பயனர்களை மட்டும் காட்டுகிறது

en: Only the current theme is available to you. Contact the %s administrator for information about accessing additional themes.
ta: தற்போதைய வார்ப்புரு மட்டுமே உங்களுக்கு கிடைக்க கூடியதாயுள்ளது. மேலதிக வார்ப்புருவை அணுகுவது தொடர்பாக %s நிருவாகியை தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Oops, no comment with this ID.
ta: இந்த அடையாளத்துடன் பின்னூட்டமெதுவு மில்லை

en: Oops, no such file exists! Double check the name and try again, merci.
ta: நீங்கள் குறிப்பிட்டது போன்றதொரு கோப்பு காண்ப்படவில்லை! சரிபார்த்து மீள முயற்சிக்கவும்.

en: Oops, you don&#8217;t have access to add new drafts.
ta: அடடா, புதிய வரைவுகளை சேர்ப்பதற்கு உங்களுக்கு அனுமதி இல்லையே.

en: Open this file in the Plugin Editor
ta: இக்கோப்பை நீட்சி தொகுப்பானில் திற

en: Open this theme in the Theme Editor
ta: இவ் வார்ப்புருவை வார்ப்புரு தொகுப்பானில் திறவுங்கள்.

en: Optional
ta: கட்டாயமற்றது

en: Or choose an image from your media library:
ta: அல்லது உங்கள் பல்லுடக நூலகத்திலிருந்து படமொன்றை தேர்ந்தெடுங்கள்:

en: Order
ta: ஒழுங்கு

en: Order images by:
ta: படத்தை இவ்வாறு ஒழுங்குபடுத்து:

en: Order:
ta: ஒழுங்கு:

en: Organize my uploads into month- and year-based folders
ta: எனது தரவேற்றங்களை மாத வருட வாரியான கோப்புக்களில் ஒழுங்குபடுத்து.

en: Original dimensions %s
ta: உண்மையான அளவு %s

en: Original: %s
ta: அசல்: %s

en: Other WordPress News
ta: ஏனைய வேர்ட்பிரஸ் தொடர்பான செய்திகள்

en: Other comment settings
ta: மற்றைய பின்னூட்ட அமைப்புக்கள்

en: Other user roles have been changed.
ta: மற்ற பயனர் வகிபங்குகள் மாற்றப்பட்டுவிட்டன.

en: Other users have been deleted.
ta: மற்ற பயனர்கள் நீக்கப்பட்டுவிட்டனர்.

en: Other users have been removed.
ta: மற்றைய பயனாளர்கள் நீக்கப்பட்டுவிட்டனர்.

en: Overview
ta: மேலோட்ட விபரம்

en: PG &#8212; Possibly offensive, usually for audiences 13 and above
ta: PG &#8212; பொதுவாக 13 வயதிற்கு மேற்பட்டோருக்கானது

en: Page Attributes
ta: பக்க பண்புகள்

en: Page Template
ta: பக்க வார்ப்புரு

en: Page draft updated. <a target="_blank" href="%s">Preview page</a>
ta: பக்க வரைவு இற்றைப்படுத்தப்பட்டுவிட்டது. <a target="_blank" href="%s">முன்னோட்டமிடுங்கள்</a>

en: Page published. <a href="%s">View page</a>
ta: பக்கம் வெளியிடப்பட்டது. <a href="%s">பாருங்கள்</a>

en: Page restored to revision from %s
ta: திருத்தம் %s இலிருந்து பக்கம் மீட்டெடுக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Page saved.
ta: பக்கம் சேமிக்கப்பட்டுவிட்டது

en: Page scheduled for: <strong>%1$s</strong>. <a target="_blank" href="%2$s">Preview page</a>
ta: பக்கம் திட்டமிடப்பட்டுள்ளது: <strong>%1$s</strong>. <a target="_blank" href="%2$s">முன்னோட்டமிடுங்கள்</a>

en: Page submitted. <a target="_blank" href="%s">Preview page</a>
ta: பக்கம் அனுப்பப்பட்டுவிட்டது. <a target="_blank" href="%s">முன்னோட்டமிடுங்கள்</a>

en: Page updated.
ta: பக்கம் மேம்படுத்தப்பட்டுவிட்டது

en: Page updated. <a href="%s">View page</a>
ta: பக்கம் மேம்படுத்தப்பட்டது. <a href="%s">பாருங்கள்</a>

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Password protected
ta: கடவுச்சொல்லால் பாதுகாக்கப்பட்டது

en: Password, twice
ta: கடவுச்சொல், இருமுறை

en: Pending <span class="count">(<span class="pending-count">%s</span>)</span> | Pending <span class="count">(<span class="pending-count">%s</span>)</span>
ta[0]: காத்திருப்பது <span class="count">(<span class="pending-count">%s</span>)</span>
ta[1]: காத்திருப்பவை <span class="count">(<span class="pending-count">%s</span>)</span>

en: Permalink Settings
ta: நிரந்தரமுகவரி அமைப்புக்கள்

en: Permalink structure updated.
ta: நிரந்தரமுகவரி அமைப்பு மேம்படுத்தப்பட்டது

en: Permalink structure updated. Remove write access on web.config file now!
ta: நிரந்தரமுகவரி அமைப்பு மேம்படுத்தப்பட்டுவிட்டது. web.config கோப்புக்கான எழுதும் அனுமதியை இப்போது  நீக்கிவிடுங்கள்!

en: Permalink:
ta: நிரந்தர தொடுப்பு:

en: Permalinks
ta: நிரந்தரமுகவரி

en: Permanently Delete Comment
ta: பின்னூட்டத்தை முற்றாக நீக்குங்கள்

en: Personal Options
ta: தனிப்பட்ட தெரிவுகள்

en: Photoblogging
ta: புகைப்படபதிவு

en: Pick a color
ta: நிறம் ஒன்றை தேர்வு செய்யவும்

en: Please check out your site now. It's possible that everything is working. If it says you need to update, you should do so:
ta: தயவுசெய்து உங்கள் தளத்தை இப்போது சரிபார்த்துக் கொள்ளுங்கள். எல்லாம் சரியாக வேலை செய்து கொண்டிருக்கக்கூடும். நீங்கள் மேம்படுத்த வேண்டும் என சொல்லப்பட்டால், நீங்கள் அவ்வாறு செய்தல் வேண்டும்.

en: Please enter a valid menu name.
ta: ஏற்றுக்கொள்ளக்கூடிய பட்டியல் பெயரொன்றை உள்ளிடுங்கள்.

en: Please enter your FTP credentials to proceed.
ta: தொடர்வதற்கு தயவுசெய்து உங்கள் FTP தொடர்பான தகவல்களை உள்ளிடுங்கள்.

en: Please enter your FTP or SSH credentials to proceed.
ta: தொடர்வதற்கு தயவுசெய்து உங்கள் FTP அல்லது SSH  தொடர்பான தகவல்களை உள்ளிடுங்கள்.

en: Please provide a custom field name.
ta: தயவுசெய்து custom field பெயர் ஒன்றை தாருங்கள்.

en: Please provide a custom field value.
ta: தயவுசெய்து custom field க்கு பெறுமதி ஒன்றை தாருங்கள்.

en: Please provide a valid username.
ta: தயவுசெய்து சரியான ஒரு பயனர் பெயரை தாருங்கள்.

en: Please provide the following information. Don&#8217;t worry, you can always change these settings later.
ta: தயவுசெய்து கீழவரும் பின்வரும் தாருங்கள். இந்த அமைப்புக்களை நீங்கள் பின்னரும் மாற்றிக்கொள்ள முடியும்.

en: Please select a file
ta: தயவுசெய்து ஒரு கோப்பை தேர்வுசெய்யுங்கள்

en: Please select an option.
ta: தயவுசெய்து ஒரு விருப்பத்தை தேர்ந்தெடுங்கள்.

en: Please select one or more plugins to update.
ta: ஒன்று அல்லது ஒன்றிற்கு மேற்பட்ட நீட்சிகளை இற்றைப்படுத்துவதற்காக தெரிவு செய்யவும்.

en: Please select one or more themes to update.
ta: தயவுசெய்து ஒன்று அல்லது ஒன்றிற்கு மேற்பட்ட வார்ப்புருக்களை தேர்வுசெய்யுங்கள்.

en: Please update your site at %1$s to WordPress %2$s.
ta: %1$s இலிருக்கும் உங்கள் தளத்தினை வேர்ட்பிரஸ் %2$s இற்கு தரவேற்றிக் கொள்ளுங்கள்.

en: Plugin <strong>activated</strong>.
ta: நீட்சி <strong>நிகழ்நிலைப்படுத்தப்பட்டுவிட்டது</strong>.

en: Plugin <strong>deactivated</strong>.
ta: நீட்சி <strong>நிறுத்தப்பட்டது</strong>.

en: Plugin Files
ta: நீட்சி கோப்புகள்

en: Plugin Homepage &#187;
ta: நீட்சியின் இணையம் &#187;

en: Plugin Install
ta: நீட்சியை நிறுவுங்கள்

[ctx: Plugin Installer]
en: Favorites
ta: விருப்பமானவை

[ctx: Plugin Installer]
en: Featured
ta: சிறப்பானவை

[ctx: Plugin Installer]
en: Newest
ta: புதியவை

[ctx: Plugin Installer]
en: Popular
ta: பிரபலமானவை

[ctx: Plugin Installer]
en: Tag
ta: குறிச்சொல்

en: Plugin Reactivation
ta: நீட்சி நிகழ்நிலைப்படுத்தப்படுகின்றது

en: Plugin could not be activated because it triggered a <strong>fatal error</strong>.
ta: நீட்சி ஒரு <strong>அபாயகரமான பிழையை</strong> ஏற்படுத்துவதால் அதனை செயற்படுத்த முடியவில்லை.

en: Plugin could not be deleted due to an error: %s
ta: தவறொன்றின் காரணமாக இந்நீட்சியை நீக்க முடியவில்லை : %s

en: Plugin failed to reactivate due to a fatal error.
ta: ஒரு அபாயகரமான பிழை காரணமாக நீட்சியை மீள ஆரம்பிக்க முடியவில்லை.

en: Plugin file does not exist.
ta: நீட்சியின் கோப்புகள் காணப்படவில்லை.

en: Plugin install failed.
ta: நீட்சியை நிறுவுவது தோல்வியடைந்து விட்டது

en: Plugin installed successfully.
ta: நீட்சி வெற்றிகரமாக நிறுவப்பட்டு விட்டது

[ctx: Plugin installer section title]
en: Changelog
ta: மாற்றங்கள்

[ctx: Plugin installer section title]
en: Description
ta: விபரம்

[ctx: Plugin installer section title]
en: Installation
ta: நிறுவுதல்

[ctx: Plugin installer section title]
en: Other Notes
ta: ஏனைய குறிப்புகள்

[ctx: Plugin installer section title]
en: Screenshots
ta: திரைவெட்டுக்கள்

en: Plugin reactivated successfully.
ta: நீட்சி வெற்றிகரமாக மீள நிகழ்நிலைப்படுத்தப்பட்டது.

en: Plugin update failed.
ta: நீட்சியை மேம்படுத்த முடியவில்லை

en: Plugin updated successfully.
ta: நீட்சி வெற்றிகரமாக மேம்படுத்தப்பட்டு விட்டது.

en: Plugin zip file
ta: நீட்சி ஸிப் கோப்பு

en: Plugins %s
ta: நீட்சிகள் %s

en: Plugins extend and expand the functionality of WordPress. Once a plugin is installed, you may activate it or deactivate it here.
ta: நீட்சிகள் வேர்ட்பிரஸின் செயற்பாடுகளை மேம்படுத்தி விரிவாக்குகின்றன. ஒரு நீட்சி நிறுவப்பட்டபின்னர், நீங்கள் அதனை செயற்படுத்தவோ நிறுத்தவோ முடியும்.

en: Plugins extend and expand the functionality of WordPress. You may automatically install plugins from the <a href="%1$s">WordPress Plugin Directory</a> or upload a plugin in .zip format via <a href="%2$s">this page</a>.
ta: நீட்சிகள் வேர்ட்பிரஸின் செயற்பாட்டை விரிவுபடுத்தி மேம்படுத்துகின்றது. நீங்கள் <a href="%1$s">வேர்ட்பிரஸ் நீட்சிகள் தளத்திலிருந்து</a> நீட்சிகளை நேரடியாக நிறுவிக்கொள்ளலாம், அல்லது <a href="%2$s">இந்த பக்கத்தினூடாக</a> நீட்சியொன்றை zip கோப்பாக தரவேற்றி நிறுவிக்கொள்ளலாம்.

en: Popular Plugin
ta: பிரபல நீட்சி

en: Popular tags
ta: பிரபல குறிச்சொற்கள்

en: Position
ta: நிலை

en: Post Format:
ta: பதிவு வகை:

en: Post Formats
ta: பதிவு வகைகள்

en: Post Via Email
ta: மின்னஞ்சலூடகா பதிவிடல்

en: Post draft updated. <a target="_blank" href="%s">Preview post</a>
ta: பதிவு வரைவு மேம்படுத்தப்பட்டது. <a target="_blank" href="%s">முன்னோட்டமிடுங்கள்</a>

en: Post name
ta: பதிவின் பெயர்

en: Post published. <a href="%s">View post</a>
ta: பதிவு வௌியிடப்பட்டுவிட்டது. <a href="%s">பதிவை பாருங்கள்</a>

en: Post restored successfully.
ta: இடுகை வெற்றிகரமாக மீட்டெடுக்கப்பட்டது.

en: Post restored to revision from %s
ta: திருத்தம் %s இலிருந்து இடுகை மீட்டெடுக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Post saved.
ta: பதிவு சேமிக்கப்பட்டு விட்டது

en: Post scheduled for: <strong>%1$s</strong>. <a target="_blank" href="%2$s">Preview post</a>
ta: பதிவு திட்டமிடப்பட்டுள்ளது: <strong>%1$s</strong>. <a target="_blank" href="%2$s">முன்னோட்டமிடுங்கள்</a>

en: Post submitted. <a target="_blank" href="%s">Preview post</a>
ta: பதிவு சமர்ப்பிக்கப்பட்டு விட்டது. <a target="_blank" href="%s">முன்னோட்டம் பாருங்கள்</a>

en: Post updated.
ta: பதிவு மேம்படுத்தப்பட்டுவிட்டது.

en: Post updated. <a href="%s">View post</a>
ta: பதிவு மேம்படுத்தப்பட்டுவிட்டது. <a href="%s">பதிவை பாருங்கள்</a>

en: Post via e-mail
ta: மின்னஞ்சலூடாய் பதியவும்

en: Posts
ta: பதிவுகள்

en: Posts page: %s
ta: பதிவுகள் பக்கம்: %s

en: Preparing to install <strong>%1$s %2$s</strong>&#8230;
ta: <strong>%1$s %2$s</strong> இனை நிறுவ தயாராகின்றது &#8230;

en: Preparing to install the latest version&#8230;
ta: பிந்திய பதிப்பை நிறுவுவதற்கு தயாராகின்றது&#8230;

en: Press This
ta: இதனை அழுத்துங்கள்

en: Preview %s
ta: %s இனை முன்னோட்டமிடு

en: Preview &#8220;%s&#8221;
ta: &#8220;%s&#8221; இனை முன்னோட்டமிடு

en: Preview Changes
ta: மாற்றங்களை முன்னோட்டமிடு

en: Preview not available. Please save as a draft first.
ta: முன்னோட்டம் பார்கக முடியாது. தயவுசெய்து வரைவாக முதலில் சேமிக்கவும்.

en: Previewing and Customizing
ta: முன்னோட்டமிடலும் தனிப்பயனாக்கலும்

en: Previewing and Installing
ta: முன்னோட்டமிட்டு நிறுவப்படுகின்றது.

en: Previously edited copies of the image will not be deleted.
ta: முன்னர் தொகுக்கப்பட்ட படங்களின் பிரதிகள் நீக்கப்பட மாட்டாது.

en: Primary Site
ta: பிரதான தளம்

en: Privacy
ta: அந்தரங்கம்

en: Private Key:
ta: தனிப்பட்ட சாவி:

en: Proceed
ta: தொடர்க

en: Profile
ta: பயனர் கணக்கு

en: Profile updated.
ta: சுயவிபரம் மேம்படுத்தப்பட்டது.

en: Project Leaders
ta: நிகழ்ச்சித்திட்ட தலைவர்கள்

en: Public Key:
ta: பொதுவான சாவி:

en: Public and Private keys incorrect for %s
ta: %s ற்கு பொதுவான மற்றும் பிரத்தியேக சாவிகள் பிழையாக உள்ளன.

en: Publish <b>immediately</b>
ta: <b>உடனடியாக</b> பதிப்பி

en: Publish Settings
ta: பிரசுரித்தல் அமைப்புக்கள்

en: Publish on: <b>%1$s</b>
ta: <b>%1$s</b> அன்று பதிப்பி

en: Published on: <b>%1$s</b>
ta: <b>%1$s</b> அன்று பதிப்பிக்கப்பட்டது

en: Publishing Soon
ta: விரைவில் வெளியிடப்படுவது

en: Quick Draft
ta: விரைவு வரைவு

en: Quick Edit
ta: விரைவு திருத்தம்

en: Quick&nbsp;Edit
ta: விரைவு&nbsp;திருத்தம்

en: R &#8212; Intended for adult audiences above 17
ta: R &#8212; 17 வயதிற்கு மேற்பட்டோருக்கானது

en: RSS Address
ta: RSS முகவரி

en: RTL Language Support
ta: வலமிருந்து இட மொழி ஆதரவு

en: Random
ta: எழுந்தமானமான

en: Rating
ta: மதிப்பீடு

en: Re-install Now
ta: மீள நிறுவுங்கள்

en: Reading
ta: வாசிப்பு

en: Reading Settings
ta: வாசிப்பு அமைப்புக்கள்

en: Recent Rockstars
ta: அண்மைய ரொக்ஸ்ரார்கள்

en: Recently Active <span class="count">(%s)</span> | Recently Active <span class="count">(%s)</span>
ta[0]: அண்மையில் செயலிலிருந்தது <span class="count">(%s)</span>
ta[1]: அண்மையில் செயலிலிருந்தவை <span class="count">(%s)</span>

en: Recently Published
ta: அண்மையில் வெளியிடப்பட்டது

en: Refined contrast
ta: செம்மையாக்கப்பட்ட நிற பேதங்கள்

en: Refined theme management
ta: செம்மையாக்கப்பட்ட வார்ப்புரு நிருவகிப்பு

en: Relationship
ta: உறவுமுறை

en: Released: %d.
ta: வெளியிடப்பட்டது: %d.

en: Remember to click the Add New User button at the bottom of this screen when you are finished.
ta: நீங்கள் முடித்தவுடன், இத்திரையின் கீழிருக்கும் புதிய பதிவரை இணை என்கின்ற பொத்தானை அழுத்த மறந்துவிடாதீர்கள்.

en: Remember to click the Update Profile button when you are finished.
ta: நீங்கள் முடித்தவுடன், விபரத்தை மேம்படுத்து எனும் பொத்தானை அழுத்த மறந்துவிடாதீர்கள்.

en: Remember, once deleted your site cannot be restored.
ta: நீக்கப்பட்டபின் உங்கள் தளம் மீட்டெடுக்கப்பட முடியாது என்பதை நினைவில் கொள்ளவும்.

en: Remove Background Image
ta: பின்னணிப்படத்தை நீக்கு

en: Remove Header Image
ta: தலைப்பு படத்தை நீக்கு

en: Remove Users from Site
ta: பயனாளர்களை தளத்திலிருந்து நீக்கு

en: Remove featured image
ta: சிறப்புப்படத்தை நீக்கு

en: Removing and Reusing
ta: நீக்குதலும் மீளப்பயன்படுத்தலும்

en: Removing the old version of the plugin&#8230;
ta: நீட்சியின் பழைய பதிப்பு நீக்கப்படுகின்றது&#8230;

en: Removing the old version of the theme&#8230;
ta: வார்ப்புருவின் பழைய பதிவு நீக்கப்படுகின்றது&#8230;

en: Repair Database
ta: தரவுத்தளத்தை திருத்து

en: Repair and Optimize Database
ta: தரவுத்தளத்தை திருத்தி சரியாக்கு

en: Repairs complete. Please remove the following line from wp-config.php to prevent this page from being used by unauthorized users.
ta: செப்பனிடல் பூர்த்தியானது. தயவுசெய்து கீழுள்ள வரிகளை wp-config.php கோப்பிலிருந்து நீக்கி விடுவதன் மூலம் அதிகாரமில்லா பயனர்கள் பயன்படுத்துவதை தவிர்த்து கொள்ளுங்கள்.

en: Repeat
ta: மீளவும்

en: Repeat New Password
ta: புதிய கடவுச்சொல்லை மீள உள்ளிடுங்கள்

en: Repeat Password
ta: கடவுச்சொல்லை மீள உள்ளிடுங்கள்

en: Reply to Comment
ta: பின்னூட்டதிற்கு பதிலிடவும்

en: Reply to this comment
ta: இந்த பின்னூட்டத்திற்கு மறுமொழியிடு

en: Required fields are indicated; the rest are optional. Profile information will only be displayed if your theme is set up to do so.
ta: கட்டாயமான புலங்கள் குறித்துக் காட்டப்பட்டுள்ளன; ஏனையவை கட்டாயமானதல்ல. உங்கள் வார்ப்புரு அனுமதித்தால் மட்டுமே உங்கள் சுயவிபரம் வெளிக்காட்டப்படும்.

en: Requires <code>%s</code> in <code>wp-config.php</code>.
ta: <code>wp-config.php</code> இல் <code>%s</code> தேவையாயுள்ளது.

en: Requires WordPress Version:
ta: தேவையான வேர்ட்பிரஸ் பதிப்பு:

en: Reset Image
ta: படத்தை மீளமை

en: Restore
ta: மீட்டெடு

en: Restore Original Image
ta: மூலப் படத்தை மீட்கவும்

en: Restore This Autosave
ta: இந்த தன்னியக்க சேமிப்பை மீட்டெடு

en: Restore This Revision
ta: இத்திருத்தத்தை மீட்டெடு

en: Restore image
ta: படத்தை மீளெடு

en: Restore the backup.
ta: இக் காப்பபெடுப்பை மீட்டெடு.

en: Restore this item from the Trash
ta: இதனை குப்பையிலிருந்து மீட்டெடு

en: Return to Dashboard &rarr; Updates
ta: நிருவாக முகப்பிற்கு செல்ல &rarr; இற்றைப்படுத்தல்கள்

en: Return to Plugin Installer
ta: நீட்சி நிறுவுவானுக்கு செல்

en: Return to Plugins page
ta: நீட்சிகள் பக்கத்திற்கு திரும்பு

en: Return to Theme Installer
ta: வார்ப்புரு நிறுவுவானுக்கு திரும்பு

en: Return to Themes page
ta: வார்ப்புருக்கள் பக்கத்திற்கு திரும்பு

en: Return to Updates
ta: மேம்படுத்தலுக்கு திரும்பி செல்லுங்கள்

en: Return to WordPress Updates
ta: வேர்ட்பிரஸ் இற்றைப்படுத்தலுக்கு திரும்பு

en: Revision by %s
ta: திருத்தம் செய்தது %s

en: Revisions are saved copies of your post or page, which are periodically created as you update your content. The red text on the left shows the content that was removed. The green text on the right shows the content that was added.
ta: திருத்தங்கள் உங்கள் இடுகைகள் மற்றும் பக்கங்களில் பிரதிகளாக சேமிக்கப்படும். நீங்கள் உங்கள் உள்ளடக்கங்களை உருவாக்கும்போதும் மேம்படுத்தும்போதும் இவை உருவாக்கப்படும். இடதுபுறம் உள்ள சிவப்பு உரைகள் நீக்கப்பட்டவைகளை குறிக்கும். வலதுபுறமுள்ள பச்சை உரைகள் புதிதாக சேர்க்கப்பட்டவைகளை குறிக்கும்.

en: Revisions: %s
ta: திருத்தங்கள்: %s

en: Right Now
ta: இப்பொழுது

en: Right Sidebar
ta: வலது கரைப்பட்டை

en: Role
ta: வகிபங்கு

en: Rollback Error: [%1$s] %2$s
ta: மீளத்திரும்புவதில் தவறு: [%1$s] %2$s

en: Rotate clockwise
ta: மணிக்கூட்டு பக்கமாய் சுற்றுக

en: Rotate counter-clockwise
ta: மணிக்கூட்டுக்கு எதிர்பக்கமாய் சுற்றுக

en: Run the install
ta: நிறுவலை தொடர்க

en: SSH2 hostname is required
ta: SSH2 hostname கட்டாயமானது

en: SSH2 password is required
ta: SSH2 கடவுச்சொல் கட்டாயமானது

en: SSH2 username is required
ta: SSH2 பயனர் பெயர் கட்டாயமானது

en: SUCCESS: %s
ta: வெற்றி: %s

en: SUCCESS: WordPress was successfully updated to %s
ta: வெற்றி: வேர்ட்பிரஸ் வெற்றிகரமாக %s இற்கு மேம்படுத்தப்பட்டுவிட்டது.

en: Sample Page
ta: மாதிரிப் பக்கம்

en: Save Menu
ta: பட்டியலை சேமி

en: Save Widget
ta: விஜெட்டை சேமி

en: Save all changes
ta: எல்லா மாற்றங்களையும் சேமி

en: Save failed
ta: சேமிப்பது தோல்வியடைந்துவிட்டது

en: Saving is disabled: %s is currently editing this page.
ta: சேமித்தல் தடுக்கப்பட்டுள்ளது: %s இப்பக்கத்தை மேம்படுத்துகின்றார்

en: Saving is disabled: %s is currently editing this post.
ta: சேமித்தல் தடுக்கப்பட்டுள்ளது: %s இப்பதிவை மேம்படுத்துகின்றார்.

en: Saving revision...
ta: திருத்தம் சேமிக்கப்படுகின்றது...

en: Scale Image
ta: பட அளவை மாற்று

en: Scan for lost attachments
ta: தொலைந்த இணைப்புக்களை தேடுங்கள்

en: Schedule for: <b>%1$s</b>
ta: திட்டமிடப்பட்டுள்ளது: <b>%1$s</b>

en: Scheduled
ta: காலமுறைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது

en: Scheduled for: <b>%1$s</b>
ta: திட்டமிடப்பட்டது: <b>%1$s</b>

en: Screen Content
ta: திரை உள்ளடக்கம்

en: Screen Display
ta: திரை அளவு

en: Screen Layout
ta: திரை வடிவமைப்பு

en: Screen Options
ta: திரை அமைப்புக்கள்

en: Search Comments
ta: பின்னூட்டங்களை தேடு

en: Search Engine Visibility
ta: தேடுபொறிகளில் தெரிதல்

en: Search Engines Discouraged
ta: தேடுபொறிகள் வரவேற்கப்படவில்லை

en: Search Form
ta: தேடல்படிவம்

en: Search Installed Plugins
ta: நிறுவப்பட்ட நீட்சிகளில் தேடு

en: Search Installed Themes
ta: நிறுவப்பட்ட வார்ப்புருக்களை தேடு

en: Search Links
ta: தொடுப்புகளில் தேடு.

en: Search Media
ta: பல்லூடகங்களில் தேடு

en: Search Plugins
ta: நீட்சிகளை தேடுங்கள்

en: Search Results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Search Sites
ta: தளங்களை தேடு

en: Search Users
ta: பயனர்களை தேடு

en: Search by author
ta: ஆசிரியரை கொண்டு தேடு

en: Search by keyword
ta: குறிச்சொல்லை கொண்டு தேடு

en: Search by tag
ta: குறிச்சொல்லை கொண்டு தேடு

en: Search for themes by keyword.
ta: குறிச்சொற்களை பயன்படுத்தி வார்ப்புருக்களை தேடுங்கள்.

en: Search installed themes...
ta: நிறுவப்பட்ட வார்ப்புருக்களில் தேடுக...

en: Search results for &#8220;%s&#8221;
ta: &#8220;%s&#8221; க்கான தேடல் முடிவுகள்

en: Seasonal
ta: பருவகாலம்

en: Security Release | Security Releases
ta[0]: பாதுகாப்பு வெளியீடு
ta[1]: பாதுகாப்பு வெளியீடுகள்

en: Select %s
ta: %s இனை தேர்ந்தெடு

en: Select Image
ta: படத்தை தேர்ந்தெடு

en: Select a Menu
ta: பட்டியலொன்றை தேர்ந்தெடு

en: Select a menu to edit:
ta: தொகுப்பதற்கு பட்டியலொன்றை தேர்ந்தெடுங்கள்:

en: Select both the sidebar for this widget and the position of the widget in that sidebar.
ta: இந்த நிரற்பலகைக்கான பக்கப்பட்டையையும், அப்பக்கப்பட்டையில் எத்தனையாவதாக இந்த நிரற்பலகை அமைய வேண்டும் என்பதனையும் தேர்ந்தெடுங்கள்.

en: Select comment
ta: பின்னூட்டத்தை தேர்ந்தெடு

en: Select plugin to edit:
ta: தொகுப்பதற்கு நீட்சியொன்றை தேரிவுசெய்யுங்கள்:

en: Select theme to edit:
ta: மேம்படுத்துவதற்கு வார்ப்புரு ஒன்றை தெரிவுசெய்யுங்கள்:

en: Selected menus have been successfully deleted.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பட்டியல்கள் வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டுவிட்டன.

en: Selected plugins <strong>activated</strong>.
ta: தெரிவுசெய்யப்பட்ட நீட்சிகள் <strong>நிகழ்நிலைப்படுத்தப்பட்டுவிட்டன</strong>.

en: Selected plugins <strong>deactivated</strong>.
ta: தேர்வுசெய்யப்பட்ட நீட்சி <strong>நிறுத்தப்பட்டுள்ளன</strong>.

en: Selection:
ta: தெரிவு:

en: Send Password?
ta: கடவுச்சொல்லை அனுப்பவா?

en: Send Trackbacks
ta: பின் தொடர்களை அனுப்புக

en: Send this password to the new user by email.
ta: கடவுச்சொல்லை புதிய பயனாளருக்கு மின்னஞ்சல் மூலம் அனுப்பு

en: Separate multiple URLs with spaces
ta: வெவ்வேறு முகவரிகளை இடைவெளிகளால் வேறுபடுத்துக

en: Set as background
ta: பின்னணியாக்கவும்

en: Set as header
ta: தலைப்பு படமாக்கவும்

en: Settings saved and theme activated. <a href="%s">Visit site</a>
ta: அமைப்புக்கள் சேமிக்கப்பட்டு வார்ப்புரு செயற்படுத்தப்பட்டுவிட்டது. <a href="%s">தளத்திற்கு செல்லுங்கள்</a>

en: Share a little biographical information to fill out your profile. This may be shown publicly.
ta: உங்களைப்பற்றிய கொஞ்ச விபரங்களை உங்கள் கணக்கில் நிரப்புங்கள். இது வெளிக்காட்டப்படக்கூடும்.

en: Show
ta: காட்டு

en: Show Avatars
ta: Avatarsஐ காட்டு

en: Show Details
ta: விபரங்களை காட்டு

en: Show Toolbar when viewing site
ta: தளத்தை பார்வையிடும்போது கருவிப்பட்டையை காட்டு

en: Show advanced menu properties
ta: மேம்பட்ட பட்டியல் அமைப்புக்களை காட்டு

en: Show all comment types
ta: எல்லா பின்னூட்ட வகையையும் காட்டு

en: Show all dates
ta: எல்லா திகதிகளையும் காட்டு

en: Show comments
ta: பின்னூட்டங்களை காட்டு

en: Show header text with your image.
ta: உங்கள் படத்துடன் தலைப்பு உரையை காட்டு

en: Show hidden updates
ta: மறைக்கப்பட்டுள்ள மேம்படுத்தல்களை காட்டு

en: Show next theme
ta: அடுத்த வார்ப்புருவை காட்டு

en: Show on screen
ta: திரையில் காட்டு

en: Show previous theme
ta: முன்னைய வாரப்புருவை காட்டு

en: Single Post
ta: தனிப்பதிவு

en: Site Language
ta: தள மொழி

en: Site Upload Space Quota
ta: தளம் தரவேற்றுவதற்கான இட அளவு

en: Site Visibility
ta: தளம் வெளித்தெரிதல்

en: Skip Confirmation Email
ta: உறுதிப்படுத்தும் மின்னஞ்சலை தவிர்க்கவும்

en: Skip Cropping, Publish Image as Is
ta: வெட்டுவதை நிறுத்திவிட்டு, படத்தை உள்ளவாறே வெளியிடுங்கள்

en: Skip to main content
ta: பிரதான உள்ளடக்கத்திற்கு செல்

en: Smoother widget experience
ta: சிறப்பான நிரற்பலகை அனுபவம்

en: Some database problems could not be repaired. Please copy-and-paste the following list of errors to the <a href="%s">WordPress support forums</a> to get additional assistance.
ta: சில தரவுத்தள பிரச்சனைகள் திருத்ப்பட முடியாதவை. மேலதிக உதவிகளுக்கு கீழிருக்கும் பிழைச்செய்திகளை பிரதிசெய்து <a href="%s">வேர்ட்பிரஸ் உதவி மன்றங்களில்</a> ஒட்டுங்கள்.

en: Some of your translations are out of date.
ta: உங்கள் சில மொழிபெயர்ப்புக்கள் மேம்படுத்தப்படவேண்டும்.

en: Some of your translations need updating. Sit tight for a few more seconds while we update them as well.
ta: உங்கள் கொஞ்ச மொழிபெயர்ப்பு இன்னமும் மேம்படுத்தப்படவேண்டி உள்ளது. நாங்கள் அவற்றை மேம்படுத்தும்வரை இன்னும் சில செக்கன்கள் காத்திருங்கள்.

en: Someone
ta: யாரோ ஒருவர்

en: Someone else is editing this. No need to refresh; the lock will disappear when they&#8217;re done.
ta: வேறொருவர் இதனை தொகுத்துக்கொண்டிருக்கின்றார். அவர்கள் முடித்தபின் இந்த பூட்டு தானாக மறைந்துவிடும். மீளேற்ற வேண்டிய தேவை இல்லை.

en: Sorry, I need a wp-config-sample.php file to work from. Please re-upload this file from your WordPress installation.
ta: மன்னிக்கவும், நான் பயன்படுத்துவதற்கு wp-config-sample.php கோப்பு தேவை. தயவுசெய்து அக்கோப்பினை உங்கள் வேர்ட்பிரஸ் நிறுவலினுள் மீள தரவேற்றுங்கள்.

en: Sorry, but I can&#8217;t write the <code>wp-config.php</code> file.
ta: மன்னிக்கவும், என்னால் <code>wp-config.php</code> கோப்பை எழுத முடியவில்லை.

en: Sorry, something went wrong. The requested comparison could not be loaded.
ta: மன்னிக்கவும். ஏதோ தவறு ஏற்பட்டுள்ளது. நீங்கள் வேண்டிய ஒப்பிடலை ஏற்ற முடியவில்லை.

en: Sorry, that isn&#8217;t a valid email address. Email addresses look like <code>username@example.com</code>.
ta: மன்னிக்கவும், இது ஒரு சரியான மின்னஞ்சல் முகவரி அல்ல. மின்னஞ்சல் முகவரி பின்வருவது போல் இருத்தல் வேண்டும் <code>username@example.com</code>.

en: Sorry, this file type is not permitted for security reasons.
ta: மன்னிக்கவும், பாதுகாப்புக் காரணங்களுக்காக இந்தக் கோப்பு வகைக்கு அனுமதியில்லை.

en: Sorry, you have used all of your storage quota of %s MB.
ta: மன்னிக்கவும், நீங்கள் உங்களுக்கு ஒதுக்கப்பட்ட %s MB இனை பயன்படுத்தி விட்டீர்கள்.

en: Sorry, you have used your space allocation. Please delete some files to upload more files.
ta: மன்னிக்கவும், நீங்கள் உங்களுக்கு ஒதுக்கப்பட்ட இடத்தை பயன்படுத்திவிட்டீர்கள், மேலும் கோப்புக்களை தரவேற்ற கொஞ்ச கோப்புக்களை நீக்கி விடுங்கள்.

en: Sorry, you must be logged in to reply to a comment.
ta: மன்னிக்கவும், பின்னூட்டமொன்றை இட நீங்கள் உள்நுழைய வேண்டும்.

en: Sorry, you must delete files before you can upload any more.
ta: மன்னிக்கவும், கோப்புக்களை தரவேற்ற முன், நீங்கள் சிலவற்றை நீக்க வேண்டும்.

en: Sort Order:
ta: ஒழுங்குபடுத்து:

en: Spam <span class="count">(<span class="spam-count">%s</span>)</span> | Spam <span class="count">(<span class="spam-count">%s</span>)</span>
ta[0]: எரிதம் <span class="count">(<span class="spam-count">%s</span>)</span>
ta[1]: எரிதங்கள் <span class="count">(<span class="spam-count">%s</span>)</span>

en: Spam Comment
ta: எரித பின்னூட்டம்

en: Specified file does not exist.
ta: குறிப்பிட்டவாறான கோப்பெதுவும் காணப்படவில்லை.

en: Specified file failed upload test.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட கோப்பு தரவேற்ற பரிசோதனையில் தோல்வியடைந்துள்ளது.

en: Standard time begins on: <code>%s</code>.
ta: சாதாரண நேர ஆரம்பம் : <code>%s</code>

en: Start Date
ta: தொடங்கிய திகதி

en: Status
ta: நிலை

en: Status:
ta: நிலை:

en: Stick this post to the front page
ta: இந்த பதிவை முற்பக்கதில் ஒட்டுங்கள்

en: Sticky
ta: ஒட்டப்பட்டது

en: Sticky Post
ta: ஒட்டப்பட்ட பதிவு

en: Storage Space
ta: சேமிப்பு இட அளவு

en: Store uploads in this folder
ta: தரவேற்றங்களை இக்கோப்புறையில் சேமி

en: Subject
ta: விடயம்

en: Submit Reply
ta: பதிலளிக்கவும்

en: Submit for Review
ta: பரிசீலனைக்காக சமர்ப்பி

en: Submitted on <a href="%1$s">%2$s at %3$s</a>
ta: <a href="%1$s">%2$s அன்று %3$s</a> இற்கு சமர்ப்பிக்கப்பட்டது

en: Submitted on: <b>%1$s</b>
ta: <b>%1$s</b> அன்று சமர்ப்பிக்கப்பட்டது.

en: Subscribers can read comments/comment/receive newsletters, etc. but cannot create regular site content.
ta: சந்தாதாரர்களினால் பின்னூட்டங்களிடவோ வாசிக்கவோ செய்திமடல்களை பெறவோ முடியும். ஆனால் அவர்களால் உள்ளடக்கங்களை உருவாக்க முடியாது.

en: Success!
ta: வெற்றி!

en: Successfully installed the parent theme, <strong>%1$s %2$s</strong>.
ta: பெற்றோர் வார்ப்புரு <strong>%1$s %2$s</strong> வெற்றிகரமாக நிறுவப்பட்டுவிட்டது.

en: Successfully installed the plugin <strong>%s %s</strong>.
ta: <strong>%s %s</strong> நீட்சி வெற்றிகரமாக நிறுவப்பட்டு விட்டது

en: Successfully installed the theme <strong>%1$s %2$s</strong>.
ta: <strong>%1$s %2$s</strong> வார்ப்புரு வெற்றிகரமாக நிறுவப்பட்டு விட்டது.

en: Successfully optimized the %s table.
ta: அட்டவணை %s வெற்றிகரமாக சிறந்ததாக்கப்பட்டது.

en: Successfully repaired the %s table.
ta: அட்டவணை %s வெற்றிகரமாக திருத்தப்பட்டது.

en: Suggested height is <strong>%1$d pixels</strong>.
ta: பிரேரிக்கப்பட்ட உயரம் <strong>%1$d பிக்சல்கள்</strong>.

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Super Admin
ta: சிறப்பு நிருவாகி

en: Super Admin <span class="count">(%s)</span> | Super Admins <span class="count">(%s)</span>
ta[0]: சிறப்பு நிருவாகி <span class="count">(%s)</span>
ta[1]: சிறப்பு நிருவாகிகள் <span class="count">(%s)</span>

en: Super admin privileges cannot be removed because this user has the network admin email.
ta: இந்த பயனர் வலையமைப்பின் நிருவாக மின்னஞ்சல் முகவரியை கொண்டிருப்பதால் அவரின் சிறப்பு நிருவாக அனுமதிகள் நீக்கப்பட முடியாது.

en: Syndication feeds show the most recent
ta: செய்தியோடை காட்டவேண்டிய அண்மைய பதிவுகள்

en: Table Prefix
ta: அட்டவணை முன்னொட்டு

en: Table prefix (if you want to run more than one WordPress in a single database)
ta: அட்டவணை முன்னொட்டு (நீங்கள் பல வேர்ட்பிரஸ் நிறுவல்களை ஒரே தரவுத்தளத்தில் செய்ய விரும்பினால்)

en: Tag Template
ta: குறிச்சொல் வார்ப்புரு

en: Tag added.
ta: குறிச்சொல் சேர்க்கப்பட்டது.

en: Tag base
ta: குறிச்சொல் அடி

en: Tag deleted.
ta: குறிச்சொல் நீக்கப்பட்டது.

en: Tag not added.
ta: குறிச்சொல் சேர்க்கப்படவில்லை.

en: Tag not updated.
ta: குறிச்சொல் மேம்படுத்தப்படவில்லை.

en: Tag updated.
ta: குறிச்சொல் மேம்படுத்தப்பட்டது.

en: Tags can be selectively converted to categories using the <a href="%s">tag to category converter</a>.
ta: <a href="%s">குறிச்சொற்களிலிருந்து பிரிவு மாற்றி</a> இனை பயன்படுத்தி விரும்பிய குறிச்சொற்களை பிரிவுகளாக மாற்றிக் கொள்ளலாம்.

en: Tags deleted.
ta: குறிச்சொல் நீக்கப்பட்டது.

en: Tags:
ta: குறிச்சொற்கள்:

en: Take over
ta: பொறுப்பெடுங்கள்

en: Tan
ta: மாநிறம்

[ctx: Taxonomy Description]
en: Description
ta: விபரம்

[ctx: Taxonomy Name]
en: Name
ta: பெயர்

[ctx: Taxonomy Parent]
en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Templates
ta: வார்ப்புருக்கள்

en: Temporary permalink. Click to edit this part.
ta: தற்காலிக தொடுப்பு. மேம்படுத்த சொடுக்கவும்

en: Text Color
ta: எழுத்து நிறம்

en: Thank you for Updating! Please visit the <a href="%s">Upgrade Network</a> page to update all your sites.
ta: மேம்படுத்தியமைக்கு நன்றி! தயவுசெய்து <a href="%s">வலையமைப்பை மேம்படுத்து</a> பக்கத்திற்கு செல்வதன்மூலம் உங்கள் எல்லா தளங்களையும் மேம்படுத்திக்கொள்ளுங்கள்.

en: Thank you for creating with <a href="http://wordpress.org/">WordPress</a>.
ta: <a href="http://wordpress.org/">WordPress</a> இனை பயன்படுத்தி உருவாக்கியமைக்கு நன்றி.

en: Thank you for updating to WordPress %s, the most beautiful WordPress&nbsp;yet.
ta: இதுவரை காலமும் வெளிவந்த வேர்ட்பிரஸ் பதிப்புகளில் அழகான, வேர்ட்பிரஸ் %s இற்கு தரவேற்றியமைக்கு நன்றி.

en: Thank you for using %s, your site has been deleted. Happy trails to you until we meet again.
ta: %s இனை பயன்படுத்தியமைக்கு நன்றி, உங்கள் தளம் நீக்கப்பட்டுவிட்டது. நாங்கள் மீள சந்திக்கும் வரை, மகிழ்ச்சியான உங்கள் பரிசோதனைக்கு நன்றி.

en: Thank you. Please check your email for a link to confirm your action. Your site will not be deleted until this link is clicked.
ta: நன்றி. உங்கள் செயற்பாட்டை உறுதிப்படுத்துவதற்கான தொடுப்புடன் கூடிய மின்னஞ்சல் உங்களுக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளது. அத்தொடுப்பு சொடுக்கப்படும் வரை, இத்தளம் நீக்கப்படமாட்டாது.

en: That user is already a member of this site.
ta: இந்த பயனாளர் இத்தளத்தில் ஏற்கனவே ஒரு உறுப்பினர்.

en: The %1$s table is not okay. It is reporting the following error: %2$s. WordPress will attempt to repair this table&hellip;
ta: %1$s அட்டவணை சரியாக இல்லை. அது பின்வரும் பிழைச்செய்தியை காட்டுகின்றது: %2$s. வேர்ட்பிரஸ் அவ்வட்டவணையை திருத்த முயலும் &hellip;

en: The %s table is already optimized.
ta: அட்டவணை %s முன்னரே சிறந்ததாக்கப்பட்டுள்ளது.

en: The %s table is okay.
ta: அட்டவணை %s சரியானது.

en: The &#8220;slug&#8221; is the URL-friendly version of the name. It is usually all lowercase and contains only letters, numbers, and hyphens.
ta: &#8220;அடி&#8221 என்பது உங்கள் தலைப்பின் URL இற்கு பொருந்தும் வகையாகும். இது பொதுவாக சிறிய எழுத்துக்களிலும், எண்கள் எழுத்துக்கள் மற்றும் இணைப்புக்குறிகளை மட்டுமே கொண்டிருக்கும்.

en: The <code>%1$s</code> plugin header is deprecated. Use <code>%2$s</code> instead.
ta: நீட்சி தலைப்பு <code>%1$s</code>  நீக்கப்பட்டுவிட்டது. பதிலாக <code>%2$s</code> இனை பயன்படுத்தவும்.

en: The <code>%1$s</code> setting is unregistered. Unregistered settings are deprecated. See http://codex.wordpress.org/Settings_API
ta: <code>%1$s</code> அமைப்பு பதிவுசெய்யப்படாதது. பதிவுசெய்யப்படாத அமைப்புக்கள் நீக்கப்பட்டு விட்டன. மேலதிக விபரங்களுக்கு http://codex.wordpress.org/Settings_API இனை பாருங்கள்.

en: The Walker class named <strong>%s</strong> does not exist.
ta: <strong>%s</strong>என பெயரிடப்பட்ட Walker class காணப்படவில்லை.

en: The WordPress Team
ta: வேர்ட்பிரஸ் குழுவினர்

en: The active theme is broken. Reverting to the default theme.
ta: பயன்பாட்டிலுள்ள வார்ப்புருவில் பிழை இருப்பதனால், சாதாரண வார்ப்புருவாக மாற்றப்படுகிறது

en: The backup of this post in your browser is different from the version below.
ta: உங்கள் உலாவியிலுள்ள இந்த இடுகையின் காப்பெடுப்பு கீழிருக்கும் பதிப்பினை விட வித்தியாசமானது.

en: The boxes on your Dashboard screen are:
ta: உங்கள் நிருவாகத் திரையில் உள்ள பெட்டிகள்:

en: The current theme is displayed highlighted as the first theme.
ta: தற்போதைய வார்ப்புரு ஆனது முதலாவது வார்ப்புருவாக முன்னிலைப்படுத்தி காட்டப்பட்டுள்ளது.

en: The current user&#8217;s role must have user editing capabilities.
ta: தற்போதைய பயனாளர், பயனர்களை தொகுக்கும் திறனை கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: The description is not prominent by default; however, some themes may show it.
ta: இந்த முக்கியமானதல்ல, இருப்பினும் சில வாரப்புருக்கள் இதனை வெளிக்காட்டக் கூடும்.

en: The description will be displayed in the menu if the current theme supports it.
ta: உங்கள் வார்ப்புருவில் போதுமான வசதி இருப்பின் இவ்விபரம் பட்டியலோடு வௌிக்காட்டப்படும்.

en: The file 'wp-config.php' already exists. If you need to reset any of the configuration items in this file, please delete it first. You may try <a href='%s'>installing now</a>.
ta: 'wp-config.php' ஏலவே உள்ளது. இக்கோப்பிலுள்ள ஏதாவது கட்டமைப்பு தொடர்பான விபரங்களை மாற்ற விரும்பின், முதலில் அக்கோப்பை நீக்கி விடுங்கள். நீங்கள் இப்போது <a href='%s'>நிறுவ முயற்சிக்கலாம்</a>.

en: The following plugins failed to update:
ta: பின்வரும் நீட்சிகள் மேம்படுத்தப்படவில்லை:

en: The following plugins have new versions available. Check the ones you want to update and then click &#8220;Update Plugins&#8221;.
ta: கீழ்வரும் நீட்சிகளுக்கு புதிய பதிப்புக்கள் கிடைக்கக்கூடியனவாயுள்ளன. மேம்படுத்தப்பட வேண்டியனவற்றை தேர்ந்தெடுத்து &#8220;நீட்சிகளை மேம்படுத்து&#8221; என்பதனை சொடுக்குக.

en: The following plugins were successfully updated:
ta: பின்வரும் நீட்சிகள் வெற்றிகரமாக மேம்படுத்தப்பட்டுவிட்டன:

en: The following themes are installed but incomplete. Themes must have a stylesheet and a template.
ta: கீழ்வரும் வார்ப்புருக்கள் நிறுவப்பட்டுள்ளன, ஆனால் பூரணமற்றவை. வார்ப்புருக்கள் கட்டாயம் ஒரு ஸ்ரைல்சீற்றையும் ரெம்ளேட்டையும் கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: The following themes failed to update:
ta: பின்வரும் வார்ப்புருக்கள் மேம்படுத்தப்படவில்லை:

en: The following themes have new versions available. Check the ones you want to update and then click &#8220;Update Themes&#8221;.
ta: கீழ்வரும் வார்ப்புருக்களுக்கு புதிய பதிப்புக்கள் கிடைக்கக்கூடியனவாயுள்ளன. மேம்படுத்தப்பட வேண்டியனவற்றை தேர்ந்தெடுத்து &#8220;வார்ப்புருக்களை மேம்படுத்து&#8221; என்பதனை சொடுக்குக.

en: The following themes were successfully updated:
ta: பின்வரும் வார்ப்புருக்கள் வெற்றிகரமாக மேம்படுத்தப்பட்டுவிட்டன:

en: The following translations failed to update:
ta: பின்வரும் மொழிபெயர்ப்புக்கள் மேம்படுத்தப்படவில்லை:

en: The following translations were successfully updated:
ta: பின்வரும் மொழிபெயர்ப்புக்கள் வெற்றிகரமாக மேம்படுத்தப்பட்டுவிட்டன:

en: The ftp PHP extension is not available
ta: ftp PHP extension காணப்படவில்லை

en: The image can be cropped by clicking on it and dragging to select the desired part. While dragging the dimensions of the selection are displayed below.
ta: படத்தில் சொடுக்கி தேவையான பிரதேசத்தை தேர்ந்தெடுப்பதன் மூலம் படம் ஒன்றினை வெட்டிக் கொள்ளலாம். நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்கும் பிரதேசம் கீழே வெளிக்காட்டப்படும்.

en: The item you are trying to move to the Trash no longer exists.
ta: நீங்கள் குப்பையாக்க முயலும் உருப்படி காணப்படவில்லை.

en: The item you are trying to restore from the Trash no longer exists.
ta: நீங்கள் குப்பையிலிருந்து மீட்டெடுக்க முயலும் உருப்படி காணப்படவில்லை.

en: The language pack is missing either the <code>.po</code> or <code>.mo</code> files.
ta: <code>.po</code> அல்லது <code>.mo</code> கோப்புக்கள் இந்த மொழிப் பொதியில் காணப்படவில்லை.

en: The menu has been successfully deleted.
ta: பட்டியல் வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டுவிட்டது.

en: The menu item has been successfully deleted.
ta: பட்டியல் உருப்படி வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டுவிட்டது.

en: The name is how it appears on your site.
ta: உங்கள் தளத்தில் எவ்வாறு தெரியவேண்டுமோ, அப்பெயர்.

en: The name of the database you want to run WP in.
ta: உங்கள் வேர்ட்பிரஸை நிறுவவேண்டிய தரவுத்தளம்

en: The network already exists.
ta: இவ்வலையமைப்பு ஏலவேயுள்ளது.

en: The package contains no files.
ta: இந்த பொதியில் கோப்புக்கள் ஏதும் இல்லை.

en: The package could not be installed.
ta: இந்த பொதியினை நிறுவ முடியவில்லை

en: The parent theme, <strong>%1$s %2$s</strong>, is currently installed.
ta: பெற்றோர் வார்ப்புரு <strong>%1$s %2$s</strong> இப்போது நிறுவப்பட்டுள்ளது.

en: The password you chose during the install.
ta: நீங்கள் நிறுவலின்போது தேர்ந்தெடுத்த கடவுச்சொல்

en: The plugin <code>%s</code> has been <strong>deactivated</strong> due to an error: %s
ta: <code>%s</code> நீட்சியானது ஒரு தவறு காரணமாக <strong>நிறுத்தப்பட்டுள்ளது</strong>: %s

en: The plugin contains no files.
ta: இந்த நீட்சியில் கோப்புகளேதும் இல்லை.

en: The plugin does not have a valid header.
ta: நீட்சி தகுந்த தலைப்பைக் கொண்டிருக்கவில்லை.

en: The plugin generated unexpected output.
ta: இந்நீட்சி எதிர்பாராத விளைவை ஏற்படுத்தி உள்ளது.

en: The plugin is at the latest version.
ta: இந்நீட்சி பிந்திய பதிப்பில் உள்ளது

en: The primary site you chose does not exist.
ta: நீங்கள் தேர்வு செய்த பிரதான தளம் காணப்படவில்லை.

en: The requested theme does not exist.
ta: நீங்கள் கேட்ட வார்ப்புரு காணப்படவில்லை.

en: The selected plugins have been <strong>deleted</strong>.
ta: தேர்வுசெய்யப்பட்ட நீட்சி <strong>நீக்கப்பட்டுவிட்டது</strong>.

en: The sizes listed below determine the maximum dimensions in pixels to use when adding an image to the Media Library.
ta: கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ள அளவுத்திட்டமானது, நீங்கள் ஒரு படத்தினை தரவேற்றும்போது அவை எந்த அளவில் இருக்கலாம் என்பதனை பிக்சல் அளவுத்திட்டத்தில் குறிக்கின்றது.

en: The ssh2 PHP extension is available, however, we require the PHP5 function <code>stream_get_contents()</code>
ta: ssh2 PHP நீட்சி கிடைக்கக்கூடியதாயுள்ளது இருந்தாலும், PHP5 செயல்கூறான <code>stream_get_contents()</code> எமக்கு தேவை

en: The ssh2 PHP extension is not available
ta: ssh2 PHP extension இல்லை

en: The theme contains no files.
ta: இந்த வார்ப்புருவில் கோப்புக்கள் ஏதும் இல்லை.

en: The theme is at the latest version.
ta: வார்ப்புரு மிகப்பிந்திய பதிப்பில் உள்ளது

en: The theme is missing the <code>index.php</code> file.
ta: இவ்வார்ப்புருவில் <code>index.php</code> கோப்பை காணவில்லை

en: The theme is missing the <code>style.css</code> stylesheet.
ta: இவ்வார்ப்புருவில் <code>style.css</code> கோப்பை காணவில்லை

en: The theme you are currently using isn&#8217;t widget-aware, meaning that it has no sidebars that you are able to change. For information on making your theme widget-aware, please <a href="http://codex.wordpress.org/Widgetizing_Themes">follow these instructions</a>.
ta: நீங்கள் இப்போது பயன்படுத்தும் வார்ப்புருவில் விஜெட்டுகளை பயன்படுத்த முடியாது. உங்கள் வார்ப்புருவை விஜெட்டுகள் பயன்படுத்தக்கூடியதாக மாற்றிக்கொள்ள தயவுசெய்து <a href="http://codex.wordpress.org/Widgetizing_Themes">இந்த வழிமுறைகளை</a> பின்பற்றுங்கள்.

en: The title field and the big Post Editing Area are fixed in place, but you can reposition all the other boxes using drag and drop. You can also minimize or expand them by clicking the title bar of each box. Use the Screen Options tab to unhide more boxes (Excerpt, Send Trackbacks, Custom Fields, Discussion, Slug, Author) or to choose a 1- or 2-column layout for this screen.
ta: தலைப்புக்கான புலமும், பெரிய உள்ளடக்கத்தை எழுதும் புலமும் நிலையாய் வைக்கப்பட்டுள்ளன. மற்றைய எல்லாப் பெட்டிகளையும் நீங்கள் இழுத்துப் போடுவதன் மூலம் இடமாற்ற முடியும். அவற்றின் தலைப்பு பட்டைகளை சொடுக்குவதன் மூலம் அவற்றை பெரிதாக்கி சிறிதாக்கவும் முடியும். திரை அமைப்புக்களை பயன்படுத்துவதன் மூலம், மேலும் பெட்டிகளை வெளித்தெரிய வைக்கலாம் (Excerpt, Send Trackbacks, Custom Fields, Discussion, Slug, Author) அல்லது 1 அல்லது 2 நிரல் அமைப்பை இத்திரைக்கு பெறமுடியும்.

en: The translation is up to date.
ta: மொழிபெயர்ப்பு மிகவும் புதுப்பிக்கப்பட்ட நிலையில் உள்ளது.

en: The update cannot be installed because WordPress %1$s requires MySQL version %2$s or higher. You are running version %3$s.
ta: வேர்ட்பிரஸ் %1$s இற்கு MySQL பதிப்பு %2$s அல்லது மேலானது தேவை. உங்களிடம் %3$s மட்டுமே உள்ளது. எனவே இந்த மேம்படுத்தல் நிறுவப்பட முடியாது.

en: The update cannot be installed because WordPress %1$s requires PHP version %2$s or higher and MySQL version %3$s or higher. You are running PHP version %4$s and MySQL version %5$s.
ta: வேர்ட்பிரஸ் %1$s இற்கு PHP பதிப்பு %2$s அல்லது மேலானது மற்றும் MySQL பதிப்பு %3$s அல்லது மேலானது தேவை. உங்களிடம் PHP பதிப்பு %4$s உம் MySQL பதிப்பு %5$s உம் மட்டுமே உள்ளன. எனவே இம்மேம்படுத்தலை நிறுவ முடியாதுள்ளது.

en: The update cannot be installed because WordPress %1$s requires PHP version %2$s or higher. You are running version %3$s.
ta: வேர்ட்பிரஸ் %1$s இற்கு PHP பதிப்பு %2$s அல்லது மேலானது தேவை. உங்களிடம் %3$s மட்டுமே உள்ளது. எனவே இந்த மேம்படுத்தல் நிறுவப்பட முடியாது.

en: The update cannot be installed because we will be unable to copy some files. This is usually due to inconsistent file permissions.
ta: எங்களால் சில கோப்புக்களை பிரதி செய்ய முடியாமையால் இந்த மேம்படுத்தல் நிறுவப்படவில்லை. கோப்பு அனுமதிகள் ஒழுங்கில்லாமல் இருப்பதனால் இது பொதுவாக ஏற்படுகின்றது.

en: The update could not be unpacked
ta: இந்த மேம்படுத்தலை திறக்க முடியவில்லை

en: The update of %1$s failed.
ta: %1$s இன் மேம்படுத்தல் தோல்வியடைந்துள்ளது.

en: The update process may take a little while, so please be patient.
ta: இந்த மேம்படுத்தல் செயற்பாட்டுக்கு சிறிது நேரம் எடுக்கும், தயவுசெய்து காத்திருக்கவும்.

en: The uploaded file could not be moved to %s.
ta: தரவேற்றப்பட்ட கோப்பை %s ற்கு நகர்த்த முடியவில்லை.

en: The uploaded file exceeds the <code>upload_max_filesize</code> directive in <code>php.ini</code>.
ta: <code>php.ini</code> கோப்பில் குறிக்கப்பட்ட <code>upload_max_filesize</code> இனைவிட தரவேற்றப்படும் கோப்பு பெரிதாயுள்ளது.

en: The uploaded file exceeds the <em>MAX_FILE_SIZE</em> directive that was specified in the HTML form.
ta: படிவத்தில் குறிக்கப்பட்டிருக்கின்ற <em>MAX_FILE_SIZE</em> இனை விட தரவேற்றப்பட்ட கோப்பு பெரிதாக உள்ளது.

en: The uploaded file exceeds the MAX_FILE_SIZE directive that was specified in the HTML form.
ta: நீங்கள் தரவேற்றும் கோப்பின் அளவு, HTML படிவத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள MAX_FILE_SIZE இனை விட அதிகமாயுள்ளது

en: The uploaded file exceeds the upload_max_filesize directive in php.ini.
ta: உங்கள் தரவேற்றக் கோப்பின் அளவு php.ini இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ள upload_max_filesize இனை விட அதிகமாயுள்ளது.

en: The uploaded file is not a valid image. Please try again.
ta: தரவேற்றப்பட்ட கோப்பு ஒரு படமல்ல. தயவுசெய்து மீள முயற்சிக்கவும்.

en: The uploaded file was only partially uploaded.
ta: தரவேற்றப்பட்ட கோப்பு பாதியளவே தரவேற்றப்பட்டுள்ளது.

en: The username you provided has invalid characters.
ta: நீங்கள் வழங்கிய பயனர் பெயரில் ஏற்றுக்கொள்ளப்பட முடியாத எழுத்துங்கள் உள்ளன.

en: Theme
ta: வார்ப்புரு

en: Theme Customizer Options
ta: வார்ப்புரு தனிப்பயனாக்கல் விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Theme Details
ta: வார்ப்புரு விபரம்

en: Theme Functions
ta: வார்ப்புரு அமைப்புக்கள்

en: Theme Install
ta: வார்ப்புரு நிறுவல்

[ctx: Theme Installer]
en: Featured
ta: சிறப்பானவை

[ctx: Theme Installer]
en: Newest
ta: புதியவை

[ctx: Theme Installer]
en: Recently Updated
ta: அண்மையில் மேம்படுத்தப்பட்டவை

[ctx: Theme Installer]
en: Tag
ta: குறிச்சொல்

en: Theme Options
ta: வார்ப்புரு அமைப்புக்கள்

en: Theme deleted.
ta: வார்ப்புரு நீக்கப்பட்டு விட்டது

en: Theme install failed.
ta: வார்ப்புருவை நிறுவுவது தோல்வியடைந்து விட்டது

en: Theme installed successfully.
ta: வார்ப்புரு வெற்றிகரமாக நிறுவப்பட்டு விட்டது

en: Theme locations
ta: வார்ப்புரு இடங்கள்

[ctx: Theme stylesheets in theme editor]
en: Styles
ta: ஒப்பனைக் கோப்புகள்

en: Theme update failed.
ta: வார்ப்புருவை மேம்படுத்த முடியவில்லை

en: Theme updated successfully.
ta: வார்ப்புரு வெற்றிகரமாக மேம்படுத்தப்பட்டுவிட்டது.

en: Themes page
ta: வார்ப்புருக்கள் பக்கம்

en: There are no plugins installed on this site.
ta: இத்தளத்தில் நீட்சிகள் எதுவும் நிறுவப்பட்டில்லை.

en: There are no valid users selected for deletion.
ta: நீக்கப்படுவதற்கு பயனர்கள் யாரும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை.

en: There are no valid users selected for removal.
ta: பயனாளர் எவரும் நீக்கப்படுவதற்காக தெரிவுசெய்யப்படவில்லை.

en: There are some invalid menu items. Please check or delete them.
ta: இந்த பட்டியலில் ஏற்றுக்கொள்ள முடியாத சில விடயங்கள் இருக்கின்றன. அவற்றை சரிபாருங்கள் அல்லது நீக்கி விடுங்கள்.

en: There are unsaved changes that will be lost. 'OK' to continue, 'Cancel' to return to the Image Editor.
ta: இங்குள்ள சேமிக்கப்படாத மாற்றங்கள் தொலைந்து போகும். தொடர, 'சரி' என்பதையும், படிம தொகுப்பானிற்கு மீள, 'நிராகரி' என்பதையும் தெரிவு செய்க.

en: There is a new version of %1$s available. <a href="%2$s" class="thickbox" title="%1$s">View version %3$s details</a> or <a href="%4$s" %5$s>update now</a>.
ta: %1$s இனுடைய புதிய பதிப்பொன்று கிடைக்கக்கூடியதாயுள்ளது. <a href="%2$s" class="thickbox" title="%1$s">பதிப்பு %3$s விபரத்தை பாருங்கள்</a> அல்லது <a href="%4$s" %5$s>மேம்படுத்துங்கள்</a>

en: There is a new version of %1$s available. <a href="%2$s" class="thickbox" title="%1$s">View version %3$s details</a>.
ta: %1$s இனுடைய புதிய பதிப்பொன்று உள்ளது.  <a href="%2$s" class="thickbox" title="%1$s">%3$s பதிப்பு விபரங்களை பார்க்கவும்</a>.

en: There is a new version of %1$s available. <a href="%2$s" class="thickbox" title="%3$s">View version %4$s details</a> or <a href="%5$s">update now</a>.
ta: %1$s இன் புதிய பதிப்பொன்று கிடைக்கக்கூடியதாயுள்ளது. <a href="%2$s" class="thickbox" title="%3$s">பதிப்பு %4$s விபரத்தை பாருங்கள்</a> அல்லது <a href="%5$s">மேம்படுத்துங்கள்</a>.

en: There is a new version of %1$s available. <a href="%2$s" class="thickbox" title="%3$s">View version %4$s details</a>.
ta: %1$s இன் புதிய பதிப்பொன்று கிடைக்ககூடியதாயுள்ளது. <a href="%2$s" class="thickbox" title="%3$s">பதிப்பு %4$s விபரத்தை பாருங்கள்</a>.

en: There is a new version of %1$s available. <a href="%2$s" class="thickbox" title="%3$s">View version %4$s details</a>. <em>Automatic update is unavailable for this plugin.</em>
ta: %1$s நீட்சியின் புதிய பதிப்பொன்று கிடைக்கக்கூடியதாய் உள்ளது. <a href="%2$s" class="thickbox" title="%3$s">பதிப்பு %4$s விபரத்தை பாருங்கள்</a>. <em>இந்நீட்சிக்கு தன்னியக்க மேம்படுத்தல் கிடைக்கக்கூடியதாயில்லை.</em>

en: There is a pending change of the admin e-mail to <code>%1$s</code>. <a href="%2$s">Cancel</a>
ta: உங்கள் நிருவாக மின்னஞ்சலை <code>%1$s</code>க்கு மாற்றுவதற்கான ஒரு மாற்றம் காத்திருக்கின்றது. <a href="%2$s">நிராகரி</a>

en: There is a pending change of your e-mail to <code>%1$s</code>. <a href="%2$s">Cancel</a>
ta: உங்கள் மின்னஞ்சலை <code>%1$s</code> இற்கு மாற்றுவதற்கான செயற்பாடு காத்திருக்கின்றது. <a href="%2$s">நிராகரி</a>

en: There is an autosave of this post that is more recent than the version below. <a href="%s">View the autosave</a>
ta: கீழே காணப்படும் பதிப்பை விடவும் பிந்திய நிலையில் காணப்படும் இப்பதிவிற்கான தானியங்கு சேமிப்புப் பதிப்பொன்று உள்ளது. <a href="%s">தானியங்கு சேமிப்பைப் பார்க்க</a>

en: There is not enough free disk space to complete the update.
ta: இந்த மேம்படுத்தலை நிறைவுசெய்ய போதுமான இடஅளவு இல்லை.

en: These settings may be overridden for individual articles.
ta: இந்த அமைப்புக்கள் ஒவ்வொரு பதிவுகளிலும் மாற்றியமைக்கப்பட முடியும்.

en: This address is used for admin purposes, like new user notification.
ta: இந்த முகவரி, புதிய பயனர் நினைவுறுத்தல் போன்ற நிருவாக தேவைகளுக்கு பயன்படுத்தப்படும்.

en: This address is used for admin purposes. If you change this we will send you an e-mail at your new address to confirm it. <strong>The new address will not become active until confirmed.</strong>
ta: இந்த முகவரி நிருவாக தேவைகளுக்காக பயன்படுத்தப்படுகின்றது. நீங்கள் இதனை மாற்றினால் உங்கள் புதிய முகவரிக்கு உறுதிப்படுத்தல் மின்னஞ்சல் ஒன்றினை அனுப்புவோம். <strong>நீங்கள் உறுதிசெய்யும் வரையில் புதிய முகவரி செயற்பாட்டிற்கு வராது.</strong>

en: This comment is already approved.
ta: இந்த பின்னூட்டம் ஏற்கனவே அனுமதிக்கப்பட்டு விட்டது

en: This comment is already in the Trash.
ta: இந்த பின்னூட்டம் ஏலவே குப்பைத்தொட்டியில் உள்ளது.

en: This comment is already marked as spam.
ta: இந்த பின்னூட்டம் ஏலவே எரிதம் என குறிக்கப்பட்டு விட்டது

en: This comment is currently approved.
ta: இந்த பின்னூட்டம் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: This comment is currently in the Trash.
ta: இந்த பின்னூட்டம் தற்போது குப்பைத்தொட்டியில் உள்ளது.

en: This comment is currently marked as spam.
ta: இந்த பின்னூட்டம் இப்போது எரிதம் என குறிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: This comment is in the Trash. Please move it out of the Trash if you want to edit it.
ta: இப்பின்னூட்டம் குப்பைத்தொட்டியில் உள்ளது. இதனை மேம்படுத்து வேண்டுமாயின் முதலில் இதனை இங்கிருந்து வெளியே நகர்த்துங்கள்.

en: This content is currently locked.
ta: இந்த உள்ளடக்கம் இப்போது பூட்டப்பட்டுள்ளது.

en: This file is too big. Files must be less than %1$s KB in size.
ta: இந்தக் கோப்பு மிகப்பெரியது. உங்கள் கோப்பு %1$s KB இனை விட குறைவாயிருக்க வேண்டும்.

en: This format, which we call WordPress eXtended RSS or WXR, will contain your posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags.
ta: WXR அல்லது WordPress eXtended RSS என நாங்கள் அழைக்கும் இந்த கோப்புவகை, உங்கள் இடுகைகள், பக்கங்கள், பின்னூட்டங்கள், பிரிவுகள், குறிச்சொற்கள் மற்றும் விருப்ப புலங்கள் என்பவற்றை கொண்டிருக்கும்.

en: This is a child theme of %s.
ta: இது %s வார்ப்புருவின் ஒரு குழந்தை வார்ப்புரு ஆகும்.

en: This is a file in your current parent theme.
ta: இந்தக்கோப்பு உங்களுடைய பெற்றோர் வார்ப்புருவில் உள்ளது.

en: This item has already been deleted.
ta: இந்த உருப்படி ஏலவே நீக்கப்பட்டுவிட்டது.

en: This localized version contains both the translation and various other localization fixes. You can skip upgrading if you want to keep your current translation.
ta: இந்த மொழிபெயர்ப்புப் பதிப்பு மொழிபெயர்ப்புக்களையும், அதற்கு தேவையான பல திருத்தங்களையும் கொண்டுள்ளது. தற்போதைய மொழிபெயர்ப்பினை நீங்கள் தொடர்ந்தும் வைத்திருக்க விரும்பினால், இந்த மேம்படுத்தலை தவிர்த்துவிடலாம்.

en: This means your site may be offline or broken. Don't panic; this can be fixed.
ta: உங்கள் தளம் வேலைசெய்யவில்லை அல்லது உடைந்திருக்கின்றது என்பதே இதன் அர்த்தம். கவலைப்படவேண்டாம்; இதனை சரிசெய்து விடலாம்.

en: This password will not be stored on the server.
ta: இந்த கடவுச்சொல் வழங்கியில் சேமிக்கப்பட மாட்டாது.

en: This plugin has been deactivated because your changes resulted in a <strong>fatal error</strong>.
ta: நீங்கள் செய்த மாற்றங்கள் ஒரு <strong>பெரும் பிழையை</strong> ஏற்படுத்தியமையால் நீட்சி நிறுத்தப்பட்டுள்ளது.

en: This plugin is already installed and is up to date
ta: இந்த நீட்சியின் பிந்திய பதிப்பு ஏலவே நிறுவப்பட்டுள்ளது

en: This plugin may be active on other sites in the network. | These plugins may be active on other sites in the network.
ta[0]: இந்த வலையமைப்பின் ஏனைய தளங்களில் இந்நீட்சி ஏற்கனவே பயன்பாட்டில் இருக்ககூடும்.
ta[1]: இந்த வலையமைப்பின் ஏனைய தளங்களில் இந்நீட்சிகள் ஏற்கனவே பயன்பாட்டில் இருக்ககூடும்.

en: This resulted in an error message: %s
ta: இது ஒரு பிழைச்செய்தியை ஏற்படுத்தியுள்ளது: %s

en: This screen allows you to choose your default permalink structure. You can choose from common settings or create custom URL structures.
ta: இந்த திரை நீங்கள் ஒரு நிரந்தர முகவரியை தேர்ந்தெடுக்க அனுமதிக்கும். நீங்கள் பொதுவான ஒரு அமைப்பை தேர்ந்தெடுக்கலாம் அல்லது உங்களுக்கு விருப்பமான ஒரு நிரந்தர முகவரியை உருவாக்கிக்கொள்ளலாம்.

en: This screen contains the settings that affect the display of your content.
ta: உங்கள் உள்ளடக்கம் எவ்வாறு வெளித்தெரிய வேண்டும் என்பதற்கான அமைப்புக்கள் இங்கு உள்ளன.

en: This screen is used for managing your content revisions.
ta: இந்த திரையில் நீங்கள் உங்கள் உள்ளடக்க மாற்றங்களை நிருவகிக்க முடியும்.

en: This screen lists all the existing users for your site. Each user has one of five defined roles as set by the site admin: Site Administrator, Editor, Author, Contributor, or Subscriber. Users with roles other than Administrator will see fewer options in the dashboard navigation when they are logged in, based on their role.
ta: இத்திரை உங்கள் தளத்திலுள்ள எல்லா பயனாளர்களையும் காட்டுகின்றது. ஒவ்வொரு பயனரும் நிருவாக அனுமதித்தவாறு பின்வரும் வகிபங்குகளில் ஏதாவது ஒன்றை கொண்டிருப்பர்: தள நிருவாகி, பதிப்பாசிரியர், ஆசிரியர், பங்களிப்பவர் மற்றும் சந்தாதாரர். நிருவாகி தவிர்ந்த ஏனைய பயனர்கள் தங்கள் வகிபங்கிற்கு ஏற்றவாறாக உள்நுழையும்போது நிருவாக முகப்பில் குறைந்தளவு அமைப்புக்களையே காண்பர்.

en: This screen provides access to all of your posts. You can customize the display of this screen to suit your workflow.
ta: இந்தந் திரை, உங்களின் அனைத்து பதிவுகளுக்குமான இணைப்பைத் தருகிறது. இந்தந் திரையின் தோற்றத்தை உங்கள் தேவைக்கேற்ப நீங்கள் தனிப்பயனாக்கம் செய்து கொள்ள முடியும்.

en: This theme is already installed and is up to date
ta: இந்த வார்ப்புரு ஏலவே நிறுவப்பட்டு பிந்திய பதிப்பில் உள்ளது

en: This theme is broken.
ta: வார்ப்புரு உடைந்துள்ளது

en: This theme requires a parent theme. Checking if it is installed&#8230;
ta: இந்த வார்ப்புருவுக்கு ஒரு பெற்றோர் வார்ப்புரு தேவை. அது நிறுவப்பட்டுள்ளதா என சோதியுங்கள்&#8230;

en: This timezone does not observe daylight saving time.
ta: இந்த நேரவலயம் நேரசேமிப்பு முறையை கைக்கொள்ளுவதில்லை.

en: This timezone is currently in daylight saving time.
ta: இந்த நேரவலயம் இப்போது பகல்நேர நேர சேமிப்பு நேரத்தில் உள்ளது.

en: This user has super admin privileges.
ta: இப்பயனர் அதிஉச்ச நிருவாக சலுகைகளை கொண்டுள்ளார்.

en: This widget requires JavaScript.
ta: இந்த விஜெட்டுக்கு ஜாவாஸ்கிரிபட் தேவை

en: This will be shown when someone hovers over the link in the blogroll, or optionally below the link.
ta: இது யாராவது உங்கள் தொடுப்பின் மீது சுட்டியினை கொண்டு சென்றால் வெளிக்காட்டப்படும். அல்லது உங்கள் தொடுப்பின் கீழே வெளிக்காட்டப்படும்.

en: This will contain all of your posts, pages, comments, custom fields, terms, navigation menus and custom posts.
ta: இது உங்களின் பதிவுகள், பக்கங்கள், பின்னூட்டங்கள், custom fields, terms, பட்டியல்கள் மற்றும் custom posts ஆகிய எல்லாவற்றையும் கொண்டிருக்கும்.

en: This will remove the background image. You will not be able to restore any customizations.
ta: இது உங்கள் பின்னணி படத்தை நீக்கிவிடும். இதனை நீங்கள் மீளெடுக்க முடியாது.

en: Threaded Comments
ta: படிநிலை பின்னூட்டங்கள்

en: Three Columns
ta: மூன்று நிரல்கள்

en: Thumbnail Settings
ta: சிறுபடத்தினுடைய அமைப்புகள்

en: Thumbnail size
ta: சிறுபட அளவு

en: Timezone
ta: நேரவலயம்

en: Title Attribute
ta: தலைப்பு பண்பு

en: Title and Post Editor
ta: தலைப்பு மற்றும் பதிவுஎழுதி

en: To add a new user for your site, click the Add New button at the top of the screen or Add New in the Users menu section.
ta: ஒரு புதிய பயனரை உங்கள் தளத்தில் இணைக்க, திரையின் உச்சியில் உள்ள புதியவரை இணை எனும் பொத்தானை அழுத்துங்கள் அல்லது பயனாளர்கள் பட்டியல் பகுதியில் உள்ள புதியவரை இணை என்பதனை அழுத்துங்கள்.

en: To add a new user to your site, fill in the form on this screen and click the Add New User button at the bottom.
ta: உங்கள் தளத்தில் ஒரு புதிய பதிவரை இணைக்க, கீழிருக்கும் படிவத்தை பூரணப்படுத்தி, புதிய பதிவரை இணை என்கின்ற பொத்தானை அழுத்தவும்.

en: To allow use of this page to automatically repair database problems, please add the following line to your <code>wp-config.php</code> file. Once this line is added to your config, reload this page.
ta: இந்த பக்கத்தினை பயன்படுத்தி, உங்கள் தரவுத்தள பிரச்சனையை தன்னியக்கமாக திருத்திக்கொள்ள விரும்பினால் கீழிருக்கும் வரியினை <code>wp-config.php</code> கோப்பில் முதலில் சேருங்கள். அதன்பின்னர் இந்தப் பக்கத்தை மீளேற்றுங்கள்.

en: To change your color scheme later, just <a href="%1$s">visit your profile</a>.
ta: உங்கள் நிறத்திட்டத்தை பின்னர் மாற்றிக்கொள்ள விரும்பினால், <a href="%1$s">உங்கள் சுயவிபர பக்கத்திற்கு செல்லுங்கள்</a>.

en: To perform the requested action, WordPress needs to access your web server.
ta: இந்த செயற்பாட்டை செய்ய, வேர்ட்பிரஸ் உங்கள் வழங்கியினுள் நுழைய வேண்டும்.

en: To post to WordPress by e-mail you must set up a secret e-mail account with POP3 access. Any mail received at this address will be posted, so it&#8217;s a good idea to keep this address very secret. Here are three random strings you could use: <kbd>%s</kbd>, <kbd>%s</kbd>, <kbd>%s</kbd>.
ta: உங்கள் தளத்தில் மின்னஞ்சலை பயன்படுத்தி பதிவுகளை இடுவதற்கு, நீங்கள் முதலில் ஒரு POP3 அணுகலுடைய இரகசிய மின்னஞ்சல் முகவரியை உருவாக்க வேண்டும். இந்த மின்னஞ்சலுக்கு கிடைக்கின்ற எல்லா அஞ்சல்களும் இடுகைகளாக இடப்படும் என்பதனால், இம்முகவரியை இரகசியமாய் வைத்திருப்பது சிறந்தது. நீங்கள் பயன்படுத்தக்கூடிய சில சொற்கள் இவை <kbd>%s</kbd>, <kbd>%s</kbd>, <kbd>%s</kbd>.

en: To restore a revision, <strong>click Restore This Revision</strong>.
ta: ஒரு திருத்தத்தை மீட்டெடுக்க, <strong>இந்த திருத்தத்தை மீட்டெடு என்பதை சொடுக்குங்கள்</strong>.

en: To the top
ta: உச்சிக்கு

en: To use a background image, simply upload it or choose an image that has already been uploaded to your Media Library by clicking the &#8220;Choose Image&#8221; button. You can display a single instance of your image, or tile it to fill the screen. You can have your background fixed in place, so your site content moves on top of it, or you can have it scroll with your site.
ta: ஒரு பின்னணிப்படத்தினை பயன்படுத்துவதற்கு, இலகுவாக ஒரு படத்தினை தரவேற்றம் செய்துவிடுங்கள் அல்லது &#8220;படத்தை தேர்வுசெய்&#8221; பொத்தானை சொடுக்கி நீங்கள் ஏலவே தரவேற்றம் செய்த ஒரு படத்தினை தேர்வுசெய்யுங்கள். நீங்கள் உங்கள் படத்தினை ஒரு தனி அமைவினை அல்லது திரை பூராகவும் நிரப்பியவாறு அல்லது திரை முழுவதும் அடுக்கியவாறு வெளிக்காட்ட முடியும். நீங்கள் உங்கள் பின்னணிப்படத்தை நிலையாக வைக்கமுடியும், அதன்மூலம் உங்கள் இணையத்தளம் அதன்மேல் அசையும் அல்லது அதனை உங்கள் தளத்தோடு சேர்ந்து உருட்டவைக்க முடியும்.

en: Today
ta: இன்று

en: Tomorrow
ta: நாளை

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Track %1$s of %2$s.
ta: பாடல் %2$s இல் %1$s.

en: Track %1$s.
ta: பாடல் %1$s.

[ctx: Translate this to be the equivalent of English Translators in your language for the credits page Translators section]
en: Translators
ta: தமிழ் மொழிபெயர்ப்பாளர்கள்

en: Translation Ready
ta: மொழிமாற்றக்கூடியது

en: Translation update failed.
ta: மொழிபெயர்ப்பை மேம்படுத்துவது தோல்வியடைந்துள்ளது.

en: Translation updated successfully.
ta: மொழிபெயர்ப்பு வெற்றிகரமாக மேம்படுத்தப்பட்டுவிட்டது.

en: Translations
ta: மொழிபெயர்ப்புக்கள்

en: Translations for %s
ta: %s க்கான மொழிபெயர்ப்புக்கள்

en: Trash
ta: குப்பைத்தொட்டி

en: Trash <span class="count">(<span class="trash-count">%s</span>)</span> | Trash <span class="count">(<span class="trash-count">%s</span>)</span>
ta[0]: குப்பை <span class="count">(<span class="trash-count">%s</span>)</span>
ta[1]: குப்பைகள் <span class="count">(<span class="trash-count">%s</span>)</span>

en: Trash Comment
ta: பின்னூட்டத்தை நீக்கு

en: Troubleshooting
ta: பழுது பார்த்தல்

en: Try again
ta: மீள முயற்சிக்கவும்

en: Turn comments on or off
ta: பின்னூட்டங்களை திற அல்லது மூடு

en: Turn your blog into a&nbsp;magazine
ta: உங்கள் வலைப்பதிவை ஒரு சஞ்சிகையாக மாற்றிக் கொள்ளுங்கள்.

en: Twenty Fourteen, a sleek new magazine&nbsp;theme
ta: இரண்டாயிரத்தி பதின்னான்கு, ஒரு அழகான சஞ்சிகை வார்ப்புரு

en: Two Columns
ta: இரு நிரல்கள்

en: Type of search
ta: தேடும் வகை

en: Type your new password again.
ta: உங்கள் புதிய கடவுச்சொல்லை மீளவும் உள்ளிடவும்

en: URL (%s):
ta: இணையமுகவரி (%s):

en: URL:
ta: இணையமுகவரி

en: UTC means Coordinated Universal Time.
ta: UTC என்றால் ஒருங்கிணைக்கப்பட்ட சர்வதேச நேரம்

en: Unable to create new image.
ta: புதிய படமொன்றை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Unable to locate WordPress Content directory (wp-content).
ta: வேர்ட்பிரஸ் உள்ளடக்க கோப்புறையை (wp-content) காணவில்லை.

en: Unable to locate WordPress Plugin directory.
ta: வேர்ட்பிரஸ் நீட்சி கோப்புறையை அணுக முடியவில்லை

en: Unable to locate WordPress Root directory.
ta: வேர்ட்பிரஸின் பிரதான கோப்புறையை காண முடியவில்லை.

en: Unable to locate WordPress Theme directory.
ta: வேர்ட்பிரஸ் வார்ப்புரு கோப்புறையை அணுக முடியவில்லை.

en: Unable to locate WordPress theme directory.
ta: உங்கள் வார்ப்புரு கோப்புறையை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Unable to locate needed folder (%s).
ta: தேவையான கோப்புறை (%s) இனை அணுக முடியவில்லை.

en: Unable to perform command: %s
ta: ஆணையை செயற்படுத்த முடியவில்லை: %s

en: Unable to retrieve images or no images on page.
ta: படங்களை பெறமுடியவில்லை அல்லது அந்த பக்கத்தில் படமேதுமில்லை.

en: Unable to save the image.
ta: படத்தை சேமிக்க முடியவில்லை

en: Unable to submit this form, please refresh and try again.
ta: படிவத்தினை சமர்ப்பிக்க முடியவில்லை. தயவுசெய்து மீளேற்றி முயற்சித்து பாருங்கள்.

en: Unapprove
ta: நிராகரி

en: Unapprove this comment
ta: இந்த பின்னூட்டத்தை நிராகரி

en: Under %s
ta: %sற்கு கீழே

en: Undo.
ta: செயல்தவிர்.

en: Unknown action.
ta: தெரியாத செயற்பாடு

en: Unknown post type.
ta: தெரியாத பதிவு வகை.

en: Unpacking the package&#8230;
ta: பொதி திறக்கப்படுகின்றது&#8230;

en: Unpacking the update&#8230;
ta: மேம்படுத்தல் திறக்கப்படுகின்றது&#8230;

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாதது

en: Up one
ta: ஒருபடி மேல்

en: Update Available
ta: மேம்படுத்தல் கிடைக்கக்கூடியதாயுள்ளது

en: Update Available <span class="count">(%s)</span> | Update Available <span class="count">(%s)</span>
ta[0]: மேம்படுத்தல் கிடைக்கக்கூடியதாயுள்ளது <span class="count">(%s)</span>
ta[1]: மேம்படுத்தல் கிடைக்கக்கூடியதாயுள்ளவை <span class="count">(%s)</span>

en: Update Comment
ta: பின்னூட்டத்தை மேம்படுத்து

en: Update Complete
ta: மேம்படுத்தல் நிறைவுபெற்றுவிட்டது

en: Update File
ta: கோப்பை இற்றைப்படுத்து

en: Update File and Attempt to Reactivate
ta: கோப்பை மேம்படுத்தி நிகழ்நிலைப்படுத்த முயல்கின்றது.

en: Update Link
ta: தொடுப்பை மேம்படுத்து

en: Update Media
ta: ஊடகத்தை இற்றைப்படுத்துக

en: Update Now
ta: இப்பொழுது இற்றைப்படுத்து

en: Update Plugin
ta: நீட்சியை மேம்படுத்தவும்

en: Update Plugins
ta: நீட்சிகளை மேம்படுத்து

en: Update Profile
ta: விபரத்தை மேம்படுத்து

en: Update Services
ta: மேம்படுத்தல் சேவைகள்

en: Update Theme
ta: வார்ப்புருவை மேம்படுத்தவும்

en: Update Themes
ta: வார்ப்புருக்களை மேம்படுத்து

en: Update Translations
ta: மொழிபெயர்ப்புக்களை மேம்படுத்து

en: Update User
ta: பயனரை மேம்படுத்து

en: Update WordPress
ta: வேர்ட்பிரஸை மேம்படுத்து

en: Update WordPress Database
ta: வேர்ட்பிரஸ் தரவுத்தளத்தை மேம்படுத்தவும்.

en: Update gallery settings
ta: படத்தொகுப்பு அமைப்புக்களை மேம்படுத்துங்கள்

en: Update package not available.
ta: மேம்படுத்தும் பொதி கிடைக்கவில்லை.

en: Update to %s
ta: %s க்கு மேம்படுத்து

en: Update to version %s
ta: பதிப்பு %s மேம்படுத்துங்கள்

en: Updating Plugin %1$s (%2$d/%3$d)
ta: நீட்சி இற்றைப்படுத்தப்படுகின்றது %1$s (%2$d/%3$d)

en: Updating Theme %1$s (%2$d/%3$d)
ta: %1$s வார்ப்புருவை மேம்படுத்து (%2$d/%3$d)

en: Updating is easy and only takes a few moments:
ta: மேம்படுத்தல் இலகுவானதென்பதோடு, சில நிமிட நேரமே செலவாகும்:

en: Updating plugin: %s
ta: நீட்சி மேம்படுத்தப்படுகின்றது: %s

en: Updating theme: %s
ta: வார்ப்புரு மேம்படுத்தப்படுகின்றது: %s

en: Updating this theme will lose any customizations you have made. 'Cancel' to stop, 'OK' to update.
ta: இவ் வார்ப்புருவை இற்றைப்படுத்தினால், நீங்கள் இவ்வார்ப்புருவில் செய்துள்ள மாற்றங்கள் தொலைந்துவிடும். நிறுத்த, 'நிராகரி' யினையும், இற்றைப்படுத்த 'சரி' யினையும் அழுத்துக.

en: Updating to WordPress %s
ta: வேர்ட்பிரஸ் %s இற்கு தரவேற்றுகின்றது

en: Updating translations for %1$s (%2$s)&#8230;
ta: %1$s க்கான மொழிபெயர்ப்பு மேம்படுத்தப்படுகின்றது (%2$s)&#8230;

en: Upgrading database&#8230;
ta: தரவுத்தளம் இற்றைப்படுத்தப்படுகின்றது&#8230;

en: Upgrading to a newer version of the same theme will override changes made here. To avoid this, consider creating a <a href="%s" target="_blank">child theme</a> instead.
ta: ஒரே வார்ப்புருவின் புதிய பதிப்புக்கு மேம்படுத்துவது நீங்கள் செய்திருக்கும் மாற்றங்களை இல்லாது செய்துவிடும். இதனை தவிர்க்க ஒரு <a href="%s" target="_blank">குழந்தை வார்ப்புருவினை</a> உருவாக்குவதை கருத்திற் கொள்ளுங்கள்.

en: Upload New Media
ta: புதிய பல்லூடகத்தை தரவேற்றவும்

en: Upload Plugin
ta: நீட்சியை தரவேற்றுங்கள்

en: Upload Theme
ta: வார்ப்புருவை தரவேற்றுங்கள்

en: Upload date:
ta: தரவேற்றப்பட்ட திகதி:

en: Upload file and import
ta: கோப்பை தரவேற்றி இறக்குமதி செய்யுங்கள்

en: Uploaded Images
ta: தரவேற்றப்பட்ட படங்கள்

en: Uploaded on: <b>%1$s</b>
ta: <b>%1$s</b> அன்று தரவேற்றப்பட்டது

[ctx: Uploader: Drop files here - or - Select Files]
en: or
ta: அல்லது

en: Uploading Files
ta: கோப்புக்கள் தரவேற்றப்படுகின்றன

en: Uploading files and creating image galleries has a whole new look. Check it out!
ta: கோப்புக்களை தரவேற்றுவதும், படத்தொகுப்புக்களை உருவாக்குவதும் ஒரு புதிய வடிவினை எடுத்திருக்கின்றன. அவற்றை பாருங்கள்!

en: Uploads
ta: தரவேற்றங்கள்

en: Use WP_Image_Editor::flip
ta: WP_Image_Editor::flip இனை பயன்படுத்துங்கள்

en: Use WP_Image_Editor::rotate
ta: WP_Image_Editor::rotate இனை பயன்படுத்துங்கள்

en: Use https
ta: https இனை பயன்படுத்து

en: User <a href="#%s">%s</a> added
ta: பயனர் <a href="#%s">%s</a> சேர்க்கப்பட்டுவிட்டார்

en: User Name
ta: பயனர் பெயர்

en: User Roles
ta: பயனர் வகிபங்குகள்

en: User added.
ta: பயனர் சேர்க்கப்பட்டுவிட்டார்

en: User already exists. Password inherited.
ta: பயனர் ஏலவேயுள்ளார், கடவுச்சொல் சேர்க்கப்பட்டுள்ளது.

en: User deleted. | %s users deleted.
ta[0]: பயனர் நீக்கப்பட்டார்
ta[1]: %s பயனர்கள் நீக்கப்பட்டனர்

en: User deletion is not allowed from this screen.
ta: இப்பக்கதிலிருந்து பயனாளர்களை நீக்குவது தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது.

en: User has been added to your site.
ta: உங்கள் தளத்திற்கு பயனர் இணைக்கப்பட்டு விட்டார்

en: User removed from this site.
ta: பயனர் தளத்திலிருந்து நீக்கப்பட்டார்.

[ctx: User role]
en: Administrator
ta: நிருவாகி

[ctx: User role]
en: Author
ta: ஆசிரியர்

[ctx: User role]
en: Contributor
ta: பங்களிப்பவர்

[ctx: User role]
en: Editor
ta: பதிப்பாசிரியர்

[ctx: User role]
en: Subscriber
ta: சந்தாதாரர்

en: User updated.
ta: பயனர் மேம்படுத்தப்பட்டுவிட்டார்.

en: User(s) already exists.
ta: பயனர்(கள்) ஏலவே உள்ளனர்.

en: Username/Password incorrect for %s
ta: %s க்கு கடவுச்சொல்லோ பயனர்பெயரோ தவறு

en: Usernames can have only alphanumeric characters, spaces, underscores, hyphens, periods and the @ symbol.
ta: பயனாளர் பெயர்கள் அல்பாநியூமரிக் எழுத்துக்கள், இடைவெளிகள், கீழ்க்கோடுகள், முற்றுப்புள்ளிகள் மற்றும் @ ஆகியவற்றையே கொண்டிருக்க முடியும்.

en: Usernames cannot be changed.
ta: பயனாளர் பெயரை மாற்ற முடியாது.

en: Users must be registered and logged in to comment
ta: பின்னூட்டமொன்றை இட நீங்கள் உள்நுழைந்திருக்க வேண்டும்

en: Value
ta: பெறுமானம்

en: Verifying the unpacked files&#8230;
ta: பிரிக்கப்பட்ட கோப்புக்கள் சரிபார்க்கப்படுகின்றன&#8230;

en: Version %s
ta: பதிப்பு %s

en: Version:
ta: பதிப்பு

en: Version: %s
ta: பதிப்பு: %s

en: Video Attachment Template
ta: காணொளி இணைப்பு வார்ப்புரு

en: View
ta: பார்

en: View &#8220;%s&#8221;
ta: &#8220;%s&#8221; ஐ பார்

en: View All
ta: எல்லாவற்றையும் பார்

en: View Comment
ta: பின்னூட்டத்தை பாருங்கள்

en: View Site
ta: தளத்தை பார்

en: View Trash
ta: குப்பைத்தொட்டியை பார்

en: View all
ta: எல்லாவற்றையும் பார்

en: View all categories
ta: எல்லா பிரிவுகளையும் பார்க்கவும்

en: View post
ta: பதிவை பார்க்கவும்

en: View posts by this author
ta: இவ்வாசிரியரால் எழுதப்பட்ட பதிவுகளை பார்க்கவும்

en: View version %1$s details
ta: பதிப்பு %1$s விபரத்தை பாருங்கள்

en: View your site
ta: உங்கள் தளத்தை பாருங்கள்

en: View, compare, and restore other versions of this content on the improved revisions screen.
ta: மேம்படுத்தப்பட்ட திருத்தங்கள் திரையில், இந்த உள்ளடக்கத்தின் மற்றைய பதிப்புக்களை பார்க்கலாம், ஒப்பிடலாம் அத்தோடு மீட்டெடுக்கலாம்.

en: Visibility:
ta: வெளித்தெரிதல்:

en: Visible
ta: வெளித்தெரிகிறது

en: Visit
ta: செல்

en: Visit %s
ta: %s இற்கு செல்

en: Visit Dashboard
ta: நிருவாக முகப்பிற்கு செல்

en: Visit Link
ta: தொடுப்புக்கு செல்

en: Visit Theme Site
ta: வார்ப்புருவின் தளத்திற்கு செல்லுங்கள்

en: Visit plugin homepage
ta: நீட்சியின் இணையத்தளத்திற்கு செல்லவும்

en: Visit plugin site
ta: நீட்சியின் தளத்திற்கு செல்ல

en: Visit theme homepage
ta: வார்ப்புரு இணையத்திற்கு செல்

en: Visual Editor
ta: காட்சி தொகுப்பான்

en: Want to see your name in lights on this page? <a href="%s">Get involved in WordPress</a>.
ta: இப்பக்கத்தில் உங்கள் பெயரை காண விரும்புகின்றீர்களா? <a href="%s">வேர்ட்பிரஸுடன் இணைந்து கொள்ளுங்கள்</a>.

en: Want to use an image you uploaded earlier? Select it from your media library instead of uploading it again.
ta: நீங்கள் முன்னரே தரவேற்றிய படமொன்றை பயன்படுத்த விரும்புகின்றீர்களா? மீளவும் அதனை தரவேற்றுவதை விடுத்து, உங்கள் பல்லூடக நூலகத்திலிருந்து அதனை தேர்வு செய்யுங்கள்.

en: We have some data that describes the error your site encountered.
ta: உங்கள் தளத்தில் ஏற்பட்ட தவறு தொடர்பான கொஞ்ச தகவல்களை நாங்கள் வைத்திருக்கின்றோம்.

en: We tried but were unable to update your site automatically.
ta: நாங்கள் முயற்சித்தும், உங்கள் தளத்தினை தன்னியக்கமாக மேம்படுத்த முடியவில்லை.

en: We&#8217;re backing up this post in your browser, just in case.
ta: நாங்கள் எதற்கு இருக்கட்டுமென்று, இந்த இடுகையை உங்கள் உலாவியில் காப்பெடுத்துக்கொள்ளுகின்றோம்.

en: We&#8217;ve assembled some links to get you started:
ta: நீங்கள் தொடங்குவதற்கு உதவியாய், நாங்கள் கொஞ்ச தொடுப்புக்களை சேர்த்துள்ளோம்:

en: We&#8217;ve included eight color schemes so you can pick your favorite. Choose from any of them below to change it instantly.
ta: நாங்கள் எட்டு நிறத்திட்டங்களை உங்களுக்காக சேர்த்திருக்கின்றோம். நீங்கள் உங்களுக்கு விரும்பிய ஒன்றை தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளலாம். உடனடியாக நிறத்தை மாற்றிக்கொள்ள கீழிருந்து ஒன்றை தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்

en: Web Address
ta: இணைய முகவரி

en: Week Starts On
ta: கிழமை தொடங்கும் நாள்

[ctx: Welcome panel]
en: Welcome
ta: நல்வரவு

en: Welcome to <a href="SITE_URL">SITE_NAME</a>. This is your first post. Edit or delete it, then start blogging!
ta: <a href="SITE_URL">SITE_NAME</a> க்கு உங்களை வரவேற்கின்றோம். இது உங்களது முதலாவது பதிவு. இதனை நீக்கிவிட்டு உங்கள் வலைப்பதிவினை ஆரம்பியுங்கள்.

en: Welcome to WordPress %1$s. <a href="%2$s">Learn more</a>.
ta: WordPress %1$s உங்களை வரவேற்கின்றது. <a href="%2$s">மேலும் அறிந்து கொள்ள</a>.

en: Welcome to WordPress %1$s. You will be redirected to the About WordPress screen. If not, click <a href="%2$s">here</a>.
ta: வேர்ட்பிரஸ் %1$s ற்கு வரவேற்கின்றோம். நீங்கள் இப்போது வேர்ட்பிரஸினைப் பற்றிய பக்கத்திற்கு கொண்டு செல்லப்படுவீர்கள். அவ்வாறு நடைபெறாவிடின் <a href="%2$s">இங்கே சொடுக்குங்கள்</a>.

en: Welcome to WordPress %s
ta: WordPress %s - உங்கள் வரவு நல்வரவாகட்டும்

en: Welcome to WordPress!
ta: வேர்ட்பிரஸிற்கு வரவேற்கின்றோம்!

en: Welcome to WordPress&nbsp;%s
ta: வேர்ட்பிரஸ்&nbsp;%s இற்கு உங்களை வரவேற்கின்றோம்.

en: Welcome to WordPress. Before getting started, we need some information on the database. You will need to know the following items before proceeding.
ta: வேர்ட்பிரஸிற்கு உங்களை வரவேற்கின்றோம். தொடர்வதற்கு முன்னர், உங்கள் தரவுத்தளம் தொடர்பான சில தகவல்கள் எங்களுக்கு தேவை. தொடர்வதற்கு முன்னர் கீழிருக்கும் விபரங்கள் உங்களுக்கு தெரிந்திருக்க வேண்டும்.

en: Welcome to WordPress. This is your first post. Edit or delete it, then start blogging!
ta: வேர்ட்பிரஸ் உங்களை வரவேற்கின்றது. இது உங்களுடைய முதலாவது இடுகை. இதனை மேம்படுத்துங்கள் அல்லது நீக்கிவிட்டு, வலைப்பதிய தொடங்குங்கள்!

en: Welcome to the famous five minute WordPress installation process! You may want to browse the <a href="%s">ReadMe documentation</a> at your leisure. Otherwise, just fill in the information below and you&#8217;ll be on your way to using the most extendable and powerful personal publishing platform in the world.
ta: பிரபலமான வேர்ட்பிரஸின் 5 நிமிட நிறுவலுக்கு உங்களை வரவேற்கின்றோம். உங்கள் உதவிக்கு நீங்கள் <a href="%s">இதனை</a> வாசிக்க முடியும். இல்லாவிடின், கீழே கேட்கப்பட்டுள்ள விபரங்களை பூரணப்படுத்துவதன் மூலம், உலகின் பிரபலமான வலைப்பதிவு மென்பொருளை நீங்கள் பயன்படுத்த ஆரம்பிக்க முடியும்.

en: Welcome to your WordPress Dashboard! This is the screen you will see when you log in to your site, and gives you access to all the site management features of WordPress. You can get help for any screen by clicking the Help tab in the upper corner.
ta: உங்கள் வேர்ட்பிரஸ் நிருவாக முகப்பிற்கு உங்களை வரவேற்கின்றோம்!. நீங்கள் உங்கள் தளத்தில் உள்நுளைந்தவுடன் காண்கின்ற இந்த முகப்பு உங்கள் தளத்தை நிருவகிப்பதற்கான எல்லாவிதமான வசதிகளையும் வழங்கும். இங்குள்ள எந்த திரை சம்பந்தமான உதவிகளையும் வலது மேல் மூலையில் இருக்கின்ற உதவி என்பதை சொடுக்குவதன் மூலம் பெற்றுக்கொள்ள முடியும்.

en: What should be done with posts owned by this user? | What should be done with posts owned by these users?
ta[0]: இந்த பயனரின் பதிவுகளை என்ன செய்வது?
ta[1]: இந்த பயனர்களின் பதிவுகளை என்ன செய்வது?

en: What&#8217;s New
ta: புதிய வசதிகள்.

en: What&#8217;s on your mind?
ta: உங்கள் உள்ளத்தில் என்ன உள்ளது?

en: When a comment contains any of these words in its content, name, URL, e-mail, or IP, it will be marked as spam. One word or IP per line. It will match inside words, so &#8220;press&#8221; will match &#8220;WordPress&#8221;.
ta: ஒரு பின்னூட்டத்தின் உள்ளடக்கத்திலோ, பெயரிலோ, முகவரியிலோ, மின்னஞ்சலிலோ அல்லது IP யிலோ ஏதாவது ஒரு சொல்லை கொண்டிருந்தால், அது எரிதமென குறிக்கப்படும். ஒவ்வொரு வரியிலும் ஒரு சொல் அல்லது ஒரு IP இனை உள்ளிடுங்கள். சொற்களின் பாகங்களும் கவனத்தில் கொள்ளப்படும். எனவே &#8220;யாழ்&#8221; என்பது &#8220;யாழ்ப்பாணம்&#8221; என்பதனையும் ஒத்திருக்கும்.

en: When adding a new category on this screen, you&#8217;ll fill in the following fields:
ta: இந்த திரையில் நீங்கள் ஒரு புதிய பிரிவினை சேர்க்கும்போது, கீழிருக்கும் புலங்களை பூர்த்தி செய்ய வேண்டும்.

en: When adding a new tag on this screen, you&#8217;ll fill in the following fields:
ta: இத்திரையில் நீங்கள் ஒரு புதிய குறிச்சொல்லை சேர்க்கும்போது, பின்வரும் புலங்களை பூர்த்தி செய்ய வேண்டும்:

en: When you click the button below WordPress will create an XML file for you to save to your computer.
ta: கீழிருக்கும் பொத்தானை அழுத்தும்போது வேர்ட்பிரஸ் உங்களுக்கு கணினியில் சேமித்துக்கொள்வதற்காக ஒரு XML கோப்பினை தரும்.

en: While your site is being updated, it will be in maintenance mode. As soon as your updates are complete, your site will return to normal.
ta: உங்கள் தளம் மேம்படுத்தப்படும் போது அது பராமரிப்பு முறைமைக்கு மாற்றப்படும். மேம்படுத்தல் முடிந்தவுடன், சாதாரண நிலைக்கு தளம் திரும்பிவிடும்.

en: Widgets may be used multiple times. You can give each widget a title, to display on your site, but it&#8217;s not required.
ta: நிரற்பலகைகளை நீங்கள் பலதடவை பயன்படுத்தலாம். நீங்கள் ஒவ்வொரு நிரற்பலகைக்கும் ஒரு தலைப்பை வழங்கமுடியும் எனினும், அது கட்டாயமானதல்ல.

en: WordPress
ta: வேர்ட்பிரஸ்

en: WordPress %1$s running %2$s theme.
ta: வேர்ட்பிரஸ் %1$s வார்ப்புரு %2$s உடன் இயங்குகின்றது.

en: WordPress %s
ta: வேர்ட்பிரஸ் %s

en: WordPress %s is also now available.
ta: வேர்ட்பிரஸ் %s உம் இப்போது கிடைக்கக்கூடியதாயுள்ளது.

en: WordPress &rsaquo; Database Repair
ta: வேர்ட்பிரஸ் &rsaquo; தரவுத்தளத்தை திருத்துதல்

en: WordPress &rsaquo; Installation
ta: வேர்ட்பிரஸ் &rsaquo; நிறுவல்

en: WordPress &rsaquo; Setup Configuration File
ta: வேர்ட்பிரஸ் &rsaquo; நிறுவல் அமைப்புக் கோப்பு

en: WordPress &rsaquo; Update
ta: வேர்ட்பிரஸ் &rsaquo; மேம்படுத்தல்

en: WordPress Blog
ta: வேர்ட்பிரஸ் பதிவு

en: WordPress News
ta: வேர்ட்பிரஸ் செய்திகள்

en: WordPress Updates
ta: வேர்ட்பிரஸ் மேம்படுத்தல்கள்

en: WordPress can automatically look for some common database problems and repair them. Repairing can take a while, so please be patient.
ta: வேர்ட்பிரஸினால் சில பொதுவான தரவுத்தள பிரச்சனைகளை கண்டறிந்து திருத்தம் செய்ய முடியும். இத்திருத்த வேலைகளுக்கு சிறிது நேரம் எடுக்கும், எனவே அமைதியாக காத்திருக்கவும்.

en: WordPress has been installed. Were you expecting more steps? Sorry to disappoint.
ta: வேர்ட்பிரஸ் நிறுவப்பட்டு விட்டது. மேலும் படிமுறைகளை எதிர்பார்த்திருந்தீர்களானால் உங்களை ஏமாற்றியதற்கு மன்னிக்கவும்.

en: WordPress has been updated! Before we send you on your way, we have to update your database to the newest version.
ta: வேர்ட்பிரஸ் இற்றைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. தொடர்வதற்கு முன் உங்கள் தரவுத்தளத்தையும் புதிய பதிப்புக்கு இற்றைப்படுத்த வேண்டும்.

en: WordPress is Free and open source software, built by a distributed community of mostly volunteer developers from around the world. WordPress comes with some awesome, worldview-changing rights courtesy of its <a href="%s">license</a>, the GPL.
ta: இலவச திறமூல நிரலையுடைய வேர்ட்பிரஸ் மென்பொருளானது, உலகெங்கும் பரந்திருக்கின்ற தன்னார்வலர்களால் உருவாக்கப்பட்டு வருகின்றது. உரிமைகள் தொடர்பில் உலகின் பார்வையை மாற்றியமைத்திருக்கும் GPL <a href="%s">உரிமத்துடன்</a> வேர்ட்பிரஸ் வெளிவருவது குறிப்பிடத்தக்கது.

en: WordPress is at the latest version.
ta: வேர்ட்பிரஸ் மிகப்பிந்திய பதிப்பில் உள்ளது.

en: WordPress is created by a <a href="%1$s">worldwide team</a> of passionate individuals. <a href="%2$s">Get involved in WordPress</a>.
ta: வேர்ட்பிரஸானது மிகுந்த ஆர்வமுடைய தனிநபர்களை கொண்ட ஒரு <a href="%1$s">உலகளாவிய குழுவால்</a> உருவாக்கப்பட்டது. <a href="%2$s">நீங்களும் இணைந்துகொள்ளுங்கள்</a>.

en: WordPress is created by a worldwide team of passionate individuals.
ta: வேர்ட்பிரஸானது உலகமெங்கும் பரந்திருக்கும் தன்னார்வலர்களால் உருவாக்கப்பட்டது.

en: WordPress is sharper than ever with new vector-based icons that scale to your screen. By ditching pixels, pages load significantly faster, too.
ta: உங்கள் திரையளவினோடு சேர்ந்து மாறுகின்ற அளவினை உடைய சின்னங்களுடன் வேர்ட்பிரஸ் முன்னெப்போதையும் விட இப்போது மிகவும் தெளிவாய் உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. அத்தோடு அதன்வேகமும் குறிப்பிடத்தக்க அளவு அதிகரித்துள்ளது.

en: WordPress on every&nbsp;device
ta: எல்லா சாதனங்களிலும் வேர்ட்பிரஸ்

en: WordPress should correct invalidly nested XHTML automatically
ta: வேர்ட்பிரஸ் தன்னியக்கமாக சரியாக மூடப்படாத XHTML இனை திருத்துதல் வேண்டும்

en: WordPress site: %s
ta: வேர்ட்பிரஸ் தளம்: %s

en: WordPress updated successfully
ta: வேர்ட்பிரஸ் வெற்றிகரமாக மேம்படுத்தப்பட்டு விட்டது.

en: WordPress.org Plugin Page &#187;
ta: WordPress.org நீட்சிகள் பக்கம் &#187;

en: Write your first blog post
ta: உங்கள் முதலாவது பதிவினை எழுதுங்கள்

en: Writing
ta: எழுதுதல்

en: Writing Settings
ta: எழுதுதல் அமைப்புக்கள்

en: X &#8212; Even more mature than above
ta: X &#8212; மேற்குறிப்பிட்டோரைவிட முதிர்ச்சியடைந்தோருக்கானது

en: XML error: %1$s at line %2$s
ta: XML தவறு: %2$sவது வரியில் %1$s

en: Year:
ta: வருடம்:

en: Yes, Delete these files
ta: ஓம், இந்த கோப்புக்களை நீக்கவும்.

en: Yes, Delete these files and data
ta: ஓம், கோப்புக்களையும் தரவுகளையும் நீக்கு

en: Yes, take me to my profile page
ta: ஓம், எனதுகணக்கிற்கு என்னை கொண்டுசெல்.

en: You also have some plugins or themes with updates available. Update them now:
ta: உங்களிடம் உள்ள சில வார்ப்புருக்களோ அல்லது நீட்சிகளோ மேம்படுத்தப்பட வேண்டி உள்ளன. அவற்றை இப்பொழுதே மேம்படுத்துங்கள்:

en: You are about to activate the site %s
ta: நீங்கள் %s தளத்தினை நிகழ்நிலைப்படுத்தப் போகின்றீர்கள்

en: You are about to approve the following comment:
ta: கீழ்வரும் பின்னூட்டங்களை நீங்கள் அனுமதிக்க போகின்றீர்கள்:

en: You are about to deactivate the site %s
ta: நீங்கள் %s தளத்தினை நிறுத்தப் போகின்றீர்கள்.

en: You are about to delete <strong>%s</strong>.
ta: நீங்கள் <strong>%s</strong> இனை நீக்க போகின்றீர்கள்.

en: You are about to delete the following comment:
ta: நீங்கள் இந்த பின்னூட்டத்தை நீக்கப்போகின்றீர்கள்.

en: You are about to delete the site %s.
ta: நீங்கள் தளம் %s இனை நீக்கப் போகின்றீர்கள்.

en: You are about to delete this link '%s'
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
ta: நீங்கள் '%s' தொடுப்பை நீக்க போகின்றீர்கள்.
      நிறுத்துவதற்கு 'நிராகரி' யையும், தொடர 'சரி' யினையும் சொடுக்குக.

en: You are about to delete this link '%s'
     'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
ta: நீங்கள் '%s' தொடுப்பை நீக்கப் போகின்றீர்கள்
    நிறுத்துவதற்கு 'நிராகரியையும்' நீக்க 'சரி' இனையும் அழுத்துங்கள்

en: You are about to delete this theme '%s'
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
ta: '%s' வார்ப்புருவை நீங்கள் இப்போது நீக்கப்போகின்றீர்கள்.
      நிறுத்துவதற்கு 'நிராகரியையும்' நீக்குவதற்கு 'சரி' இனையும் அழுத்துங்கள்.

en: You are about to install WordPress %s <strong>in English (US).</strong> There is a chance this update will break your translation. You may prefer to wait for the localized version to be released.
ta: வேர்ட்பிரஸ் %s இனை நீங்கள் <strong>ஆங்கிலத்தில் (US)</strong> நிறுவப் போகின்றீர்கள். உங்கள் மொழியிலுள்ள நிறுவலை இது அனேகமாக இல்லாது செய்துவிடும். உங்கள் மொழியில் இப்பதிப்பு வெளியாகும்வரை நீங்கள் காத்திருக்க விரும்பலாம்.

en: You are about to mark the following comment as spam:
ta: நீங்கள் இந்த பின்னூட்டத்தை எரிதம் என அடையாளமிடப் போகின்றீர்கள் :

en: You are about to mark the site %s as spam.
ta: நீங்கள் தளம் %s இனை எரிதம் என குறிக்கப் போகின்றீர்கள்.

en: You are about to move the following comment to the Trash:
ta: நீங்கள் இந்த பின்னூட்டத்தை குப்பைத்தொட்டிக்கு அனுப்பப்போகின்றீர்கள்.

en: You are about to remove the following plugin: | You are about to remove the following plugins:
ta[0]: நீங்கள் இந்த நீட்சியை நீக்கப்போகின்றீர்கள்:
ta[1]: நீங்கள் இந்த நீட்சிகளை நீக்கப்போகின்றீர்கள்:

en: You are about to unspam the site %s.
ta: நீங்கள் தளம் %s இனை எரிதமில்லை என குறிக்கப் போகின்றீர்கள்.

en: You are not allowed to create pages on this site.
ta: நீங்கள் இந்த தளத்தில் பக்கங்களை உருவாக்க அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: You are not allowed to create posts or drafts on this site.
ta: நீங்கள் இத்தளத்தில் பதிவுகளையோ வரைவுகளையோ உருவாக்க முடியாது.

en: You are not allowed to delete this item.
ta: இதனை நீக்குவதற்கு உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை

en: You are not allowed to delete this post.
ta: இப்பதிவை நீங்கள் நீக்க முடியாது.

en: You are not allowed to edit comments on this post.
ta: இந்த பதிவில் பின்னூட்டங்களை மேம்படுத்த உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: You are not allowed to edit pages as this user.
ta: இந்த பயனாளராய் பக்கங்களை மாற்ற நீங்கள் அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: You are not allowed to edit pages.
ta: நீங்கள் பக்கங்களை மேம்படுத்த அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: You are not allowed to edit posts as this user.
ta: இந்த பயனாளராய் பதிவுகளை மாற்ற நீங்கள் அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: You are not allowed to edit posts.
ta: நீங்கள் பதிவுகளை மேம்படுத்த அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: You are not allowed to edit this attachment.
ta: இவ்விணைப்பை தொகுக்க நீங்கள் அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: You are not allowed to edit this comment.
ta: நீங்கள் இந்த பின்னூட்டத்தை மேம்படுத்த முடியாது.

en: You are not allowed to edit this item.
ta: இதனை நீங்கள் மாற்றுவதற்கு அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: You are not allowed to edit this page.
ta: நீங்கள் இந்த பக்கத்தை மேம்படுத்த முடியாது.

en: You are not allowed to edit this post.
ta: இப்பதிவை மேம்படுத்த உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: You are not allowed to import.
ta: நீங்கள் இறக்குமதி செய்ய அனுமதி இல்லை

en: You are not allowed to move this item out of the Trash.
ta: இதனை குப்பைத்தொட்டிக்கு அனுப்ப நீங்கள் அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: You are not allowed to move this item to the Trash.
ta: இதனை குப்பைத்தொட்டிக்கு நகர்த்துவதற்கு உங்களுக்கு அனுமதியில்லை.

en: You are not allowed to move this post out of the trash.
ta: நீங்கள் இப்பதிவை குப்பையிலிருந்து பெற அனுமதியில்லை.

en: You are not allowed to move this post to the trash.
ta: நீங்கள் இப்பதிவை குப்பையாக்க அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: You are not allowed to restore this item from the Trash.
ta: நீங்கள் குப்பைத்தொட்டியிலிருந்து இதனை எடுக்க முடியாது.

en: You are not allowed to scan for lost attachments.
ta: தொலைந்த இணைப்புக்களை தேட நீங்கள் அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: You are previewing %s
ta: நீங்கள் முன்னோட்டமிடுவது %s

en: You are using <span class="b">WordPress %s</span>.
ta: நீங்கள் <span class="b">WordPress %s</span> இனை பயன்படுத்துகின்றீர்கள்.

en: You are using an insecure browser!
ta: நீங்கள் ஒரு பாதுகாப்பற்ற இணைய உலாவியை பயன்படுத்துகின்றீர்கள்.

en: You are using the multi-file uploader. Problems? Try the <a href="%1$s" target="%2$s">browser uploader</a> instead.
ta: நீங்கள் பலகோப்பு தரவேற்றுவானை பயன்படுத்துகின்றீர்கள். ஏதேனும் பிரச்சனையா? <a href="%1$s" target="%2$s">இணைய உலாவி தரவேற்றுவானை</a> பயன்படுத்தி பாருங்கள்.

en: You attempted to access the "%1$s" dashboard, but you do not currently have privileges on this site. If you believe you should be able to access the "%1$s" dashboard, please contact your network administrator.
ta: "%1$s" இன் நிருவாக முகப்பை அணுக நீங்கள் முயற்சிக்கின்றீர்கள், ஆனால் அதற்கு போதுமான அனுதி உங்களிடம் இல்லை. நீங்கள் "%1$s" இன் நிருவாகமுகப்பை அணுகமுடிய வேண்டும் என நம்பினால், தயவுசெய்து உங்கள் வலையமைப்பு நிருவாகியை தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: You attempted to edit an attachment that doesn&#8217;t exist. Perhaps it was deleted?
ta: நீங்கள் இங்கே இல்லாத இணைப்பொன்றை தொகுக்க முயல்கிறீர்கள். சிலவேகைகளில் அது நீக்கப்பட்டிருக்க கூடுமா?

en: You attempted to edit an item that doesn&#8217;t exist. Perhaps it was deleted?
ta: இங்கே இல்லாத ஒருவிடயத்தை நீங்கள் நீக்க முற்படுகின்றீர்கள். சிலவேளைகளில் அது ஏற்கனவே நீக்கப்பட்டிருக்க கூடும்.

en: You can also choose a background color by clicking the Select Color button and either typing in a legitimate HTML hex value, e.g. &#8220;#ff0000&#8221; for red, or by choosing a color using the color picker.
ta: நீங்கள் ஒரு பின்னணி வர்ணத்தை கீழிருக்கு நிறத்தை தேர்ந்தெடு பொத்தானை அழுத்துவதன் மூலமோ, ஒரு சரியான HTML அடி பதினாறு எண்ணினை வழங்குவதன் மூலமாயோ, உ+ம். சிவப்புக்கு &#8220;#ff0000&#8221; அல்லது நிறம் தேர்ந்தெடுப்பான் மூலம் நிறமொன்றை தேர்ந்தெடுப்பதன் மூலமோ தேர்ந்தெடுத்துக்கொள்ள முடியும்.

en: You can choose one of your previously uploaded headers, or show a random one.
ta: நீங்கள் ஏலவே தரவேற்றிய ஒன்றினை பயன்படுத்தலாம், அல்லது எழுந்தமானதாயொன்றை காட்டலாம்.

en: You can create the <code>wp-config.php</code> manually and paste the following text into it.
ta: நீங்கள் கைமுறையாக <code>wp-config.php</code> கோப்பை உருவாக்கி கீழிருக்கும் உரையினை அங்கே பிரதி செய்து கொள்ள முடியும்.

en: You can customize the display of this screen in a number of ways:
ta: இத்திரையின் தோற்றத்தை நீங்கள் பல வழிகளில் தனிப்பயனாக்கிக் கொள்ள முடியும்:

en: You can customize the look of your site without touching any of your theme&#8217;s code by using a custom background. Your background can be an image or a color.
ta: உங்கள் வார்ப்புருவின் குறியீடெதனையும் மாற்றாது, உங்களால் உங்கள் தளத்தின் பின்னணியை மாற்ற முடியும். உங்கள் பின்னணி ஒரு படமாகவோ அல்லது நிறமாகவோ இருக்கலாம்.

en: You can edit the information left in a comment if needed. This is often useful when you notice that a commenter has made a typographical error.
ta: நீங்கள் ஒரு பின்னூட்டத்தில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளதை மாற்ற முடியும். பொதுவாக ஒரு எழுத்துப்பிழை ஒன்று இருக்குமிடத்தில் இது மிகவும் பயன்படும்.

en: You can find additional themes for your site by using the Theme Browser/Installer on this screen, which will display themes from the <a href="%s" target="_blank">WordPress.org Theme Directory</a>. These themes are designed and developed by third parties, are available free of charge, and are compatible with the license WordPress uses.
ta: நீங்கள், உங்கள் இணையத்தளத்திற்கு தேவையான மேலதிக வார்ப்புருக்களை இந்த பக்கத்தில் இருக்கும் வார்ப்புரு உலாவியினை பயன்படுத்தி பெற்றுக்கொள்ள முடியும். இவ் வார்ப்புருக்கள் மூன்றாம் தரப்பாரால் உருவாக்கப்பட்டு <a href="%s" target="_blank">இங்கே</a> இலவசமாக கிடைக்கின்றது. அத்தோடு இவை வேர்ட்பிரஸ் பயன்படுத்தும் உரிமத்தையும் பயன்படுத்துகின்றன.

en: You can proportionally scale the original image. For best results the scaling should be done before performing any other operations on it like crop, rotate, etc. Note that images can only be scaled down, not up.
ta: நீங்கள் மூல படத்தினை சரிவிகிதத்தில் அளவுமாற்ற முடியும். சிறப்பான ஒரு அளவுமாற்றத்தினை மேற்கொள்ள, வெட்டுதல் சுழற்றுதல் போன்ற வேறெந்த மாற்றத்தினையும் படத்தில் செய்வதற்கு முன்னர் அளவுமாற்றத்தின் முன் செய்து கொள்ளுங்கள். படங்களின் அளவினை குறைக்க முடியுமே தவரி கூட்ட முடியாது என்பதனை கவனத்திற் கொள்ளுங்கள்.

en: You can select an image to be shown at the top of your site by uploading from your computer or choosing from your media library. After selecting an image you will be able to crop it.
ta: உங்கள் கணினியிலிருந்து தரவேற்றுவதன் மூலமோ, அல்லது பல்லூடக நூலகத்திலிருந்து தேர்ந்தெடுப்பதன் மூலமோ படமொன்றினை உங்கள் தளத்தின் உச்சியில் வெளிக்காட்ட முடியும். படத்தை தேர்ந்தெடுத்த பின்னர், அதனை உங்களால் வெட்டிக்கொள்ளவும் முடியும்.

en: You can upload and insert media (images, audio, documents, etc.) by clicking the Add Media button. You can select from the images and files already uploaded to the Media Library, or upload new media to add to your page or post. To create an image gallery, select the images to add and click the &#8220;Create a new gallery&#8221; button.
ta: புதிய ஊடகத்தை இணை எனும் பொத்தானை அழுத்துவதன்மூலம் நீங்கள் புதிய ஊடகமொன்றை (படங்கள், ஒலிக்கோப்பு, கோப்புக்கள்...) தரவேற்றி இடைச்செருக முடியும். நீங்கள் உங்கள் ஊடக நூலகத்திலிருந்து படங்களை அல்லது கோப்புக்களை தேர்ந்தெடுக்கலாம் அல்லது புதிய ஊடகமொன்றை தரவேற்றி உங்கள் பக்கம் அல்லது இடுகைக்கு சேர்க்க முடியும். ஒரு படத்தொகுப்பை உருவாக்க, தேவையான படங்களை தேர்ந்தெடுத்த பின்னர், &#8220;புதிய படத்தொகுப்பை உருவாக்கு&#8221; என்ற பொத்தானை அழுத்த வேண்டும்.

en: You can upload media files here without creating a post first. This allows you to upload files to use with posts and pages later and/or to get a web link for a particular file that you can share. There are three options for uploading files:
ta: நீங்கள் இங்கே ஒரு பதிவை உருவாக்காமலேயே பல்லூடக கோப்புக்களை தரவேற்றிக்கொள்ள முடியும். இதன்மூலம் நீங்கள் பின்னர் பதிவுகளிலோ பக்கங்களிலோ பயன்படுத்த இருக்கும் கோப்புக்களை முதலிலேயே தரவேற்றிக்கொள்ள முடியும், அல்லது அக்கோப்பினை பகிர்ந்து கொள்ளுவதற்காக ஒரு தொடுப்பினை பெற்றுக்கொள்ள முடியும். இதற்கு மூன்று விருப்பத்தேர்வுகள் இருக்கின்றன.

en: You can use one of these cool headers or show a random one on each page.
ta: நீங்கள் இங்கிருக்ககும் அருமையான தலைப்புக்களில் ஒன்றை பயன்படுத்த முடியும், அல்லது எல்லாவற்றையும் மாற்றி மாற்றி ஒவ்வொரு பக்கத்திலும் காட்ட முடியும்.

en: You can use the Theme Editor to edit the individual CSS and PHP files which make up your theme.
ta: உங்கள் வார்ப்புருவை உருவாக்கும் PHP மற்றும் CSS கோப்புக்களை உங்களால் வார்ப்புரு தொகுப்பானை கொண்டு திருத்திக்கொள்ளலாம்.

en: You can&#8217;t delete that user.
ta: உங்களால் அப்பயனரை நீக்க முடியாது

en: You can&#8217;t delete the current user.
ta: உங்களால் தற்போதைய பயனரை நீக்க முடியாது.

en: You can&#8217;t delete users.
ta: உங்களால் பயனாளர்களை நீக்க முடியாது.

en: You can&#8217;t edit that user.
ta: உங்களால் அந்த பயனரை தொகுக்க முடியாது

en: You can&#8217;t edit this attachment because it is in the Trash. Please move it out of the Trash and try again.
ta: இவ்விணைப்பானது குப்பையிலிருப்பதல் உங்களால் இதனை தொகுக்க முடியாது. தயவுசெய்து குப்பையிலிருந்து வெளியிலெடுத்து மீள முயற்சிக்கவும்.

en: You can&#8217;t edit this item because it is in the Trash. Please restore it and try again.
ta: இது குப்பையில் இருப்பதால் உங்களால் இதனை தொகுக்க முடியாது.

en: You can&#8217;t give users that role.
ta: நீங்கள் பயனர்களுக்கு இந்த வகிபங்கை வழங்க முடியாது.

en: You can&#8217;t remove users.
ta: உங்களால் பயனர்களை நீக்க முடியாது.

en: You can't remove the current user.
ta: இந்த பயனரை உங்களால் நீக்க முடியாது.

en: You cannot delete a plugin while it is active on the main site.
ta: ஒரு நீட்சி பிரதான தளத்தில் பயன்பாட்டில் உள்ளபோது உங்களால் அதனை நீக்க முடியாது.

en: You cannot install because <a href="http://codex.wordpress.org/Version_%1$s">WordPress %1$s</a> requires MySQL version %2$s or higher. You are running version %3$s.
ta: நீங்கள் வேர்ட்பிரஸை நிறுவமுடியாது. ஏனென்றால் <a href="http://codex.wordpress.org/Version_%1$s">வேர்ட்பிரஸ் %1$s</a> பதிப்பிற்கு MySQL பதிப்பு %2$s அல்லது மேலானது தேவை. உங்களிடம் %3$s பதிப்பே உண்டு.

en: You cannot install because <a href="http://codex.wordpress.org/Version_%1$s">WordPress %1$s</a> requires PHP version %2$s or higher and MySQL version %3$s or higher. You are running PHP version %4$s and MySQL version %5$s.
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Version_%1$s">வேர்ட்பிரஸ் %1$s</a> இனை நிறுவுவதற்கு PHP பதிப்பு %2$s அல்லது மேற்பட்டது MySQL பதிப்பு %3$s அல்லது மேற்பட்டது தேவை என்பதனால் உங்களால் நிறுவ முடியாது. உங்களிடம் PHP பதிப்பு %4$s மற்றும் MySQL பதிப்பு %5$s மட்டுமே உள்ளன.

en: You cannot install because <a href="http://codex.wordpress.org/Version_%1$s">WordPress %1$s</a> requires PHP version %2$s or higher. You are running version %3$s.
ta: நீங்கள் வேர்ட்பிரஸை நிறுவமுடியாது. ஏனென்றால் <a href="http://codex.wordpress.org/Version_%1$s">வேர்ட்பிரஸ் %1$s</a> பதிப்பிற்கு PHP பதிப்பு %2$s அல்லது மேலானது தேவை. உங்களிடம் %3$s பதிப்பே உண்டு.

en: You cannot move this item to the Trash. %s is currently editing.
ta: நீங்கள் இவ்வுருப்படியை குப்பையாக்க முடியாது. %s இப்பொழுது இதனை தொகுத்தவண்ணம் உள்ளார்.

en: You cannot update because <a href="http://codex.wordpress.org/Version_%1$s">WordPress %1$s</a> requires MySQL version %2$s or higher. You are running version %3$s.
ta: <a href="http://codex.wordpress.org/Version_%1$s">வேர்ட்பிரஸ் %1$s</a> இற்கு MySQL பதிப்பு %2$s அல்லது மேம்பட்டது தேவை என்பதனால், உங்களால் மேம்படுத்த இயலாது. உங்களிடம் version %3$s இருக்கின்றது.

en: You cannot update because <a href="http://codex.wordpress.org/Version_%1$s">WordPress %1$s</a> requires PHP version %2$s or higher and MySQL version %3$s or higher. You are running PHP version %4$s and MySQL version %5$s.
ta: உங்களால் மேம்படுத்த முடியாது ஏனென்றால், <a href="http://codex.wordpress.org/Version_%1$s">வேர்ட்பிரஸ் %1$s</a> பதிப்பிற்கு PHP பதிப்பு %2$s அல்லது மேலானது மற்றும் MySQL பதிப்பு %3$s அல்லது மேலானது தேவை. உங்களிடம் PHP பதிப்பு %4$s உம் MySQL பதிப்பு %5$s உம் மட்டுமே உண்டு.

en: You cannot update because <a href="http://codex.wordpress.org/Version_%1$s">WordPress %1$s</a> requires PHP version %2$s or higher. You are running version %3$s.
ta: உங்களால் வேர்ட்பிரஸை மேம்படுத்த முடியாது. ஏனென்றால் <a href="http://codex.wordpress.org/Version_%1$s">வேர்ட்பிரஸ் %1$s</a> பதிப்பிற்கு PHP பதிப்பு %2$s அல்லது மேலானது தேவை. உங்களிடம் %3$s பதிப்பு மட்டுமே உண்டு.

en: You did not enter a category name.
ta: நீங்கள் பிரிவின் பெயரை அளிக்கவில்லை.

en: You did not select an item for editing.
ta: நீங்கள் மேம்படுத்துவதற்கென்று ஒரு விடயத்தை தேரிவு செய்யவில்லை.

en: You do not appear to have any plugins available at this time.
ta: உங்களிடம் நீட்சிகளேதும் இல்லைபோல் இருக்கிறது.

en: You do not appear to have any themes available at this time.
ta: உங்களிடம் இப்போது வார்ப்புருக்கள் ஏதும் இல்லைப்போல் தெரிகின்றது.

en: You do not have permission to customize headers.
ta: தலைப்பை மாற்ற உங்களிடம் அனுமதியில்லை.

en: You do not have permission to edit this user.
ta: இப்பயனரை மாற்ற உங்களுக்க அனுமதி இல்லை.

en: You do not have sufficient permissions to access this page.
ta: இந்த பக்கத்தை அணுக உங்களிடம் போதுமான அனுமதி இல்லை.

en: You do not have sufficient permissions to activate plugins for this site.
ta: இந்த தளத்தில் நீட்சிகளை நிகழ்நிலைப்படுத்துவதற்கான அனுமதி உங்களிடம் இல்லை.

en: You do not have sufficient permissions to add links to this site.
ta: இந்த தளத்தில் தொடுப்புக்களை இணைப்பதற்கான போதுமான அனுமதி உங்களிடம் இல்லை.

en: You do not have sufficient permissions to deactivate plugins for this site.
ta: இத்தளத்தில் நீட்சிகளை நிறுத்துவதற்கு போதுமான அனுமதி உங்களிடம் இல்லை.

en: You do not have sufficient permissions to delete plugins for this site.
ta: இத்தளத்தில் நீட்சிகளை நீக்குவதற்கு தேவயான அனுமதி உங்களிடம் இல்லை.

en: You do not have sufficient permissions to delete this site.
ta: இத்தளத்தை நீக்குவதற்கு உங்களிடம் போதுமான அனுமதி இல்லை.

en: You do not have sufficient permissions to edit plugins for this site.
ta: இந்த தளத்தில் நீட்சிகளை மாற்றுவதற்கான போதுமான அனுமதி உங்களிடம் இல்லை.

en: You do not have sufficient permissions to edit templates for this site.
ta: வார்ப்புருவினை திருத்துவதற்கு போதுமான அனுமதி உங்களிடம் இத்தளத்திலில்லை.

en: You do not have sufficient permissions to edit the links for this site.
ta: இந்த தளத்தில் தொடுப்புக்களை மேம்படுத்துவதற்கு தேவையான அனுமதி உங்களிடம் இல்லை.

en: You do not have sufficient permissions to export the content of this site.
ta: இத்தளத்திலுள்ள விடயங்களை ஏற்றுமதி செய்வதற்கு தேவையான அனுமதி உங்களிடத்தில்லை.

en: You do not have sufficient permissions to import content in this site.
ta: இத்தளத்தில் உள்ளடக்கங்களை இறக்குமதி செய்வதற்கு தேவையான அனுமதி உங்களிடம் இல்லை.

en: You do not have sufficient permissions to install plugins on this site.
ta: இத்தளத்தில் நீட்சிகளை நிறுவுவதற்கு போதுமான அனுமதி உங்களிடம் இல்லை.

en: You do not have sufficient permissions to install themes on this site.
ta: இத்தளத்திற்கு வார்ப்புரு ஒன்றை நிறுவ உங்களிடம் அனுமதி இல்லை.

en: You do not have sufficient permissions to manage options for this site.
ta: இந்த தளத்தில் இவ்வமைப்பை மாற்றுவதற்கு போதுமான அனுமதி உங்களிடம் இல்லை.

en: You do not have sufficient permissions to manage plugins for this site.
ta: உங்களுக்கு இத்தளத்தில் நீட்சிகளை நிருவகிக்க போதுமான அனுமதி இல்லை.

en: You do not have sufficient permissions to update plugins for this site.
ta: இந்த இணையத்தளத்தில் நீட்சிகளை மேம்படுத்துவதற்கு தேவையான அனுமதி உங்களிடம் இல்லை.

en: You do not have sufficient permissions to update themes for this site.
ta: இத்தளத்தில் வார்ப்புருக்களை இற்றைப்படுத்த உங்களிடம் போதுமான அனுமதி இல்லை.

en: You do not have sufficient permissions to update this site.
ta: இத்தளத்தை மேம்படுத்த உங்களுக்கு போதுமான அனுமதி இல்லை.

en: You do not have sufficient permissions to view this page.
ta: இப்பக்கத்தை பார்க்க உங்களிடம் போதுமான அனுமதி இல்லை.

en: You have %1$s and %2$s.
ta: %1$s மற்றும் %2$s உங்களிடம் உள்ளன.

en: You have access to the source code, the freedom to study how the program works, and the freedom to change it to make it do what you wish.
ta: உங்களுக்கு மூலநிரலை அணுகுவதற்கான சுதந்திரம் உண்டு. அத்தோடு இந்த மென்பொருள் எவ்வாறு வேலை செய்கின்றது என்று கற்றுக்கொள்ளவும், உங்களுக்கு விரும்பியவாறு அதன் நிரலை மாற்றி அமைத்துக்கொள்ளவும் சுதந்திரம் உண்டு.

en: You have specified these users for removal:
ta: நீங்கள் இப்பயனாளர்களை நீக்குவதற்காக குறித்துள்ளீர்கள்:

en: You have specified this user for deletion: | You have specified these users for deletion:
ta[0]: நீங்கள் இந்த பயனரை நீக்குவதற்காக குறித்துள்ளீர்கள்:
ta[1]: நீங்கள் இந்த பயனர்களை நீக்குவதற்கா குறித்துள்ளீர்கள்:

en: You have the freedom to distribute copies of your modified versions to others. By doing this you can give the whole community a chance to benefit from your changes.
ta: நீங்கள் செய்த மாற்றங்களுடன் கூடிய பதிப்பை மற்றவர்களுடன் பகிர்ந்துகொள்ளும் சுதந்திரம் உங்களிடம் இருக்கின்றது. இவ்வாறு செய்வதன் மூலம் நீங்கள், உங்கள் சமூகம் அம்மாற்றங்களினால் நன்மைபெற வாய்ப்பளிக்கின்றீர்கள்.

en: You have the freedom to redistribute copies of the original program so you can help your neighbor.
ta: இந்த மென்பொருளை மற்றவர்களுடன் பகிர்ந்துகொள்ளும் சுதந்திரம் உங்களுக்கு உண்டு. இதனால் நீங்கள் உங்கள் அயலவருக்கும் உதவ முடியும்.

en: You have the freedom to run the program, for any purpose.
ta: இந்த மென்பொருளை எந்தவிதமான தேவைகளுக்கும் பயன்படுத்த உங்களுக்கு சுதந்திரம் உண்டு.

en: You have the latest version of WordPress.
ta: நீங்கள் மிகப்பிந்திய வேர்ட்பிரஸ் பதிப்பை கொண்டுள்ளீர்கள்.

en: You have used your space quota. Please delete files before uploading.
ta: நீங்கள் உங்களுக்கான இடஅளவை நிரப்பிவிட்டீர்கள். தரவேற்ற முன் கொஞ்ச கொப்புக்களை நீக்க வேண்டும்.

en: You have version %1$s installed. Update to %2$s.
ta: நீங்கள் பதிப்பு %1$s ஐ நிறுவியுள்ளீர்கள். %2$s க்கு இற்றைப்படுத்தவும்.

en: You may also browse based on the most popular tags in the Plugin Directory:
ta: நீங்கள் மிகப்பிரபலமான குறிச்சொற்களை அடிப்படையாக கொண்டும் நீட்சிகளை உலாவலாம்

en: You must assign a password to the new user, which they can change after logging in. The username, however, cannot be changed.
ta: நீங்கள் கட்டாயம் புதிய பயனருக்கு ஒரு கடவுச்சொல்லை வழங்க வேண்டும். அதனை பின்னர் அவர் உள்நுழைந்து மாற்றிக்கொள்ள முடியும். இருந்தாலும் பயனர் பெயரை மாற்ற முடியாது

en: You must be a member of at least one site to use this page.
ta: இப்பக்கத்தை பயன்படுத்த நீங்கள் குறைந்தது ஒரு தளத்திலேனும் உறுப்பினராயிருக்க வேண்டும்.

en: You must click the Save Changes button at the bottom of the screen for new settings to take effect.
ta: புதிய மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட, நீங்கள் இந்த பக்கத்தின் அடியிலுள்ள மாற்றங்களை சேமி என்கின்ற பொத்தானை அழுத்த வேண்டும்.

en: You must provide a domain name.
ta: நீங்கள் கட்டாயம் ஒரு இணையமுகவரியை வழங்க வேண்டும்.

en: You must provide a name for your network of sites.
ta: உங்கள் தளவலையமைப்புக்கு கட்டாயம் ஒரு பெயர் வழங்க வேண்டும்.

en: You must provide a valid e-mail address.
ta: நீங்கள் ஒரு சரியான மின்னஞ்சலை வழங்க வேண்டும்

en: You must provide an email address.
ta: நீங்கள் கட்டாயம் ஒரு மின்னஞ்சல் முகவரியை வழங்க வேண்டும்.

en: You need Javascript to choose a part of the image.
ta: படத்தின் ஒரு பகுதியை தெரிவு செய்ய உங்களுக்கு ஜாவாஸ்கிரிப்ற் தேவை.

en: You need to make this file writable before you can save your changes. See <a href="http://codex.wordpress.org/Changing_File_Permissions">the Codex</a> for more information.
ta: உங்கள் மாற்றங்களை சேமிக்க இக்கோப்பை எழுதக்கூடியதாய் மாற்ற வேண்டும். மேலதிக தகவல்களுக்கு <a href="http://codex.wordpress.org/Changing_File_Permissions">உதவிக் குறிப்புக்களை</a> பாருங்கள்.

en: You should be able to get this info from your web host, if <code>localhost</code> does not work.
ta: <code>localhost</code> என்பது வேலைசெய்யாவிடின், இவ்விபரத்தை உங்கள் வழங்கி வழங்குனரிடம் நீங்கள் பெற்றுக்கொள்ளலாம்.

en: You should update your .htaccess now.
ta: நீங்கள் இப்போது உங்கள் .htaccess கோப்பை மேம்படுத்த வேண்டும்.

en: You should update your web.config now.
ta: நீங்கள் இப்போது உங்கள் web.config இனை மேம்படுத்த வேண்டும்

en: You&rsquo;re using the auto-generated password for your account. Would you like to change it to something easier to remember?
ta: நீங்கள் வேர்ட்பிரஸ் உங்களுக்காக உருவாக்கிய கடவுச்சொல்லினை பயன்படுத்துகின்றீர்கள். அதனை இலகுவான ஒன்றிற்கு மாற்றிக்கொள்ள விரும்புகின்றீர்களா?

en: Your <code>wp-config.php</code> file has an empty database table prefix, which is not supported.
ta: உங்களுடைய <code>wp-config.php</code>  கோப்பானது வெறுமையான தரவுத்தள முன்னொட்டினை கொண்டுள்ளது. அது பிழையானது.

en: Your E-mail
ta: உங்கள் மின்னஞ்சல்

en: Your MySQL username
ta: உங்கள் MySQL பயனர்பெயர்

en: Your Profile
ta: உங்கள் கணக்கு

en: Your Sites
ta: உங்கள் தளங்கள்

en: Your WordPress database has been successfully updated!
ta: உங்களது வேர்ட்பிரஸ் தரவுத்தளம் வெற்றிகரமாக மேம்படுத்தப்பட்டுவிட்டது!

en: Your WordPress database is already up-to-date!
ta: உங்கள் வேர்ட்பிரஸ் தரவுத்தளம் ஏலவே மிகப்பிந்திய நிலையில் உள்ளது!

en: Your WordPress.org username:
ta: உங்கள் WordPress.org பயனர்பெயர்:

en: Your browser is out of date!
ta: உங்கள் இணைய உலாவி காலாவதியாகிவிட்டது.

en: Your chosen password.
ta: நீங்கள் தேர்வுசெய்த கடவுச்சொல்.

en: Your email address has not been updated yet. Please check your inbox at %s for a confirmation email.
ta: உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரி இன்னமும் மாற்றப்படவில்லை. உங்கள் %s மின்னஞ்சலை உறிதிப்படுத்தும் முகவரிக்காக பாருங்கள்.

en: Your hosting company, support forum volunteers, or a friendly developer may be able to use this information to help you:
ta: உங்கள் வழங்கி நிறுவனம், உதவி மன்ற தன்னார்வலர்கள் அல்லது ஒரு நட்பான உருவாக்குனர் இந்த தகவலை பயன்படுத்தி உங்களுக்கு உதவி செய்ய கூடியதாக இருக்கும்:

en: Your latest changes were saved as a revision.
ta: உங்கள் கடைசி மாற்றங்கள் ஒரு திருத்தமாய் சேமிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Your new WordPress site has been successfully set up at:
    
    %1$s
    
    You can log in to the administrator account with the following information:
    
    Username: %2$s
    Password: %3$s
    
    We hope you enjoy your new site. Thanks!
    
    --The WordPress Team
    http://wordpress.org/
ta: உங்கள் புதிய வேர்ட்பிரஸ் இணையத்தளம் வெற்றிகரமாக கீழ்வரும் முகவரியில் நிறுவப்பட்டு விட்டது.
     
    
     
    %1$s
     
    
    நீங்கள் கீழ்வரும் தகவல்களை பயன்படுத்தி உங்கள் கணக்கில் உள்நுழைய முடியும்.:
     
    
    பயனர் பெயர்: %2$s
     
    கடவுச்சொல்: %3$s
     
    
     
    நீங்கள் உங்கள் தளத்தில் சந்தோசமாக உணருவீர்கள் என நம்புகின்றோம். நன்றி!
     
    
     
    --வேர்ட்பிரஸ் குழுவினர்
     
    http://ta-lk.wordpress.org/

en: Your passwords do not match. Please try again.
ta: உங்கள் கடவுச்சொல்லுகள் ஒத்ததாக இல்லை. தயவுசெய்து மீள முயற்சியுங்கள்.

en: Your plugins are all up to date.
ta: உங்கள் நீட்சிகளெல்லாம் பிந்திய பதிப்பிலுள்ளன.

en: Your post has been saved.
ta: உங்கள் பதிவு சேமிக்கப்பட்டு விட்டது

en: Your profile contains information about you (your &#8220;account&#8221;) as well as some personal options related to using WordPress.
ta: உங்கள் சுயவிபரம் உங்களைப் பற்றிய தகவல்களை கொண்டிருக்கும் (உங்கள் &#8220;கணக்கு&#8221;) அத்துடன் வேர்ட்பிரஸினை பயன்படுத்துவது தொடர்பான சில அமைப்புக்களையும் கொண்டிருக்கும்.

en: Your site at %1$s experienced a critical failure while trying to update WordPress to version %2$s.
ta: %1$s இல் இருக்கின்ற உங்கள் தளமானது, வேர்ட்பிரஸினை பதிப்பு %2$s இற்கு மேம்படுத்தும்போது ஒரு சிக்கலான தோல்வியனை அடைந்துள்ளது.

en: Your site at %1$s experienced a critical failure while trying to update to the latest version of WordPress, %2$s.
ta: %1$s முகவரியில் உள்ள உங்கள் தளத்தினை பிந்திய பதிப்பான வேர்ட்பிரஸ் %2$s இற்கு மேம்படுத்தும் போது ஒரு பாரதூரமான பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Your site is asking search engines not to index its content
ta: உங்கள் தளம், தேடுபொறிகளை உங்கள் தளத்தை தேடலில் சேர்க்கவேண்டாம் என வேண்டுகையிடுகின்றது.

en: Your site is configured to keep only the last %s revisions.
ta: கடைசி %s திருத்தங்களை மட்டும் வைத்திருக்கும்படியாக உங்கள் தளம் அமைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Your site was running version %s.
ta: உங்கள் தளம் பதிப்பு %s இல் இயங்குகின்றது.

en: Your theme does not support navigation menus or widgets.
ta: உங்கள் வார்ப்பரு பட்டியல்களையோ நிரற்பலகைகளையோ அனுமதிக்கவில்லை.

en: Your themes are all up to date.
ta: உங்கள் வார்ப்புருக்களெல்லாம் பிந்திய பதிப்பிலுள்ளன.

en: Your translations are all up to date.
ta: உங்கள் மொழிபெயர்ப்புக்கள் எல்லாம் பிந்திய நிலையில் உள்ளன.

en: Your username cannot be changed, but you can use other fields to enter your real name or a nickname, and change which name to display on your posts.
ta: நீங்கள் உங்கள் பயனர் பெயரை மாற்ற முடியாது, ஆனால் நீங்கள் உங்கள் உண்மையான பெயரையொ அல்லது பட்டப்பெயரையோ பூரணப்படுத்திக்கொண்டு அவற்றில் ஒன்றை உங்கள் பதிவுகளோடு வெளித்தெரியுமாறு தேர்வுசெய்துகொள்ளலாம்.

en: [%1$s] URGENT: Your site may be down due to a failed update
ta: [%1$s] கவனிக்க: ஒரு தவறான மேம்படுத்தலால் உங்கள் தளம் இயங்காமல் இருக்கின்றது

en: [%1$s] WordPress %2$s is available. Please update!
ta: [%1$s] வேர்ட்பிரஸ் %2$s கிடைக்கக்கூடியதாயுள்ளது. தயவுசெய்து மேம்படுத்துங்கள்!

en: [%1$s] Your site has updated to WordPress %2$s
ta: [%1$s] உங்கள் தளம் வேர்ட்பிரஸ் %2$s இற்கு மேம்படுத்தப்பட்டு விட்டது.

en: [%s] Background updates have finished
ta: [%s] பின்னணி மேம்படுத்தல்கள் முடிவடைந்து விட்டன.

en: [%s] Joining confirmation
ta: [%s] இணைவதற்கான உறுதிப்படுத்தல்

en: [%s] New Admin Email Address
ta: [%s] நிருவாகியின் புதிய மின்னஞ்சல்

en: [%s] New Email Address
ta: [%s] புதிய மின்னஞ்சல் முகவரி

en: [%s] There were failures during background updates
ta: [%s] பின்னணி மேம்படுத்தலில் தவறுகள் ஏற்பட்டுள்ளன.

en: [%s] Your site invite
ta: [%s] உங்கள் தள அழைப்பிதழ்

en: [Pending]
ta: [காத்திருக்கிறது]

en: acquaintance
ta: தெரிந்தவர்

[ctx: adjective]
en: Pending
ta: காத்திருக்கிறது

[ctx: admin menu]
en: All Links
ta: தொடுப்புகள்

en: another web address of mine
ta: எனது இன்னொரு இணைய முகவரி

en: child
ta: குழந்தை

en: click images to select
ta: படத்தை சொடுக்கி தெரிவுசெய்க

en: co-resident
ta: ஒரே தங்குமிடம்

en: co-worker
ta: உடன் வேலைசெய்பவர்

en: colleague
ta: சகபாடி

[ctx: color]
en: Default: %s
ta: இயல்பிருப்பு: %s

[ctx: column name]
en: Comment
ta: பின்னூட்டம்

[ctx: column name]
en: Date
ta: திகதி

[ctx: column name]
en: File
ta: கோப்பு

[ctx: column name]
en: In Response To
ta: மறுமொழியிடப்பட்டது

[ctx: column name]
en: Title
ta: தலைப்பு

[ctx: column name]
en: Uploaded to
ta: தரவேற்றப்பட்டது

[ctx: comment]
en: Mark as Spam
ta: எரிதமென குறிக்கவும்

[ctx: comment]
en: Not Spam
ta: எரிதமில்லை

[ctx: comments]
en: %s in moderation | %s in moderation
ta[0]: மட்டறுப்பில் %s
ta[1]: மட்டறுப்பில் %s

[ctx: comments]
en: All | All
ta[0]: எல்லாம்
ta[1]: எல்லாம்

[ctx: comments per page (screen options)]
en: Comments
ta: பின்னூட்டங்கள்

en: contact
ta: தொடர்பு

en: crush
ta: விருப்புக்குரியவர்

[ctx: dashboard]
en: %1$s on %2$s
ta: %2$s இல் %1$s

[ctx: default GMT offset or timezone string]
en: 0
ta: Asia/Colombo

[ctx: detached files]
en: Unattached <span class="count">(%s)</span> | Unattached <span class="count">(%s)</span>
ta[0]: <span class="count">(%s)</span> இணைக்கப்படாதது
ta[1]: <span class="count">(%s)</span> இணைக்கப்படாதவை

[ctx: drafts]
en: View all
ta: எல்லாவற்றையும் பார்

[ctx: example password]
en: password
ta: கடவுச்சொல்

[ctx: example username]
en: username
ta: பயனர்பெயர்

en: family
ta: குடும்பம்

[ctx: file]
en: Add New
ta: புதியதை சேர்

en: first
ta: முதல்

en: friend
ta: நண்பர்

en: friendship
ta: நட்பு

en: geographical
ta: ஒரே பிரதேசம்

en: identity
ta: அடையாளம்

en: items
ta: விடயங்கள்

[ctx: items per page (screen options)]
en: Media items
ta: பல்லூடக உருப்படிகள்

en: kin
ta: உறவினர்

en: last
ta: கடைசி

[ctx: link]
en: Add New
ta: புதியதை சேர்

[ctx: link name]
en: Name
ta: பெயர்

[ctx: media item]
en: Edit
ta: தொகு

[ctx: menu]
en: Edit
ta: தொகு

[ctx: menu]
en: Use new menu
ta: புதிய பட்டியலொன்றை பயன்படுத்து

en: met
ta: சந்தித்தோம்

[ctx: meta name]
en: Name
ta: பெயர்

[ctx: nav menu front page title]
en: Home: %s
ta: இல்லம்: %s

[ctx: nav menu home label]
en: Home
ta: இல்லம்

en: neighbor
ta: அயலவர்

en: newer
ta: புதியது

en: none
ta: எதுவுமல்ல

en: older
ta: பழையது

en: or <a href="%s">create a new menu</a>.
ta: அல்லது <a href="%s">புதிய பட்டியலொன்றை உருவாக்குங்கள்</a>.

en: or, <a href="%s">change your theme completely</a>
ta: அல்லது, <a href="%s">வார்ப்புருவை முழுவதுமாய் மாற்றிவிடுங்கள்</a>

[ctx: paging]
en: %1$s of %2$s
ta: %2$s இல் %1$s

en: parent
ta: பெற்றோர்

en: physical
ta: உடல்ரீதியான

[ctx: plugin]
en: Add New
ta: புதியதை சேர்

[ctx: plugin]
en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டுவிட்டது

[ctx: plugin editor]
en: Editor
ta: தொகுப்பான்

[ctx: plugin name]
en: Name
ta: பெயர்

[ctx: plugins]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
ta[0]: அனைத்தும் <span class="count">(%s)</span>
ta[1]: அனைத்தும் <span class="count">(%s)</span>

[ctx: plugins per page (screen options)]
en: Plugins
ta: நீட்சிகள்

[ctx: post state]
en: Pending
ta: காத்திருக்கிறது

en: posts
ta: பதிவுகள்

[ctx: posts]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
ta[0]: எல்லா <span class="count">(%s)</span>
ta[1]: எல்லா <span class="count">(%s)</span>

[ctx: posts]
en: Mine <span class="count">(%s)</span> | Mine <span class="count">(%s)</span>
ta[0]: எனது <span class="count">(%s)</span>
ta[1]: எனது <span class="count">(%s)</span>

[ctx: posts]
en: Sticky <span class="count">(%s)</span> | Sticky <span class="count">(%s)</span>
ta[0]: ஒட்டப்பட்டது <span class="count">(%s)</span>
ta[1]: ஒட்டப்பட்டவை <span class="count">(%s)</span>

en: professional
ta: தொழில்முறையான

[ctx: removing-widget]
en: Deactivate
ta: செயலிழக்கவை

[ctx: revisions]
en: Browse
ta: உலாவு

en: romantic
ta: காதல்

[ctx: sample permalink structure]
en: sample-post
ta: மாதிரி-பதிவு

en: sample-page
ta: மாதிரிப்பக்கம்

en: send e-mail
ta: மின்னஞ்சல் அனுப்பு

[ctx: settings screen]
en: General
ta: பொதுவானவை

en: sibling
ta: சகோதரர்

[ctx: site]
en: Mark as Spam
ta: எரிதம் என குறி

[ctx: site]
en: Not Spam
ta: எரிதமில்லை

[ctx: site]
en: Registered
ta: பதிவுசெய்யப்பட்டது

[ctx: site]
en: Spam
ta: எரிதம்

en: spouse
ta: துணைவர்

en: sub item
ta: உப உருப்படி

en: sweetheart
ta: அன்புக்குரியவர்

[ctx: term name]
en: Name
ta: பெயர்

[ctx: theme]
en: Active:
ta: நிகழ்நிலையில்:

[ctx: theme]
en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டுவிட்டது.

[ctx: theme editor]
en: Editor
ta: தொகுப்பான்

[ctx: theme name]
en: Name
ta: பெயர்

[ctx: themes]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
ta[0]: அனைத்தும் <span class="count">(%s)</span>
ta[1]: அனைத்தும் <span class="count">(%s)</span>

[ctx: uploaded files]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
ta[0]: எல்லாம் <span class="count">(%s)</span>
ta[1]: எல்லாம் <span class="count">(%s)</span>

[ctx: uploaded files]
en: Trash <span class="count">(%s)</span> | Trash <span class="count">(%s)</span>
ta[0]: குப்பை <span class="count">(%s)</span>
ta[1]: குப்பைகள் <span class="count">(%s)</span>

[ctx: user]
en: Add Existing
ta: ஏற்கனவே உள்ளவரை இணை

[ctx: user]
en: Add Existing User
ta: ஏலவேயுள்ள பயனரை இணை

[ctx: user]
en: Add New
ta: புதியவரை இணை

[ctx: user]
en: Add New User
ta: புதிய பயனரை இணை

[ctx: user]
en: Mark as Spam
ta: எரிதமென குறியுங்கள்

[ctx: user]
en: Not Spam
ta: எரிதப்பயனர் இல்லை

[ctx: user]
en: Registered
ta: பதிவுசெய்தவர்கள்

[ctx: users]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
ta[0]: அனைத்தும் <span class="count">(%s)</span>
ta[1]: அனைத்தும் <span class="count">(%s)</span>

[ctx: users per page (screen options)]
en: Users
ta: பயனர்கள்

[ctx: verb]
en: Clear
ta: நீக்கு

[ctx: verb]
en: Spam
ta: எரிதம்

[ctx: verb]
en: Trash
ta: குப்பையாக்கு

[ctx: verb; site]
en: Archive
ta: பொதிசெய்

en: via
ta: ஊடாக

en: visit site
ta: தளத்திற்கு செல்க

[ctx: widget]
en: Add
ta: சேர்

[ctx: widget]
en: Edit
ta: தொகு
