Administration - en to te translation catalogue (696 entries)

en: WordPress on every&nbsp;device
te: ప్రతీ&nbsp;పరికరంపై వర్డ్‌ప్రెస్

en: Pick a color
te: ఒక రంగుని ఎంచుకోండి

en: Refined theme management
te: మెరుగైన అలంకారాల నిర్వహణ

en: Welcome to WordPress&nbsp;%s
te: వర్డ్‌ప్రెస్&nbsp;%sకి స్వాగతం

en: Thank you for updating to WordPress %s, the most beautiful WordPress&nbsp;yet.
te: అంత్యంత అంతమైన వర్డ్‌ప్రెస్, వర్డ్‌ప్రెస్ %sకి నవీకరించుకున్నందుకు ధన్యవాదాలు.

en: %s Post | %s Posts
te[0]: %s టపా
te[1]: %s టపాలు

en: %s Page | %s Pages
te[0]: %s పుట
te[1]: %s పుటలు

en: %s Comment | %s Comments
te[0]: %s వ్యాఖ్య
te[1]: %s వ్యాఖ్యలు

en: Theme Details
te: అలంకారపు వివరాలు

en: At a Glance
te: ఒక్క చూపులో

en: Activity
te: కార్యకలాపం

en: WordPress site: %s
te: వర్డ్‌ప్రెస్ సైటు: %s

en: [%s] Background updates have finished
te: [%s] తెరవెనుక తాజాకరణలు పూర్తయ్యాయి

en: Quick Draft
te: త్వరిత ప్రతి

en: WordPress News
te: వర్డ్‌ప్రెస్ వార్తలు

en: WordPress %1$s running %2$s theme.
te: వర్డ్‌ప్రెస్ %1$s, %2$s అలంకారంతో.

en: What&#8217;s on your mind?
te: మీ మనసులో ఏముంది?

[ctx: drafts]
en: View all
te: అన్నిటినీ చూడండి

en: Drafts
te: చిత్తుప్రతులు

en: Publishing Soon
te: త్వరలో ప్రచురించేవి

en: Recently Published
te: ఇటీవలే ప్రచురించినవి

en: No activity yet!
te: ఇంకా కార్యకలాపమేమీ లేదు!

en: See %s more&hellip;
te: ఇంకా %s చూడండి&hellip;

en: Today
te: నేడు

en: Tomorrow
te: రేపు

en: WordPress %s is also now available.
te: ఇప్పుడు వర్డ్‌ప్రెస్ %s కూడా అందుబాటులో ఉంది.

en: Update Translations
te: అనువాదాలను తాజాకరించు

en: Translations for %s
te: %sకి అనువాదాలు

en: [%1$s] Your site has updated to WordPress %2$s
te: [%1$s] మీ సైటు వర్డ్‌ప్రెస్ %2$sకి తాజాకరించబడింది

en: [%1$s] WordPress %2$s is available. Please update!
te: [%1$s] వర్డ్‌ప్రెస్ %2$s అందుబాటులో ఉంది. దయచేసి తాజాకరించుకోండి!

en: No further action is needed on your part.
te: ఇంక మీరేమీ చెయ్యనవసరం లేదు.

en: The WordPress Team
te: వర్డ్‌ప్రెస్ జట్టు

en: Translations
te: అనువాదాలు

en: Your translations are all up to date.
te: మీ అనువాదాలన్నీ తాజాగా ఉన్నాయి.

en: Some of your translations are out of date.
te: మీ అనువాదాలు కొన్ని పాతబడ్డాయి.

en: The translation is up to date.
te: అనువాదం తాజాగా ఉంది.

en: Translation updated successfully.
te: అనువాదం విజయవంతంగా తాజాకరించబడింది.

en: WordPress %s
te: వర్డ్‌ప్రెస్ %s

en: File size:
te: దస్త్రపు పరిమాణం:

en: Please provide a valid username.
te: దయచేసి సరైన వాడుకరి పేరుని ఇవ్వండి.

en: The username you provided has invalid characters.
te: మీరు ఇచ్చిన వాడుకరి పేరులో చెల్లని అక్షరాలు ఉన్నాయి.

en: Your passwords do not match. Please try again.
te: మీ సంకేతపదాలు సరిపోలేదు. మళ్ళీ ప్రయత్నించండి.

en: You must provide an email address.
te: మీరు తప్పనిసరిగా ఈమెయిలు చిరునామాను ఇవ్వాలి.

en: IP address:
te: ఐపీ చిరునామా:

en: Revisions: %s
te: కూర్పులు: %s

en: The theme contains no files.
te: ఈ అలంకారానికి దస్త్రాలు ఏమీ లేవు.

en: This item has already been deleted.
te: ఈ అంశాన్ని ఇప్పటికే తొలగించారు.

[ctx: Button label for a previous revision]
en: Previous
te: మునుపటి

[ctx: Button label for a next revision]
en: Next
te: తదుపరి

en: Year:
te: సంవత్సరం:

en: From this screen you can:
te: ఈ తెర నుండి మీరు:

en: Create, edit, and delete menus
te: మెనూలను సృష్టించవచ్చు, మార్చవచ్చు, తొలగించవచ్చు

en: Add, organize, and modify individual menu items
te: విడి మెనూ అంశాలను చేర్చవచ్చు, మార్చుకోవచ్చు

en: Menu Management
te: మెనూ నిర్వహణ

en: Menu Settings
te: మెనూ అమరికలు

en: Link Text
te: లంకె పాఠ్యం

en: -- Select --
te: -- ఎంచుకోండి --

en: Publish Settings
te: ప్రచురణ అమరికలు

[ctx: color]
en: Default: %s
te: అప్రమేయం: %s

en: Choose a Background Image
te: ఒక వెనుతలపు చిత్రాన్ని ఎంచుకోండి

en: More Actions
te: మరిన్ని చర్యలు

en: Welcome to WordPress!
te: వర్డ్‌ప్రెస్‌కి స్వాగతం!

en: Get Started
te: మొదలుపెట్టండి

en: or, <a href="%s">change your theme completely</a>
te: లేదా, <a href="%s">పూర్తిగా అలంకారాన్నే మార్చివేయండి</a>

en: Next Steps
te: తర్వాతి అంచెలు

en: Add additional pages
te: అదనపు పేజీలను చేర్చండి

en: Write your first blog post
te: మీ మొదటి బ్లాగు టపాను వ్రాయండి

en: View your site
te: మీ సైటును చూడండి

en: Uploaded on: <b>%1$s</b>
te: ఎక్కించిన సమయం: <b>%1$s</b>

en: Your WordPress.org username:
te: మీ వర్డ్‌ప్రెస్.ఆర్గ్ వాడుకరి పేరు:

en: Delete all posts.
te: అన్ని టపాలను తొలగించు.

[ctx: widget]
en: Add
te: చేర్చు

[ctx: widget]
en: Edit
te: మార్చు

[ctx: plugin]
en: Installed
te: స్థాపితం

en: This theme is already installed and is up to date
te: ఈ అలంకారపు తాజా కూర్పు ఇప్పటికే స్థాపితమై ఉంది.

[ctx: theme]
en: Installed
te: స్థాపితం

en: User deleted. | %s users deleted.
te[0]: వాడుకరిని తొలగించాం.

en: Actions
te: చర్యలు

en: Media
te: మాధ్యమాలు

en: Add
te: చేర్చు

en: Keyword
te: కీపదం

en: Header Text
te: హెడర్ పాఠం

en: By %s.
te: %s చే.

en: Add comment
te: వ్యాఖ్యని చేర్చు

en: Light
te: లేత

[ctx: Welcome panel]
en: Welcome
te: స్వాగతం

[ctx: default GMT offset or timezone string]
en: 0
te: +5:30

[ctx: Howdy]
en: Welcome
te: స్వాగతం

en: Delete My Site
te: నా సైటుని తొలగించు

en: I'm sorry, the link you clicked is stale. Please select another option.
te: క్షమించండి, మీరు నొక్కిన లింకు చెల్లిపోయింది. దయచేసి మరో దారి చూసుకోండి.

en: Back
te: వెనుకకు

en: GB
te: గిబై

en: MB
te: మెబై

en: [%s] New Email Address
te: [%s] కొత్త ఈమెయిలు చిరునామా

en: Theme
te: రూపం

en: You do not appear to have any themes available at this time.
te: ఇప్పుడు మీకు అలంకారాలేమీ అందుబాటులో ఉన్నట్టు లేవు.

en: No themes found.
te: అలంకారాలు ఏమీ లేవు.

en: Your Sites
te: మీ సైట్లు

en: Disabled <span class="count">(%s)</span> | Disabled <span class="count">(%s)</span>
te[0]: అచేతనం <span class="count">(%s)</span>
te[1]: అచేతనం <span class="count">(%s)</span>

en: British English
te: బ్రిటీష్ ఆంగ్లం

en: View Site
te: సైటుని చూడండి

en: American English
te: అమెరికా ఆంగ్లం

en: Primary Site
te: ప్రాథమిక సైటు

en: Delete this theme
te: ఈ అలంకారాన్ని తొలగించు

en: English
te: ఆంగ్లం

en: Global Settings
te: సార్వత్రిక అమరికలు

[ctx: Plugin installer section title]
en: Other Notes
te: ఇతర గమనికలు

[ctx: Plugin installer section title]
en: Installation
te: స్థాపన

[ctx: Plugin installer section title]
en: Description
te: వివరణ

[ctx: Plugin installer section title]
en: Screenshots
te: తెరపట్లు

en: For more information, see <a href="%s">the release notes</a>.
te: మరింత సమాచారం కోసం, <a href="%s">విడుదల విశేషాలను</a> చూడండి.

en: What&#8217;s New
te: కొత్త విశేషాలు

en: Return to Updates
te: తిరిగి తాజాకరణలకు

en: User Roles
te: వాడుకరి పాత్రలు

en: Available Actions
te: అందుబాటులో ఉన్న చర్యలు

en: Common Settings
te: సామాన్య అమరికలు

en: <a href="%s">Learn more about WordPress %s</a>.
te: <a href="%s">వర్డ్‌ప్రెస్ %s గురించి మరింత తెలుసుకోండి</a>.

en: Welcome to WordPress %s
te: వర్డ్‌ప్రెస్ %sకి స్వాగతం

en: Return to Dashboard &rarr; Updates
te: తిరిగి డాష్‌బోర్డుకి &rarr; తాజాకరణలు

[ctx: admin menu]
en: All Links
te: అన్ని లంకెలు

[ctx: Uploader: Drop files here - or - Select Files]
en: or
te: లేదా

en: %s plugins
te: %s ప్లగిన్లు

en: %s plugin
te: %s ప్లగిన్

en: Tumblr
te: టంబ్లర్

en: Updates %s
te: తాజాకరణలు %s

en: Search results for &#8220;%s&#8221;
te: &#8220;%s&#8221; కోసం అన్వేషణ ఫలితాలు

en: Caution:
te: హెచ్చరిక:

en: Add New User
te: కొత్త సభ్యుని కలుపు

[ctx: users per page (screen options)]
en: Users
te: వాడుకరులు

en: Confirm Deletion
te: తొలగించడాన్ని ఖాయం చెయ్యి

en: Deactivate
te: అచేతనం చేయు

en: By %s
te: %s చే

en: User added.
te: వాడుకరిని చేర్చాం.

en: View
te: చూడు

en: You can&#8217;t remove users.
te: మీరు సభ్యులను తొలగించలేరు

en: <a href="http://wordpress.org/support/" target="_blank">Support Forums</a>
te: <a href="http://wordpress.org/support/" target="_blank">తోడ్పాటు వేదికలు</a>

en: Changed roles.
te: మారిన పాత్రలు

en: Search Users
te: వాడుకరులను అన్వేషించండి

en: Role
te: పాత్ర

[ctx: users]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
te[0]: అందరు <span class="count">(%s)</span>
te[1]: అందరు <span class="count">(%s)</span>

en: For more information:
te: మరింత సమాచారం కోసం:

en: Delete
te: తొలగించు

en: All Users
te: అందరు వాడుకరులు

en: Attributes
te: లక్షణాలు

en: Install
te: స్థాపించు

en: Delete Site
te: సైటును తొలగించు

en: Post name
te: టపా పేరు

en: E-mail Address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Site Language
te: సైటు భాష

en: %s (Invalid)
te: %s (చెల్లదు)

[ctx: plugin name]
en: Name
te: పేరు

[ctx: term name]
en: Name
te: పేరు

[ctx: meta name]
en: Name
te: పేరు

[ctx: theme name]
en: Name
te: పేరు

[ctx: link name]
en: Name
te: పేరు

en: Available Tools
te: అందుబాటులో ఉన్న పనిముట్లు

[ctx: Translate this to be the equivalent of English Translators in your language for the credits page Translators section]
en: Translators
te: అనువాదకులు

en: Credits
te: క్రెడిట్లు

en: Internationalization
te: అంతర్జాతీయీకరణ

en: All Comments
te: అన్ని వ్యాఖ్యలు

en: %s Page Template
te: %s పేజీ మూస

en: Sample Page
te: నమూనా పేజీ

[ctx: themes]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
te[0]: అన్నీ <span class="count">(%s)</span>
te[1]: అన్నీ <span class="count">(%s)</span>

en: %1$s &#8212; WordPress
te: %1$s &#8212; వర్డ్‌ప్రెస్

en: Submitted on <a href="%1$s">%2$s at %3$s</a>
te: పంపిన రోజు <a href="%1$s">%2$s at %3$s</a>

en: BuddyPress
te: బడ్డీప్రెస్

en: Translation Ready
te: అనువాదానికి తయారు

en: You are not allowed to edit this comment.
te: ఈ వ్యాఖ్యను సవరించే అనుమతి మీకు లేదు.

en: Current page
te: ప్రస్తుత పేజీ

en: 1 item | %s items
te[0]: 1 అంశం
te[1]: %s అంశాలు

en: %s site | %s sites
te[0]: %s సైటు
te[1]: %s సైట్లు

en: %s user | %s users
te[0]: %s వాడుకరి
te[1]: %s వాడుకరులు

en: Go to themes page
te: అలంకారాల పుటకి వెళ్ళండి

[ctx: plugins per page (screen options)]
en: Plugins
te: ప్లగిన్లు

[ctx: items per page (screen options)]
en: Media items
te: మాధ్యమ అంశాలు

[ctx: comments per page (screen options)]
en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: FTP Password
te: FTP సంకేతపదం

en: FTP Username
te: FTP వాడుకరి పేరు

en: Original: %s
te: అసలు: %s

en: Categories can be selectively converted to tags using the <a href="%s">category to tag converter</a>.
te: వర్గాలను ఎంచుకుని <a href="%s">వర్గం నుండి ట్యాగుకు మార్చే సాధనం</a> ద్వారా ట్యాగులకు మార్చవచ్చు.

[ctx: nav menu front page title]
en: Home: %s
te: ముంగిలి: %s

en: Need help? Use the Help tab in the upper right of your screen.
te: సహాయం కావాలా? మీ తెరలో కుడివైపు పైన ఉన్న సహాయం ట్యాబును వాడండి.

en: All updates have been completed.
te: అన్ని తాజాకరణలూ పూర్తయ్యాయి.

en: Default Images
te: అప్రమేయ చిత్రాలు

en: Remove Header Image
te: హెడర్ చిత్రాన్ని తొలగించు

en: Text Color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: Delete this item permanently
te: ఈ అంశాన్ని శాశ్వతంగా తొలగించండి

en: Allow comments.
te: వ్యాఖ్యలను అనుమతించు.

en: Return to WordPress Updates
te: తిరిగి వర్డ్‌ప్రెస్ తాజాకరణలకు

en: Categories and Tags Converter
te: వర్గాలు మరియు ట్యాగుల మార్పరి

en: End Date
te: ముగింపు తేదీ

[ctx: Theme stylesheets in theme editor]
en: Styles
te: శైలులు

[ctx: Taxonomy Description]
en: Description
te: వివరణ

[ctx: Taxonomy Name]
en: Name
te: పేరు

[ctx: Taxonomy Parent]
en: Parent
te: మాతృక

[ctx: adjective]
en: Pending
te: వాయిదాఉన్న

[ctx: comment]
en: Mark as Spam
te: స్పాముగా గుర్తించు

en: Remove Background Image
te: బ్యాక్‌గ్రౌండ్ చిత్రాన్ని తీసివేయి

en: Comments on &#8220;%s&#8221;
te: &#8220;%s&#8221;పై వ్యాఖ్యలు

[ctx: nav menu home label]
en: Home
te: ముంగిలి

en: Enable
te: చేతనం చెయ్యి

[ctx: comment]
en: Not Spam
te: స్పామ్ కాదు

en: WordPress Blog
te: వర్డ్‌ప్రెస్ బ్లాగు

en: You are not allowed to create pages on this site.
te: ఈ సైటులో మీకు పేజీలను సృష్టించే అనుమతి లేదు.

en: My Site
te: నా సైటు

en: You do not have sufficient permissions to update plugins for this site.
te: ఈ సైటులో ప్లగిన్లను తాజాకరించడానికి మీకు తగినన్ని అనుమతులు లేవు.

en: You do not have sufficient permissions to install themes on this site.
te: ఈ సైటులో అలంకారాలను స్థాపించడానికి మీకు తగినన్ని అనుమతులు లేవు.

en: You do not have sufficient permissions to edit templates for this site.
te: ఈ సైటులో మూసలను సవరించడానికి మీకు తగినన్ని అనుమతులు లేవు.

en: You do not have sufficient permissions to add links to this site.
te: ఈ సైటులో లంకెలను చేర్చడానికి మీకు తగినన్ని అనుమతులు లేవు.

en: No items.
te: అంశాలేమీ లేవు.

en: Menu Name
te: మెనూ పేరు

en: Try again
te: మళ్ళీ ప్రయత్నించండి

en: You have specified these users for removal:
te: మీరు ఈ సభ్యులను తొలగించడానికి ఎన్నుకున్నారు

en: You can&#8217;t delete that user.
te: మీరు ఈ వాడుకదారుని తొలగించలేరు.

en: Confirm Removal
te: రద్దు చేయమంటారా?

en: There are no valid users selected for removal.
te: తొలగించడానికి సరైన వాడుకరులను ఎంచుకోలేదు.

en: You can't remove the current user.
te: మీరు ప్రస్తుతపు సభ్యుని తొలగించలేరు

en: Other users have been removed.
te: మిగతా యూజర్లు తొలగించబడ్డారు.

en: Show Details
te: వివరాలను చూపించు

en: Hide Details
te: వివరాలను దాచు

en: Your chosen password.
te: మీరు ఎంచుకున్న సంకేతపదం.

en: Page saved.
te: పేజీ భద్రమయ్యింది.

en: More information about %s
te: %s గురించి మరింత సమాచారం

en: Important:
te: ముఖ్యం:

en: Password, twice
te: సంకేతపదం, రెండుసార్లు

en: Notice:
te: గమనిక:

en: WordPress Updates
te: వర్డ్‌ప్రెస్ తాజాకరణలు

en: View All
te: అన్నీ చూడండి

en: File is empty. Please upload something more substantial.
te: కట్ట ఖాలిగా ఉన్నది. వెరొకది ఎక్కించుము

en: Install %s
te: %sను స్థాపించు

en: <a href="http://codex.wordpress.org/Version_%1$s">WordPress %1$s</a> is available! <a href="%2$s">Please update now</a>.
te: <a href="http://codex.wordpress.org/Version_%1$s">వర్డ్‌ప్రెస్ %1$s</a> అందుబాటులో ఉంది! <a href="%2$s">ఇప్పుడే తాజాకరించుకోండి</a>.

en: This comment is currently approved.
te: ఈ వ్యాఖ్య ప్రస్తుతం అమోదించబడింది.

en: Repeat
te: పునరావృతము

en: This comment is already in the Trash.
te: ఈ వ్యాఖ్య ఇప్పటికే చెత్తబుట్టలో ఉంది.

en: Screen Options
te: తెర ఎంపికలు

en: Dark
te: ముదురు

en: One Column
te: ఒక వరుస

en: Two Columns
te: రెండు వరుసలు

en: Three Columns
te: మూడు వరుసలు

en: Four Columns
te: నాలుగు వరుసలు

en: Right Sidebar
te: కుడి ప్రక్కపట్టీ

en: Features
te: విశేషాలు

en: Theme Options
te: థీము ఎంపికలు

en: Subject
te: విషయం

en: Holiday
te: సెలవు

en: Details
te: వివరాలు

en: Latest
te: సరికొత్తవి

[ctx: Default category slug]
en: Uncategorized
te: అవర్గీకృతం

en: Welcome to WordPress. This is your first post. Edit or delete it, then start blogging!
te: "వర్డ్ ప్రెస్" కు స్వాగతం. ఇది మీ మొట్టమొదటి పోస్టు. దీన్ని మార్చండి లేదా రద్దు చేయండి, తద్వారా బ్లాగింగు చేయండి

en: Hello world!
te: హలో ప్రపంచమా!

en: Mr WordPress
te: ‌మిష్టర్ వర్డ్‌ప్రెస్

en: <strong>ERROR</strong>: You entered your new password only once.
te: <strong>పొరపాటు</strong>: మీ కొత్త సంకేతపదాన్ని ఒకేసారి ఇచ్చారు.

en: <strong>ERROR</strong>: Please enter your password.
te: <strong>పొరపాటు</strong>: మీ సంకేతపదం ఇవ్వండి.

en: <strong>ERROR</strong>: Please enter your password twice.
te: <strong>పొరపాటు</strong>: మీ సంకేతపదాన్ని రెండు సార్లు ఇవ్వండి.

en: <strong>ERROR</strong>: Passwords may not contain the character "\".
te: <strong>దోషము</strong>: సంకేతపదాలు "\" అక్షరమును కలిగి ఉండకూడదు.

en: <strong>ERROR</strong>: Please enter the same password in the two password fields.
te: <strong>లోపం</strong>: రెండు సంకేతపద క్షేత్రాలలోనూ ఒకే పదం ఇవ్వండి.

en: <strong>ERROR</strong>: Please enter an e-mail address.
te: <strong>పొరపాటు</strong>: ఈ-మెయిల్ చిరునామా ఇవ్వండి.

en: No matching users were found!
te: సరితూగు సభ్యులెవరూ దొకరలేదు!

en: WordPress &rsaquo; Installation
te: వర్డ్‌ప్రెస్ &rsaquo; స్థాపన

en: User(s) already exists.
te: వాడుకరులు ఇప్పటికే ఉన్నారు.

en: Your E-mail
te: మీ ఈ-మెయిల్

en: Install WordPress
te: వర్డ్‌ప్రెస్‌ని స్థాపించు

en: Information needed
te: కావాల్సిన సమాచారం

en: Success!
te: విజయవంతం!

[ctx: link]
en: Add New
te: కొత్తది చేర్చండి

en: %s link deleted. | %s links deleted
te[0]: %s లింకుని తొలగించాం.
te[1]: %s లింకులని తొలగించాం.

en: Search Links
te: లింకుల్లో వెతకండి

en: Visit %s
te: %s ను చూడు

en: No links found.
te: లింకులేమీ లేవు.

en: XML error: %1$s at line %2$s
te: XML పొరపాటు: %1$s %2$sవ లైను వద్ద

en: Link not found.
te: లింకు కనిపించలేదు

en: Upload New Media
te: కొత్త మాధ్యమాన్ని ఎక్కించండి

en: You are not allowed to edit this attachment.
te: ఈ జోడింపుని మార్చడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Comments %s
te: వ్యాఖ్యలు %s

en: Appearance
te: కనిపించు

[ctx: plugin]
en: Add New
te: కొత్తది చేర్చండి

en: Profile
te: సరళి

en: Your Profile
te: మీ సరళి

en: Tools
te: పనిముట్లు

[ctx: settings screen]
en: General
te: సాధారణం

en: Writing
te: వ్రాయుట

en: Reading
te: చదువుట

en: Privacy
te: అంతరంగికత

en: Permalinks
te: శాశ్వత లింకులు

en: Domain
te: డొమైన్

en: Last Updated
te: చివరసారిగా మార్చబడినది

en: Mature
te: పెద్దలకు మాత్రమే

en: Deleted
te: తొలగించబడింది

en: Never
te: ఎప్పుడూకాదు

en: More
te: మరిన్ని

en: No users found.
te: వాడుకరులు ఎవరూ లేరు.

en: Discussion Settings
te: చర్చల అమరికలు

en: Default article settings
te: సామాన్యమైన పద్దు కూర్పు

en: These settings may be overridden for individual articles.
te: ఈ ఎంపికలు ప్రతీ వ్యాసానికి మారవచ్చు.

en: Other comment settings
te: ఇతర వ్యాఖ్యా అమరికలు

en: Comment author must fill out name and e-mail
te: కామెంటు వ్రాసేవారు తమ పేరు, ఈ-మెయిలు నింపవలెను

en: Users must be registered and logged in to comment
te: వ్యాఖ్యానించడానికి సభ్యులు నమోదయి మరియు లోనికి ప్రవేశించి ఉండాలి

en: last
te: చివరి

en: first
te: మొదటి

en: older
te: పాత

en: newer
te: కొత్తవి

en: Anyone posts a comment
te: ఎవరైనా వ్యాఖ్యలు వ్రాయవచ్చు

en: A comment is held for moderation
te: మీ అంగీకారం కోసం ఓ వ్యాఖ్య వేచి ఉన్నది

en: Comment author must have a previously approved comment
te: వ్యాఖ్యాత ఖచ్చితంగా గతంలో అనుమతించిన వ్యాఖ్య కలిగి ఉండాలి.

en: Comment Moderation
te: వ్యాఖ్యల నియంత్రణ

en: Comment Blacklist
te: నిషేధింపబడిన వ్యాఖ్యలు

en: Avatars
te: అవతారాలు

en: Avatar Display
te: అవతార ప్రదర్శన

en: Show Avatars
te: అవతారాలు చూపించు

en: Maximum Rating
te: గరిష్ఠ రేటింగు

en: R &#8212; Intended for adult audiences above 17
te: R &#8212; 17 పై వయసున్న పెద్దలకు ఉద్దేశించినవి

en: Blank
te: ఖాళీ

en: Identicon (Generated)
te: గుర్తింపు ప్రతీకము

en: General Settings
te: సామాన్య కూర్పు

en: Membership
te: సభ్యత్వం

en: Anyone can register
te: ఎవరైనా నమోదు చేసుకోవచ్చు

en: Timezone
te: కాల మండలం

en: Local time is <code>%1$s</code>
te: స్థానిక సమయం <code>%1$s</code>

en: Week Starts On
te: వారం మొదలు

en: Media Settings
te: మాధ్యమ అమరికలు

en: Image sizes
te: బొమ్మ పరిమాణాలు

en: Thumbnail size
te: నఖచిత్ర పరిమాణం

en: Medium size
te: మధ్యమ పరిమాణం

en: Max Width
te: గరిష్ఠ వెడల్పు

en: Max Height
te: గరిష్ఠ ఎత్తు

en: Large size
te: పెద్ద పరిమాణం

en: Store uploads in this folder
te: ఎగుమతులు ఈ ఫోల్డరులో ఉంచబడతాయి

en: Permalink Settings
te: స్థిరలింకు అమరికలు

en: You should update your .htaccess now.
te: మీ .htaccess ను ఇప్పుడు సరిచేయాలి

en: Permalink structure updated.
te: స్థిరలింకు నిర్మాణాకృతి తాజాపరిచాం.

en: Day and name
te: రోజు మరియు పేరు

en: Month and name
te: నెల మరియు పేరు

en: Numeric
te: సంఖ్య

en: Custom Structure
te: వాడుకలోని రూపము

en: Optional
te: ఐచ్చికం

en: Category base
te: వర్గము మూలం

en: Reading Settings
te: చదువుటకు అమరికలు

en: Front page: %s
te: మొదటి పేజీ: %s

en: Posts page: %s
te: టపాల పేజీ: %s

en: <strong>Warning:</strong> these pages should not be the same!
te: <strong>హెచ్చరిక:</strong> ఈ పేజీలు ఒకటి కాకూడదు!

en: Blog pages show at most
te: బ్లాగులో పేజీకి గరిష్ఠంగా చూపించాల్సిన టపాలు

en: posts
te: టపాలు

en: Syndication feeds show the most recent
te: నూతనమైన syndication feeds  ని చుబించండి

en: Full text
te: పూర్తి పాఠ్యం

en: Summary
te: సారాంశం

en: Encoding for pages and feeds
te: పేజీలకు మరియు ఫీడులకి సంకేతలిపి

en: Writing Settings
te: వ్రాయు అమరికలు

en: WordPress should correct invalidly nested XHTML automatically
te: WordPress తవకుతానుగా చెల్లనివిధముగ పొఁదుపరచిన  XHTML ను తనకుతానుగా సరిదిద్దుకోవలెను

en: Default Link Category
te: డీఫాల్టు లింకు వర్గం

en: Post via e-mail
te: ఈ మెయిలు ద్వారా టపా

en: Login Name
te: ప్రవేశపు పేరు

en: Update Services
te: తాజకరణ సేవలు

en: All Settings
te: అన్ని అమరికలు

en: Edit Plugins
te: ప్లగ్గిన్ను మార్చు

en: No such file exists! Double check the name and try again.
te: అటువంటి దస్త్రం లేదు! పేరుని మరోసారి సరిచూసుకొని మళ్లీ ప్రయత్నించండి.

en: File edited successfully.
te: ఫైలు విజయవంతముగా మార్చబడినది .

en: Browsing <strong>%s</strong> (active)
te: <strong>%s</strong> లో విహరిస్తున్నారు (చేతనం)

en: Browsing <strong>%s</strong> (inactive)
te: <strong>%s</strong> విహరణ (అచేతనం)

en: Plugin Files
te: ప్లగిన్ ఫైళ్ళు

en: Update File
te: ఫైలు నవీకరించు

[ctx: Plugin Installer]
en: Popular
te: ప్రాచుర్యం

en: Are you sure you wish to delete these files?
te: నిజంగానే ఈ ఫైళ్ళని మీరు తొలగించాలనుకుంటున్నారా?

en: Yes, Delete these files
te: అవును, ఈ ఫైళ్ళను తొలగించు

en: Plugins extend and expand the functionality of WordPress. Once a plugin is installed, you may activate it or deactivate it here.
te: ప్లగ్గినులు వర్డ్ ప్రెస్ పనిని మరింత విస్తృతం చేస్తాయి. ఒకసారి ప్లగ్గిను ప్రతిష్టించిన తరువాత మీరు దానిని ఇక్కడ  సచేతనము లేదా అచేతనము చేయవచ్చు .

en: The selected plugins have been <strong>deleted</strong>.
te: ఎంచుకున్న ప్లగిన్లను <strong>తొలగించాం</strong>.

en: Plugin <strong>activated</strong>.
te: ప్లగ్గిన్  <strong> సచేతనం చేయబడినది  </strong>

en: Plugin <strong>deactivated</strong>.
te: ప్లగ్గిన్ <strong> అచేతనం చేయబడినది </strong>

en: Deactivate this plugin
te: ఈ ప్లగ్గిన్ను అచేతనం చేయు

en: Open this file in the Plugin Editor
te: ఈ దస్త్రం ప్లగిన్ ఎడిటర్ లో తెరవండి

en: Delete this plugin
te: ఈ ప్లగిన్‌ని తొలగించు

[ctx: plugins]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
te[0]: అన్నీ <span class="count">(%s)</span>
te[1]: అన్నీ <span class="count">(%s)</span>

en: Active <span class="count">(%s)</span> | Active <span class="count">(%s)</span>
te[0]: క్రియాశీలం <span class="count">(%s)</span>
te[1]: క్రియాశీలం <span class="count">(%s)</span>

en: Inactive <span class="count">(%s)</span> | Inactive <span class="count">(%s)</span>
te[0]: అచేతనం <span class="count">(%s)</span>
te[1]: అచేతనం <span class="count">(%s)</span>

en: click images to select
te: చిత్రాలను ఎంచుకోవడానికి వాటిపై నొక్కండీ

en: Your post has been saved.
te: మీ టపా భద్రమయ్యింది.

en: View post
te: టపా చూడండి

en: Close Window
te: కిటికీని మూసేయి

en: Templates
te: మూసలు

en: Oops, no such file exists! Double check the name and try again, merci.
te: అయ్యో, ఇలాంటి ఫైలు లేదు! పేరు సరిచూసుకుని మళ్ళీ ప్రయత్నించండి.

[ctx: Theme Installer]
en: Recently Updated
te: ఇటీవల తాజాకరించినవి

en: New theme activated. <a href="%s">Visit site</a>
te: కొత్త థీము చేతనమయ్యింది. <a href="%s">సైటుని చూడండి</a>.

en: Theme deleted.
te: అలంకారం తొలగించబడింది.

en: Current Theme
te: ప్రస్తుత అలంకారము

en: %s seconds
te: %s క్షణాలు

en: You are not allowed to delete this post.
te: మీరు ఈ యొక్క ప్రతి ని చెరిపి వోయడమునకు అనుమతి లేదు.

[ctx: uploaded files]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
te[0]: అన్నీ <span class="count">(%s)</span>
te[1]: అన్నీ <span class="count">(%s)</span>

en: Edit User
te: సభ్యుని మార్చు

en: You do not have permission to edit this user.
te: ఈ వాడుకరిని మార్చడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: User updated.
te: వాడుకరిని తాజాకరించాం.

en: Personal Options
te: వ్యక్తిగత ఎంపికలు

en: First Name
te: మొదటి పేరు

en: Last Name
te: ఇంటి పేరు

en: Nickname
te: ముద్దు పేరు

en: Contact Info
te: కలుసుకోవాలంటే? చిరునామా!

en: About Yourself
te: మీ గురించి

en: About the user
te: సభ్యుని గురించి

en: Share a little biographical information to fill out your profile. This may be shown publicly.
te: మీగురించిన వివరాలు తెలపండి.  ఇవి అందరికీ కనిపిస్తాయి.

en: New Password
te: కొత్త సంకేతపదం

en: Type your new password again.
te: మీ కొత్త సంకేతపదాన్ని మళ్లీ ఇవ్వండి.

en: Update Profile
te: ప్రవరను తాజాకరించండి.

en: Update User
te: వాడుకరిని తాజాకరించండి

en: Send Password?
te: సంకేతపదాన్ని పంపించాలా?

en: You can&#8217;t edit that user.
te: మీరు &#8217; సభ్యుని మార్చగలరు

en: You can&#8217;t delete users.
te: మీరు సభ్యులను తొలగించలేరు.

en: Delete Users
te: సభ్యులను తొలగించు

en: There are no valid users selected for deletion.
te: తొలగించడానికి సరైన వాడుకర్లని ఎంచుకోలేదు.

en: New user created.
te: కొత్త సభ్యుడు సృష్ఠించబడినాడు

en: Other user roles have been changed.
te: ఇతర వాడుకరుల పాత్రలు మార్చబడినవి.

en: Other users have been deleted.
te: తక్కిన యూజర్లు రద్దు చేయబడ్డారు.

en: Change
te: మార్చు

en: Position
te: raajesh kaarumuri

en: Changes saved.
te: మార్పులు దాచబడినాయి

en: Available Widgets
te: అందుబాటులోని విడ్జెట్లు

en: Categories:
te: వర్గాలు

en: Permanently Delete Comment
te: ఈ వ్యాఖ్యని ఎప్పటికీ తీసివేయండి

en: You are about to approve the following comment:
te: మీరీ క్రింది వ్యాఖ్యని అనుమతించబోతున్నారు:

en: Approve Comment
te: వ్యాఖ్యని అనుమతించు

en: Unknown action.
te: ఎదో తెలీని చర్య.

en: Choose an image from your computer:
te: మీ కంప్యూటరు నుండి ఒక చిత్రాన్ని ఎంచుకోండి

en: Custom Header
te: ఇచ్ఛాపూర్వక శీర్షం

en: Choose the part of the image you want to use as your header.
te: బొమ్మలోని ఏభాగం పతాకం లో ఉంచాలనుకొంటున్నారో ఎంచుకోండి.

en: Edit &#8220;%s&#8221;
te: &#8220;%s&#8221; ను సరిదిద్దు

en: View &#8220;%s&#8221;
te: &#8220;%s&#8221; ను చూపించు

en: Unpublished
te: అప్రచురితం

en: %s from now
te: ఇప్పటి నుండి %s

en: Attach
te: జోడించు

en: %s pending
te: %s వేచివున్నాయి

en: No media attachments found.
te: మాధ్యమ జోడింపులు ఏమీ కనబడలేదు.

en: %s comment approved | %s comments approved
te[0]: %s వ్యాఖ్య అనుమతించబడింది
te[1]: %s వ్యాఖ్యలు అనుమతించబడ్డాయి

[ctx: comments]
en: All | All
te[0]: అన్నీ
te[1]: అన్నీ

en: Approved | Approved
te[0]: ఆమోదించబడింది
te[1]: ఆమోదించబడినవి

en: Search Comments
te: వ్యాఖ్యలను వెతుకు

en: Displaying %s&#8211;%s of %s
te: %s లో  %s&#8211;%s చూపిస్తున్నాం

en: Bulk Actions
te: టోకు చర్యలు

en: Unapprove
te: తిరస్కరించు

en: Approve
te: అంగీకరించు

en: Show all comment types
te: అన్ని వ్యాఖ్యా రకాలు చూపించు

en: Pings
te: పలకరింపులు

en: Filter
te: వడపోత

en: No comments found.
te: వ్యాఖ్యలు ఏమీ దొరకలేదు.

en: Post updated. <a href="%s">View post</a>
te: టపాని తాజాకరించాం. <a href="%s">టపాని చూడండి</a>

en: Custom field updated.
te: కస్టమ్ ఫీల్డును తాజాకరించాం

en: Custom field deleted.
te: సామాన్య విభాగము తొలగింపబడినది

en: Post updated.
te: టపాని తాజాకరించాం.

en: Post restored to revision from %s
te: టపాను %s కూర్పుకు తీసుకువెళ్ళాం

en: Post published. <a href="%s">View post</a>
te: టపా ప్రచురితమైంది. <a href="%s">టపాను చూడండి</a>

en: Post saved.
te: టపా భద్రమైంది.

en: Page updated. <a href="%s">View page</a>
te: పేజీని తాజాకరించాం. <a href="%s">పేజీని చూడండి</a>

en: Page updated.
te: పేజీ తాజాకరించబడినది.

en: Page restored to revision from %s
te: పుట %s మార్పుల వరకు వెనక్కు వెళ్ళింది

en: Page published. <a href="%s">View page</a>
te: పేజీని ప్రచురించాం. <a href="%s">పేజీని చూడండి</a>

en: Page submitted. <a target="_blank" href="%s">Preview page</a>
te: పేజీ నివేదించబడింది. <a target="_blank" href="%s">పేజీ మునుజూపు</a>

en: Send Trackbacks
te: ట్రాకుబ్యాకులను పంపించు

en: Custom Fields
te: సామాన్య విభాగాలు

en: Discussion
te: చర్చ

en: Last edited by %1$s on %2$s at %3$s
te: చివరగా %2$s నాడు %3$s కి %1$s మార్చారు

en: Last edited on %1$s at %2$s
te: %1$s నాడు %2$s కి చివరిసారిగా మార్చారు

en: View Comment
te: వ్యాఖ్యను చూడండి

en: Submitted on: <b>%1$s</b>
te: సమర్పణ : <b>%1$s</b>

en: Update Comment
te: వ్యాఖ్యను తాజాకరించు

en: Name:
te: పేరు :

en: E-mail (%s):
te: ఈ-మెయిల్ (%s):

en: send e-mail
te: వేగు పంపు

en: E-mail:
te: ఈ-ఉత్తరం:

en: visit site
te: సైటుని చూడండి

en: The &#8220;slug&#8221; is the URL-friendly version of the name. It is usually all lowercase and contains only letters, numbers, and hyphens.
te: &#8220;slug&#8221; అనేది పేరు యొక్క URL-ఉచిత కూర్పు. సాధారణంగా అది ఇంగ్లీషు భాషలోని చిన్న అక్షరాలతో ఉంటుంది. కేవలం అక్షరాలు, అంకెలు, హైఫను మాత్రమే కలిగి ఉంటుంది.

en: <a href="%s">Links</a> / Edit Link
te: <a href="%s">లింకులు</a> / లింకుని మార్చండి

en: Update Link
te: లంకె ను తాజాకరించు

en: <a href="%s">Links</a> / Add New Link
te: <a href="%s">లింకులు</a> / కొత్త లింకుని చేర్చు

en: Link Relationship (XFN)
te: లింకు సంభంధము (యక్ష్ యఫ్ యన్ )

en: Link added.
te: లింకు కలపబడినది.

en: Example: Nifty blogging software
te: ఉదాహరణ: చురుకైన బ్లాగింగ్ ఉపకరణం

en: Web Address
te: వెబ్ చిరునామా

en: Example: <code>http://wordpress.org/</code> &#8212; don&#8217;t forget the <code>http://</code>
te: ఉదాహరణ: <code>http://wordpress.org/</code> &#8212; <code>http://</code>ని మర్చిపోకండి

en: This will be shown when someone hovers over the link in the blogroll, or optionally below the link.
te: బ్లాగురోల్ లోని లింకు పైన మౌసును ఆడించినపుడు దీన్ని చూపిస్తాం. కావాలనుకుంటే లింకు కింద కూడా చూపించవచ్చు.

en: Categories, unlike tags, can have a hierarchy. You might have a Jazz category, and under that have children categories for Bebop and Big Band. Totally optional.
te: ట్యాగుల్లాగా కాకుండా, వర్గాలకు ఒక వర్గ వృక్షం ఉండొచ్చు. సంగీతం అనే వర్గం పెట్టుకుని, దాని కింద కర్నాటక, హిందూస్థానీ అనే రెండు ఉప వర్గాలను పెట్టవచ్చు. అంతా మీ ఇష్టం.

en: <strong>Note:</strong><br />Deleting a category does not delete the posts in that category. Instead, posts that were only assigned to the deleted category are set to the category <strong>%s</strong>.
te: <strong>గమనిక:</strong><br />వర్గాన్ని తొలగించినంత మాత్రాన అందులోని టపాలు తొలగించబడవు. కానీ, తొలగిపోయే వర్గానికి మాత్రమే సంబంధించివున్న టపాలు <strong>%s</strong> అనే వర్గంలో చేరతాయి.

en: %s post updated. | %s posts updated.
te[0]: %s టపా తాజాకరించబడినది.
te[1]: %s టపాలు తాజాకరించబడినవి.

[ctx: posts]
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
te[0]: అన్నీ <span class="count">(%s)</span>
te[1]: అన్నీ <span class="count">(%s)</span>

en: Show all dates
te: అన్ని తేదీలనూ చూపించు

en: View all categories
te: అన్ని వర్గాలు చూడండి

en: List View
te: జాబితా దర్శనం

en: Excerpt View
te: సంగ్రహం చూపు

en: Export
te: ఎగుమతి

en: When you click the button below WordPress will create an XML file for you to save to your computer.
te: కింది మీటను నొక్కినపుడు, వర్డ్‌ప్రెస్ ఒక XML ఫైలును సృష్టిస్తుంది. దాన్ని మీరు మీ కంప్యూటర్లో భద్రపరచుకోవచ్చు.

en: This format, which we call WordPress eXtended RSS or WXR, will contain your posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags.
te: WordPress eXtended RSS లేదా WXR అని పిలవబడే ఈ ఫార్మాటులో మీ టపాలు, పేజీలు, వ్యాఖ్యలు, కస్టమ్ ఫీల్డులు, వర్గాలు, ట్యాగులు ఉంటాయి.

en: Download Export File
te: ఎగుమతి ఫైలును దిగుమతి చేయు

en: No importers are available.
te: దిగుమతిదారులేమీ అందుబాటులో లేవు.

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Posts
te: టపాలు

en: Blogger
te: బ్లాగర్

en: LiveJournal
te: లైవ్‌జర్నల్

en: Movable Type and TypePad
te: మూవబుల్ టైప్ మరియు టైప్‌పాడ్

en: Blogroll
te: బ్లాగ్ రోల్

en: Changing to %s
te: %s కి మార్చబడుతుంది

en: Found %s
te: %s కనుగొనబడింది

en: FTP username is required
te: FTP వాడుక నామం కావాలి

en: FTP password is required
te: FTP సంకేత నామం కావాలి

en: Failed to connect to FTP Server %1$s:%2$s
te: %1$s:%2$s FTP సర్వరుకి అనుసంధానం కాలేకపోయింది

en: Username/Password incorrect for %s
te: %s యొక్క వాడుక నామం/సంకేత పదం తప్పు

en: SSH2 password is required
te: SSH2 సంకేత నామం కావాలి

en: Download failed.
te: దింపుకోలు విఫలమైంది.

en: Install package not available.
te: స్థాపనముచేయు ప్యాకేజీ అందుబాటులో లేదు

en: Could not remove the old theme.
te: పాత అలంకారాన్ని తొలగించలేకపోయాం.

en: Theme install failed.
te: అలంకారపు స్థాపన విఫలమైంది.

en: Activate this plugin
te: ఈ ప్లగ్గిన్ను సచేతనము చేయుము

en: Themes page
te: అలంకారాల పేజీ

en: Return to Themes page
te: తిరిగి అలంకారాల పుటకు

en: Please select a file
te: దయచేసి ఒక ఫైలును ఎంచుకోండి

en: The uploaded file could not be moved to %s.
te: ఎగుమతి చేయబడిన ఫైలు %s నకు కదిలించలేము

en: Right Now
te: ఇప్పుడే

en: Other WordPress News
te: ఇతర  వర్డుప్రెస్సు వార్తలు

en: View all
te: అన్నీ చూడండి

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Press This
te: దీన్ని ప్రచురించు

en: Submit for Review
te: సమీక్షకై దాఖలుచేయండి

en: Approve this comment
te: ఈ వ్యాఖ్యను అనుమతించు

en: Reply to this comment
te: ఈ వ్యాఖ్యకు సమాధానమివ్వండి

en: Mark this comment as spam
te: ఈ వ్యాఖ్యని చెత్తగా గుర్తించు

en: Move this comment to the trash
te: ఈ వ్యాఖ్యలను చెత్తబుట్టకు తరలించండి

en: Main Index Template
te: మెయిన్ ఇండెక్స్ మూస

en: Popup Comments
te: పైకి వచ్చే విండో వ్యాఖ్యానాలు

en: Footer
te: పాదపీఠిక

en: Category Template
te: వర్గము మూస

en: Page Template
te: పేజీ మూస

en: Search Results
te: శోధన ఫలితాలు

en: Single Post
te: ఒకే టపా

en: 404 Template
te: 404 మూస

en: Links Template
te: లింకుల మూస

en: Attachment Template
te: జోడింపు మూస

en: .htaccess (for rewrite rules )
te: .htaccess (మరు దిద్దుట యొక్క నియముల కొరకు )

en: Comments Template
te: వ్యాఖ్యా మూస

en: Popup Comments Template
te: పాపప్ వ్యాఖ్యల మూస

en: The uploaded file exceeds the <code>upload_max_filesize</code> directive in <code>php.ini</code>.
te: మీరు అప్లోడ్ చేసిన ఫైలు <code>upload_max_filesize</code> directive in <code>php.ini</code> ని దాటింది.

en: The uploaded file exceeds the <em>MAX_FILE_SIZE</em> directive that was specified in the HTML form.
te: అప్‌లోడు చేసిన ఫైలు HTML ఫారములో సూచించిన  <code>upload_max_filesize</code> ఆదేశాన్ని అతిక్రమిస్తోంది.

en: The uploaded file was only partially uploaded.
te: అప్‌లోడ్‌ చేయబడిన ఫైలు పాక్షికంగా మాత్రమే పంపబడినది.

en: No file was uploaded.
te: ఏ దస్త్రమూ ఎగుమతి చెయ్యబడలేదు

en: Missing a temporary folder.
te: తాత్కాలిక ఫోల్డరు కనిపించుటలేదు.

en: Failed to write file to disk.
te: ఫైలును డిస్కు మీదకు రాయలేకపోయాం.

en: Invalid form submission.
te: చెల్లుబడని లేఖ అప్పగిఁపుటr
    r
    .

en: Specified file failed upload test.
te: సూచించిన ఫైలు అప్‌లోడు పరీక్షలో విఫలమైంది.

en: Specified file does not exist.
te: ఆ ఫైలు లేనే లేదు.

en: Connection Information
te: అనుసంధాన సమాచారము

en: Connection Type
te: అనుసంధాన రకం

en: Rotate clockwise
te: సవ్యదిశలో తిప్పు

en: (help)
te: (సహాయం)

en: Thumbnail Settings
te: నఖచిత్రపు అమరికలు

en: Current thumbnail
te: ప్రస్తుత నఖచిత్రం

en: Image saved
te: చిత్రాలు భద్రపరచబడినవి

en: From Computer
te: కంప్యూటర్ నుండి

en: Gallery (%s)
te: బొమ్మల కొలువు (%s)

en: Uploads
te: ఎగుమతులు

en: WordPress
te: వర్డ్‌ప్రెస్

en: File URL
te: ఫైలు URL

en: Order
te: క్రమం

en: Show
te: చూపించు

en: Hide
te: దాచు

en: File name:
te: ఫైలు పేరు:

en: File type:
te: ఫైలు రకం:

en: Insert into Post
te: టపాలో చేర్చండి

en: You are about to delete <strong>%s</strong>.
te: <strong>%s</strong>ని మీరు తొలగించబోతున్నారు.

en: Save all changes
te: అన్ని మార్పులనూ భద్రపరుచు

en: Sort Order:
te: వరుస క్రమం:

en: Ascending
te: ఆరోహణ క్రమము

en: Descending
te: అవరోహించుచున్నది

en: Menu order
te: మెను క్రమము

en: Date/Time
te: తేదీ/సమయం

en: Order:
te: క్రమం:

en: All Types
te: అన్ని రకాలు

en: Filter &#187;
te: జల్లెడ &#187;

en: Preview Changes
te: మార్పులను మునుజూపు

en: Status:
te: స్థితి:

en: Visibility:
te: దృశ్యత

en: Password protected
te: రహస్యపదంచే రక్షితమయినది

en: Stick this post to the front page
te: ఈ టపాను మొదటి పేజీకి అతికించండి

en: Scheduled for: <b>%1$s</b>
te: ప్రచురించబలసిన తేదీ: <b>%1$s</b>

en: Published on: <b>%1$s</b>
te: ప్రచురించిన సమయం: <b>%1$s</b>

en: Publish <b>immediately</b>
te: <b>తక్షణమే</b> ప్రచురించండి

en: Schedule for: <b>%1$s</b>
te: ఈ తేదీన ప్రచురించు: <b>%1$s</b>

en: Publish on: <b>%1$s</b>
te: ప్రచురించాల్సిన సమయం: <b>%1$s</b>

en: Most Used
te: ఎక్కువగా వాడినవి

en: + Add New Category
te: + కొత్త వర్గం చేర్చండి

en: New category name
te: కొత్త వర్గం పేరు

en: Excerpts are optional hand-crafted summaries of your content that can be used in your theme. <a href="http://codex.wordpress.org/Excerpt" target="_blank">Learn more about manual excerpts.</a>
te: సంక్షిప్తాలు అనేవి మీరు స్వయంగా కూర్చిన టపా సారాంశాలు. వీటిని మీ థీములో వాడుకోవచ్చు. <a href="http://codex.wordpress.org/Excerpt" target="_blank">ఈ సంక్షిప్తాల గురించి మరింత తెలుసుకోండి.</a>

en: Already pinged:
te: ఈ సరికే పింగు చేయబడినది:

en: Send trackbacks to:
te: trackbacks ను పంపండి

en: Separate multiple URLs with spaces
te: ఒకటి కంటే ఎక్కువ URL లు ఉంటే వాటి మధ్య ఖాళీ పెట్టండి

en: Custom fields can be used to add extra metadata to a post that you can <a href="http://codex.wordpress.org/Using_Custom_Fields" target="_blank">use in your theme</a>.
te: కస్టంఫీల్డుల ఉపయోగమేంటంటే.. వీటి ద్వారా ఏదైనా టపాకు అదనపు మెటాడేటాను చేర్చుకోవచ్చు. <a href="http://codex.wordpress.org/Using_Custom_Fields" target="_blank">వీటిని మీ థీములో వాడుకోవచ్చు</a>.

en: Show comments
te: వ్యాఖ్యలు చూపించు

en: Parent
te: మాతృక

en: Main Page (no parent)
te: ప్రధాన పేజీ (తండ్రి లేడు )

en: Default Template
te: డీఫాల్టు మూస

en: Visit Link
te: లింకుని సందర్శించండి

en: Keep this link private
te: ఈ లింకుని బహిర్గతం చెయ్యకు

en: You are about to delete this link '%s'
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
te: మీరీ లింకును తొలగించబోతున్నారు '%s'
      ఆపేందుకు 'రద్దు చెయ్యి', తొలగించేందుకు 'సరే'.

en: Choose the target frame for your link.
te: మీ లింకుకు ఒక లక్ష్యం ఫ్రేమును ఎంచుకోండి

en: rel:
te: సంబంధించిన:

en: identity
te: గుర్తింపు

en: another web address of mine
te: నా ఇంకొక వెబ్ సైటు

en: friendship
te: స్నేహం

en: contact
te: సంప్రదించు

en: acquaintance
te: పరిచయం

en: friend
te: స్నేహితుడు

en: none
te: ఏమీ లేవు

en: physical
te: భౌతిక

en: met
te: కలిసా

en: professional
te: వృత్తిపరమైన

en: co-worker
te: సహోద్యోగి

en: colleague
te: సహోద్యోగి

en: geographical
te: భౌగోళిక

en: co-resident
te: సహవాసి

en: neighbor
te: పొరుగు

en: family
te: కుటుంబం

en: child
te: బిడ్డ

en: kin
te: బంధువు

en: parent
te: జనకులు

en: sibling
te: తోబుట్టువు

en: spouse
te: జీవిత భాగస్వామి

en: romantic
te: శృంగారపరమైన

en: muse
te: ఆశ్చర్యం చెందు

en: crush
te: క్రష్

en: date
te: డేట్

en: sweetheart
te: మధురహృదయం

en: If the link is to a person, you can specify your relationship with them using the above form. If you would like to learn more about the idea check out <a href="http://gmpg.org/xfn/">XFN</a>.
te: ఈ లింకు ఎవరైనా వ్యక్తికైతే, వారితో మీ బాంధవ్యాన్ని పై ఫారములో ఇవ్వవచ్చు. దీని గురించి మరింత తెలుసుకోవాలనుకుంటే <a href="http://gmpg.org/xfn/">XFN</a> చూడండి.

en: Image Address
te: బొమ్మ చిరునామా

en: RSS Address
te: RSS చిరునామా

en: Notes
te: గమనికలు

en: Rating
te: గణ్యత

en: (Leave at 0 for no rating.)
te: (ఎటువంటి రేటింగు లేకుండా ఉండుటకు 0 వద్ద ఉంచుము.)

en: You do not have sufficient permissions to access this page.
te: మీకు సరైన అనుమతి లేదు

en: Author:
te: గ్రంధకర్త

en: Last Updated:
te: చివరి తాజాకరణ:

en: %s time | %s times
te[0]: %s సారి
te[1]: %s సార్లు

en: Visit plugin homepage
te: ప్లగిన్ హోంపేజీని దర్శించండి.r

en: Invalid plugin path.
te: తప్పుడు ప్లగిన్ తోవ.

en: Plugin file does not exist.
te: ప్లగిన్ దస్త్రం లేదు.

en: You are not allowed to edit pages as this user.
te: ఈ వాడుకరిగా మీకు పేజీలను మార్చే అనుమతి లేదు.

en: You are not allowed to edit posts as this user.
te: మీరు ఈయూజరులా జాబులను సవరింపలేరు.

en: You are not allowed to edit pages.
te: పేజీలను మార్చడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: You are not allowed to edit posts.
te: టపాలను మార్చడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Click to edit this part of the permalink
te: స్థిరలింకులో ఈ భాగాన్ని మార్చడానికి నొక్కండి

en: Temporary permalink. Click to edit this part.
te: తాత్కాలిక స్థిరలింకు. ఈ భాగాన్ని మార్చడానికి నొక్కండి.

en: Permalink:
te: స్థిరలింకు:

[ctx: User role]
en: Administrator
te: నిర్వాహకులు

[ctx: User role]
en: Editor
te: సంపాదకులు

[ctx: User role]
en: Author
te: రచయిత

[ctx: User role]
en: Contributor
te: సహాయకుడు

[ctx: User role]
en: Subscriber
te: చందాదారు

en: Welcome to <a href="SITE_URL">SITE_NAME</a>. This is your first post. Edit or delete it, then start blogging!
te: <a href="SITE_URL">SITE_NAME</a> కి సుస్వాగతం. ఇది మీ మొదటి టపా. దీన్ని మార్చండి లేదా తొలగించండి, తర్వార బ్లాగడం మొదలెట్టండి!

[ctx: column name]
en: Title
te: శీర్షిక

[ctx: column name]
en: File
te: ఫైలు

[ctx: column name]
en: Date
te: తేదీ

[ctx: column name]
en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Relationship
te: సంబంధం

en: Visible
te: కనపడుతుంది

en: &mdash; No Change &mdash;
te: &mdash; మార్పు లేదు &mdash;

en: &ndash;OR&ndash;
te: &ndash;లేదా&ndash;

en: Allow
te: అనుమతించు

en: Allow Comments
te: అన్ని వ్యాఖ్యలు

en: Allow Pings
te: 'పింగ్‌'లను అనుమతించు

en: Last Modified
te: చివరి మార్పు

en: View posts by this author
te: ఈ రచయిత టపాలు చూపించు

en: Reply to Comment
te: వ్యాఖ్యపై స్పందించండి

en: Value
te: విలువ

en: Key
te: మూలం

en: Choose a file from your computer:
te: మీ కంప్యూటరు నుండి ఒక ఫైలుని ఎంచుకోండి:

en: Maximum size: %s
te: గరిష్ట పరిమాణం: %s

en: Upload file and import
te: ఫైలు ఎగుమతి మరియు దిగుమతి

en: Manage Themes
te: అలంకారాలు నిర్వహణ

[ctx: post state]
en: Pending
te: వేచివుంది

en: Comment %d does not exist
te: వ్యాఖ్య %d లేనే లేదు

en: You did not enter a category name.
te: మీరు వర్గం పేరు ఇవ్వలేదు.

en: Sorry, you must be logged in to reply to a comment.
te: సారీ, వ్యాఖ్యకు జవాబిచ్చేందుకు మీరు లాగినవ్వాలి.

en: User <a href="#%s">%s</a> added
te: <a href="#%s">%s</a> ని సభ్యులుగా చేర్చాం

en: Someone
te: ఎవరో

en: You are not allowed to edit this page.
te: ఈ పేజీని మార్చటానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: You are not allowed to edit this post.
te: ఈ జాబును మీరు మార్చుటకు కుదరదు.

en: Saving is disabled: %s is currently editing this page.
te: భద్రపరచడం అచేతనమై ఉంది: ప్రస్తుతం %s గారు ఈ టపాను సరిదిద్దుతున్నారు.

en: Saving is disabled: %s is currently editing this post.
te: భద్రపరచడం అచేతనమై ఉంది: ప్రస్తుతం %s గారు ఈ టపాను సరిదిద్దుతున్నారు.

en: Date
te: తేదీ

en: Status
te: స్థితి

en: Scheduled
te: నిర్దేశిఁచబడ్డది

en: Thank you for creating with <a href="http://wordpress.org/">WordPress</a>.
te: <a href="http://wordpress.org/">వర్డ్‌ప్రెస్</a> తో సృష్టించినందుకు ధన్యవాదములు

en: Invalid plugin page
te: ప్లగిన్ పేజీ సరైనది కాదు

en: Cannot load %s.
te: %s ను ఎత్తలేకపొయినాము

en: You are not allowed to import.
te: దిగుమతి చేసుకోవడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Import
te: దిగుమతి

en: Edit Comment
te: వ్యాఖ్యను మార్చు

en: Oops, no comment with this ID.
te: అయ్యో, ఈ ఐడీతో వ్యాఖ్య లేదు.

en: Go back
te: వెనక్కు వెళ్ళు

en: You are not allowed to edit comments on this post.
te: ఈ టపాపై వ్యాఖ్యలను మార్చటానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: This comment is in the Trash. Please move it out of the Trash if you want to edit it.
te: ఈ వ్యాఖ్య చెత్తబుట్టలో ఉంది. దీన్ని మార్చాలనుకుంటే, దీన్ని చెత్తబుట్టనుండి బయటికి తరలించండి.

en: You are about to mark the following comment as spam:
te: మీరు క్రింది వ్యాఖ్యను చెత్తగా గుర్తించబోతున్నారు:

en: Spam Comment
te: స్పాము వ్యాఖ్య

en: You are about to move the following comment to the Trash:
te: ఈ క్రింది వ్యాఖ్యను మీరు చెత్తబుట్టలోకి తరలించబోతున్నారు

en: You are about to delete the following comment:
te: మీరు ఈ దిగువ వ్యాఖ్యను తొలగించబోతున్నారు:
