Development (trunk) - en to ta translation catalogue (1612 entries)

en: 
    <h1>Error establishing a database connection</h1>
    <p>This either means that the username and password information in your <code>wp-config.php</code> file is incorrect or we can't contact the database server at <code>%s</code>. This could mean your host's database server is down.</p>
    <ul>
    	<li>Are you sure you have the correct username and password?</li>
    	<li>Are you sure that you have typed the correct hostname?</li>
    	<li>Are you sure that the database server is running?</li>
    </ul>
    <p>If you're unsure what these terms mean you should probably contact your host. If you still need help you can always visit the <a href='http://wordpress.org/support/'>WordPress Support Forums</a>.</p>
ta: 
    <h1>தரவுத்தளத்துடன் தொடர்பினை ஏற்படுத்த முடியவில்லை.</h1>
    <p>இது உங்கள் <code>wp-config.php</code> கோப்பில் தரப்பட்ட பயனர் பெயர் மற்றும் கடவுச்சொல்லானது தவறானது, அல்லது <code>%s</code> இலிருக்கும் தரவுத்தள வழங்கியை எம்மால் தொடர்புகொள்ள முடியவில்லை. உங்கள் தரவுத்தள வழங்கி வேலை செய்யவில்லை என்பதை இது குறிக்கக்கூடும்.</p>
    <ul>
    	<li>உங்கள் பயனர் பெயரும் கடவுச்சொல்லும் நிச்சயமாக சரியா?</li>
    	<li>நீங்கள் சரியான hostname இனை உள்ளிட்டுள்ளீர்களா?</li>
    	<li>உங்கள் தரவுத்தள வழங்கி நிச்சயமாக வேலை செய்கின்றதா?</li>
    </ul>
    <p>இவை பற்றி உங்களுக்கு சரியாக தெரியாவிட்டால் உங்கள் இணைய வழங்குனரை தொடர்பு கொள்ளுங்கள். மேலும் ஏதேனும் உதவிதேவைப்பட்டால் நீங்கள் <a href='http://wordpress.org/support/'>வேர்ட்பிரஸ் உதவி போரத்தை</a> அணுகலாம்.</p>

en:  and
ta: மற்றும்

en: "caller_get_posts" is deprecated. Use "ignore_sticky_posts" instead.
ta: "caller_get_posts" கைவிடப்பட்டுவிட்டது. "ignore_sticky_posts" இனை பதிலாக பயன்படுத்துங்கள்.

en: #%d (no title)
ta: #%d (தலைப்பில்லை)

en: % Comments
ta: % பின்னூட்டங்கள்

en: %1$s %2$s %3$s Category Feed
ta: %1$s %2$s %3$s பிரிவு செய்தியொடை

en: %1$s %2$s %3$s Comments Feed
ta: %1$s %2$s %3$s பின்னூட்ட செய்தியோடை

en: %1$s %2$s %3$s Feed
ta: %1$s %2$s %3$s செய்தியோடை

en: %1$s %2$s %3$s Tag Feed
ta: %1$s %2$s %3$s குறிச்சொல் செய்தியோடை

en: %1$s %2$s Comments Feed
ta: %1$s %2$s பின்னூட்ட செய்தியோடை

en: %1$s %2$s Feed
ta: %1$s %2$s செய்தியோடை

en: %1$s %2$s, %3$s @ %4$s : %5$s
ta: %2$s %1$s, %3$s @ %4$s : %5$s

en: %1$s - Comments on %2$s
ta: %2$s இல் %1$s - பின்னூட்டங்கள்

en: %1$s [Autosave]
ta: %1$s [தன்னியக்க சேமிப்பு]

en: %1$s [Current Revision]
ta: %1$s [தற்போதையது]

en: %1$s and %2$s.
ta: %1$s மற்றும் %2$s.

en: %1$s at %2$s
ta: %2$s இல் %1$s

en: %1$s comments recovered.
ta: %1$s பின்னூட்டங்கள் மீளப்பெறப்பட்டுள்ளன.

en: %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s with no alternative available.
ta: %1$s ஆனது பதிப்பு %2$s இலிருந்து <strong>கைவிடப்பட்டுவிட்டது</strong> இதற்கு மாற்றீடுகள் ஏதும் இல்லை.

en: %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s! Use %3$s instead.
ta: %1$s ஆனது பதிப்பு  %2$s இலிருந்து <strong>கைவிடப்பட்டுவிட்டது</strong> ! பதிலாய் %3$s இனை பயன்படுத்துங்கள்.

en: %1$s is proudly powered by %2$s
ta: %1$s இனை பெருமையுடன் இயக்குவது %2$s

en: %1$s was called <strong>incorrectly</strong>. %2$s %3$s
ta: %1$s ஆனது <strong>பிழையாக அழைக்கப்பட்டுள்ளது</strong>. %2$s %3$s

en: %d Plugin Update | %d Plugin Updates
ta[0]: %d நீட்சி மேம்படுத்தல்
ta[1]: %d நீட்சி மேம்படுத்தல்கள்

en: %d Theme Update | %d Theme Updates
ta[0]: %d வார்ப்புரு மேம்படுத்தல்
ta[1]: %d வார்ப்புரு மேம்படுத்தல்கள்

en: %d WordPress Update
ta: %d வேர்ட்பிரஸ் மேம்படுத்தல்

en: %d queries. %s seconds.
ta: %d விசாரணைகள். %s நொடிகள்.

en: %d selected
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டவை: %d

en: %s <span class="says">says:</span>
ta: %s <span class="says">சொல்கின்றார்:</span>

en: %s Ago
ta: %s க்கு முன்

en: %s ago
ta: %s க்கு முன்

en: %s approved | %s approved
ta[0]: %s அனுமதிக்கப்ட்டுவிட்டது
ta[1]: %s அனுமதிக்கப்பட்டுவிட்டன

en: %s changed the comment status to %s
ta: %s நிலையிலிருந்து பின்னூட்டத்தை %s ஆக மாற்று

en: %s comment awaiting moderation | %s comments awaiting moderation
ta[0]: %s பின்னூட்டம் மட்டறுத்தலுக்காய் காத்திருக்கின்றது
ta[1]: %s பின்னூட்டங்கள் மட்டறுத்தலுக்காய் காத்திருக்கின்றன

en: %s day | %s days
ta[0]: %s நாள்
ta[1]: %s நாட்கள்

en: %s exceeds the maximum upload size for the multi-file uploader when used in your browser.
ta: உங்கள் உலாவியில் பயன்படுத்தும் போது %s ஆனது பல்-கோப்பு தரவேற்றிக்கான தனது உச்ச தரவேற்ற எல்லையை அடைந்துவிட்டது.

en: %s exceeds the maximum upload size for this site.
ta: %s இந்த தளத்துக்கான பதிவேற்ற அளவை மீறுகிறது.

en: %s hour | %s hours
ta[0]: %s மணத்தியாலம்
ta[1]: %s மணத்தியாலங்கள்

en: %s is a protected WP option and may not be modified
ta: %s ஆனாது ஒரு பாதுகாக்கப்பட்ட வேர்ட்பிரஸ் அமைப்பாயிருப்பதால், அது மாற்றப்பட முடியாதது.

en: %s is your new username
ta: %s என்பது உங்கள் புதிய பயனர்பெயர்

en: %s min | %s mins
ta[0]: %s நிமிடம்
ta[1]: %s நிமிடங்கள்

en: %s month | %s months
ta[0]: %s மாதம்
ta[1]: %s மாதங்கள்

en: %s reported this comment as not spam
ta: %s இப்பின்னூட்டத்தை எரிதமில்லை என்று குறி.

en: %s reported this comment as spam
ta: %s ஆல் இந்த பின்னூட்டம் எரிதமென குறிக்கப்பட்டுள்ளது

en: %s topic | %s topics
ta[0]: %s விடயம்
ta[1]: %s விடயங்கள்

en: %s week | %s weeks
ta[0]: %s வாரம்
ta[1]: %s வாரங்கள்

en: %s year | %s years
ta[0]: %s வருடம்
ta[1]: %s வருடங்கள்

en: &#8220;%s&#8221; has failed to upload.
ta: &#8220;%s&#8221; இனை தரவேற்றுவது தோல்வியடைந்துள்ளது.

en: &#8592; Cancel Gallery
ta: &#8592; படத்தொகுப்பை நிராகரி

en: &#8592; Return to library
ta: &#8592; நூலகத்திற்கு திரும்பவும்

en: &laquo; Back
ta: &laquo; முன்னால்

en: &laquo; Older Comments
ta: &laquo; பழைய பின்னூட்டங்கள்

en: &laquo; Previous
ta: &laquo; முன்னையது

en: &laquo; Previous Page
ta: &laquo; முன்னைய பக்கம்

en: &larr; Back to %s
ta: &larr; %sக்கு திரும்பு

en: &lt; Prev
ta: &lt; முன்

en: &mdash; Select &mdash;
ta: &mdash; தேர்வுசெய் &mdash;

en: (Edit)
ta: (மேம்படுத்து)

en: (Must be at least 4 characters, letters and numbers only.)
ta: (ஆகக்குறைந்தது 4 எழுத்துக்கள். எழுத்துக்களும் எண்களும் மட்டும்)

en: (This message was added in version %s.)
ta: (இச்செய்தி பதிப்பு %s இல் சேர்க்கப்பட்டது.)

en: (more&hellip;)
ta: (மேலும்&hellip;)

en: (no title)
ta: (தலைப்பில்லை)

en: (required)
ta: (கட்டாயமானது)

en: , and
ta: , மற்றும்

en: -- Not set --
ta: -- அமைக்கப்படவில்லை --

en: 1 Comment
ta: 1 பின்னூட்டம்

en: <a href="%1$s">Akismet</a> blocks spam from getting to your blog.
ta: <a href="%1$s">Akismet</a> எரித பின்னூட்டங்கள் உங்கள் வலைப்பதிவை அடையாது தடைசெய்கிறது.

en: <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from %2$s spam comment already.  | <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from %2$s spam comments already.
ta[0]: <a href="%1$s">Akismet</a> உங்கள் வலைப்பதிவை %2$s எரித பின்னூட்டத்திலிருந்து பாதுகாத்திருக்கின்றது.
ta[1]: <a href="%1$s">Akismet</a> உங்கள் வலைப்பதிவை %2$s எரித பின்னூட்டங்கிளிலிருந்து பாதுகாத்திருக்கின்றது.

en: <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from <a href="%2$s">%3$s spam comments</a>. | <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from <a href="%2$s">%3$s spam comments</a>.
ta[0]: <a href="%1$s">Akismet</a> உங்கள் தளத்தை <a href="%2$s">%3$s பின்னூட்டத்திலிருந்து</a> காத்துள்ளது.
ta[1]: <a href="%1$s">Akismet</a> உங்கள் தளத்தை <a href="%2$s">%3$s பின்னூட்டங்களிலிருந்து</a> காத்துள்ளது.

en: <a href="http://%1$s">http://%2$s</a> is your new site. <a href="%3$s">Log in</a> as &#8220;%4$s&#8221; using your existing password.
ta: <a href="http://%1$s">http://%2$s</a> உங்களுடைய புதிய தளம். &#8220;%4$s&#8221; ஆக ஏலவேயுள்ள உங்கள் கடவுச்சொல்லை கொண்டு நீங்கள் <a href="%3$s">உள்நுழைய</a> முடியும்.

en: <abbr title="Really Simple Syndication">RSS</abbr> feed for comments on this post.
ta: <abbr title="Really Simple Syndication">RSS</abbr> இப்பதிவிலுள்ள பின்னூட்டங்களுக்கான செய்தியோடை.

en: <cite class="fn">%s</cite> <span class="says">says:</span>
ta: <cite class="fn">%s</cite> <span class="says">சொல்லுகின்றார்:</span>

en: <h1>Can&#8217;t select database</h1>
    <p>We were able to connect to the database server (which means your username and password is okay) but not able to select the <code>%1$s</code> database.</p>
    <ul>
    <li>Are you sure it exists?</li>
    <li>Does the user <code>%2$s</code> have permission to use the <code>%1$s</code> database?</li>
    <li>On some systems the name of your database is prefixed with your username, so it would be like <code>username_%1$s</code>. Could that be the problem?</li>
    </ul>
    <p>If you don't know how to set up a database you should <strong>contact your host</strong>. If all else fails you may find help at the <a href="http://wordpress.org/support/">WordPress Support Forums</a>.</p>
ta: <h1>தரவுத்தளத்தை தேர்ந்தெடுக்க முடியவில்லை</h1>
    <p>எங்களால் உங்கள் தரவுத்தள வழங்கியுடன் தொடர்பேற்படுத்த முடிகின்றது (உங்கள் கடவுச்சொல்லும் பயனர் பெயரும் சரி என்பதை இது குறிக்கின்றது.) ஆனால் <code>%1$s</code> தரவுத்தளத்தை தேர்வுசெய்ய முடியவில்லை.</p>
    <ul>
    <li>நிச்சயமாக அப்பெயரில் தரவுத்தளம் ஒன்று உள்ளதா?</li>
    <li><code>%2$s</code> என்ற பயனர் <code>%1$s</code> தரவுத்தளத்தை பயன்படுத்த அனுமதி உள்ளதா?</li>
    <li>சிலவேளைகளில் உங்கள் தரவுத்தளத்தின் பெயர் உங்கள் பயனர் பெயரோடு இணைந்து காணப்படும்,  <code>username_%1$s</code> என்பது போல இருக்கும். இது ஒரு பிரச்சனைக்கு காரணமாயிருக்க முடியுமா?</li>
    </ul>
    <p>உங்களுக்கு தரவுத்தளம் ஒன்றை உருவாக்க தெரியாவிட்டால், நீங்கள் உங்கள் <strong>வழங்கி வழங்குனரை தொடர்பு கொள்ளல் வேண்டும்</strong>. இது எதுவும் பயனளிக்காவிடின் உங்களால் <a href="http://wordpress.org/support/">வேர்ட்பிரஸ் உதவி மன்றங்களில்</a> உதவி பெற முடியும்.</p>

en: <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong> | <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong>
ta[0]: <strong class="count">%1$s எரிதம்</strong> <strong>Akismet</strong> இனால்  தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது.
ta[1]: <strong class="count">%1$s எரிதங்கள்</strong>  <strong>Akismet</strong> இனால் தடைசெய்யப்பட்டுள்ளன.

en: <strong>Almost done</strong> - activate your account and say goodbye to comment spam
ta: <strong>ஏறத்தாள முடிவடைந்துவிட்டது</strong> - உங்கள் கணக்கை செயற்படுத்தி எரிதங்களுக்கு விடைகொடுங்கள்.

en: <strong>Author:</strong> %s
ta: <strong>ஆசிரியர்:</strong> %s

en: <strong>Database tables are missing.</strong> This means that MySQL is not running, WordPress was not installed properly, or someone deleted <code>%s</code>. You really should look at your database now.
ta: <strong>தரவுத்தள அட்டவணைகளை காணவில்லை.</strong> உங்கள் MySQL சரியாக இயங்கவில்லை, வேர்ட்பிரஸ் சரியாக நிறுவப்படவில்லை அல்லது யாரோ <code>%s</code> இனை நீக்கிவிட்டார்கள் என்பதனை குறிக்கும்.. நீங்கள் கட்டாயம் உங்கள் தரவுத்தளத்தை ஒருமுறை சரிபாருங்கள்.

en: <strong>ERROR</strong>: <code>$table_prefix</code> in <code>wp-config.php</code> can only contain numbers, letters, and underscores.
ta: <strong>தவறு</strong>: <code>wp-config.php</code> கோப்பிலுள்ள <code>$table_prefix</code> ஆனது எண்கள், எழுத்துக்கள் மற்றும் கீழ்க்கோடு என்பவற்றை மட்டுமே கொண்டிருக்கலாம்.

en: <strong>ERROR</strong>: Cookies are blocked or not supported by your browser. You must <a href='http://www.google.com/cookies.html'>enable cookies</a> to use WordPress.
ta: <strong>தவறு</strong>: உங்கள் உலாவியில் Cookies தடைசெய்யப்பட்டுள்ளன. வேர்ட்பிரஸினை பயன்படுத்த நீங்கள் அவற்றை <a href='http://www.google.com/cookies.html'>செயற்படுத்த வேண்டும்</a>.

en: <strong>ERROR</strong>: Couldn&#8217;t register you&hellip; please contact the <a href="mailto:%s">webmaster</a> !
ta: <strong>தவறு</strong>: உங்களை பதிவுசெய்ய முடியவில்லை&hellip; <a href="mailto:%s">தள உரிமையாளரை</a> தொடர்புகொள்ளுங்கள்!

en: <strong>ERROR</strong>: Enter a username or e-mail address.
ta: <strong>தவறு</strong>: பயனர் பெயரை அல்லது மின்னஞ்சலை உள்ளிடவும்.

en: <strong>ERROR</strong>: Invalid username or e-mail.
ta: <strong>தவறு</strong>: பிழையான பயனர்பெயர் அல்லது மின்னஞ்சல்.

en: <strong>ERROR</strong>: Invalid username or incorrect password.
ta: <strong>தவறு</strong>: பிழையான பயனர் பெயர் அல்லது கடவுச்சொல்.

en: <strong>ERROR</strong>: Invalid username. <a href="%s" title="Password Lost and Found">Lost your password</a>?
ta: <strong>தவறு</strong>: பிழையான பயனர் பெயர். <a href="%s" title="Password Lost and Found">உங்கள் கடவுச்சொல்லை தொலைத்துவிட்டீர்களா</a>?

en: <strong>ERROR</strong>: Please enter a username.
ta: <strong>தவறு</strong>: தயவுசெய்து பயனர் பெயரொன்றை உள்ளிடவும்.

en: <strong>ERROR</strong>: Please type your e-mail address.
ta: <strong>தவறு</strong>: தயவுசெய்து உங்கள் மின்னஞ்சலை உள்ளிடுங்கள்.

en: <strong>ERROR</strong>: Site URL already taken.
ta: <strong>தவறு</strong>: தள முகவரி ஏலவே எடுக்கப்பட்டு விட்டது.

en: <strong>ERROR</strong>: The email address isn&#8217;t correct.
ta: <strong>தவறு</strong>: மின்னஞ்சல் முகவரி தவறானது

en: <strong>ERROR</strong>: The password field is empty.
ta: <strong>தவறு</strong>: கடவுச்சொல் உள்ளிடப்படவில்லை

en: <strong>ERROR</strong>: The password you entered for the username <strong>%1$s</strong> is incorrect. <a href="%2$s" title="Password Lost and Found">Lost your password</a>?
ta: <strong>தவறு</strong>: பயனர் பெயர் <strong>%1$s</strong> இற்கு நீங்கள் அளித்த கடவுச்சொல் தவறானது. <a href="%2$s" title="Password Lost and Found">உங்கள் கடவுச்சொல்லை தொலைத்துவிட்டீர்களா?</a>?

en: <strong>ERROR</strong>: The username field is empty.
ta: <strong>தவறு</strong>: பயனர் பெயர் உள்ளிடப்படவில்லை

en: <strong>ERROR</strong>: There is no user registered with that email address.
ta: <strong>தவறு</strong>: இம்மின்னஞ்சலுடன் பயனர் எவரும் இல்லை.

en: <strong>ERROR</strong>: This email is already registered, please choose another one.
ta: <strong>தவறு</strong>: இந்த மின்னஞ்சல் ஏற்கனவே பதியப்பட்டு விட்டது. வேறொன்றை தேர்வு செய்யுங்கள்.

en: <strong>ERROR</strong>: This username is already registered. Please choose another one.
ta: <strong>தவறு</strong>: இப்பயனர் பெயர் ஏலவே பதிவுசெய்யப்பட்டுள்ளது. தயவுசெய்து வேறொன்றை தேர்ந்தெடுங்கள்.

en: <strong>ERROR</strong>: This username is invalid because it uses illegal characters. Please enter a valid username.
ta: <strong>தவறு</strong>: இந்த பயனர் பெயர் ஏற்றுக்கொள்ளமுடியாத எழுத்துக்களை கொண்டுள்ளது. தயவுசெய்து சரியானதொன்றை உள்ளிடுங்கள்.

en: <strong>ERROR</strong>: WordPress %1$s requires MySQL %2$s or higher
ta: <strong>தவறு</strong>: வேர்ட்பிரஸ் %1$s இற்கு MySQL %2$s அல்லது மேம்பட்டது தேவை.

en: <strong>ERROR</strong>: Your account has been marked as a spammer.
ta: <strong>தவறு</strong>: உங்கள் கணக்கு எரிதமென குறிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: <strong>ERROR</strong>: please enter a valid email address.
ta: <strong>தவறு</strong>: தயவுசெய்து ஒரு சரியான மின்னஞ்சல் முகவரியை உள்ளிடுங்கள்.

en: <strong>ERROR</strong>: please fill the required fields (name, email).
ta: <strong>தவறு</strong>: தயவுசெய்து கட்டாயமான விபரங்களை பூர்த்தி செய்யுங்கள் (பெயர், மின்னஞ்சல்).

en: <strong>ERROR</strong>: please type a comment.
ta: <strong>தவறு</strong>: தயவுசெய்து ஒரு பின்னூட்டத்தை உள்ளிடுங்கள்.

en: <strong>ERROR</strong>: problem creating site entry.
ta: <strong>தவறு</strong>: தள இடுகையை உருவாக்குவதில் பிரச்சனை.

en: <strong>Posted title:</strong> %s
ta: <strong>தலைப்பு:</strong> %s

en: <strong>RSS Error</strong>: %s
ta: <strong>RSS பிழை</strong>: %s

en: <strong>Sign up success!</strong> Please check your email for your Akismet API Key and enter it below.
ta: <strong>வெற்றிகரமாக பதிவுசெய்துவிட்டீர்கள்!</strong> தயவுசெய்து உங்கள் மின்னஞ்சலை பரிசோதித்து அங்கே காணப்படும் Akismet API Key இனை கீழே உள்ளிடுங்கள்.

en: <strong>XHTML:</strong> You can use these tags: <code>%s</code>
ta: <strong>XHTML:</strong> நீங்கள் இவற்றை பயன்படுத்தலாம்: <code>%s</code>

en: <strong>You have successfully updated WordPress!</strong> Please log back in to experience the awesomeness.
ta: <strong>நீங்கள் வெற்றிகரமாக வேர்ட்பிரஸினை மேம்படுத்திவிட்டீர்கள்!</strong> இவ்வற்புதத்தை அனுபவிக்க தயவுசெய்து மீள உள்நுழையுங்கள்.

en: A DNS problem or firewall is preventing all access from your web server to Akismet.com.  <strong>Akismet cannot work correctly until this is fixed.</strong>  Please contact your web host or firewall administrator and give them <a href="%s" target="_blank">this information about Akismet and firewalls</a>.
ta: ஒரு DNS பிரச்சனை அல்லது firewall உங்கள் வழங்கியிருந்து Akismet.com இனை அணுகுவதை தடை செய்கின்றது. <strong>இது தீர்க்கப்படும் வரை Akismet இனால் தொழிற்பட இயலாது</strong>. தயவுசெய்து உங்கள் வழங்கி வழங்குனருடன் அல்லது firewall நிருவாகியுடன் தொடர்புகொண்டு <a href="%s" target="_blank">Akismet தொடர்பான இந்த தகவலை</a> வழங்குங்கள்.

en: A calendar of your site&#8217;s Posts.
ta: உங்கள் தளத்திலுள்ள இடுகைகளின் நாட்காட்டி

en: A cloud of your most used tags.
ta: நீங்கள் அதிகம் பயன்படுத்திய குறிச்சொற்களின் மேகம்.

en: A list of your site&#8217;s Pages.
ta: உங்கள் தளத்திலுள்ள பக்கங்களின் பட்டியல்

en: A list or dropdown of categories.
ta: உங்கள் பிரிவுகளின் பட்டியல்

en: A monthly archive of your site&#8217;s Posts.
ta: உங்கள் தளத்திலுள்ள இடுகைகளின் மாதாந்த காப்பகம்.

en: A name is required for this term
ta: பதத்திற்கு பெயர் ஒன்று கட்டாயமானது

en: A network problem or firewall is blocking all connections from your web server to Akismet.com.  <strong>Akismet cannot work correctly until this is fixed.</strong>  Please contact your web host or firewall administrator and give them <a href="%s" target="_blank">this information about Akismet and firewalls</a>.
ta: ஒரு வலையமைப்பு பிரச்சனை அல்லது firewall உங்கள் வழங்கியிருந்து Akismet.com இற்கான அனைத்து தொடர்புகளையும் தடை செய்கின்றது<strong>. இது தீர்க்கப்படும் வரை Akismet இனால் தொழிற்பட இயலாது.</strong> தயவுசெய்து உங்கள் வழங்கி வழங்குனருடன் அல்லது firewall நிருவாகியுடன் தொடர்புகொண்டு <a href="%s" target="_blank">Akismet தொடர்பான இந்த தகவலை</a> வழங்குங்கள்.

en: A network problem or firewall is blocking some connections from your web server to Akismet.com.  Akismet is working but this may cause problems during times of network congestion.  Please contact your web host or firewall administrator and give them <a href="%s" target="_blank">this information about Akismet and firewalls</a>.
ta: ஒரு வலையமைப்பு பிரச்சனை அல்லது firewall உங்கள் வழங்கியிலிருந்து Akismet.com இற்கான சில தொடுப்புக்களை தடை செய்கின்றது.  Akismet வேலை செய்கின்ற போதும், வலையமைப்பு நெரிசல்களின் போது பிரச்சனைகளை ஏற்படுத்தக்கூடும். தயவுசெய்து உங்கள் வழங்கி வழங்குனருடன் அல்லது firewall நிருவாகியுடன் தொடர்புகொண்டு <a href="%s" target="_blank">Akismet தொடர்பான இந்த தகவலை</a> வழங்குங்கள்.

en: A new comment on the post "%s" is waiting for your approval
ta: "%s" பதிவில் ஒரு புதிய பின்னூட்டம் உங்கள் அனுமதிக்காய் காத்திருக்கின்றது

en: A new pingback on the post "%s" is waiting for your approval
ta: இடுகை "%s" இல் ஒரு புதிய pingback உங்கள் அனுமதிக்காய் காத்திருக்கின்றது.

en: A new trackback on the post "%s" is waiting for your approval
ta: உங்கள் "%s" பதிவிற்கான தொடர்கை ஒன்று உங்கள் அனுமதிக்காக காத்திருக்கின்றது.

en: A password will be e-mailed to you.
ta: ஒரு கடவுச்சொல் உங்களுக்கு மின்னஞ்சலிடப்படும்.

en: A search form for your site.
ta: உங்கள் தளத்திற்கு ஒரு தேடுபொறி

en: A static page
ta: ஒரு நிலையான பக்கம்

en: A term with the name and slug provided already exists.
ta: நீங்கள் வழங்கிய பதத்தின் பெயர் ஏலவே பயன்பாட்டில் உள்ளது.

en: A term with the name provided already exists with this parent.
ta: நீங்கள் குறிப்பிட்ட பெயருடனான ஒரு பதம் எலவே இந்த பெற்றொருடன் உள்ளது.

en: A valid URL was not provided.
ta: ஒரு சரியான முகவரி தரப்படவில்லை.

en: A valid email address is required
ta: ஒரு சரியான மின்னஞ்சல் அவசியமானது

en: AM
ta: முப

en: Abbreviation
ta: சுருக்கம்

en: About
ta: பற்றி

en: About TinyMCE
ta: TinyMCE பற்றி

en: About WordPress
ta: வேர்ட்பிரஸ் பற்றி

en: About the software
ta: மென்பொருளைப் பற்றி

en: Accessibility Help
ta: அணுகல் உதவி

en: Accessible
ta: அணுகக்கூடியது

en: Acronym
ta: குறுஞ்சொல்

en: Action
ta: செயற்பாடு

en: Actions
ta: செயற்பாடுகள்

en: Activate
ta: செயற்படுத்து

en: Activate your Akismet account
ta: உங்கள் Akismet கணக்கை செயற்படுத்துங்கள்

en: Activation Key Required
ta: செயற்படுத்தும் சாவி தேவை

en: Activation Key:
ta: செயற்படுத்தும் சாவி:

en: Add Audio
ta: ஒலிக்கோப்பை சேர்

en: Add Link
ta: தொடுப்பை சேர்

en: Add Media
ta: உடகத்தை சேர்

en: Add New Category
ta: புதிய பிரிவை சேர்

en: Add New Link Category
ta: புதிய தொடுப்பு பிரிவை சேர்

en: Add New Page
ta: புதிய பக்கத்தை சேர்

en: Add New Post
ta: புதிய பதிவை சேர்

en: Add New Tag
ta: புதிய குறிச்சொல்லை சேர்

en: Add Video
ta: ஒளிப்படத்தை சேர்

en: Add a custom menu to your sidebar.
ta: ஒரு விருப்ப பட்டியலை உங்கள் தளத்தில் சேருங்கள்.

en: Add an Image
ta: படமொன்றை சேருங்கள்.

en: Add or remove tags
ta: குறிச்சொற்களை சேர் அல்லது நீக்கு

en: Add to Gallery
ta: படத்தொகுப்பில் சேருங்கள்

en: Add to gallery
ta: புகைப்படத் தொகுப்புக்கு சேருங்கள்

en: Address
ta: முகவரி

en: Advanced
ta: மேம்பட்டது

en: Advanced Image Settings
ta: மேம்பட்ட பட அமைப்புக்கள்

en: Advanced Link Settings
ta: மேம்படுத்தப்பட்ட தொடுப்பு அமைப்புக்கள்

en: Advanced Rich Editing
ta: மேம்பட்ட உயர் தொகுப்பு

en: Advanced Settings
ta: மேம்பட்ட அமைப்புக்கள்

en: Advanced use of the Rich Editor
ta: உயர் தொகுப்பானின் மேம்பட்ட பயன்பாடுகள்

en: Akismet %s requires WordPress 3.0 or higher.
ta: Akismet %s இற்கு வேர்ட்பிரஸ் 3.0 பதிப்பு அல்லது மேற்பட்டது தேவை.

en: Akismet <a href="%s" class="add-new-h2">Stats</a>
ta: Akismet <a href="%s" class="add-new-h2">புள்ளிவிபரம்</a>

en: Akismet Error Code
ta: Askimet பிழை குறிமுறை

en: Akismet Spam
ta: Akismet எரிதம்

en: Akismet Spam (%s)
ta: Akismet எரிதம் (%s)

en: Akismet Stats
ta: Akismet நிலை

en: Akismet Widget
ta: Akismet நிரற்பலகை

en: Akismet caught this comment as spam
ta: Akismet இப்பின்னூட்டத்தை எரிதமென பிடித்துள்ளது.

en: Akismet caught this comment as spam during an automatic retry.
ta: தன்னியக்கமான ஒரு மீள் முயற்சித்தலின்போது Akismet இப்பின்னூட்டத்தை எரிதமென கண்டுள்ளது.

en: Akismet cleared this comment
ta: பின்னூட்டம் Akismet இனால் விலக்கப்பட்டுள்ளது

en: Akismet cleared this comment during an automatic retry.
ta: தன்னியக்கமான மீள் முயற்சியின்போது Akismet இப்பின்னூட்டத்தை விலக்கியுள்ளது.

en: Akismet eliminates the comment and trackback spam you get on your site. To use Akismet you may need to sign up for an API key. Click the button below to get started.
ta: உங்கள் தளத்தில் நீங்கள் பெறுகின்ற எரிதங்களை தடுக்க Akismet உதவும். இதனை பயன்படுத்த உங்களிடம் ஒரு API சாவி இருக்க வேண்டும். தொடர்வதற்கு கீழிருக்கும் பொத்தானை சொடுக்குங்கள்.

en: Akismet has caught <strong>%1$s spam</strong> for you since you first installed it.
ta: நீங்கள் முதன்முதல் நிறுவியதிலிருந்து Akismet <strong>%1$s எரிதங்களை</strong> உங்களுக்காக பிடித்துள்ளது.

en: Akismet has detected a problem.
ta: Akismet ஒரு பிரச்சனையை அடையாளப்படுத்தியுள்ளது.

en: Akismet is almost ready.
ta: Akismet ஏறத்தாள சரியாகி விட்டது.

en: Akismet is working correctly.  All servers are accessible.
ta: Akismet சரியாக வேலைசெய்கின்றது. எல்லா வழங்கிகளையும் அடைய முடிகிறது.

en: Akismet re-checked and caught this comment as spam
ta: Akismet மீளப்பரிசோதித்து இப்பின்னூட்டத்தை எரிதமென பிடித்துள்ளது.

en: Akismet re-checked and cleared this comment
ta: Akismet மீளபரிசோதித்து இப்பின்னூட்டத்தை அனுமதித்துள்ளது

en: Akismet server
ta: Akismet வழங்கி

en: Akismet was unable to check this comment (response: %s), will automatically retry again later.
ta: Akismet இனால் இந்த பின்னூட்டத்தை பரிசோதிக்க முடியவில்லை. (%s), பின்னர் தனாகவே மீள முயற்சிக்கும்.

en: Akismet was unable to re-check this comment (response: %s)
ta: Akismet இனால் உங்கள் பின்னூட்டங்களை மீள சரிபார்க்க முடியவில்லை (பதில்: %s)

en: Align
ta: சீரமை

en: Align Center
ta: நடு சீரமை

en: Align Center (Alt + Shift + C)
ta: நடு சீரமை (Alt + Shift + C)

en: Align Full (Alt + Shift + J)
ta: முழு சீரமை

en: Align Left
ta: இடது சீரமை

en: Align Left (Alt + Shift + L)
ta: இடது சீரமை (Alt + Shift + L)

en: Align Right
ta: வலது சீரமை

en: Align Right (Alt + Shift + R)
ta: வலது சீரமை (Alt + Shift + R)

en: Alignment
ta: ஒழுங்கமைப்பு

en: All
ta: எல்லாம்

en: All Akismet servers are available.
ta: எல்லா Akismet வழங்கிகளையும் அணுக முடிகின்றது.

en: All Categories
ta: எல்லா பிரிவுகளும்

en: All Link Categories
ta: எல்லா தொடுப்பு பிரிவுகளும்

en: All Pages
ta: எல்லா பக்கங்களும்

en: All Posts
ta: எல்லா பதிவுகளும்

en: All Tags
ta: எல்லா குறிச்சொற்களும்

en: All media items
ta: எல்லா பல்லூடக உருப்படிகளும்

en: All spam deleted.
ta: எல்லா எரிதங்களும் அடையாளப்படுத்தப்பட்டுள்ளன.

en: Allow link notifications from other blogs (pingbacks and trackbacks)
ta: வேறு வலைப்பதிவுகளிலிருந்து தொடுப்பு நினைவுறுத்தல்களை அனுமதியுங்கள் (pingbacks and trackbacks)

en: Allow new users to sign up
ta: புதிய பயனாளர்களை பதிவுசெய்ய அனுமதி

en: Allow people to post comments on new articles
ta: புதிய ஆக்கங்களில் பின்னூட்டமிட மக்களை அனுமதியுங்கள்

en: Allow search engines to index this site.
ta: தேடுபொறிகளை இத்தளத்தில் அனுமதி.

en: Allowed Files
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்புக்கள்

en: Already Installed
ta: ஏலவே நிறுவப்பட்டுள்ளது

en: Alt Text
ta: மாற்றீட்டு உரை

en: Alternative Text
ta: மாற்றுரை

en: Alternative source 1
ta: மாற்று மூலம் 1

en: Alternative source 2
ta: மாற்று மூலம் 2

en: Amber
ta: அம்பெர்

en: Ambiguous term name used in a hierarchical taxonomy. Please use term ID instead.
ta: படிநிலையாக்க வகைப்பிரித்தலில் பல்பொருள் தரும் பதப்பெயர் பாவிக்கப்பட்டுள்ளது. தயவுசெய்து பத அடையாளம் (ID) ஒன்றினை பாவிக்கவும்.

en: An error has occurred, which probably means the feed is down. Try again later.
ta: ஒரு பிழை ஏற்பட்டுள்ளது. அனேகமாக உங்கள் செய்தியொடை வேலை செய்யவில்லையாயிருக்கும். தயவுசெய்து பின்னர் முயற்சியுங்கள்.

en: An error occurred adding you to this site. Back to the <a href="%s">homepage</a>.
ta: உங்களை இத்தளத்தில் இணைப்பதில் தவறேற்பட்டுள்ளது. <a href="%s">முகப்பிற்கு</a> திரும்புக.

en: An error occurred during the activation
ta: செயற்படுத்தலின் போது ஒரு தவறு நேர்ந்துள்ளது.

en: An error occurred in the upload. Please try again later.
ta: தரவேற்றத்தில் ஒரு தவறு நேர்ந்துள்ளது. தயவுசெய்து மீள முயற்சிக்கவும்.

en: An unexpected error occurred. Something may be wrong with WordPress.org or this server&#8217;s configuration. If you continue to have problems, please try the <a href="http://wordpress.org/support/">support forums</a>.
ta: ஒரு எதிர்பாராத தவறு ஏற்பட்டுள்ளது. இந்த வழங்கியின் அமைப்பிலோ, அல்லது WordPress.org இலோ தவறேதும் ஏற்பட்டிருக்கலாம். இந்த பிரச்சனை தொடர்ந்தும் உங்களுக்கு ஏற்பட்டால் <a href="http://wordpress.org/support/">உதவி மன்றங்களில்</a> முயற்சித்து பாருங்கள்.

en: An unidentified error has occurred.
ta: ஒரு அடையாளப்படுத்தப்படாத தவறு நேர்ந்துள்ளது

en: Anchor name
ta: தொடுப்பு பெயர்

en: Anonymous
ta: அனாமதேய

en: Any HTML entered directly into the rich editor will show up as text when the post is viewed. What you see is what you get. When you want to include HTML elements that cannot be generated with the toolbar buttons, you must enter it by hand in the Text editor. Examples are tables and &lt;code&gt;. To do this, click the Text tab and edit the code, then switch back to Visual mode. If the code is valid and understood by the editor, you should see it rendered immediately.
ta: சிறப்பு தொகுப்பானில் நேரடியாய் உள்ளிடப்படும் எந்த HTML குறிகளும், இடுகையை பார்வையிடும்போது சாதாரண உரைபோன்றே வெளித்தெரியும். கருவிப்பட்டையினை பயன்படுத்தி உருவாக்க முடியாத HTML குறிகளை பயன்படுத்த வேண்டி ஏற்படும்போது, நீங்கள் அதனை உரை முறைமையிலேயே உள்ளிடல் வேண்டும். அட்டவணைகள் மற்றும்  &lt;code&gt; என்பன இதற்கு உதாரணங்களாம். இதனை செய்வதற்கு உரை முறைமைக்கு மாற்றி HTML குறிகளை உள்ளிட்ட பின்னர் சாதாரண முறைமைக்கு மாற்ற வேண்டும். குறியீடு சரியானதாயும் தொகுப்பானால் விளங்கிக்கொள்ளக்கூடியதாயுமிருப்பின், அவை உடனடியாகவே வெளித்தெரியும்.

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Approve and Reply
ta: ஏற்றுக்கொண்டு பதிலளி

en: Approve it: %s
ta: அனுமதியுங்கள்: %s

en: Apr_April_abbreviation
ta: சித்

en: April
ta: சித்திரை

en: Aqua
ta: கடல் நீலம்

en: Arbitrary text or HTML.
ta: சாதாரண உரை அல்லது HTML

en: Archives
ta: காப்பகம்

en: Are you lost?
ta: என்ன செய்வதென்று தெரியவில்லையா?

en: Are you sure you want to clear all contents?
ta: நிச்சயமாக எல்லா உள்ளடக்கத்தையும் நீக்க விரும்புகின்றீர்களா?

en: Are you sure you want to do this?
ta: நிச்சயமாக நீங்கள் இதை செய்ய விரும்புகின்றீர்களா?

en: Are you sure you want to install this plugin?
ta: நிச்சயமாக இந்த நீட்சியை நிறுவ விரும்புகின்றீர்களா?

en: Attachment Details
ta: இணைப்பு விபரம்

en: Attachment Display Settings
ta: இணைப்பு வெளித்தெரியும் அமைப்புக்கள்

en: Attachment Page
ta: இணைப்பு பக்கம்

en: Attempted to set image quality outside of the range [1,100].
ta: படத்தின் தரத்தை அதன் எல்லைக்கு வெளியே அமைக்க முயற்சிக்கப்படுகின்றது [1,100].

en: Audio
ta: ஒலிக்கோப்பு

en: Audio <span class="count">(%s)</span> | Audio <span class="count">(%s)</span>
ta[0]: ஒலிக்கோப்பு <span class="count">(%s)</span>
ta[1]: ஒலிக்கோப்புக்கள் <span class="count">(%s)</span>

en: Aug_August_abbreviation
ta: ஆவ

en: August
ta: ஆவணி

en: Authentication failed
ta: அடையாளப்படுத்துதல் தோல்வியடைந்துள்ளது

en: Author
ta: ஆசிரியர்

en: Author : %1$s (IP: %2$s , %3$s)
ta: ஆசிரியர் : %1$s (IP: %2$s , %3$s)

en: Author is %s
ta: ஆசிரியர் %s

en: Auto play
ta: தானாய் தொடங்கு

en: Auto start
ta: தானாக தொடங்கு

en: Auto-delete spam submitted on posts more than a month old.
ta: ஒரு மாதத்திற்கு மேற்பட்ட எரிதங்களை தானாக நீக்கு.

en: Auto-detete old spam
ta: பழைய எரிதங்களை தன்னியக்கமாய் நீக்கு

en: Automatically add paragraphs
ta: தானாகவே பந்திகளை உருவாக்கு

en: Awaiting spam check
ta: எரித சோதனைக்காய் காத்திருக்கின்றது

en: Background
ta: பின்னணி

en: Background Attachment
ta: பின்னணி இணைப்பு

en: Background Color
ta: பின்னணி நிறம்

en: Background Image
ta: பின்னணி படம்

en: Background Position
ta: பின்னணி நிலை

en: Background Repeat
ta: பின்னணி தொடர்

en: Balance
ta: மிகுதி

en: Base
ta: அடி

en: Base URL
ta: அடி URL

en: Basics
ta: அடிப்படைகள்

en: Basics of Rich Editing
ta: உயர் தொகுப்பானின் அடிப்படைகள்

en: Black
ta: கறுப்பு

en: Blockquote
ta: மேற்கோள்

en: Blockquote (Alt + Shift + Q)
ta: மேற்கோள் (Alt + Shift + Q)

en: Blue
ta: நீலம்

en: Bold
ta: தடிப்பு

en: Bold (Ctrl + B)
ta: தடிப்பம் (Ctrl + B)

en: Bookmarks
ta: புத்தக்ககுறிகள்

en: Border
ta: கரை

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Bottom left
ta: கீழ் இடது

en: Bottom right
ta: வலது கீழ்

en: Briefly unavailable for scheduled maintenance. Check back in a minute.
ta: வழமையான திருத்தவேலைகளுக்காய் தளத்தை அணுகமுடியாதுள்ளது. சில நிமிடங்களில் முயற்சித்து பாருங்கள்.

en: Brown
ta: மண்ணிறம்

en: Browse
ta: உலாவு

en: Burnt orange
ta: கடும் செம்மஞ்சள்

en: But, before you can start using your new username, <strong>you must activate it</strong>.
ta: ஆனால், நீங்கள் உங்கள் பதிய பயனர் பெயரை பயன்படுத்த ஆரம்பிக்க முன்னர், அதனை <strong>நிகழ்நிலைப்படுத்த வேண்டும்</strong>.

en: But, before you can start using your site, <strong>you must activate it</strong>.
ta: ஆனால், நீங்கள் உங்கள் தளத்தை பயன்படுத்த ஆரம்பிக்க முன்னர், அதனை  <strong>நிகழ்நிலைப்படுத்த வேண்டும்</strong>.

en: By: %s
ta: %s ஆல்

en: Cache
ta: பதுக்ககம்

en: Calendar
ta: நாட்காட்டி

en: Cancel
ta: நிராகரி

en: Cancel all changes
ta: எல்லா மாற்றங்களையும் நிராகரி

en: Cancel reply
ta: மறுமொழியை நிராகரி

en: Cannot create a revision of a revision
ta: சீராய்வொன்றில் சீராய்வொன்றை உருவாக்க இயலாது

en: Cannot create a user with an empty login name.
ta: வெறுமையான பயனர் பெயருடன் ஒரு பயனரை உருவாக்க முடியாது

en: Caption
ta: இணைக்கூற்று

en: Caption this image&hellip;
ta: இந்த படத்திற்கு குறிப்பிடுங்கள்&hellip;

en: Captions/Subtitles
ta: உபதலைப்புக்கள்

en: Categories
ta: பிரிவுகள்

en: Caught Spam
ta: எரிதம் பிடிக்கப்பட்டது

en: Cell
ta: பெட்டி

en: Center
ta: நடுவு

en: Cheatin&#8217; uh?
ta: களவு செய்யிறியள் என்ன??

en: Check Network Status
ta: வலையமைப்பு நிலையை பரிசோதி

en: Check Spelling
ta: எழுத்துப்பிழைகளை சரிபார்க்கவும்

en: Check for Spam
ta: எரிதமா என்று சரிபார்க்கவும்

en: Check the junk or spam folder of your email client. Sometime emails wind up there by mistake.
ta: உங்கள் மின்னஞ்சலின் எரித கோப்புறையை பரிசோதித்து பாருங்கள். சிலவேளைகளில் அவை தவறுதலாக அங்கே சென்றடையக் கூடும்.

en: Check your e-mail for the confirmation link.
ta: உறுதிப்படுத்தும் தொடுப்புக்கு உங்கள் மின்னஞ்சலை பரிசோதியுங்கள்.

en: Check your e-mail for your new password.
ta: புதிய கடவுச்சொல்லுக்கு உங்கள் மின்னஞ்சலை சோதியுங்கள்.

en: Check your inbox at <strong>%s</strong> and click the link given.
ta: <strong>%s</strong> இலிலுள்ள உங்கள் மின்னஞ்சலை பரிசோதித்து, அங்குள்ள தொடுப்பை சொடுக்குங்கள்.

en: Choose from the most used tags
ta: அதிகம் பயன்படுத்தப்படும் குறிச்சொற்களிலிருந்து தெரிவுசெய்யுங்கள்

en: Circle
ta: வட்டம்

en: Citation
ta: மேற்கோள்

en: Class
ta: வகுப்பு

en: Cleared by Akismet
ta: Akismet இனால் தெளிவாக்கப்பட்டது

en: Click here to cancel reply.
ta: இங்கே சொடுக்கி மறுமொழியிடுவதை இரத்து செய்யுங்கள்.

en: Close
ta: மூடு

en: Close all open tags
ta: திறந்திருக்கும் எல்லா குறிச்சொற்களையும் மூடுக

en: Close this window.
ta: சாளரத்தை மூடு

en: Code
ta: நிரல்

en: Code sample
ta: மாதிரி நிரல்

en: Color picker
ta: நிறம் தேர்ந்தெடுப்பான்

en: Color:
ta: நிறம்:

en: Colors
ta: நிறங்கள்

en: Column
ta: நிரல்

en: Columns
ta: நிரல்கள்

en: Command failed
ta: ஆணை தோல்வியடைந்துவிட்டது

en: Comment History
ta: பின்னூட்ட வரலாறு

en: Comment author name and email are required
ta: பின்னூட்டமிடுபவர் பெயரும் மின்னஞ்சலும் கட்டாயமானவை

en: Comment on %1$s by %2$s
ta: %1$s இல் %2$s ஆல் பின்னூட்டம்.

en: Comment on %s
ta: %s இலுள்ள பின்னூட்டங்கள்

en: Comment status was changed to %s
ta: பின்னூட்டம் %s ஆக மாற்றப்பட்டுள்ளது

en: Comment was caught by wp_blacklist_check
ta: wp_blacklist_check இனால் இப்பின்னூட்டம் பிடிக்கப்பட்டுள்ளது

en: Comment:
ta: பின்னூட்டம்:

en: Comments
ta: பின்னூட்டங்கள்

en: Comments (RSS)
ta: பின்னூட்டங்கள் (RSS)

en: Comments <abbr title="Really Simple Syndication">RSS</abbr>
ta: பின்னூட்ட <abbr title="Really Simple Syndication">RSS</abbr>

en: Comments Feed
ta: பின்னூட்ட செய்தியோடை

en: Comments Off
ta: பின்னூட்டங்கள் மூடப்பட்டுள்ளன

en: Comments are closed.
ta: பின்னூட்டங்கள் மூடப்பட்டுள்ளது.

en: Comments for %s
ta: %sக்கான பின்னூட்டம்

en: Comments on %s
ta: %s இலுள்ள பின்னூட்டங்கள்

en: Comments on: %s
ta: பின்னூட்டமிட்டது: %s

en: Comments you de-spam will be submitted to Akismet as mistakes so it can learn and get better.
ta: நீங்கள் எரிதம் இல்லை என குறிக்கும் பின்னூட்டங்கள், Akismet இற்கு அதன் தவறென அனுப்பப்படுவதால், அது சிறப்பாய் கற்றுக்கொள்ள முடியும்

en: Conditional query tags do not work before the query is run. Before then, they always return false.
ta: வேண்டுகை ஒன்று இயங்க முன்னர் நிபந்தனை வேண்டுகை குறிச்சொற்கள் இயங்கா. அவை அப்போது பிழைச்செய்தியையே பதிலாக தரும்

en: Confirm new password
ta: புதிய கடவுச்சொல்லை உறுதிப்படுத்தவும்

en: Congratulations! Your new site, %s, is almost ready.
ta: வாழ்த்துக்கள்! உங்கள் புதிய தளமான %s ஏற்த்தாள தயாராகிவிட்டது.

en: Console
ta: முனையம்

en: Constrain proportions
ta: விகிதாசாரத்தை கவனத்திலெடு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Content, title, and excerpt are empty.
ta: உள்ளடக்கம், தலைப்பு மற்றும் சிறுகுறிப்பு என்பன வெறுமையாயுள்ளன.

en: Controls
ta: கட்டுப்பாடுகள்

en: Copy
ta: பிரதி

en: Copy table row
ta: அட்டவணை நிரையை பிரதிசெய்

en: Copy/Cut/Paste is not available in Mozilla and Firefox.
ta: Mozilla இலும் Firefox இலும், பிரதி/வெட்டு/ஒட்டு என்பன வேலை செய்யாது.

en: Copyright &copy; 2003-2011, <a href="http://www.moxiecode.com" target="_blank">Moxiecode Systems AB</a>, All rights reserved.
ta: காப்புரிமை &copy; 2003-2011, <a href="http://www.moxiecode.com" target="_blank">Moxiecode Systems AB</a>, எல்லா உரிமைகளும் பெற்றது.

en: Could not calculate resized image dimensions
ta: மறுஅளவிடப்பட்ட படத்தின் பரிமாணங்களை அளவிட முடியவில்லை

en: Could not create site.
ta: தளத்தினை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Could not create user
ta: பயனரை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not insert post into the database
ta: தரவுத்தளத்தில் பதிவை சேர்க்கமுடியவில்லை.

en: Could not insert term into the database
ta: பதத்தினை தரவுத்தளத்தினுள் உள்ளிட முடியவில்லை

en: Could not insert term relationship into the database
ta: மன்னிக்கவும் பத உறவுமுறையை தரவுத்தளத்துள் இடைச்செருக முடியவில்லை

en: Could not load the preview image. Please reload the page and try again.
ta: முன்னோட்ட படத்தை ஏற்ற முடியவில்லை. தயவுசெய்து மீளேற்றி மீள முயற்சிக்கவும்.

en: Could not read image size
ta: பட அளவை பெற முடியவில்லை

en: Could not read image size.
ta: படத்தின் அளவை பெற முடியவில்லை

en: Could not set that as the thumbnail image. Try a different attachment.
ta: சிறுபடமாய் அமைக்க முடியவில்லை. வேறொரு இணைப்பை முயற்சித்து பாருங்கள்.

en: Could not update comment status
ta: பின்னூட்ட நிலையை மேம்படுத்த முடியவில்லை

en: Could not update post in the database
ta: தரவுத்தளத்தில் பதிவை மேம்படுத்த முடியவில்லை

en: Could not write file %1$s (%2$s)
ta: %1$s கோப்பினை எழுத முடியவில்லை (%2$s)

en: Could not write file %s
ta: %s கோப்பில் எழுத முடியவில்லை

en: Create Gallery
ta: படத்தொகுப்பை உருவாக்கு

en: Create Site
ta: தளத்தை உருவாக்கு

en: Create a Configuration File
ta: புதிய அமைப்புரு கோப்பை உருவாக்கு

en: Create a new Akismet Key
ta: புதியதொரு Akismet சாவியை உருவாக்கு

en: Create a new gallery
ta: புதிய படத்தொகுப்பொன்றை உருவாக்குங்கள்

en: Crop thumbnail to exact dimensions
ta: சரியான பரிமாணத்திற்கு சிறுபடத்தை வெட்டவும்

en: Crunching&hellip;
ta: மெல்லப்படுகின்றது&hellip;

en: Current Color
ta: தற்போதைய நிறம்

en: Current Link
ta: தற்போதய தொடுப்பு

en: Current position
ta: தற்போதய நிலை

en: Currently %s comment is waiting for approval. Please visit the moderation panel: | Currently %s comments are waiting for approval. Please visit the moderation panel:
ta[0]: தற்போது %s பின்னூட்டம் உங்கள் அனுமதிக்காய் காத்திருக்கின்றது. தயவுசெய்து மட்டறுக்கும் பகுதிக்கு செல்லுங்கள்.
ta[1]: தற்போது %s பின்னூட்டங்கள் உங்கள் அனுமதிக்காய் காத்திருக்கின்றது. தயவுசெய்து மட்டறுக்கும் பகுதிக்கு செல்லுங்கள்.

en: Currently not supported by your browser, use keyboard shortcuts instead.
ta: உங்கள் இணையஉலாவியில் இது வேலை செய்யாது. பதிலாக விசைப்பலகை சுருக்கக்குறிகளை பயன்படுத்துங்கள்.

en: Custom Menu
ta: விருப்பப் பட்டியல்

en: Custom URL
ta: விருப்ப முகவரி

en: Customize
ta: தனிப்பயனாக்கு

en: Cut
ta: வெட்டு

en: Cut table row
ta: அட்டவணை நிரையை வெட்டு

en: Dark azure
ta: கடும் ஆகாயநீலம்

en: Dark green
ta: கரும்பச்சை

en: Dark olive
ta: கடும் ஒலிவ்

en: Dashboard
ta: நிருவாக முகப்பு

en: Database Error
ta: தரவுத்தளப் பிழை

en: Database tables are missing.
ta: தரவுத்தள அட்டவணைகள் காணப்படவில்லை.

en: Date Format
ta: திகதி வடிவம்

en: De-spam marked comments &raquo;
ta: தேர்வுசெய்யப்பட்ட பின்னூட்டங்களை எரிதமில்லை என்று குறி &raquo;

en: Dear User,
    
    Your new SITE_NAME site has been successfully set up at:
    BLOG_URL
    
    You can log in to the administrator account with the following information:
    Username: USERNAME
    Password: PASSWORD
    Log in here: BLOG_URLwp-login.php
    
    We hope you enjoy your new site. Thanks!
    
    --The Team @ SITE_NAME
ta: அன்பான பயனாளருக்கு,
    
    உங்களுடயை புதிய SITE_NAME தளம் வெற்றிகரமாக கீழ்வரும் முகவரியில் உருவாக்கப்பட்டு விட்டது:
    BLOG_URL
    
    உங்கள் நிருவாக முகப்பிற்கு கீழ்வரும் தகவல்களை கொண்டு உங்களால் உள்நுழைய முடியும்:
    பயனர் பெயர்: USERNAME
    கடவுச்சொல்: PASSWORD
    இங்கே உள்நுழையுங்கள்: BLOG_URLwp-login.php
    
    நீங்கள் உங்கள் புதிய தளத்தை இட்டு மகிழ்வீர்கள் என நம்புகின்றோம். நன்றி!
    
    -- SITE_NAME குழுவினர்

en: Dear User,
    
    Your new account is set up.
    
    You can log in with the following information:
    Username: USERNAME
    Password: PASSWORD
    LOGINLINK
    
    Thanks!
    
    --The Team @ SITE_NAME
ta: அன்புடன் பயனருக்கு,
    
    உங்கள் புதிய கணக்கு உருவாக்கப்பட்டுவிட்டது.
    
    நீங்கள் கீழ்வரும் விபரங்களை கொண்டு உள்நுழைய முடியும்:
    பயனர் பெயர்: USERNAME
    கடவுச்சொல்: PASSWORD
    LOGINLINK
    
    நன்றி!
    
    -- குழுவினர் @ SITE_NAME

en: Dec_December_abbreviation
ta: மார்

en: December
ta: மார்கழி

en: Default
ta: இயல்பிருப்பு

en: Default volume
ta: இயல்பிருப்பு ஒலியளவு

en: Default width
ta: வழமையான அகலம்

en: Definition description
ta: வரையறை விளக்கம்

en: Definition term
ta: விளக்கப் பதம்

en: Delete Gallery
ta: படத்தொகுப்பை நீக்கு

en: Delete Image
ta: படத்தை நீக்கு

en: Delete Permanently
ta: நிரந்தரமாக நீக்கு

en: Delete all
ta: எல்லாவற்றையும் நீக்கு

en: Delete it: %s
ta: நீக்கவும்: %s

en: Delete row
ta: நிரையை நீக்கு

en: Delete table
ta: அட்டவணையை நீக்குங்கள்

en: Deletion
ta: நீக்குதல்

en: Describe this audio file&hellip;
ta: இந்த ஒலிக்கோப்பை விபரிக்கவும்&hellip;

en: Describe this media file&hellip;
ta: இந்த பல்லூடகக் கோப்பை விபரிக்கவும்&hellip;

en: Describe this video&hellip;
ta: இந்த காணொளியை விபரிக்கவும்&hellip;

en: Description
ta: விபரம்

en: Deselect
ta: தேர்வுநீக்கு

en: Destination directory for file streaming does not exist or is not writable.
ta: கோப்பினை ஸ்ட்ரீமிங் செய்வதற்கான இலக்கு கோப்புறை காணப்படவில்லை அல்லது அங்கு எழுத முடியவில்ல.

en: Dimensions
ta: பரிமாணங்கள்

en: Direction left to right
ta: இடமிருந்து வலம்

en: Direction right to left
ta: திசை வலமிருந்து இடம்

en: Disc
ta: தட்டு

en: Dismiss
ta: நிராகரி

en: Dismiss Errors
ta: தவறுகளை நிராகரி

en: Display Header Text
ta: தலைப்பு உரையை காண்பி

en: Display as dropdown
ta: கீழிறங்குவதாய் காட்டு

en: Display item author if available?
ta: விடயத்தின் ஆசிரியரை வெளிக்காட்டவா?

en: Display item content?
ta: விடய உள்ளடக்கத்தை வெளிக்காட்டவா?

en: Display item date?
ta: விடயத்தின் திகதியை காட்டவா?

en: Display post date?
ta: இடுகை திகதியை வெளிக்காட்டவா?

en: Display the number of spam comments Akismet has caught
ta: Akismet பிடித்த எரித பின்னூட்டங்களின் எண்ணிக்கையை காட்டு

en: Distraction Free Writing mode
ta: கவனக்கலைப்பற்ற எழுதும் முறை

en: Distraction Free Writing mode (Alt + Shift + W)
ta: கவனக் கலைப்பற்ற எழுதும் முறை (Alt + Shift + W)

en: Do not deregister the %1$s script in the administration area. To target the frontend theme, use the %2$s hook.
ta: நிருவாக முகப்பில் %1$s இனை பதிவு நீக்கம் செய்ய வேண்டாம். உங்கள் வார்ப்புருக்களிற்கு சேர்க்க %2$s இனை பயன்படுத்தவும்.

en: Do you really want to <a href='%s'>log out</a>?
ta: நீங்கள் நிச்சயமாக <a href='%s'>வெளியேற</a> விரும்புகின்றீர்களா?

en: Do you want to use the WYSIWYG mode for this textarea?
ta: இந்த எழுதுமிடத்துக்கு WYSIWYG முறையை பயன்படுத்த நீங்கள் விரும்புகின்றீர்களா?

en: Document properties
ta: கோப்பு விபரம்

en: Documentation
ta: விளக்கக்குறிப்புக்கள்

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Download File
ta: கோப்பை தரவிறக்கு

en: Download Video
ta: காணொளியை தரவிறக்கு

en: Draft
ta: வரைவு

en: Draft <span class="count">(%s)</span> | Drafts <span class="count">(%s)</span>
ta[0]: வரைவு <span class="count">(%s)</span>
ta[1]: வரைவுகள் <span class="count">(%s)</span>

en: Drag and drop to reorder images.
ta: படங்களை மீள் ஒழுங்குபடுத்த இழுத்துப் போடவும்.

en: Drop a file here or <a href="#" class="upload">select a file</a>.
ta: இங்கே ஒரு கோப்பை இழுத்துவிடவும் அல்லது <a href="#" class="upload">கோப்பொன்றை தெரிவு செய்யவும்</a>.

en: Drop files anywhere to upload
ta: கோப்புக்களை தரவேற்ற எங்கேயாயினும் போடுங்கள்

en: Drop files to upload
ta: கோப்புகளை தரவேற்ற இங்கே போடவும்

en: Duplicate comment detected; it looks as though you&#8217;ve already said that!
ta: ஒரே பின்னூட்டம் அடையாளப்படுத்தப்பட்டுள்ளது; நீங்கள் அதனை ஏலவே சொல்லிவிட்டாற்போல் தெரிகின்றது!

en: E-mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: E-mail : %s
ta: மின்னஞ்சல் : %s

en: E-mail: %s
ta: மின்னஞ்சல்: %s

en: ERROR: Invalid values entered, these are marked in red.
ta: ERROR: பிழையான பெறுமதிகள் உள்ளிடப்பட்டுள்ளன, அவை சிவப்பால் குறித்துக் காட்டப்பட்டுள்ளன.

en: ERROR: The themes directory is either empty or doesn&#8217;t exist. Please check your installation.
ta: தவறு: வார்ப்புரு கோப்புறை வெறுமையாயுள்ளது அல்லது காணப்படவில்லை. உங்கள் நிறுவலை தயவுசெய்து சரிபாருங்கள்.

en: ERROR: This is not a valid feed template.
ta: தவறு: இது ஒரு சரியான செய்தியோடை வார்ப்புரு அல்ல.

en: Edit
ta: தொகு

en: Edit CSS Style
ta: CSS Styleஇனை தொகு

en: Edit Category
ta: பிரிவை மேம்படுத்து

en: Edit Gallery
ta: படத்தொகுப்பை மேம்படுத்து

en: Edit HTML Source
ta: HTML மூலத்தை தொகுங்கள்

en: Edit Image
ta: படத்தை மேம்படுத்து

en: Edit Link Category
ta: தொடுப்பு பிரிமை மேம்படுத்து

en: Edit Media
ta: பல்லூடகத்தை தொகு

en: Edit My Profile
ta: எனதுகணக்கை மாற்று

en: Edit Page
ta: பக்கத்தை மேம்படுத்து

en: Edit Post
ta: பதிவை மேம்படுத்த

en: Edit Site
ta: தளத்தை தொகு

en: Edit Tag
ta: குறிச்சொல்லை தொகு

en: Edit This
ta: இதை மாற்று

en: Edit embedded media
ta: உட்பொதிக்கப்பட்ட ஊடகத்தை தொகு

en: Editor width in Distraction Free Writing mode:
ta: கவனக்கலைப்பற்ற எழுதும் முறையில் தொகுப்பானின் அகலம்:

en: Either there are no posts, or something went wrong.
ta: ஒன்றி இங்கே எந்த பதிவுகளும் இல்லை. அல்லது ஏதோ பிழையாக நடந்திருக்கின்றது.

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Email&nbsp;Address:
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி:

en: Embed Media Player
ta: மீடியா பிளேயரை உட்பொதி

en: Embed or Link
ta: உட்பொதியுங்கள் அல்லது தொடுப்பு கொடுங்கள்

en: Empty
ta: வெறுமை

en: Empty Term
ta: வெறுமையான பதம்

en: Empty command string
ta: வெறுமையான ஆணை

en: Empty filename
ta: வெறுமையான கோப்பின்பெயர்

en: Enable JavaScript
ta: ஜாவாஸ்கிரிப்றை செயற்படுத்து

en: Enabled
ta: செயற்படுத்தப்பட்டது

en: End time
ta: முடியும் நேரம்

en: English=en,Danish=da,Dutch=nl,Finnish=fi,French=fr,German=de,Italian=it,Polish=pl,Portuguese=pt,Spanish=es,Swedish=sv
ta: ஆங்கிலம்=en,டானிஸ்=da,டச்=nl,பின்னிஸ்=fi,பிரென்ச்=fr,ஜேர்மன்=de,இராலியன்=it,பொலிஸ்=pl,போர்த்துக்கீஸ்=pt,ஸ்பானிஸ்=es,சுவீடிஸ்=sv

en: Enter a description of the image
ta: படம்தொடர்பான விபரம் ஒன்றை உள்ளிடுங்கள்

en: Enter a link URL or click above for presets.
ta: ஒரு இணைப்பின் URL இனை உள்ளிடவும் அல்லது முன்வழங்கல்களுக்கு மேலே சொடுக்கவும்.

en: Enter the RSS feed URL here:
ta: செய்தியோடை முகவரியை இங்கே உள்ளிடுங்கள்:

en: Enter the URL
ta: உங்கள் முகவரியை இடுங்கள்

en: Enter the URL of the image
ta: படத்தின் முகவரியை உள்ளிடுங்கள்

en: Enter the destination URL
ta: சேருமிடத்திற்கான தொடுப்பை உள்ளிடவும்.

en: Enter title here
ta: தலைப்பை உள்ளிடவும்

en: Enter your new password below.
ta: உங்கள் புதிய கடவுச்சொல்லை கீழே உள்ளிடுங்கள்.

en: Enter your password to view comments.
ta: பின்னூட்டங்களை பார்க்க உங்கள் கடவுச்சொல்லை உள்ளிடுங்கள்

en: Entries (RSS)
ta: இடுகைகள் (RSS)

en: Entries <abbr title="Really Simple Syndication">RSS</abbr>
ta: இடுகைகள் <abbr title="Really Simple Syndication">RSS</abbr>

en: Entries from any RSS or Atom feed.
ta: ஒரு செய்தியோடையிலிருந்து (RSS அல்லது Atom) இடுகைகள்.

en: Error
ta: தவறுகள்

en: Error
ta: தவறு

en: Error establishing a database connection
ta: தரவுத்தளத்துடன் தொடர்பேற்படுத்துவதில் தவறேற்பட்டுள்ளது.

en: Error while saving the changes.
ta: மாற்றங்களை சேமிக்கும்போது தவறேற்பட்டுள்ளது.

en: Excerpt
ta: சிறுகுறிப்பு

en: Excerpt:
ta: சுருக்கம்:

en: Exclude:
ta: தவிர்:

en: Exit fullscreen
ta: முழுத்திரையை விட்டு வெளியேறு

en: F j, Y
ta: j F Y

en: F j, Y g:i a
ta: j F Y g:i a

en: F_Friday_initial
ta: வெ

en: Failed
ta: தோல்வியடைந்துள்ளது

en: Failed to delete the page.
ta: பக்கத்தை நீக்குவது தோல்வியடைந்துள்ளது.

en: Failed to write request to temporary file.
ta: வேண்டுகையை தற்காலிக கோப்பில் எழுதுவது தோல்வியடைந்துவிட்டது.

en: Feb_February_abbreviation
ta: மாசி

en: February
ta: மாசி

en: Feed for all posts filed under %s
ta: %s இன் கீழுள்ள எல்லா பதிவுகளுக்குமான செய்தியோடை

en: Feedback
ta: உங்கள் கருத்து

en: File &#8220;%s&#8221; doesn&#8217;t exist?
ta: கோப்பு &#8220;%s&#8221; காணப்படவில்லை?

en: File &#8220;%s&#8221; is not an image.
ta: &#8220;%s&#8221; கோப்பு, ஒரு படமல்ல.

en: File canceled.
ta: கோப்பு இரத்துச்செய்யப்பட்டுள்ளது.

en: File doesn&#8217;t exist?
ta: கோப்பை காணவில்லையா?

en: File is not an image.
ta: இந்த கோப்பு ஒரு படமல்ல.

en: File/URL
ta: கோப்பு/முகவரி

en: Find
ta: கண்டுபிடி

en: Find/Replace
ta: கண்டுபிடி/மாற்று

en: First Post
ta: முதலாவது பதிவு

en: Fixed
ta: நிலையானது

en: Flagged as spam by %s
ta: %s ஆல் எரிதமென குறிக்கப்பட்டது

en: Flagged as spam by Akismet
ta: Akismet இனால் எரிதம் என அடையாளப்படுத்தப்பட்டது

en: Flash options
ta: Flash விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Flash video options
ta: Flash video விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Font family
ta: எழுத்துரு குடும்பம்

en: Font size
ta: எழுத்துரு அளவு

en: For more information about this software visit the <a href="http://tinymce.com" target="_blank">TinyMCE website</a>.
ta: இந்த மென்பொருளை பற்றி மேலும் அறிந்து கொள்ள <a href="http://tinymce.com" target="_blank">TinyMCE இணையத்தளத்திற்கு</a> செல்லுங்கள்.

en: For some strange yet very annoying reason, this post could not be deleted.
ta: ஒரு பிரச்சனையான எரிச்சல் தரக்கூடிய காரணத்தினால், இந்த பதிவை நீக்க முடியவில்லை.

en: For some strange yet very annoying reason, this post could not be edited.
ta: ஒரு பிரச்சனையான எரிச்சல் தரக்கூடிய காரணத்தினால், இந்த பதிவை மேம்படுத்த முடியவில்லை.

en: Format
ta: வகை

en: Fri
ta: வெள்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Front page
ta: முதற்பக்கம்

en: Front page displays
ta: முதற்பக்கம் வெளிக்காட்டுவது

en: Full
ta: முழுதும்

en: Full Size
ta: முழு அளவு

en: Fullscreen
ta: முழுத்திரை

en: Gallery Settings
ta: படத்தொகுப்பு அமைப்புக்கள்

en: General
ta: பொதுவானது

en: General Usage
ta: பொதுவான பாவனை

en: Get <em>another</em> %s site in seconds
ta: <em>இன்னுமொரு</em> %s தளத்தை நொடிகளில் பெற்றுக் கொள்ளுங்கள்

en: Get New Password
ta: புதிய கடவுச்சொல் ஒன்றை பெறுங்கள்

en: Get your own %s account in seconds
ta: உங்கள் சொந்த %s கணக்கை நொடிகளில் பெற்றுக் கொள்ளுங்கள்

en: Gimme a site!
ta: எனக்கு தளமொன்றை தா!

en: Give the feed a title (optional):
ta: செய்தியோடைக்கு ஒரு தலைப்பு கொடுங்கள் (கட்டாயமற்றது) :

en: Global Dashboard: %s
ta: பிரதான நிருவாக முகப்பு: %s

en: Go Fullscreen
ta: முழுத்திரைக்கு செல்

en: Gold
ta: தங்கம்

en: Gray
ta: சாம்பல்

en: Grayish blue
ta: சாம்பல் நீலம்

en: Green
ta: பச்சை

en: Greetings Site Administrator! You are currently allowing &#8220;%s&#8221; registrations. To change or disable registration go to your <a href="%s">Options page</a>.
ta: தள நிருவாகிக்கு வணக்கம்! நீங்கள் இப்போது &#8220;%s&#8221; பதிவு செய்தலை அனுமதிக்கின்றீர்கள். இதனை மாற்றுவதற்கு  <a href="%s">அமைப்புக்கள் பக்கத்திற்கு</a> செல்லுங்கள்.

en: HTML Source Editor
ta: HTML தொகுப்பான்

en: HTML in the Rich Editor
ta: உயர் தொகுப்பானில் HTML

en: HTML5 Video Options
ta: HTML5 ஒளிப்பட விருப்பங்கள்

en: HTTP error.
ta: HTTP பிழை.

en: Have you entered your email correctly? You have entered %s, if it&#8217;s incorrect, you will not receive your email.
ta: உங்கள் மின்னஞ்சலை சரியாக உள்ளிட்டிருக்கிறீர்களா? நீங்கள் %s இனை உள்ளிட்டுள்ளீர்கள், அது பிழையாயின் நீங்கள் உங்கள் மின்னஞ்சலை பெறமாட்டீர்கள்.

en: Header Image
ta: தலைப்பு படம்

en: Header Text Color
ta: தலைப்பு உரை நிறம்

en: Heading 1
ta: தலைப்பு 1

en: Heading 2
ta: தலைப்பு 2

en: Heading 3
ta: தலைப்பு 3

en: Heading 4
ta: தலைப்பு 4

en: Heading 5
ta: தலைப்பு 5

en: Heading 6
ta: தலைப்பு 6

en: Height
ta: உயரம்

en: Help
ta: உதவி

en: Help (Alt + Shift + H)
ta: உதவி (Alt+Shift+H)

en: Hex Value
ta: Hex பெறுமானம்

en: Hidden
ta: ஒளிக்கப்பட்ட

en: Hint: The password should be at least seven characters long. To make it stronger, use upper and lower case letters, numbers and symbols like ! " ? $ % ^ &amp; ).
ta: குறிப்பு: உங்கள் கடவுச்சொல்லில் குறைந்தது ஏழு எழுத்துக்களாவது இருக்கவேண்டும். பலமான ஒரு கடவுச்சொல்லுக்கு பெரிய மற்றும் சிறிய எழுத்துக்களை கலந்து பயன்படுத்துவதோடு, ! " ? $ % ^ &amp; போன்ற குறியீடுகளையும் பயன்படுத்தலாம்.

en: History
ta: வரலாறு

en: Home
ta: இல்லம்

en: Horizontal rule
ta: கிடைக் கோடு

en: Horizontal space
ta: கிடையான இடைவெளி

en: Hotkeys
ta: சுருக்கவிசைகள்

en: How many items would you like to display?
ta: எத்தனை விடயங்களை நீங்கள் வெளிக்காட்ட விரும்புகின்றீர்கள்?

en: Howdy, %1$s
ta: வணக்கம், %1$s

en: I already have a key
ta: என்னிடம் ஏலவே ஒரு சாவி உள்ளது

en: IO error.
ta: IO பிழை.

en: If this was a mistake, just ignore this email and nothing will happen.
ta: இது ஒரு தவறென நினைத்தால், இந்த மின்னஞ்சலை கணக்கில் கொள்ளாதீர்கள். எந்த மாற்றமும் நடைபெறாது.

en: If you are the owner of this network please check that MySQL is running properly and all tables are error free.
ta: நீங்கள் இந்த வலையமைப்பினை உருவாக்கியவராயின், உங்கள் MySQL சரியாக இயங்குகின்றதா என்றும், அதிலுள்ள அட்டவணைகள் எல்லாம் தவறின்றி இருக்கின்றனவா எனவும் சரிபாருங்கள்.

en: If you do not activate your site within two days, you will have to sign up again.
ta: நீங்கள் உங்கள் தளத்தை இரு நாட்களுள் நிகழ்நிலைப்படுத்தாவிடின், மீளவும் பதிவுசெய்ய நேரிடும்.

en: If you do not activate your username within two days, you will have to sign up again.
ta: நீங்கள் உங்கள் பயனர்பெயரை இரு நாட்களுக்குள் நிகழ்நிலைப்படுத்தாவிட்டால், மீள பதிவு செய்ய வேண்டி ஏற்படும்.

en: If you do not like the way the rich editor works, you may turn it off from Your Profile submenu, under Users in the admin menu.
ta: இந்த உயர் தொகுப்பான் வேலை செய்யும் முறை உங்களுக்கு பிடிக்கவில்லை எனின, நிருவாக பட்டியலில் இருக்கும் சுயவிபரத்தில் இதனை நிறுத்த முடியும்.

en: If you haven&#8217;t received your email yet, there are a number of things you can do:
ta: நீங்கள் இன்னமும் உங்கள் மின்னஞ்சலை பெற்றுக்கொள்ளவில்லையாயின், நீங்கள் செய்யக்கூடியவை பல இருக்கின்றன:

en: If you need to upload an image or another media file from your computer, you can use the Media Library button above the editor. The media library will attempt to create a thumbnail-sized copy from each uploaded image. To insert your image into the post, first click on the thumbnail to reveal a menu of options. When you have selected the options you like, click "Insert into Post" and your image or file will appear in the post you are editing.
ta: நீங்கள் உங்கள் கணினியிலிருந்து ஒரு படத்தையோ அல்லது கோப்பையோ தரவேற்ற விரும்பின், தொகுப்பானின் மேலுள்ள பல்லூடக நூலக பொத்தானை பயன்படுத்த முடியும். தரவேற்றப்படும் ஒவ்வொரு படத்திற்கும் ஒரு சிறுபடம் தானாகவே உருவாக்கப்படும். உங்கள் படத்தை இடுகைக்குள் இடைச்செருக, முதலில் சிறுபடத்தில் சொடுக்கி படம்தொடர்பான விருப்பத்தேர்வுகளை பெறவேண்டும். நீங்கள் விரும்பிய தேர்வுகளை நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த பின், "இடுகையினுள் இடைச்செருகு" என்ற பொத்தானை அழுத்த வேண்டும். படம் உடனடியாகவே நீங்கள் தொகுக்கும் இடுகையினுள் வெளித்தெரியும்.

en: If you&#8217;re still stuck with this message, then check that your database contains the following tables:
ta: நீங்கள் இந்த செய்தியுடன் தடைபட்டு நிற்கின்றீர்களாயின், உங்கள் தரவுத்தளம் கீழ்வரும் அட்டவணைகளை கொண்டுள்ளதா என சரிபாருங்கள்:

en: If your site does not display, please contact the owner of this network.
ta: உங்கள் தளத்தை காணமுடியாவிட்டின், தயவுசெய்து வலையமைப்பு நிருவாகியை தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Ignore all
ta: எல்லாவற்றையும் நிராகரி

en: Ignore word
ta: சொல்லை தவிர்

en: Image
ta: படம்

en: Image <span class="count">(%s)</span> | Images <span class="count">(%s)</span>
ta[0]: படம் <span class="count">(%s)</span>
ta[1]: படங்கள் <span class="count">(%s)</span>

en: Image Editor Save Failed
ta: படத்தொகுப்பான் சேமிப்பது தோல்வியடைந்துள்ளது

en: Image URL
ta: பட முகவரி

en: Image crop failed.
ta: படத்தை கத்தரிப்பது தோல்வியடைந்துள்ளது.

en: Image default align
ta: படங்களை இயலிருப்புக்கு சீரமை

en: Image default link type
ta: படங்களின் இயலிருப்பு தொடுப்பு வகை

en: Image default size
ta: படங்களில் இயலிபிருப்பு அளவு

en: Image description
ta: பட விபரம்

en: Image flip failed.
ta: படத்தை திருப்புவது தோல்வியடைந்துள்ளது.

en: Image list
ta: படங்களின் பட்டியல்

en: Image properties
ta: பட விபரங்கள்

en: Image resize failed.
ta: பட அளவை மாற்றுவது தோல்வியடைந்துள்ளது.

en: Image rotate failed.
ta: படத்தை சுழற்றுவது தோல்வியடைந்துள்ளது.

en: Image status
ta: படத்தின் நிலை

en: Images
ta: படங்கள்

en: Images and Attachments
ta: படங்களும் இணைப்புக்களும்

en: In <code>%1$s</code>, use the <code>%2$s</code> method, not the <code>%3$s</code> function. See %4$s.
ta: <code>%1$s</code> இல், <code>%2$s</code> முறையினை பயன்படுத்துங்கள்,<code>%3$s</code> இனை பயன்படுத்த வேண்டாம். %4$s இனை பாருங்கள்.

en: Incorrect username or password.
ta: பிழையான பயனர்பெயர் அல்லது கடவுச்சொல்.

en: Indent
ta: உள்தள்ளு

en: Indigo
ta: கருநீலம்

en: Insert
ta: இடைச்செருகு

en: Insert / edit embedded media
ta: உட்பொதியப்பட்ட ஊடகத்தை உள்ளிடு/தொகு

en: Insert Image
ta: படத்தை உள்ளிடுங்கள்

en: Insert Media
ta: பல்லூடகத்தை உள்ளிடு

en: Insert More Tag
ta: மேலும் குறியை உள்ளிடு

en: Insert More Tag (Alt + Shift + T)
ta: மேலும் குறியை உள்ளிடுங்கள் (Alt + Shift + T)

en: Insert Page Break
ta: பக்க பிரிப்பானை உள்ளிடு

en: Insert Page Break tag
ta: பக்க பிரிப்பு குறியீட்டை உள்ளிடு

en: Insert Page break (Alt + Shift + P)
ta: பக்க பிரிப்பானை உள்ளிடு (Alt + Shift + P)

en: Insert column after
ta: நிரலொன்றை பின்னே உள்நுழையுங்கள்

en: Insert column before
ta: நிரலை முன்னே உள்ளிடவும்

en: Insert date
ta: திகதியை இடைச்செருகு

en: Insert from URL
ta: URL இலிருந்து இடைச்செருகுங்கள்

en: Insert gallery
ta: படத்தொகுப்பை இடைச்செருகு

en: Insert horizontal ruler
ta: கிடை கோடொன்றை உள்ளிடு

en: Insert into page
ta: பக்கத்தினுள் இடைச்செருகு

en: Insert into post
ta: பதிவினுள் இடைச்செருகுக

en: Insert link
ta: தொடுப்பை உள்ளிடுங்கள்

en: Insert new layer
ta: புதிய அடுக்கொன்றை உள்ளிடவும்

en: Insert row after
ta: நிரையொன்றை பின்னே உள்நுழையுங்கள்

en: Insert row before
ta: நிரையொன்றை முன்னே உள்நுழையுங்கள்

en: Insert time
ta: நேரத்தை இடைச்செருகு

en: Insert/Edit Attributes
ta: பண்புகளை இடைச்செருகு/தொகு

en: Insert/edit anchor
ta: தொடுப்பை உள்நுழை/தொகு

en: Insert/edit image
ta: படத்தை உள்ளிடு/தொகு

en: Insert/edit image (Alt + Shift + M)
ta: படத்தினை இணைக்க / திருத்த (Alt + Shift + M)

en: Insert/edit link
ta: தொடுப்பை உள்ளிட/மேம்படுத்த

en: Insert/edit link (Alt + Shift + A)
ta: தொடுப்பினை இணைக்க/திருத்த (Alt + Shift + A)

en: Insertion
ta: இடைச்செருகுதல்

en: Inserts a new table
ta: புதிய அட்டவணையை உள்நுழை

en: Insufficient arguments passed to this XML-RPC method.
ta: இந்த XML-RPC முறை மூலம் போதுமான வாதங்கள் செலுத்தப்படவில்லை.

en: Invalid
ta: தவறானது

en: Invalid Taxonomy
ta: பிழையான Taxonomy

en: Invalid activation key.
ta: பிழையான நிகழ்நிலைப்படுத்தும் சாவி.

en: Invalid attachment ID.
ta: பிழையான இணைப்பு ID.

en: Invalid author ID.
ta: பிழையான ஆசிரியர் ID.

en: Invalid comment ID.
ta: பிழையான பின்னூட்ட ID.

en: Invalid comment status.
ta: ஏற்றுக்கொள்ளப்படமுடியாத பின்னூட்ட நிலை.

en: Invalid file type
ta: பிழையான கோப்பு வகை

en: Invalid key
ta: பிழையான சாவி

en: Invalid object ID
ta: பிழையான உருப்படி ID

en: Invalid post
ta: பிழையான பதிவு

en: Invalid post ID
ta: பிழையான பதிவு ID

en: Invalid post ID.
ta: பிழையான பதிவு ID

en: Invalid post format
ta: பிழையான பதிவு வகை

en: Invalid post type
ta: பிழையான பதிவு வகை

en: Invalid taxonomy
ta: தவறான வகைப்பாடு

en: Invalid term ID
ta: பிழையான பத ID

en: Invalid user ID
ta: பிழையான பயனர் ID

en: Invalid user ID.
ta: பிழையான பயனர் ID.

en: Invoke URLs
ta: URLகளை செயற்படுத்து

en: Is there no link to us?
ta: எங்களுக்கு ஒரு தொடுப்பும் இல்லையா?

en: Italic
ta: சாய்வு

en: Italic (Ctrl + I)
ta: சாய்வு (Ctrl + I)

en: Jan_January_abbreviation
ta: தை

en: January
ta: தை

en: JavaScript must be enabled to use this feature.
ta: இந்த வசதியை பயன்படுத்த கட்டாயம் ஜாவாஸ்கிரிப்ட் நிகழ்நிலைப்படுத்தப்பட்டிருக்க வேண்டும்.

en: Jul_July_abbreviation
ta: ஆடி

en: July
ta: ஆடி

en: Jump to tool buttons - Alt+Q, Jump to editor - Alt-Z, Jump to element path - Alt-X
ta: கருவி பொத்தான்களுக்கு செல் - Alt+Q, தொகுப்பானுக்கு செல் - Alt-Z, element path இற்கு செல் - Alt-X

en: Jun_June_abbreviation
ta: ஆனி

en: June
ta: ஆனி

en: Just a username, please.
ta: தயவுசெய்து பயனர் பெயர் மட்டும்.

en: Just write.
ta: எழுதுங்கள்...

en: Justify Text
ta: உரையை ஓரச்சீரமை

en: Keep linebreaks
ta: வரிமுறிப்புக்களை வைத்திரு

en: Kiosk mode
ta: Kiosk முறைமை

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Large
ta: பெரியது

en: Large size image height
ta: பெரிய அளவு படத்தின் உயரம்

en: Large size image width
ta: பெரிய அளவு படத்தின் அகலம்

en: Last Checked
ta: கடைசியாக பரிசோதிக்கப்பட்டது

en: Last Post
ta: இறுதிப்பதிவு

en: Last updated
ta: கடைசியாக மேம்படுத்தப்பட்டது

en: Last updated: %s
ta: கடைசியாக மேம்படுத்தப்பட்டது: %s

en: Learn word
ta: சொல்லினை கற்றுக்கொள்

en: Leave a Comment
ta: பின்னூட்டமொன்றை இடுங்கள்

en: Leave a Reply
ta: மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

en: Leave a Reply to %s
ta: %s க்கு மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

en: Leave a comment
ta: பின்னூட்டமொன்றை இடுக

en: Left
ta: இடம்

en: Length:
ta: நீளம்:

en: Letter
ta: எழுத்து

en: License
ta: உரிமம்

en: Light sky blue
ta: வெளிர் ஆகாய நீலம்

en: Light yellow
ta: வெளிர் மஞ்சல்

en: Lime
ta: எலுமிச்சைப்பச்சை

en: Line and paragraph breaks automatic, e-mail address never displayed, <acronym title="Hypertext Markup Language">HTML</acronym> allowed: <code>%s</code>
ta: தொடுப்புக்கள் மற்றும் பந்தி பிரித்தல்கள் தன்னியக்கமாய் நடக்கும். மின்னஞ்சல் ஒருபோதும் வெளிக்காட்டப்படாது. அனுமதிக்கப்பட்ட <acronym title="Hypertext Markup Language">HTML</acronym> : <code>%s</code>

en: Link Categories
ta: தொடுப்பு பிரிவுகள்

en: Link Category
ta: தொடுப்பு பிரிவு

en: Link ID
ta: தொடுப்பு ID

en: Link To
ta: தொடுப்பு

en: Link URL
ta: தொடுப்பு முகவரி

en: Link list
ta: தொடுப்பு பட்டியல்

en: Link rating
ta: தொடுப்பின் தரம்

en: Link title
ta: தொடுப்பு தலைப்பு

en: Link to Attachment Page
ta: இணைப்பு பக்கத்திற்கு தொடுப்பிடு

en: Link to Image
ta: படத்திற்கு தொடுப்பு கொடுக்க

en: Link to Media File
ta: மீடியா கோப்புக்கு தொடுப்பு கொடுங்கள்

en: Links
ta: தொடுப்புகள்

en: Links for %s
ta: %s க்கான தொடுப்புக்கள்

[ctx: Links widget]
en: Random
ta: எழுந்தமானம்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Loaded plugins
ta: ஏற்றப்பட்டுள்ள நீட்சிகள்

en: Log In
ta: உள்நுழை

en: Log Out
ta: வெளியேறு

en: Log in
ta: உள்நுளை

en: Log in to Reply
ta: பதிலளிக்க உள்நுழையுங்கள்

en: Log in to leave a Comment
ta: பின்னூட்டமொன்றை இட உள்நுழையுங்கள்

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: Log out &raquo;
ta: வௌியேறு &raquo;

en: Log out of this account
ta: இந்த கணக்கிலிருந்து வௌியேறு.

en: Logged in as <a href="%1$s">%2$s</a>.
ta: <a href="%1$s">%2$s</a> ஆக உள்நுழைந்திருக்கின்றீர்கள்.

en: Logged in as <a href="%1$s">%2$s</a>. <a href="%3$s" title="Log out of this account">Log out &raquo;</a>
ta: <a href="%1$s">%2$s</a> ஆக உள்நுழைந்திருக்கின்றீர்கள். <a href="%3$s" title="Log out of this account">வௌியேற &raquo;</a>

en: Logged in as <a href="%1$s">%2$s</a>. <a href="%3$s" title="Log out of this account">Log out?</a>
ta: <a href="%1$s">%2$s</a> ஆக உள்நுழைந்திருக்கின்றீர்கள். <a href="%3$s" title="Log out of this account">வெளியேறவா?</a>

en: Login Address (URL)
ta: உள்நுழையும் முகவரி (URL)

en: Login, RSS, &amp; WordPress.org links.
ta: உள்நுழைதல், RSS மற்றும் வேர்ட்பிரஸிற்கான தொடுப்புக்கள்.

en: Lost Password
ta: தொலைந்த கடவுச்சொல்

en: Lost your password?
ta: உங்கள் கடவுச்சொல்லை தொலைத்துவிட்டீர்களா?

en: Lower alpha
ta: சின்ன அல்பா

en: Lower greek
ta: சிறிய கிரேக்கம்

en: Lower roman
ta: சிறிய உரோமன்

en: M_Monday_initial
ta: தி

en: Magenta
ta: மஜெந்தா

en: Mail (will not be published)
ta: அஞ்சல் (வௌியிடப்படமாட்டாது)

en: Maintain aspect
ta: அளவுத்திட்டத்தை பராமரி

en: Maintenance
ta: பராமரிப்பு

en: Manage Audio
ta: ஒலிக்கோப்புக்களை நிருவகி

en: Manage Comments
ta: பின்னூட்டங்களை நிருவகி

en: Manage Images
ta: படங்களை நிருவகி

en: Manage Video
ta: காணொளிகளை நிருவகி

en: Mar_March_abbreviation
ta: பங்

en: March
ta: பங்குனி

en: Maroon
ta: மண்ணிறம்

en: Maximum upload file size: %d%s.
ta: ஆகக்கூடிய தரவேற்றப்படக்கூடிய அளவு: %d%s.

en: May
ta: வைகாசி

en: May_May_abbreviation
ta: வை

en: Media File
ta: பல்லூடக கோப்பு

en: Media Library
ta: பல்லூடக நூலகம்

en: Medium
ta: இடைத்தரம்

en: Medium gray
ta: இடைத்தர சாம்பல்

en: Medium size image height
ta: இடைத்தர படத்தின் உயரம்

en: Medium size image width
ta: இடைத்தர படத்தின் அகலம்

en: Memory exceeded. Please try another smaller file.
ta: நினைவகம் போதுமானதாயில்லை. தயவுசெய்து சிறியதொரு கோப்பை முயற்சிக்கவும்.

en: Menu
ta: பட்டியல்

en: Menus
ta: பட்டியல்கள்

en: Merge table cells
ta: அட்டவணைப் பெட்டிகளை ஒன்றாக்குங்கள்

en: Middle
ta: நடுவு

en: Mismatch
ta: பொருந்தவில்லை

en: Missing Attachment
ta: இணைப்பை காணவில்லை.

en: Mission complete. Message <strong>%s</strong> deleted.
ta: நோக்கம் நிறைவேறியது. செய்தி <strong>%s</strong> நீக்கப்பட்டது.

en: Mon
ta: திங்

en: Monday
ta: திங்கள்

en: More colors
ta: மேலதிக நிறங்கள்

en: More...
ta: மேலும்...

en: Move backward
ta: பின்னோக்கி நகர்த்து

en: Move forward
ta: முன்னே நகர்த்து

[ctx: Multisite active signup type]
en: all
ta: எல்லாம்

[ctx: Multisite active signup type]
en: blog
ta: வலைப்பதிவு

[ctx: Multisite active signup type]
en: none
ta: எதுவுமல்ல

[ctx: Multisite active signup type]
en: user
ta: பயனர்

en: Multisite only works without the port number in the URL.
ta: பலதள நிறுவலானது இணையமுகவரியில் port எண் இல்லாதிருந்தால் மட்டுமே வேலை செய்யும்.

en: Must be at least 4 characters, letters and numbers only. It cannot be changed, so choose carefully!
ta: எழுத்துக்களையும் இலக்கங்களையும் கொண்ட, ஆகக்குறைந்தது 4 எழுத்துக்களாவது இருக்க வேண்டும். இதனை பின்னர் மாற்றமுடியாதாகையால் சரியாக தேர்ந்தெடுக்கவும்!

en: Mute
ta: ஒலியை நிறுத்து

en: Mute Toggle
ta: ஒலியடக்கலை நிலைமாற்று

en: My Account
ta: எனது கணக்கு

en: My Sites
ta: எனது தளங்கள்

en: Name
ta: பெயர்

[ctx: Name for the Text editor tab (formerly HTML)]
en: Text
ta: உரை

en: Named
ta: பெயரிடப்பட்டது

en: Named colors
ta: பெயரிடப்பட்ட நிறங்கள்

en: Narrower
ta: சுருக்கு

en: Navigation
ta: பட்டியல்

en: Navigation Menu
ta: பட்டியல்

en: Navigation Menu Item
ta: பட்டியல் விடயம்

en: Navigation Menu Items
ta: பட்டியல் விடயங்கள்

en: Navigation Menus
ta: பட்டியல்கள்

en: Navy Blue
ta: கருநீலம்

en: Need more help? <a href='http://codex.wordpress.org/Editing_wp-config.php'>We got it</a>.
ta: மேலதிக உதவிகள் தேவையா? <a href='http://codex.wordpress.org/Editing_wp-config.php'>இங்கே பாருங்கள்</a>.

en: Network Admin
ta: வலையமைப்பு நிருவாகி

en: Network Admin: %s
ta: வலையமைப்பு நிருவாகி: %s

en: Network Status
ta: வலையமைப்பு நிலை

en: Network functions are disabled.
ta: வலையமைப்பு தொழிற்பாடுகள் நிறுத்தப்பட்டுள்ளன

en: New %1$s Site: %2$s
ta: புதிய %1$s தளம்: %2$s

en: New %1$s User: %2$s
ta: புதிய %1$s பயனர்: %2$s

en: New Category Name
ta: புதிய பிரிவின் பெயர்

en: New Link Category Name
ta: புதிய தொடுப்பு பிரிவின் பெயர்

en: New Page
ta: புதிய பக்கம்

en: New Post
ta: புதிய பதிவு

en: New Site Registration: %s
ta: புதிய தளப் பதிவு: %s

en: New Site: %1$s
    URL: %2$s
    Remote IP: %3$s
    
    Disable these notifications: %4$s
ta: புதிய தளம்: %1$s
    முகவரி: %2$s
    Remote IP: %3$s
    
    இவ்வகை நினைவுறுத்தல்களை நிறுத்துங்கள்: %4$s

en: New Tag Name
ta: புதிய குறிச்சொல் பெயர்

en: New User Registration: %s
ta: புதிய பயனர் பதிவு: %s

en: New User: %1$s
    Remote IP: %2$s
    
    Disable these notifications: %3$s
ta: புதிய பயனர்: %1$s
    Remote IP: %2$s
    
    இவ்வகை நினைவுறுத்தல்களை நிறுத்துங்கள்: %3$s

en: New comment on your post "%s"
ta: உங்கள் "%s" பதிவில் புதிய பின்னூட்டம்

en: New document
ta: புதிய கோப்பு

en: New layer...
ta: புதிய அடுக்கு..

en: New password
ta: புதிய கடவுச்சொல்

en: New pingback on your post "%s"
ta: உங்கள் இடுகை "%s"க்கு ஒரு புதிய pingback

en: New trackback on your post "%s"
ta: உங்கள் "%s" பதிவில் ஒரு புதிய தொடர்கை

en: New user registration on your site %s:
ta: %s தளத்தில் புதிய பயனர் பதிவு:

en: Newer Comments &raquo;
ta: புதிய பின்னூட்டங்கள் &raquo;

en: Next
ta: அடுத்து

en: Next &gt;
ta: அடுத்து &gt;

en: Next &raquo;
ta: அடுத்தது &raquo;

en: Next Page &raquo;
ta: அடுத்த பக்கம் &raquo;

en: Next Post
ta: அடுத்த பதிவு

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Next page...
ta: அடுத்த பக்கம்...

en: No
ta: இல்லை

en: No Comments
ta: பின்னூட்டங்களில்லை

en: No Image
ta: படம் இல்லை

en: No Repeat
ta: மீளடுக்க வேண்டாம்

en: No categories
ta: பிரிவுகளில்லை

en: No comments yet.
ta: இன்னமும் ஒரு பின்னூட்டமும் இல்லை

en: No connection to server
ta: வழங்கியுடன் தொடர்பில்லை

en: No correction
ta: திருத்தங்கள் இல்லை

en: No editor could be selected.
ta: தொகுப்பான் எதனையும் தேர்ந்தெடுக்க முடியவில்லை.

en: No items found.
ta: உருப்படிகள் ஏதும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை.

en: No java
ta: ஜாவா இல்லை

en: No login ID submitted
ta: உள்நுழையும் ID சமர்ப்பிக்கப்படவில்லை

en: No matches found.
ta: முடிவுகள் ஏதும் இல்லை

en: No menus have been created yet. <a href="%s">Create some</a>.
ta: இற்றைவரை பட்டியல் உருவாக்கப்படவில்லை. <a href="%s">உருவாக்க</a>

en: No misspellings found.
ta: எழுத்துப்பிழைகள் காணப்படவில்லை

en: No more comments found.
ta: மேலும் பின்னூட்டங்கள் இல்லை.

en: No msg number submitted
ta: தகவல் எண் சமர்ப்பிக்கப்படவில்லை

en: No pages found in Trash.
ta: குப்பைத்தொட்டியில் பக்கமெதுவும் இல்லை.

en: No pages found.
ta: பக்கமெதுவும் காணப்படவில்லை.

en: No password submitted
ta: கடவுச்சொல் தரப்படவில்லை

en: No posts found in Trash.
ta: குப்பைத்தொட்டியில் பதிவுகள் ஏதும் இல்லை

en: No posts found.
ta: பதிவு எதுவும் காணப்படவில்லை.

en: No results found.
ta: முடிவேதுமில்லை.

en: No search term specified. Showing recent items.
ta: ஒரு தேடும் சொல் தரப்படவில்லை. அண்மையவற்றை காட்டுகின்றது.

en: No server banner
ta: வழங்கியெதுவும் தடைசெய்யப்படவில்லை

en: No server specified
ta: வழங்கியேதும் குறிப்பிடப்படவில்லை

en: No site by that name on this system.
ta: இங்கு அப்பெயரால் ஒரு தளமும் இல்லை.

en: No site defined on this host. If you are the owner of this site, please check <a href="http://codex.wordpress.org/Debugging_a_WordPress_Network">Debugging a WordPress Network</a> for help.
ta: இந்த ஹோஸ்ட் இல் எந்த தளமும் வரையறுக்கப்படவில்லை. நீங்கள் இந்த தளத்தின் உரிமையாளராயின், தயவுசெய்து <a href="http://codex.wordpress.org/Debugging_a_WordPress_Network">வேர்ட்பிரஸ் வலையமைப்பின் வழுநீக்கல்</a> தொடர்பான உதவிக்குறிப்புக்களை பாருங்கள்.

en: No suggestions
ta: பிரேரணைகள் இல்லை

en: No tags found.
ta: குறிச்சொற்கள் ஏதும் காணப்படவில்லை

en: None
ta: எதுவுமில்லை

en: Not Spam
ta: எரிதமில்லை

en: Not yet
ta: இதுவரை இல்லை

en: Nov_November_abbreviation
ta: கார்

en: November
ta: கார்த்திகை

en: Number of comments to show:
ta: காட்டவேண்டிய பின்னூட்டங்களின் எண்ணிக்கை:

en: Number of links to show:
ta: காட்டப்படவேண்டிய தொடுப்புக்களின் எண்ணிக்கை:

en: Number of posts to show:
ta: காட்டப்படவேண்டிய பதிவுகளின் எண்ணிக்கை:

en: OK
ta: சரி

en: Oct_October_abbreviation
ta: ஐப்

en: October
ta: ஐப்பசி

en: Olive
ta: ஒலிவ்

en: Once Daily
ta: தினமும் ஒருமுறை

en: Once Hourly
ta: ஒவ்வொரு மணத்தியாலமும்

en: One Response to %2$s | %1$s Responses to %2$s
ta[0]: %2$s க்கு ஒரு பதில்
ta[1]: %2$s க்கு %1$s பதில்கள்

en: One or more database tables are unavailable. The database may need to be <a href="%s">repaired</a>.
ta: ஒன்று அல்லது பல தரவுத்தள அட்டவணைகள் காணப்படுவதாயில்லை. தரவுத்தளம், <a href="%s">திருத்தியமைத்தலை</a> வேண்டி நிற்கிறது.

en: Only lowercase letters (a-z) and numbers are allowed.
ta: சிறிய எழுத்துக்களும் (a-z) எண்களும் மட்டுமே அனுமதிக்கப்பட்டவை.

[ctx: Open Sans font: on or off]
en: on
ta: off

en: Open link in a new window
ta: தொடுப்பை புதிய சாளரத்தில் திற

en: Open link in a new window/tab
ta: தொடுப்புக்களை புதிய சாளரத்தில் திற

en: Open link in the same window
ta: தொடுப்பை அதே சாளரத்தில் திற

en: Options saved.
ta: அமைப்புக்கள் சேமிக்கப்பட்டுவிட்டன.

en: Or link to existing content
ta: அல்லது ஏற்கனவே இருப்பதற்கு தொடுப்பு கொடுங்கள்

en: Orange
ta: செம்மஞ்சல்

en: Ordered list (Alt + Shift + O)
ta: ஒழுங்குபடுத்தப்பட்ட வரிசைக்கு(Alt + Shift + O)

en: Original Size
ta: உண்மையான அளவு

en: Outdent
ta: வெளித்தள்ளு

en: PM
ta: பிப

en: Page ID
ta: பக்க ID

en: Page IDs, separated by commas.
ta: பக்க IDக்கள், காற்புள்ளிகளால் வேறுபடுத்தப்பட்டு

en: Page not found
ta: பக்கம் காணப்படவில்லை

en: Page order
ta: பக்க ஒழுங்கு

en: Page title
ta: பக்கத் தலைப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Pages:
ta: பக்கங்கள்:

en: Pale cyan
ta: வெளிறிய மயில்நீலம்

en: Pale green
ta: வெளிர் பச்சை

en: Palette
ta: வண்ணத்தட்டு

en: Palette colors
ta: வண்ணத்தட்டு நிறங்கள்

en: Paragraph
ta: பந்தி

en: Parent Category
ta: மூலப் பிரிவு

en: Parent Category:
ta: மூலப் பிரிவு:

en: Parent Page:
ta: மூலப் பக்கம்:

en: Parent term does not exist.
ta: மூல பதம் காணப்படவில்லை.

en: Passing an integer number of posts is deprecated. Pass an array of arguments instead.
ta: இடுகைகளின் எண்ணிக்கைக்கு தனி ஒரு எண்ணை பயன்படுத்துவது நீக்கப்பட்டுவிட்டது. பதிலாக ஒரு Array இனை பயன்படுத்துங்கள்.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Password Lost and Changed for user: %s
ta: %s இனுடைய கடவுச்சொல் தொலைந்து மாற்றப்பட்டுள்ளது.

en: Password Lost and Found
ta: கடவுச்சொல் தொலைந்து கண்டெடுக்கப்பட்டுள்ளது

en: Password Protected
ta: கடவுச்சொல்லால் பாதுகாக்கப்பட்டது

en: Password Reset
ta: கடவுச்சொல் மீளமைத்தல்

en: Password reset is not allowed for this user
ta: இந்த பயனருக்கு கடவுச்சொல்லை மாற்றுவது தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது.

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Password: %s
ta: கடவுச்சொல்: %s

en: Paste
ta: ஒட்டு

en: Paste as Plain Text
ta: சாதாரண உரையாய் ஒட்டுங்கள்

en: Paste from Word
ta: Word இலிருந்து பிரதிசெய்

en: Paste is now in plain text mode. Click again to toggle back to regular paste mode.
ta: ஒட்டுதல் இப்போது சாதாரண உரையாகவே நடைபெறும். சாதாரண ஒட்டுதலுக்கு திரும்ப மீளவும் சொடுக்கவும்.

en: Paste is now in plain text mode. Click again to toggle back to regular paste mode. After you paste something you will be returned to regular paste mode.
ta: ஒட்டுவது இப்போது வெறும் உரை முறைமையில் உள்ளது. வழமையான ஒட்டும் முறைக்கு மாற்ற மீளவும் சொடுக்கவும். நீங்கள் எதையாவது ஒட்டியபின்னர் வழமையான ஒட்டும் முறைக்கு திரும்பிவிடுவீர்கள்.

en: Paste table row after
ta: பின்னே அட்டவணை நிரையை ஒட்டுங்கள்

en: Paste table row before
ta: முன்னே அட்டவணை நிரையை ஒட்டுங்கள்

en: Pasting content from another application, like Word or Excel, is best done with the Paste from Word button on the second row, or in Text mode.
ta: வேறு மென்பொருட்களிலிருந்து சிறப்பாக பிரதி செய்ய, இரண்டாவது நிரலிலுள்ள "Paste from Word" பொத்தானை பாவிக்கவும், அல்லது உரைநடை (Text mode) முறையில் பயன்படுத்தவும்.

en: Pasting in the Rich Editor
ta: உயர் தொகுப்பானில் ஒட்டுதல்

en: Path
ta: பாதை

en: Peach
ta: பீச்

en: Pending <span class="count">(%s)</span> | Pending <span class="count">(%s)</span>
ta[0]: காத்திருப்பது <span class="count">(%s)</span>
ta[1]: காத்திருப்பவை <span class="count">(%s)</span>

en: Pending Review
ta: மதிப்பீட்டிற்காய் காத்திருக்கிறது

en: Permalink: %s
ta: நிரந்தரமுகவரி: %s

en: Picker
ta: தேர்ந்தெடுப்பான்

en: Pink
ta: ரோஸ்

en: Play count
ta: பார்க்கப்பட்ட எண்ணிக்கை

en: Play/Pause
ta: தொடங்கு/இடைநிறுத்து

en: Please <a href="%s">upgrade WordPress</a> to a current version, or <a href="%s">downgrade to version 2.4 of the Akismet plugin</a>.
ta: தயவுசெய்து <a href="%s">வேர்ட்பிரஸ் பதிப்பை</a> தற்போதைய பதிப்புக்கு மாற்றுங்கள், அல்லது <a href="%s">Akismet நீட்சியை 2.4 பதிப்புக்கு குறைத்துக்கொள்ளுங்கள்</a>.

en: Please enter a site name.
ta: தயவுசெய்து தளத்திற்கு பெயரொன்றை உள்ளிடவும்.

en: Please enter a site title.
ta: தயவுசெய்து தளத்திற்கு தலைப்பொன்றை இடுங்கள்.

en: Please enter a username.
ta: பயனர் பெயரொன்றை உள்ளிடுங்கள்.

en: Please enter a valid email address.
ta: தயவுசெய்து தகுதியான மின்னஞ்சல் முகவரியை உள்ளிடுக.

en: Please enter an API key
ta: தயவுசெய்து ஒரு API சாவியை உள்ளிடுங்கள்

en: Please enter your username or email address. You will receive a link to create a new password via email.
ta: தயவுசெய்து உங்கள் பயனர்பெயரையும் மின்னஞ்சலையும் உள்ளிடுங்கள். ஒரு புதிய கடவுச்சொல்லை உருவாக்குவதற்கான தொடுப்பை உங்கள் மின்னஞ்சலில் பெறுவீர்கள்.

en: Please include a %1$s template in your theme.
ta: தயவுசெய்து உங்கள் வார்ப்புருவில் ஒரு %1$s பக்க வார்ப்புருவை சேருங்கள்.

en: Please log in again.
ta: தயவுசெய்து மீள உள்நுழையுங்கள்

en: Please see <a href="http://codex.wordpress.org/Debugging_in_WordPress">Debugging in WordPress</a> for more information.
ta: மேலதிக தகவல்களுக்கு <a href="http://codex.wordpress.org/Debugging_in_WordPress">வேர்ட்பிரஸினை சரிப்படுத்தல்</a> தொடர்பான வழிகாட்டியை பார்க்கவும்.

en: Please try again.
ta: தயவுசெய்து மீளமுயற்சிக்கவும்.

en: Please try uploading this file with the %1$sbrowser uploader%2$s.
ta:  %1$sஇணைய உலாவி தரவேற்றுவானை%2$s பயன்படுத்தி இந்த கோப்பை தரவேற்ற முயற்சியுங்கள்.

en: Please wait...
ta: தயவுசெய்து காத்திருக்கவும்...

en: Plugin
ta: நீட்சி

en: Plugin Information:
ta: நீட்சி விபரம்:

en: Plugins
ta: நீட்சிகள்

en: Plum
ta: நாவல்

en: Popular Tags
ta: பிரபல குறிச்சொற்கள்

en: Possible reason: your host may have disabled the mail() function.
ta: காரணமாக இருக்கக்கூடியது : உங்கள் வழங்கியில் mail() function நிறுத்தப்பட்டுள்ளது.

en: Post Comment
ta: பின்னூட்டத்தை அளி

en: Post Thumbnail
ta: பதிவு சிறுபடம்

[ctx: Post format]
en: Aside
ta: சிறுபதிவு

[ctx: Post format]
en: Audio
ta: ஒலிக்கோப்பு

[ctx: Post format]
en: Chat
ta: அரட்டை

[ctx: Post format]
en: Gallery
ta: படத்தொகுப்பு

[ctx: Post format]
en: Image
ta: புகைப்படம்

[ctx: Post format]
en: Link
ta: தொடுப்பு

[ctx: Post format]
en: Quote
ta: மேற்கோள்

[ctx: Post format]
en: Standard
ta: வழமையானது

[ctx: Post format]
en: Status
ta: நிலை

[ctx: Post format]
en: Video
ta: ஒளிப்படம்

en: Post types cannot exceed 20 characters in length
ta: பதிவு வகைகள் 20 எழுத்துக்களை விட நீளமுடியாது

en: Poster
ta: பதிந்தவர்

en: Posts by %s
ta: %s உடைய பதிவுகள்

en: Posts page
ta: பதிவுகள் பக்கம்

en: Powered by <a href="%s" title="Powered by WordPress, state-of-the-art semantic personal publishing platform"><strong>WordPress</strong></a>
ta: <a href="%s" title="Powered by WordPress, state-of-the-art semantic personal publishing platform"><strong>வேர்ட்பிரஸில்</strong></a> இயங்குகின்றது

en: Prefetch
ta: முன்னேற்று

en: Preformatted
ta: முன்சீர்படுத்தப்பட்டது

en: Preload
ta: முன்னேற்று

en: Premature end of list
ta: சரியாக முடியாத பட்டியல்

en: Press ALT F10 for toolbar. Press ALT 0 for help.
ta: கருவிப்பட்டைக்கு ALT F10 இனையும் உதவிக்கு ALT 0 இனையும் அழுத்துங்கள்

en: Preview
ta: முன்னோட்டம்

en: Previous Post
ta: முன்னைய பதிவு

en: Previous page
ta: முன்னைய பக்கம்

en: Print
ta: அச்சிடு

en: Privacy:
ta: தனியுரிமை:

en: Private
ta: தனிப்பட்டது

en: Private <span class="count">(%s)</span> | Private <span class="count">(%s)</span>
ta[0]: தனிப்பட்டது <span class="count">(%s)</span>
ta[1]: தனிப்பட்டவை <span class="count">(%s)</span>

en: Private: %s
ta: தனிப்பட்டது: %s

en: Privately Published
ta: தனிப்பட்டதாக வெளியிடப்பட்டது

en: Progress
ta: நிலை

en: Protected Comments: Please enter your password to view comments.
ta: பாதுகாக்கப்பட்ட பின்னூட்டங்கள்: பின்னூட்டங்களை பார்க்க தயவுசெய்து உங்கள் கடவுச்சொல்லை உள்ளிடுங்கள்.

en: Protected: %s
ta: பாதுகாக்கப்பட்டது: %s

en: Public
ta: பொது

en: Public, Sticky
ta: பொது, ஒட்டப்பட்டது

en: Publish
ta: பிரசுரி

en: Publish on:
ta: வௌியிடப்பட்டது:

en: Published
ta: பிரிசுரிக்கப்ட்டது

en: Published <span class="count">(%s)</span> | Published <span class="count">(%s)</span>
ta[0]: வெளியிடப்பட்டது <span class="count">(%s)</span>
ta[1]: வெளியிடப்பட்டவை <span class="count">(%s)</span>

en: Published on:
ta: வெளியிடப்பட்ட திகதி:

en: Purple
ta: ஊதா

en: Quality
ta: தரம்

en: QuickTime options
ta: QuickTime அமைப்புக்கள்

en: Quote
ta: மேற்கோள்

en: RSS Error: %s
ta: RSS பிழை: %s

en: Random Default Image
ta: எழுந்தமான இயல்பிருப்புப் படம்

en: Random Order
ta: எழுந்தமான ஒழுங்கு

en: Random Uploaded Image
ta: எழுந்தமான தரவேற்றப்பட்ட படம்

en: Rate
ta: மதிப்பிடு

en: Rather than reaching for your mouse to click on the toolbar, use these access keys. Windows and Linux use Ctrl + letter. Macintosh uses Command + letter.
ta: உங்கள் சுட்டியினை கொண்டு கருவிப்பட்டையில் சொடுக்குவதனை விட்டு, இந்த சுருக்க விசைகளை பயன்படுத்துங்கள். வின்டோஸ் மற்றும் லினக்ஸ் பயனாளர்கள் Ctrl + எழுத்தை பயன்படுத்துங்கள். மக் பயனர்கள் Command + எழுத்தை பயன்படுத்துங்கள்.

en: Re-trying
ta: மீள முயற்சிக்கிறது

en: Read the <a target="_blank" href="http://codex.wordpress.org/Debugging_a_WordPress_Network">bug report</a> page. Some of the guidelines there may help you figure out what went wrong.
ta: <a target="_blank" href="http://codex.wordpress.org/Debugging_a_WordPress_Network">பிழை அறிக்கை</a> பக்கத்தை வாசியுங்கள். அங்கிருக்கும் சில வழிமுறைகள், என்ன பிழை நடைபெற்றது என கண்டுபிடிக்க உதவும்.

en: Real media player options
ta: Real media player விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Recent Comments
ta: அண்மைய பின்னூட்டங்கள்

en: Recent Posts
ta: அண்மைய பதிவுகள்

en: Recheck Queue for Spam
ta: வரிசையை எரிதத்திற்காய் மீளச்சோதி

en: Red
ta: சிவப்பு

en: Redo
ta: பிற்செல்

en: Redo (Ctrl + Y)
ta: மீண்டும் செய்

en: Refresh
ta: மீளேற்று

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Register For This Site
ta: இத்தளத்தில் பதிவுசெய்க

en: Registration Form
ta: பதிவுசெய்யும் படிவம்

en: Registration complete. Please check your e-mail.
ta: பதிவுசெய்தல் முடிவடைந்து விட்டது. தயவுசெய்து உங்கள் மின்னஞ்சலை பாருங்கள்.

en: Registration has been disabled.
ta: பதிவு செய்தல் நிறுத்தப்பட்டுள்ளது,

en: Remember Me
ta: நினைவில் வைத்திரு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Remove From Bulk Edit
ta: மொத்தமாய் திருத்துவதிலிருந்து நீக்கு

en: Remove Image
ta: படத்தை நீக்கு

en: Remove column
ta: நிரலை நீக்கு

en: Remove formatting
ta: வடிவமைப்பை நீக்கு

en: Remove link
ta: தொடுப்பை நீக்கு

en: Reply
ta: மறுமொழியிடு

en: Required fields are marked %s
ta: கட்டாயமான புலங்கள் %s ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன

en: Reset Password
ta: கடவுச்சொல்லை மாற்று.

en: Reverse order
ta: ஒழுங்கை மாற்று

en: Revision
ta: திருத்தம்

en: Revisions
ta: திருத்தங்கள்

en: Rich Editing Basics
ta: உயர் தொகுப்பான் அடிப்படைகள்

en: Rich Editor Help
ta: உயர் தொகுப்பான் உதவி

en: Right
ta: வலது

en: Row
ta: நிரை

en: Royal blue
ta: அரச நீலம்

en: Run spell checking
ta: பிழைதிருத்தியை செயற்படுத்து

en: S_Saturday_initial
ta: ச

en: S_Sunday_initial
ta: ஞா

en: Sat
ta: சனி

en: Saturday
ta: சனி

en: Save
ta: சேமி

en: Save &amp; Activate
ta: சேமித்து செயற்படுத்துங்கள்

en: Save &amp; Publish
ta: சேமித்து பிரசுரியுங்கள்

en: Save Changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Save Draft
ta: வரைவை சேமி

en: Save as Pending
ta: காத்திருக்கிறது என சேமிக்கவும்.

en: Saved
ta: சேமிக்கப்பட்டது

en: Saved.
ta: சேமிக்கப்பட்டது.

en: Saving Draft&#8230;
ta: வரைவு சேமிக்கப்படுகிறது&#8230;

en: Saving...
ta: சேமிக்கின்றது...

en: Say It!
ta: சொல்லுங்கள்

en: Scale
ta: அளவு

en: Schedule
ta: திட்டமிடப்பட்டது

en: Schedule for:
ta: திட்டமிடப்பட்டது:

en: Scheduled <span class="count">(%s)</span> | Scheduled <span class="count">(%s)</span>
ta[0]: காத்திருப்பது <span class="count">(%s)</span>
ta[1]: காத்திருப்பவை <span class="count">(%s)</span>

en: Scripts and styles should not be registered or enqueued until the %1$s, %2$s, or %3$s hooks.
ta: %1$s, %2$s, அல்லது %3$s hook களுக்கு முன்னர், ஸ்கிரிப்ட் கோப்புக்களும், ஒப்பனைக் கோப்புகளும் பதியப்பட்டு அழைக்கப்பட முடியாது.

en: Scroll
ta: நிலையற்றது

en: Sea green
ta: கடல்ப்பச்சை

en: Search
ta: தேடுக

en: Search Categories
ta: பிரிவுகளில் தேடுக

en: Search Link Categories
ta: தொடுப்பு பிரிவுகளில் தேடுக

en: Search Pages
ta: பக்கங்களை தேடு

en: Search Posts
ta: பதிவுகளை தேடு

en: Search Results %1$s %2$s
ta: தேடல் முடிவுகள் %1$s %2$s

en: Search Spam &raquo;
ta: எரிதங்களில் தேடு &raquo;

en: Search Tags
ta: குறிச்சொற்களை தேடு

en: Security error.
ta: பாதுகாப்பு பிழை.

en: Select
ta: தெரிவுசெய்

en: Select All
ta: அனைத்தையும் தேர்வுசெய்

en: Select Category
ta: பரிவொன்றை தெரிவுசெய்

en: Select Color
ta: நிறத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select File
ta: கோப்பை தெரிவு செய்

en: Select Files
ta: கோப்புக்களை தேடு

en: Select Link Category:
ta: தொடுப்பு பிரிவொன்றை தேர்ந்தெடுங்கள்:

en: Select Menu:
ta: பட்டியலை தேர்ந்தெடு

en: Select Month
ta: மாதத்தை தேர்வுசெய்க

en: Select a city
ta: நகரமொன்றை தெரிவுசெய்யுங்கள்

en: Select a color
ta: நிறமொன்றை தெரிவுசெய்

en: Select all
ta: எல்லாவற்றையும் தேர்வுசெய்

en: Select background color
ta: பின்னணி நிறத்தை தெரிவுசெய்

en: Select text color
ta: எழுத்து நிறத்தை தெரிவுசெய்

en: Sep_September_abbreviation
ta: புர

en: Separate tags with commas
ta: குறிச்சொற்களை காற்புள்ளியால் வேறுபடுத்துக

en: September
ta: புரட்டாதி

en: Server Connectivity
ta: வழங்கி இணைப்பு

en: Server Status
ta: வழங்கி நிலை

en: Session expired
ta: அமர்வு காலாவதியாகிவிட்டது

en: Session expired. Please log in again. You will not move away from this page.
ta: அமர்வு காலாவதியாகிவிட்டது. தயவுசெய்து மீள உள்நுழையுங்கள். நீங்கள் இப்பக்கத்தைவிட்டு நீங்க மாட்டீர்கள்.

en: Set Featured Image
ta: சிறப்பு படத்தை அமையுங்கள்

en: Set featured image
ta: சிறப்பு படத்தை அமை

en: Settings
ta: அமைப்புக்கள்

en: Settings saved.
ta: அமைப்புக்கள் சேமிக்கப்பட்டுவிட்டன.

en: Shockwave options
ta: Shockwave விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Shortlink
ta: சுருக்கதொடுப்பு

en: Show Link Description
ta: தொடுப்பு விபர்த்தை காட்டு

en: Show Link Image
ta: தொடுப்பின் படத்தை காட்டவும்

en: Show Link Name
ta: தொடுப்பின் பெயரை காட்டவும்

en: Show Link Rating
ta: தொடுப்பு மதிப்பீடுகளை காட்டு

en: Show approved comments
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட பின்னூட்டங்களை காட்டு

en: Show hierarchy
ta: படிநிலையை காட்டு

en: Show menu
ta: பட்டியலை காட்டு

en: Show more comments
ta: மேலும் பின்னூட்டங்களை காட்டு

en: Show post counts
ta: பதிவு எண்ணிக்கையை காட்டவும்

en: Show the number of comments you've approved beside each comment author.
ta: ஒவ்வொரு ஆசிரியருக்கு அருகிலும் அவர்கள் அனுமதித்த பின்னூட்டங்களின் எண்ணிக்கையை காட்டு.

en: Show/Hide Kitchen Sink (Alt + Shift + Z)
ta: Kitchen Sink இனை காட்டு/மறை (Alt + Shift + Z)

en: Shuffle
ta: கலக்கு

en: Sidebar
ta: கரைப்பட்டை

en: Signup
ta: பதிவு செய்

en: Silver
ta: வெள்ளி

en: Site Address (URL)
ta: தள முகவரி (URL)

en: Site Admin
ta: தள நிருவாகி

en: Site Domain:
ta: தள முகவரி:

en: Site Name:
ta: தளப் பெயர்:

en: Site Tagline
ta: தள கோஷம்

en: Site Title
ta: தள தலைப்பு

en: Site Title & Tagline
ta: தளத் தலைப்பும் கோஷமும்

en: Site Title:
ta: தள தலைப்பு:

en: Site name must be at least 4 characters.
ta: தளப்பெயர் ஆகக்குறைந்தது 4 எழுத்துக்களையாவது கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: Site registration has been disabled.
ta: தளத்தை பதிவு செய்தல் தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது.

en: Sites
ta: தளங்கள்

en: Sites you are already a member of:
ta: நீங்கள் எலவே உறுப்பினராயுள்ள தளங்கள்:

en: Size
ta: அளவு

en: Skip to toolbar
ta: கருவிப்பட்டைக்கு செல்

en: Sky blue
ta: ஆகாய நீலம்

en: Slow down cowboy, no need to check for new mails so often!
ta: ஏன் இவ்வளவு அவசரம், அடிக்கடி உங்கள் மின்னஞ்சல்களை பரிசோதிக்க தேவையில்லை!

en: Smooth video
ta: காணொளியை சுமூகமாக்கு

en: Software Name
ta: மென்பொருளின் பெயர்

en: Software Version
ta: மென்பொருள் பதிப்பு

en: Some comments have not yet been checked for spam by Akismet. They have been temporarily held for moderation. Please check your <a href="%s">Akismet configuration</a> and contact your web host if problems persist.
ta: சில பின்னூட்டங்கள் Akismet இனால் எரிதமா என இன்னமும் பரிசோதிக்கப்படவில்லை. அவை தற்காலிகமாக மட்டறுத்தலுக்காய் தடுக்கப்பட்டுள்ளன. இப்பிரச்சனை தொடர்ந்தால்,உங்கள் <a href="%s">Akismet அமைப்புக்களை</a> பரிசோதியுங்கள் அல்லது வழங்குனரை தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Someone requested that the password be reset for the following account:
ta: யாரோ இந்த கணக்கின் கடவுச்சொல்லை மாற்றுவதற்காக விண்ணப்பித்துள்ளார்கள்:

en: Sorry, comments are closed for this item.
ta: மன்னிக்கவும், பின்னூட்டங்கள் மூடப்பட்டுள்ளது.

en: Sorry, deleting the term failed.
ta: மன்னிக்கவும், பதத்தை நீக்குவது தோல்வியடைந்துள்ளது.

en: Sorry, editing the term failed.
ta: மன்னிக்கவும், பதத்தினை தொகுப்பது தோல்வியடைந்துள்ளது.

en: Sorry, new registrations are not allowed at this time.
ta: மன்னிக்கவும், புதிய பதிவுசெய்தல்கள் இப்போத அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: Sorry, no posts matched your criteria.
ta: மன்னிக்கவும், உங்கள் தேடலுக்கு பொருந்தும் இடுகைகள் ஏதும் காணப்படவில்லை.

en: Sorry, no such page.
ta: மன்னிக்கவும், அப்படி ஒரு பக்கம் இல்லை.

en: Sorry, no such post.
ta: மன்னிக்கவும், அப்படியொரு பதிவில்லை.

en: Sorry, one of the given taxonomies is not supported by the post type.
ta: மன்னிக்கவும், தரப்பட்ட வகைப்பாடுகளில் ஒன்று பதிவு வகையால் ஆதரிக்கப்படவில்லை.

en: Sorry, revisions are disabled.
ta: மன்னிக்கவும், மீள்திருத்தங்கள் முடக்கப்பட்டுள்ளன.

en: Sorry, site names may not contain the character &#8220;_&#8221;!
ta: மன்னிக்கவும், தளத்தினுடைய பெயர் &#8220;_&#8221; இனை கொண்டிருக்க முடியாது!

en: Sorry, site names must have letters too!
ta: மன்னிக்கவும், தளத்தின் பெயர் எழுத்துக்களையும் கொண்டிருத்தல் வேண்டும்!

en: Sorry, that email address is already used!
ta: மன்னிக்கவும், இம்மின்னஞ்சல் ஏலவே பயன்படுதுத்தப்பட்டுவிட்டது!

en: Sorry, that email address is not allowed!
ta: மன்னிக்கவும், இம்மின்னஞ்சல் முகவரி ஏற்றுக்கொள்ளப்பட முடியாதது!

en: Sorry, that file cannot be edited.
ta: மன்னிக்கவும், அந்த கோப்பை தொகுக்க முடியவில்லை.

en: Sorry, that key does not appear to be valid.
ta: மன்னிக்கவும் இந்த சாவி சரியானது போல தெரியவில்லை

en: Sorry, that key has expired. Please try again.
ta: மன்னிக்கவும், அந்த சாவி காலாவதியாகிவிட்டது. தயவுசெய்து மீள முயற்சிக்கவும்.

en: Sorry, that site already exists!
ta: மன்னிக்கவும், இத்தளம் ஏலவே உள்ளது!

en: Sorry, that site is reserved!
ta: மன்னிக்கவும், இத்தளம் முற்பதிவு செய்யப்பட்டது!

en: Sorry, that username already exists!
ta: மன்னிக்கவும், இப்பயனர் பெயர் ஏலவே உள்ளது!

en: Sorry, the comment could not be edited. Something wrong happened.
ta: மன்னிக்கவும், இந்த பின்னூட்டத்தை மேம்படுத்த முடியாது. ஏதோ தவறு நேர்ந்து விட்டது.

en: Sorry, the comment form is closed at this time.
ta: மன்னிக்கவும், பின்னூட்டமிடுவது தற்போது மூடப்பட்டுள்ளது

en: Sorry, the new category failed.
ta: மன்னிக்கவும், புதிய பிரிவு பிழைத்துவிட்டது.

en: Sorry, the user cannot be updated.
ta: மன்னிக்கவும், இந்த பயனரை இற்றைப்படுத்த முடியாது.

en: Sorry, usernames may not contain the character &#8220;_&#8221;!
ta: மன்னிக்கவும் பயனர் பெயர் &#8220;_&#8221; எழுத்தை கொண்டிருக்க முடியாது!

en: Sorry, usernames must have letters too!
ta: மன்னிக்கவும், பயனர்பெயர் எழுத்துக்களையும் கொண்டிருக்க வேண்டும்!

en: Sorry, you are not allowed to add a term to one of the given taxonomies.
ta: மன்னிக்கவும், தரப்பட்ட வகைப்பாடுகளில் ஒன்றில் பதமொன்றை சேர்க்க நீங்கள் அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: Sorry, you are not allowed to assign a term to one of the given taxonomies.
ta: மன்னிக்கவும், தரப்பட்ட வகைப்பாடுகளில் ஒன்றில் பதமொன்றை ஒதுக்க நீங்கள் அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: Sorry, you are not allowed to create password protected posts in this post type
ta: மன்னிக்கவும், இந்த பதிவு வகையில் கடவுச்சொல்லால் பாதுகாக்கப்பட்ட பதிவொன்றை உருவாக்க நீங்கள் அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: Sorry, you are not allowed to create private posts in this post type
ta: மன்னிக்கவும், நீங்கள் இந்த பதிவு வகையில் தனிப்பட்ட பதிவை உருவாக்க அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: Sorry, you are not allowed to delete this post.
ta: மன்னிக்கவும், இப்பதிவை நீக்க நீங்கள் அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: Sorry, you are not allowed to edit posts in this post type
ta: மன்னிக்கவும், இந்த பதிவு வகையிலுள்ள பதிவுகளை தொகுக்க நீங்கள் அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: Sorry, you are not allowed to edit posts.
ta: மன்னிக்கவும், நீங்கள் பதிவுகளை தொகுக்க அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: Sorry, you are not allowed to edit this post type.
ta: மன்னிக்கவும், நீங்கள் இந்த பதிவு வகையை தொகுக்க நீங்கள் அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: Sorry, you are not allowed to edit this post.
ta: மன்னிக்கவும், நீங்கள் இந்த பதிவை தொகுக்க அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: Sorry, you are not allowed to post on this site.
ta: மன்னிக்கவும், நீங்கள் இத்தளதில் பதிய முடியாது.

en: Sorry, you are not allowed to publish pages on this site.
ta: மன்னிக்கவும், இத்தளத்தில் பக்கங்களை உருவாக்க உங்களுக்கு அனுமதியில்லை.

en: Sorry, you are not allowed to publish posts in this post type
ta: மன்னிக்கவும், இந்த பதிவு வகையில் நீங்கள் பதிவொன்றை வெளியிட அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: Sorry, you are not allowed to publish posts on this site.
ta: மன்னிக்கவும், உங்களுக்கு இத்தளத்தில் பதிவினை வெளியிட அனுமதி இல்லை.

en: Sorry, you are not allowed to stick this post.
ta: மன்னிக்கவும் இப்பதிவை ஒட்டுவதற்கு நீங்கள் அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: Sorry, you can not edit this post.
ta: மன்னிக்கவும் நீங்கள் இந்த பதிவை மேம்படுத்த முடியாது.

en: Sorry, you cannot edit comments.
ta: மன்னிக்கவும், நீங்கள் பின்னூட்டங்களை மேம்படுத்த முடியாது

en: Sorry, you cannot edit pages.
ta: மன்னிக்கவும், நீங்கள் பக்கங்களை மேம்படுத்த முடியாது

en: Sorry, you cannot edit posts on this site.
ta: மன்னிக்வும், நீங்கள் இத்தளத்தில் பதிவுகளை மாற்ற முடியாது.

en: Sorry, you cannot edit this page.
ta: மன்னிக்கவும், உங்களால் இந்த பக்கத்தை மாற்ற முடியாது.

en: Sorry, you cannot edit this post.
ta: மன்னிக்கவும், நீங்கள் இந்த பதிவை மேம்படுத்த முடியாது

en: Sorry, you cannot edit users.
ta: மன்னிக்கவும், நீங்கள் பயனர்களை தொகுக்க முடியாது.

en: Sorry, you cannot edit your profile.
ta: மன்னிக்கவும், நீங்கள் உங்கள் சுயவிபரத்தை தொகுக்க முடியாது.

en: Sorry, you cannot list users.
ta: மன்னிக்கவும், உங்களால் பயனர்களை வரிசைப்படுத்த முடியாது.

en: Sorry, you cannot publish this post.
ta: மன்னிக்கவும், உங்களால் இந்த பதிவை பிரசுரிக்க முடியாது.

en: Sorry, you cannot stick a private post.
ta: மன்னிக்கவும், தனிப்பட்ட பதிவொன்றை நீங்கள் ஒட்ட முடியாது.

en: Sorry, you do not have access to user data on this site.
ta: மன்னிக்கவும், இத்தளத்தில் நீங்கள் பயனர் விபரங்களை அணுக முடியாது.

en: Sorry, you do not have the right to add a category.
ta: மன்னிக்கவும், பிரிவொன்றை சேர்ப்பதற்கான உரிமை உங்களிடமில்லை.

en: Sorry, you do not have the right to delete a category.
ta: மன்னிக்கவும், உங்களால் பரிவொன்றை நீக்க முடியாது

en: Sorry, you do not have the right to delete this page.
ta: மன்னிக்கவும், இந்த பக்கத்தை நீக்குவதற்கான அனுமதி உங்களிடம் இல்லை.

en: Sorry, you do not have the right to delete this post.
ta: மன்னிக்கவும், நீங்கள் இந்த பதிவை நீக்க முடியாது

en: Sorry, you do not have the right to edit this page.
ta: மன்னிக்கவும்,இப்பக்கத்தை மாற்ற உங்களிடம் உரிமை இல்லை.

en: Sorry, you do not have the right to edit this post.
ta: இப்பதிவை மேம்படுத்தும் உரிமை உங்களிடம் இல்லை.

en: Sorry, you do not have the right to publish this page.
ta: மன்னிக்கவும், இந்த பக்கத்தை வௌியிடுவதற்கு உங்களிடம் உரிமை கிடையாது.

en: Sorry, you do not have the right to publish this post.
ta: மன்னிக்கவும், இந்த பதிவை வௌியிடும் உரிமை உங்களிடம் இல்லை.

en: Sorry, you may not use that site name.
ta: மன்னிக்கவும், நீங்கள் இத்தளப்பெயரை பயன்படுத்த முடியாது.

en: Sorry, you must be able to edit posts on this site in order to view categories.
ta: மன்னிக்கவும், இத்தளத்தில் உங்களால் பதிவுகளை மாற்றம் செய்ய அனுமதி இருந்தால் மட்டுமே உங்களால் பிரிவுகளை பார்க்க முடியும்.

en: Sorry, you must be able to edit posts on this site in order to view tags.
ta: மன்னிக்கவும், குறிச்சொற்களை பார்க்க நீங்கள் இத்தளத்தில் பதிவுகளை தொகுக்கக்கூடியவராயிருத்தல் வேண்டும்.

en: Sorry, you must be able to edit posts to this site in order to view categories.
ta: மன்னிக்கவும், இத்தளத்தில் உள்ள பிரிவுகளை பார்க்க, உங்களிடம் இத்தளத்திலுள்ள பதிவுகளை தொகுக்கும் அனுமதி இருத்தல் வேண்டும்.

en: Sorry, you must be logged in to post a comment.
ta: மன்னிக்கவும், பின்னூட்டமொன்றை இட நீங்கள் உள்நுழைந்திருக்க வேண்டும்.

en: Sorry, your entry could not be edited. Something wrong happened.
ta: மன்னிக்கவும், உங்கள் இடுகை மாற்றப்பட முடியாது. ஏதோ தவறு நேர்ந்திருக்கின்றது.

en: Sorry, your entry could not be posted. Something wrong happened.
ta: மன்னிக்கவும், உங்கள் இடுகை பதியப்படமுடியவில்லை. ஏதோ பிரச்சனை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Sorry, your term could not be created. Something wrong happened.
ta: மன்னிக்கவும், உங்கள் பதத்தை உருவாக்க முடியவில்லை. ஏதோ தவறு நடந்திருக்கிறது.

en: Sort by:
ta: வகைசெய்:

en: Sound
ta: ஒலி

en: Source
ta: மூலம்

en: Spam Blocked
ta: எரிதம் தடுக்கப்பட்டது

en: Spam it: %s
ta: எரிதமாக்கு: %s

en: Spellchecker settings
ta: எழுத்துபிழைதிருத்தி அமைப்புக்கள்

en: Split merged table cells
ta: சேர்க்கப்பட்ட அட்டவணைப் பெட்டிகளை பிரியுங்கள்

en: Square
ta: சதுரம்

en: Start image
ta: படத்தை தொடங்கு

en: Start time
ta: தொடங்கும் நேரம்

en: Static Front Page
ta: நிலையான முற்பக்கம்.

en: Still waiting for your email?
ta: இன்னமும் உங்கள் மின்னஞ்சலுக்காக காத்திருக்கின்றீர்களா?

en: Strength indicator
ta: வலிமை குறிகாட்டி

en: Stretch V-Align
ta: கிடையாக இழு

en: Stretch to fit
ta: இழுத்து நிரப்பு

en: Strikethrough
ta: இடைக்கோடு

en: Strikethrough (Alt + Shift + D)
ta: நடுக்கோடிடு (Alt + Shift + D)

en: Strong
ta: பலமானது

en: Styles
ta: ஒப்பனைகள்

en: Stylesheet
ta: ஒப்பனைக்கோப்பு

en: Stylesheet is missing.
ta: ஒப்பனைக்கோப்பை காணவில்லை

en: Stylesheet is not readable.
ta: ஒப்பனைக்கோப்பை வாசிக்கக்கூடியதாயில்லை.

en: Submit
ta: அளி

en: Submit Comment
ta: பின்னூட்டத்தை அளி

en: Submitted on:
ta: சமர்ப்பிக்கப்பட்டது:

en: Suggestions
ta: பிரேரணைகள்

en: Sun
ta: ஞாயி

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Support Forums
ta: உதவி மன்றம்

en: Syndicate this content
ta: இந்த உள்ளடக்கத்தை முறையவை (Syndicate)

en: Syndicate this site using RSS 2.0
ta: இந்த தளத்தை RSS 2.0 இனை பயன்படுத்தி முறையவை (Syndicate)

en: T_Thursday_initial
ta: வி

en: T_Tuesday_initial
ta: செ

en: Table cell properties
ta: அட்டவணை பெட்டி விபரம்

en: Table properties
ta: அட்டவணையின் தன்மைகள்

en: Table row properties
ta: அட்டவணை நிரை விபரம்

en: Tag Cloud
ta: குறிச்சொல் மேகம்

en: Tagline
ta: கோஷம்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Tags:
ta: குறிச்சொற்கள்:

en: Target
ta: இலக்கு

en: Taxonomies cannot exceed 32 characters in length
ta: Taxonomyகள் 32 எழுத்துக்களை விட நீளமாயிருத்தல் முடியாது

en: Taxonomy:
ta: வகைப்பாடு:

en: Teal
ta: நடுத்தர நீலப்பச்சை

en: Template
ta: வார்ப்புரு

en: Template is missing.
ta: வார்ப்புருவை காணவில்லை

en: Text
ta: உரை

en: Text bottom
ta: உரை கீழே

en: Text top
ta: உரை மேலே

en: That email address has already been used. Please check your inbox for an activation email. It will become available in a couple of days if you do nothing.
ta: அந்த மின்னஞ்சல் ஏலவே பயன்படுத்தப்பட்டுவிட்டது. செயற்படுத்தும் தொடுப்பொன்றிற்கு உங்கள் மின்னஞ்சலை சோதியுங்கள். நீங்கள் ஏதும் செய்யாதுவிடின், மீளவும் இம்மின்னஞ்சலை சில நாட்களின் பின் பயன்படுத்த முடியும்.

en: That name is not allowed.
ta: அப்பெயர் அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: That site does not exist. Please try <a href="%s">%s</a>.
ta: அத் தளம் காணப்படவில்லை. தயவுசெய்து <a href="%s">%s</a> இனை முயற்சியுங்கள்

en: That site is currently reserved but may be available in a couple days.
ta: இத்தளமானது இப்போது முற்பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது ஆனால் சில நாட்களில் கிடைக்கக்கூடியதாயிருக்கும்.

en: That user does not exist.
ta: இப் பயனர் காணப்படவில்லை.

en: That username is already activated.
ta: இந்த பயனர்பெயர் ஏலவே நிகழ்நிலைப்படுத்தப்பட்டுவிட்டது.

en: That username is currently reserved but may be available in a couple of days.
ta: அந்த பயனர்பெயர் இப்போது ஒதுக்கீடு செய்யப்பட்டுள்ளது, ஆனால் சில நாட்களில் கிடைக்கக்கூடியதாய் இருக்கலாம்.

en: That username is not allowed.
ta: இப்பயனர் பெயர் அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: The "%s" theme is not a valid parent theme.
ta: "%s" வார்ப்புரு ஒரு சரியான மூல வார்ப்புரு அல்ல.

en: The <abbr title="Universal Resource Locator">URL</abbr> to TrackBack this entry is: <em>%s</em>
ta: இந்த இடுகையை தொடர்வதற்கான <abbr title="Universal Resource Locator">URL</abbr>: <em>%s</em>

en: The GD image library is not installed.
ta: GD image library நிறுவப்படவில்லை.

en: The SSL certificate for the host could not be verified.
ta: இந்த வழங்கிக்கான SSL சான்றிதழை உறுதிப்படுத்த முடியவில்லை.

en: The Site address you entered did not appear to be a valid URL. Please enter a valid URL.
ta: நீங்கள் உள்ளிட்ட தள முகவரி சரியானது போல தெரியவில்லை. தயவுசெய்து சரியானதொரு முகவரியை உள்ளிடுங்கள்.

en: The URL to the admin area
ta: நிருவாக முகப்பிற்கான URL

en: The URL you entered seems to be an email address, do you want to add the required mailto: prefix?
ta: நீங்கள் உள்ளிட்ட முகவரி ஒரு மின்னஞ்சல் போல் தெரிகிறது. நீங்கள் mailto: இனை சேர்க்க விரும்புகின்றீர்களா?

en: The URL you entered seems to external link, do you want to add the required http:// prefix?
ta: நீங்கள் உள்ளிட்ட URL ஒரு வெளித்தொடுப்புப் போல் தெரிகின்றது, அதற்கு தேவையான http:// இனை சேர்க்க விரும்புகின்றீர்களா?

en: The WordPress address you entered did not appear to be a valid URL. Please enter a valid URL.
ta: நீங்கள் வழங்கிய இணையமுகவரி சரியானதுபோல தெரியவில்லை. சரியானதொன்றை உள்ளிடுங்கள்.

en: The changes you made will be lost if you navigate away from this page.
ta: இப்பக்கத்திலிருந்து வேறிடம் சென்றால் நீங்கள் செய்த மாற்றங்கள் தொலைந்துவிடும்.

en: The e-mail could not be sent.
ta: மின்னஞ்சலை அனுப்ப முடியவில்லை

en: The email address entered did not appear to be a valid email address. Please enter a valid email address.
ta: நீங்கள் உள்ளிட்ட மின்னஞ்சல் முகவரி சரியானதுபோல் தெரியவில்லை. தயவுசெய்து சரியாதொன்றை உள்ளிடுங்கள்.

en: The key below was previously validated but a connection to akismet.com can not be established at this time. Please check your server configuration.
ta: கீழே உள்ள சாவி முன்னரே ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்டது ஆனால் akismet.com உடன் தொடர்பொன்றை ஏற்படுத்தமுடியவில்லை. தயவுசெய்து உங்கள் வழங்கி கட்டமைப்பை சரிபாருங்கள்.

en: The key you entered could not be verified because a connection to akismet.com could not be established. Please check your server configuration.
ta: akismet.com உடன் தொடர்பை ஏற்படுத்தமுடியாதுள்ளதால், நீங்கள் உள்ளிட்ட சாவியை சரிபார்க்க முடியவில்லை. தயவுசெய்து உங்கள் வழங்கி அமைப்பை சரிபாருங்கள்.

en: The key you entered is invalid. Please double-check it.
ta: நீங்கள் பிழையான சாவியை உள்ளிட்டிருக்கின்றீர்கள், தயவுசெய்து சரிபாருங்கள்.

en: The latest comments to all posts in RSS
ta: எல்லா பதிவுகளுக்குமான பிந்திய பின்னூட்டங்களின் செய்தியோடை

en: The login page will open in a new window. After logging in you can close it and return to this page.
ta: உள்நுழையும் பக்கம் புதிய சாளரத்தில் திறக்கும். நீங்கள் உள்நுழைந்த பின்னர் அந்த பக்கத்தை மூடி விடலாம்.

en: The menu ID should not be empty.
ta: பட்டியல் ID வெறுமையாக இருக்க முடியாது.

en: The menu name <strong>%s</strong> conflicts with another menu name. Please try another.
ta: நீங்கள் வழங்கிய <strong>%s</strong> என்கின்ற பட்டியல் பெயர் இன்னுமொரு பட்டியலுடன் முரண்படுகின்றது. தயவுசெய்து வேறொன்றை முயற்சிக்கவும்.

en: The page template is invalid.
ta: இந்த பக்க வார்ப்புரு பிழையானது.

en: The parent theme is missing. Please install the "%s" parent theme.
ta: மூல வார்ப்புருவை காணவில்லை. தயவுசெய்து மூலவார்ப்புரு "%s" இனை நிறுவுங்கள்.

en: The passwords do not match.
ta: கடவுச்சொற்கள் ஒத்ததாயில்லை

en: The pingback has already been registered.
ta: pingback ஏலவே பதியப்பட்டுள்ளது.

en: The post cannot be deleted.
ta: இப்பதிவு நீக்கப்பட முடியாதது.

en: The post type may not be changed.
ta: பதிவு வகை மாற்றப்பட முடியாததாயிருக்கலாம்.

en: The post type specified is not valid
ta: நீங்கள் குறிப்பிட்ட பதிவுவகை பிழையானது

en: The requested user does not exist.
ta: வேண்டப்பட்ட பயனர் காணப்படவில்லை.

en: The role specified is not valid
ta: குறிப்பிடப்பட்ட வகிபங்கு சரியானதல்ல

en: The site %s is yours.
ta: %s தளம் உங்களுடையது.

en: The site is already active.
ta: இத்தளம் ஏலவே செயற்படுத்தப்பட்டு விட்டது.

en: The site you have requested is not installed properly. Please contact the system administrator.
ta: நீங்கள் கேட்ட தளம் முறையாக நிறுவப்படவில்லை. தயவுசெய்து நிருவாகியை தொடர்புகொள்க.

en: The site you were looking for, <strong>%s</strong>, does not exist, but you can create it now!
ta: நீங்கள் தேடுகின்ற தளம் <strong>%s</strong> காணப்படவில்லை. ஆனால் நீங்கள் அதனை உருவாக்க முடியும்!

en: The site you were looking for, <strong>%s</strong>, does not exist.
ta: நீங்கள் தேடுகின்ற தளம் <strong>%s</strong> காணப்படவில்லை.

en: The slug &#8220;%s&#8221; is already in use by another term
ta: &#8220;%s&#8221; ஆனது இன்னொரு பதத்தினால் பயன்படுத்தப்படுகின்றது

en: The source URL and the target URL cannot both point to the same resource.
ta: மூல URL உம், இலக்கு URL உம் ஒரு வளத்தினை சுட்டி நிற்க முடியாது

en: The source URL does not contain a link to the target URL, and so cannot be used as a source.
ta: மூல URL இலக்கு URL இற்கு தொடுப்பொன்றை கொண்டிருக்கவில்லை, எனவே மூல URL ஆக பயன்படுத்தப்பட முடியாது.

en: The source URL does not exist.
ta: மூல முகவரி (URL) காணப்படவில்லை.

en: The specified target URL does not exist.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட முகவரி காணப்படவில்லை.

en: The term name cannot be empty.
ta: இந்த பதம் வெறுமையாயிருக்க முடியாது

en: The theme directory "%s" does not exist.
ta: வார்ப்புரு கோப்புறை "%s" காணப்படவில்லை.

en: The timezone you have entered is not valid. Please select a valid timezone.
ta: நீங்கள் தெரிவுசெய்த நேரவலயம் தவறானது. சரியானதொன்றை தெரிவு செய்யுங்கள்.

en: The user is already active.
ta: இப்பயனர் ஏலவே நிகழ்நிலையிலுள்ளார்.

en: The web browser on your device cannot be used to upload files. You may be able to use the <a href="%s">native app for your device</a> instead.
ta: உங்கள் சாதனத்தில் நீங்கள் பயன்படுத்தும் இணைய உலாவியை பயன்படுத்தி கோப்புக்களை தரவேற்ற முடியாது. பதிலாக உங்கள் சாதனத்தில் இருக்கும் <a href="%s">மென்பொருளை</a> பயன்படுத்த இயலும்.

en: Theme without %1$s
ta: %1$s இல்லாத வார்ப்புரு

en: Themes
ta: வார்ப்புருக்கள்

en: There are currently %1$s comments identified as spam.
ta: இப்பொழுது %1$s பின்னூட்டங்கள் எரிதமென அடையாளப்படுத்தப்பட்டுள்ளன.

en: There are no options for this widget.
ta: இவ்விஜெட்டில் விருப்பத்தேர்வுகளேதுமில்லை.

en: There doesn&#8217;t seem to be any new mail.
ta: புதிய மின்னஞ்சல்கள் ஏதும் இருப்பதாய் தெரியவில்லை.

en: There doesn't seem to be a <code>wp-config.php</code> file. I need this before we can get started.
ta: <code>wp-config.php</code> கோப்பை காணமுடியவில்லை. தொடர்வதற்கு முன்னர் அதனை உருவாக்கிக்கொள்ளுங்கள்.

en: There is a button in the editor toolbar for inserting images that are already hosted somewhere on the internet. If you have a URL for an image, click this button and enter the URL in the box which appears.
ta: இணையத்தில் வேறெங்காவது எலவே தரவேற்றப்பட்ட படங்களை உள்ளிட உங்கள் கருவிப்பட்டையில் ஒரு  பொத்தான் உள்ளது. உங்களிடம் படம் ஒன்றின் முகவரி இருப்பின், இந்த பொத்தானை அழுத்தி அங்கு வரும் பெட்டியில் இந்த முகவரியை உள்ளிடுங்கள்.

en: There is a revision of this post that is more recent.
ta: இந்த பதிவின் மிக அண்மைய மீள்திருத்தம் ஒன்றுள்ளது.

en: There is no excerpt because this is a protected post.
ta: சிறுகுறிப்புகள் ஏதும் இல்லை, ஏனெனில் இது ஒரு பாதுகாக்கப்பட்ட பதிவு.

en: There was a configuration error. Please contact the server administrator.
ta: அமைப்புக்களில் ஒரு தவறு நேர்ந்துள்ளது. உங்கள் வழங்கி நிருவாகியை தயவுசெய்து தொடர்புகொள்ளுங்கள்

en: There was a problem connecting to the Akismet server. Please check your server configuration.
ta: Akismet வழங்கியுடன் தொடர்பு கொள்ளுவதில் பிரச்சனையேற்பட்டுள்ளது. தயவுசெய்து உங்கள் வழங்கி அமைப்பை சரிபாருங்கள்.

en: There was a problem, please correct the form below and try again.
ta: ஒரு தவறேற்பட்டுள்ளது, தயவுசெய்து கீழிருக்கும் படிவத்தை பூர்த்தி செய்து மீள முயற்சிக்கவும்.

en: There's <a href="%2$s">%1$s comment</a> in your spam queue right now. | There are <a href="%2$s">%1$s comments</a> in your spam queue right now.
ta[0]: <a href="%2$s">%1$s பின்னூட்டம்</a> இப்போது எரித வரிசையில் உள்ளது.
ta[1]: <a href="%2$s">%1$s பின்னூட்டங்கள்</a> இப்போது எரித வரிசையில் உள்ளன.

en: There's nothing in your <a href='%1$s'>spam queue</a> at the moment.
ta: இப்போது உங்கள் <a href='%1$s'>எரித வரிசையில்</a> எதுவும் இல்லை

en: These are the latest comments identified as spam by Akismet. If you see any mistakes, simply mark the comment as "not spam" and Akismet will learn from the submission. If you wish to recover a comment from spam, simply select the comment, and click Not Spam. After 15 days we clean out the junk for you.
ta: Akismet இனால் எரிதமென அடையாளப்படுத்தப்பட்ட அண்மைய பின்னூட்டங்கள் இவை. இவற்றில் தவறெதனையும் நீங்கள் கண்டால் அப்பின்னூட்டத்தை "எரிதமில்லை" என குறித்து விடுங்கள், உங்கள் சமர்ப்பிப்பிலிருந்து Akismet கற்றுக்கொள்ளும். எரிதத்திலிருந்து ஒரு பின்னூட்டத்தை மீளெடுக்க நீங்கள் விரும்பினால், அப்பின்னூட்டத்தை தேர்வு செய்து எரிதமில்லை என்பதனை சொடுக்கி விடுங்கள். எரிதங்கள் 15 நாட்களின் பின் தானாக நீக்கப்பட்டு விடும்.

en: This action has been disabled by the administrator.
ta: இச்செயற்பாடு நிருவாகியால் தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது.

en: This content is password protected. To view it please enter your password below:
ta: இது கடவுச்சொல்லால் பாதுகாக்கப்பட்டது. பார்வையிட உங்கள் கடவுச்சொல்லை கீழே உள்ளிடுங்கள்:

en: This feature requires inline frames. You have iframes disabled or your browser does not support them.
ta: இந்த வசதிக்கு inline frames தேவைப்படுகின்றது. நீங்கள் iframe களை தடை செய்துள்ளீர்கள் அல்லது உங்கள் உலாவி அதற்கு ஆதரவளிக்கவில்லை.

en: This file is empty. Please try another.
ta: இக்கோப்பு வெறுமையாயுள்ளது. தயவுசெய்து வேறொன்றை முயற்சியுங்கள்.

en: This file is not an image. Please try another.
ta: இக்கோப்பு ஒரு படமல்ல. வேறொன்றை முயற்சிக்கவும்.

en: This file is too big. Files must be less than %d KB in size.
ta: இக்கோப்பு மிகப்பெரியது. கோப்புக்கள் %d KB இனை விட சிறிதாயிருக்க வேண்டும்.

en: This file no longer needs to be included.
ta: இக்கோப்பு இதற்கு மேலும் உள்ளடக்கப்பட தேவையில்லை.

en: This file type is not allowed. Please try another.
ta: இக்கோப்பு வகை ஏற்றுக்கொள்ளப்படமுடியாதது. தயவுசெய்து வேறொன்றை முயற்சியுங்கள்.

en: This is larger than the maximum size. Please try another.
ta: இது அனுமதிக்கப்பட்ட பெரிய அளவைவிட பெரிதாயுள்ளது. தயவுசெய்து வேறொன்றை முயற்சிக்கவும்.

en: This is the short link.
ta: இது ஒரு சுருக்க தொடுப்பு.

en: This key is invalid.
ta: இந்த சாவி பிழையானது

en: This page validates as XHTML 1.0 Transitional
ta: இந்த பக்கம் XHTML 1.0 Transitional ஆக உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது

en: This post is password protected. Enter the password to view comments.
ta: இந்த பதிவு கடவுச்சொல்லால் பாதுகாக்கப்பட்டது. பின்னூட்டங்களை பார்க்க கடவுச்சொல்லை உள்ளிடுங்கள்.

en: This site has been archived or suspended.
ta: இத்தளம் இடைநிறுத்தப்பட்டுள்ளது,

en: This site has not been activated yet. If you are having problems activating your site, please contact <a href="mailto:%1$s">%1$s</a>.
ta: இத்தளம் இன்னமும் நிகழ்நிலைப்படுத்தப்படவில்லை. உங்கள் தளத்தை நிகழ்நிலைப்படுத்துவதில் ஏதாவது கஷ்டங்களை எதிர்நோக்கினால் தயவுசெய்து <a href="mailto:%1$s">%1$s</a> இனை தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: This taxonomy is not hierarchical so you can't set a parent.
ta: இந்த வகைப்பாடு படிநிலையற்றது. எனவே உங்களால் பெற்றோரொன்றை தேர்வுசெய்ய இயலாது.

en: This taxonomy is not hierarchical.
ta: இந்த வகைப்பாடு படிநிலையற்றது.

en: This user has elected to delete their account and the content is no longer available.
ta: இந்த பயனர் தனது கணக்கினையும் உள்ளடக்கத்தினையும் நீக்கிவிட்டதனால், அவை இப்போது கிடைக்கக்கூடியதாயில்லை.

en: Thu
ta: வியா

en: Thumbnail
ta: சிறுபடம்

en: Thumbnail Height
ta: சிறுபட உயரம்

en: Thumbnail Width
ta: சிறுபட அகலம்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Tile
ta: அடுக்கு

en: Tile Horizontally
ta: கிடையாக அடுக்கு

en: Tile Vertically
ta: நெடுக்காக அடுக்கு

en: Time Format
ta: நேர வடிவம்

en: Time Zone
ta: நேரவலயம்

en: TinyMCE is a platform independent web based Javascript HTML WYSIWYG editor released as Open Source under %sLGPL</a>	by Moxiecode Systems AB. It has the ability to convert HTML TEXTAREA fields or other HTML elements to editor instances.
ta: TinyMCE ஆனது இணையம் சார்ந்த, அனைத்து இயங்கு தளத்திலும் இயங்கக்சுடிய ஜாவாஸ்கிரிப்டை அடிப்படையாக கொண்ட HTML WYSIWYG எழுதி. இது %sLGPL</a> உரிமத்துடன் Moxiecode Systems AB நிறுவனத்தால் வௌியிடப்பட்டது.

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Title:
ta: தலைப்பு:

en: To activate your blog, please click the following link:
    
    %s
    
    After you activate, you will receive *another email* with your login.
    
    After you activate, you can visit your site here:
    
    %s
ta: உங்கள் வலைப்பதிவை செயற்படுத்த, தயவுசெய்து கீழிருக்கும் தொடுப்பை அழுத்துங்கள்:
    
    %s
    
    நீங்கள் செயற்படுத்திய பின்னர் உங்கள் உள்நுழைவு விபரங்களோடு  *இன்னுமொரு மின்னஞ்சலை* பெறுவீர்கள்.
    
    செயற்படுத்திய பின்னர் உங்கள் தளத்தினை இங்கு காண முடியும்:
    
    %s

en: To activate your user, please click the following link:
    
    %s
    
    After you activate, you will receive *another email* with your login.
ta: உங்கள் பயனரை நிகழ்நிலைப்படுத்த, தயவுசெய்து கீழிருக்கும் தொடுப்பை சொடுக்கவும்:
    
    %s
    
    நிகழ்நிலைப்படுத்திய பின்னர், உங்கள் உள்நுழைவு விபரங்களோடு you will receive *இன்னுமொரு மின்னஞ்சலை* பெற்றுக்கொள்ளுவீர்கள்.

en: To reset your password, visit the following address:
ta: உங்கள் கடவுச்சொல்லை மாற்றிக்கொள்ள, கீழ்வரும் முகவரிக்கு செல்லுங்கள்:

en: Toggle Editor Text Direction
ta: தொகுப்பானின் எழுதும் திசையை மாற்று

en: Toggle fullscreen mode
ta: முழுத்திரைக்கு மாற்று

en: Toggle fullscreen mode (Alt + Shift + G)
ta: முழுத்திரை நிலைமாற்று (Alt + Shift + G)

en: Toggle spellchecker (Alt + Shift + N)
ta: சொற்பிழைதிருத்தி நிலைமாற்று (Alt + Shift + N)

en: Too many redirects.
ta: அளவுக்கதிகமான வழிமாற்றுக்கள்.

en: Toolbar
ta: கருவிப்பட்டை

en: Top
ta: மேல்

en: Top left
ta: மேல் இடது

en: Top navigation toolbar.
ta: மேல் கருவிப்பட்டை பட்டியல்.

en: Top right
ta: வலது மேல்

en: Trackback excerpt:
ta: தொடரும் சிறுகுறிப்பு:

en: Translation Updates
ta: மொழிபெயர்ப்பு மேம்படுத்தல்கள்

en: Trash <span class="count">(%s)</span> | Trash <span class="count">(%s)</span>
ta[0]: குப்பை <span class="count">(%s)</span>
ta[1]: குப்பைகள் <span class="count">(%s)</span>

en: Trash it: %s
ta: குப்பையாக்கு: %s

en: Tue
ta: செவ்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Turn off Fullscreen
ta: முழுத்திரையை விட்டு வெளியேறு

en: Turquoise
ta: நீலப்பச்சை

en: Twice Daily
ta: தினமும் இருமுறை

en: Type
ta: வகை

en: Types
ta: வகைகள்

en: UI Mode
ta: UI முறைமை

en: URL    : %s
ta: முகவரி  : %s

en: Un-spammed by %s
ta: %s ஆல் எரிதமில்லாததாக்கப்பட்டுள்ளது

en: Unable to create directory %s. Is its parent directory writable by the server?
ta: கோப்புறை %s இனை உருவாக்க முடியவில்லை. அதனுடைய மூல கோப்புறை வழங்கியால் எழுதப்படக்கூடியதா?

en: Unable to find Akismet servers.
ta: Akismet வழங்கிகளை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Unable to reach any Akismet servers.
ta: Akismet வழங்கிகளை அடைய முடியவில்லை.

en: Unable to reach some Akismet servers.
ta: சில Akismet வழங்கிகளை அடைய முடியவில்லை.

en: Unapproved
ta: நிராகரிக்கப்பட்டவை

en: Uncategorized
ta: வகைப்படுத்தப்படாதது

en: Underline
ta: அடிக்கோடு

en: Undo
ta: முற்செல்

en: Undo (Ctrl + Z)
ta: மீளமை (Ctrl + Z)

en: Unknown Feed
ta: தெரியாத செய்தியோடை

en: Unlink (Alt + Shift + S)
ta: தொடுப்பினை நீக்க(Alt + Shift + S)

en: Unmute
ta: ஒலியை இயக்கு

en: Unordered list (Alt + Shift + U)
ta: ஒழுங்குபடுத்தப்படாத வரிசைக்கு (Alt + Shift + U)

en: Untitled
ta: தலைப்பிடப்படாதது

en: Update
ta: மேம்படுத்து

en: Update Category
ta: பிரிவை மேம்படுத்து

en: Update Link Category
ta: தொடுப்பு பிரிவை மேம்படுத்து

en: Update Tag
ta: குறிச்சொல்லை மேம்படுத்து

en: Update gallery
ta: புகைப்படத் தொகுப்பை மேம்படுத்துக

en: Updated.
ta: இற்றைப்படுத்தப்பட்டுவிட்டது.

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Upload Files
ta: கோப்புக்களை தரவேற்று

en: Upload Images
ta: படங்களை தரவேற்று

en: Upload Limit Exceeded
ta: தரவேற்றப்படக்கூடிய அளவினை தாண்டிவிட்டீர்கள்

en: Upload New
ta: புதியதை தரவேற்று

en: Upload failed.
ta: தரவேற்றம் தோல்வியடைந்துள்ளது.

en: Upload stopped.
ta: தரவேற்றுவது நிறுத்தப்பட்டுவிட்டது.

en: Uploaded
ta: தரவேற்றப்பட்டது

en: Uploaded to this page
ta: இப்பக்கத்தினுள் தரவேற்றப்பட்டது

en: Uploaded to this post
ta: இப்பதிவுக்குள் தரவேற்றப்பட்டது

en: Uploading
ta: தரவேற்றப்படுகின்றது

en: Upper alpha
ta: பெரிய அல்பா

en: Upper roman
ta: பெரிய உரோமன் எழுத்து

en: Usage of user levels by plugins and themes is deprecated. Use roles and capabilities instead.
ta: நீட்சிகளாலும் வார்ப்புருக்களாலும் பயனர் நிலைகளை பயன்படுத்துவது நீக்கப்பட்டுவிட்டது. தயவுசெய்து வகிபங்குகள் மற்றும் திறன்களை பயன்படுத்துங்கள்.

en: Use <code>WP_User->ID</code> instead.
ta: பதிலாக <code>WP_User->ID</code> இனை பயன்படுத்தவும்.

en: Use <code>get_the_author()</code> instead if you do not want the value echoed.
ta: உங்கள் பெறுமானம் வெளிக்காட்டப்பட வேண்டாம் எனின் <code>get_the_author()</code> இனை பயன்படுத்துங்கள்.

en: Use <code>get_trackback_url()</code> instead if you do not want the value echoed.
ta: உங்கள் பெறுமானம் வெளிக்காட்டப்பட வேண்டாம் எனில், <code>get_trackback_url()</code> இனை பயன்படுத்துங்கள்.

en: Use CTRL+V on your keyboard to paste the text into the window.
ta: இந்த சாளரத்தில் உங்கள் உரையை ஒட்ட விசைப்பலகையிலுள்ள CTRL+V இனை அழுத்துங்கள்.

en: Use as featured image
ta: சிறப்பு படமாக பயன்படுத்தவும்

en: Use commas instead of %s to separate excluded terms.
ta: விலக்கப்பட்ட பதங்களை வேறுபடுத்த %s இற்கு பதிலாக காற்புள்ளிகளை பயன்படுத்தவும்.

en: Use left and right arrows to navigate.
ta: வழிநடத்துவதற்கு இடது மற்றும் வலது அம்புக்குறியை பயன்படுத்தவும்.

en: Use the <code>%s</code> option instead.
ta: பதிலாக <code>%s</code> அமைப்பை பயன்படுத்துங்கள்.

en: User has blocked requests through HTTP.
ta: HTTP ஊடான வேண்டுகைகளை பயனர் தடைசெய்துள்ளார்.

en: User registration has been disabled.
ta: பயனர் பதிவு நிறுத்தப்பட்டுள்ளது.

en: User registration is currently not allowed.
ta: பயனாளர் பதிவுசெய்வது இப்போது தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது.

en: Username
ta: பயனர் பெயர்

en: Username must be at least 4 characters.
ta: பயனர்பெயர் ஆகக்குறைந்தது 4 எழுத்துக்களில் இருக்க வேண்டும்.

en: Username or E-mail:
ta: பயனர் பெயர் அல்லது மின்னஞ்சல்:

en: Username:
ta: பயனர் பெயர்:

en: Username: %s
ta: பயனர் பெயர்: %s

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Valid
ta: சரியானது

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Version:
ta: பதிப்பு:

en: Vertical space
ta: கிடை இடைவெளி

en: Very dark gray
ta: கருமையான சாம்பல்

en: Very weak
ta: மிகவும் பலவீனமானது

en: Video
ta: காணொளி

en: Video <span class="count">(%s)</span> | Video <span class="count">(%s)</span>
ta[0]: காணொளி <span class="count">(%s)</span>
ta[1]: காணொளிகள் <span class="count">(%s)</span>

en: View Attachment Page
ta: இணைப்பு பக்கத்தை பாருங்கள்

en: View Category
ta: பிரிவுகளை பார்

en: View Page
ta: பக்கத்தை பார்

en: View Post
ta: பதிவை பார்

en: View Tag
ta: குறிச்சொல்லை பார்

en: View all posts filed under %s
ta: %s இன் கீழுள்ள எல்லா பதிவுகளையும் பார்

en: View all posts in %s
ta: %s இலுள்ள எல்லா பதிவுகளையும் பாருங்கள்.

en: View comment history
ta: பின்னூட்ட வரலாற்றை பார்

en: Visit %s&#8217;s website
ta: %s இணையத்தளத்திற்கு செல்லுங்கள்

en: Visit Site
ta: தளத்திற்கு செல்

en: Visit author homepage
ta: ஆசிரியரின் இணையத்தளத்திற்கு செல்லவும்

en: Visual
ta: காட்சி

en: Volume
ta: சத்தம்

en: W_Wednesday_initial
ta: பு

en: Wait a little longer. Sometimes delivery of email can be delayed by processes outside of our control.
ta: இன்னும் சிறிது நேரம் காத்திருங்கள். சிலவேளைகளில் மின்னஞ்சல் அனுப்பப்படுவது எம்மையும் தாண்டி நேரமெடுக்கக்கூடும்.

en: We cannot find a title on that page.
ta: இப்பக்கத்தில் தலைப்பை காண முடியவில்லை.

en: We send your registration email to this address. (Double-check your email address before continuing.)
ta: உங்கள் பதிவு விபரங்களை நாங்கள் இம்மின்னஞ்சலுக்கு அனுப்புவோம். (தொடர்வதற்கு முன்னர் மின்னஞ்சல் முகவரியை சரிபார்த்துக் கொள்ளுங்கள்.)

en: Weak
ta: ஓரளவு பலவீனமானது

en: Website
ta: இணையத்தளம்

en: Website : %1$s (IP: %2$s , %3$s)
ta: இணையத்தளம் : %1$s (IP: %2$s , %3$s)

en: Website: %1$s (IP: %2$s , %3$s)
ta: இணையத்தளம்: %1$s (IP: %2$s , %3$s)

en: Wed
ta: புத

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Welcome back, %s. By filling out the form below, you can <strong>add another site to your account</strong>. There is no limit to the number of sites you can have, so create to your heart&#8217;s content, but write responsibly!
ta: %s, மீளவும் நல்வரவு, கீழிருக்கும் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்வதன் மூலம் <strong>உங்கள் கணக்கில் இன்னுமொரு தளத்தை இணைத்துக் கொள்ள முடியும்.</strong> நீங்கள் வைத்திருக்கக்கூடிய தளங்களின் எண்ணிக்கையில் எந்தவிதமான கட்டுப்பாடுகளும் இல்லை. என உஙகள் இதயத்திலிருக்கும் எல்லாவற்றிற்கு தளங்களை உருவாக்கி கொள்ளுங்கள், ஆனால் பொறுப்புடன் எழுதுங்கள்!

en: What do I do now?
ta: இப்பொழுது நான் என்ன செய்வது?

en: When pasting content from another web page the results can be inconsistent and depend on your browser and on the web page you are pasting from. The editor tries to correct any invalid HTML code that was pasted, but for best results try using the Text tab or one of the paste buttons that are on the second row. Alternatively try pasting paragraph by paragraph. In most browsers to select one paragraph at a time, triple-click on it.
ta: இன்னுமொரு இணையத்தளத்திலிருந்து உள்ளடக்கத்தை ஒட்டும்போது, உங்கள் இணைய உலாவியையும், நீங்கள் பிரதிசெய்கின்ற இணையத்தளத்தினையும் பொறுத்து முடிவானது சீரற்று இருக்க முடியும். தொகுப்பான் பிழையான HTML குறிகளை சரிப்படுத்த முயன்றாலும், உரை முறைமையில் ஒட்டுவது அல்லது கருவிப்பட்டையின் இரண்டாம் வரிசையிலுள்ள ஒரு ஒட்டும் பொத்தானை பயன்படுத்துவது சிறந்த முடிவினைத் தரும். அல்லது ஒவ்வொரு பந்தி பந்தியாய் ஒட்ட முயற்சிக்கலாம். அனேகமான உலாவிகளில் மும்முறை சொடுக்குவது ஒரு பந்தியை தேர்ந்தெடுக்கும்.

en: While using the editor, most basic keyboard shortcuts work like in any other text editor. For example: Shift+Enter inserts line break, Ctrl+C = copy, Ctrl+X = cut, Ctrl+Z = undo, Ctrl+Y = redo, Ctrl+A = select all, etc. (on Mac use the Command key instead of Ctrl). See the Hotkeys tab for all available keyboard shortcuts.
ta: தொகுப்பானை பயன்படுத்தும்போது, வேறெந்த உரை தொகுப்பானை போலவும் அனேக அடிப்படை சுருக்க விசைகள் வேலை செய்யும். உதாரணமாக: Shift+Enter வரி முறிப்பொன்றை உள்ளிடும், Ctrl+C = பிரதி, Ctrl+X = வெட்டு, Ctrl+Z = முற்செல், Ctrl+Y = பிற்செல், Ctrl+A = எல்லாவற்றையும் தேர்ந்தெடு என்பன போன்றவை. (மக் கணினிகளில் Ctrl இற்கு பதில் Command). எல்லா சுருக்க விசைகளையும் அறிய Hotkeys tab இனை பாருங்கள்.

en: White
ta: வெள்ளை

en: Whoops, the provided date is invalid.
ta: மன்னிக்கவும், நீங்கள் வழங்கிய திகதி தகுதியற்றது.

en: Wider
ta: அகலமாக்கு

en: Widgets
ta: நிரற்பலகைகள்

en: Width
ta: அகலம்

en: Windowless video
ta: சாளரமற்ற காணொளி

en: Windows media player options
ta: Windows media player விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Word count: %s
ta: சொற்களின் எண்ணிக்கை: %s

en: WordPress &rsaquo; Error
ta: வேர்ட்பிரஸ் &rsaquo; தவறு

en: WordPress &rsaquo; Success
ta: வேர்ட்பிரஸ் &rsaquo; வெற்றி

en: WordPress Address (URL)
ta: வேர்ட்பிரஸ் முகவரி (URL)

en: WordPress Failure Notice
ta: வேர்ட்பிரஸ் பிழைச்செய்தி

en: WordPress database error %1$s for query %2$s
ta: வேண்டுகை %2$sக்கு வேர்ட்பிரஸ் தரவுத்தளப் பிழை %1$s

en: WordPress database error %1$s for query %2$s made by %3$s
ta: %3$s இனால் உருவாக்கப்பட்ட %2$s வேண்டுகைக்கு வேர்ட்பிரஸ் தரவுத்தளப் பிழை %1$s

en: WordPress includes a rich HTML editor that works well in all major web browsers used today. However editing HTML is not the same as typing text. Each web page has two major components: the structure, which is the actual HTML code and is produced by the editor as you type, and the display, that is applied to it by the currently selected WordPress theme and is defined in style.css. WordPress is producing valid XHTML 1.0 which means that inserting multiple line breaks (BR tags) after a paragraph would not produce white space on the web page. The BR tags will be removed as invalid by the internal HTML correcting functions.
ta: வேர்ட்பிரஸ் அனேகமான உலாவிகளில் வேலை செய்யக்கூடிய ஒரு HTML தொகுப்பானையும் கொண்டுள்ளது. இருந்தாலும், HTML இனை தொகுப்பது சாதாரணமாக உரையை தட்டச்சிடுவது பொன்றதல்லது. ஒவ்வொரு இணையத்தளமும் இரண்டு பிரதான பாகங்களை கொண்டிருக்கும். ஒன்று வடிவமைப்பு, நீங்கள் தட்டச்சிடும்போது ஒருவாக்கப்படும் HTML code, மற்றையது வெளித்தெரிதல், இது உங்கள் வார்ப்புருவின் style.css இனால் வடிவமைக்கப்படும். வேர்ட்பிரஸ் ஆனது சரியான XHTML 1.0 இனை உருவாக்குகின்றது. இதனால் அறியப்படுவது என்னவென்றால், நீங்கள் பல BR tag களை பயன்படுத்தினாலும் அவை உங்கள் தளத்தில் ஒரு வெறுமையான பிரதேசத்தை உருவாக்கா. ஏனெனில் BR tag கள் XHTML validation இனால் ஏற்றுக்கொள்ளப்பட முடியாததாகையால் அவை நீக்கப்பட்டுவிடும்.

en: Words:
ta: சொற்கள்:

en: Writing at Full Speed
ta: முழு வேகத்தில் எழுதுங்கள்

en: XML error: %s at line %d
ta: XML தவறு:  %d ஆம் வரியில் %s

en: XML-RPC services are disabled on this site.
ta: இத்தளத்தில் XML-RPC சேவைகள் முடக்கப்பட்டுள்ளன.

en: Yahoo IM
ta: யாகூ IM

en: Yellow
ta: மஞ்சள்

en: Yellow green
ta: மஞ்சள்ப்பச்சை

en: Yes
ta: ஓம்

en: You appear to have already installed WordPress. To reinstall please clear your old database tables first.
ta: நீங்கள் ஏற்கனவே வேர்ட்பிரஸினை நிறுவி விட்டீர்கள் போலுள்ளது. மீள நிறுவ தயவுசெய்து உங்கள் பழைய தரவுத்தள அட்டவணைகளை முதலில் நீக்கி விடுங்கள்.

en: You are about to permanently delete the selected items.
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
ta: தேர்வுசெய்யப்பட்டவற்றை நீங்கள் பூரணமாக நீக்கப்போகின்றீர்கள்.
      நிறுத்துவதற்கு 'நிராகரி' யையும், நீக்குவதற்கு 'சரி' யையும் அழுத்துக.

en: You are about to permanently delete this item.
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
ta: நீங்கள் இதனை நிரந்தரமாக நீக்கப்போகின்றீர்கள்.
    நிறுத்துவதற்கு 'நிராகரி' இனையும் நீக்குவதற்கு 'சரி' இனையும் சொடுக்குக.

en: You are about to permanently delete this menu. 
     'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
ta: நீங்கள் இந்த பட்டியலை நிரந்தரமாக நீக்கப் போகின்றீர்கள். 
    நிறுத்த 'நிராகரி' இனையும், நீக்க 'சரி' இனையும் அழுத்துக.

en: You are attempting to log out of %s
ta: %s இலிருந்து வெளியேற நீங்கள் முயற்சிக்கின்றீர்கள்

en: You are currently browsing the <a href="%1$s/">%2$s</a> blog archives.
ta: நீங்கள் இப்போது <a href="%1$s/">%2$s</a> வலைப்பதிவு காப்பகங்களை உலாவுகின்றீர்கள்.

en: You are currently browsing the archives for the %s category.
ta: நீங்கள் இப்போது %s என்ற பிரிவிற்கான பதிவுகளில் உலாவுகின்றீர்கள்.

en: You are logged in already. No need to register again!
ta: நீங்கள் ஏலவே உள்நுழைந்துள்ளீர்கள். மீள பதிவுசெய்ய வேண்டியதில்லை!

en: You are not allowed access to details about comments.
ta: நீங்கள் பின்னூட்டங்கள் தொடர்பான விபரங்களை அணுக முடியாது.

en: You are not allowed access to details about this site.
ta: இத்தளம் தொடர்பான விடயங்களை அணுக உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: You are not allowed to assign terms in this taxonomy.
ta: இந்த வகைப்பாட்டில் பதமொன்றை ஒதுக்க நீங்கள் அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: You are not allowed to change the page author as this user.
ta: நீங்கள் இப்பயனராயிருந்து கொண்டு பக்கத்தின் ஆசிரியரை மாற்ற முடியாது.

en: You are not allowed to change the post author as this user.
ta: நீங்கள் இப்பயனாராயிருந்து கொண்டு பதிவின் ஆசிரியரை மாற்ற முடியாது.

en: You are not allowed to create pages as this user.
ta: நீங்கள் இப்பயனாளராய் பக்கங்களை உருவாக்க அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: You are not allowed to create posts as this user.
ta: நீங்கள் இப்பயனாளராக பதிவொன்றை உருவாக்க முடியாது.

en: You are not allowed to create terms in this taxonomy.
ta: இந்த வகைப்பாட்டில் பதமொன்றை உருவாக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: You are not allowed to delete terms in this taxonomy.
ta: இந்த வகைப்பாட்டில் பதங்களை நீக்க நீங்கள் அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: You are not allowed to edit terms in this taxonomy.
ta: இந்த வகைப்பாட்டில் பதங்களை தொகுக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: You are not allowed to moderate comments on this site.
ta: நீங்கள் இத்தளத்தில் பின்னூட்டங்களை மட்டறுக்க அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: You are not allowed to update options.
ta: நீங்கள் அமைப்புக்களை மேம்படுத்த முடியாது

en: You are now logged out.
ta: நீங்கள் இப்போது வௌியேறி விட்டீர்கள்

en: You are posting comments too quickly. Slow down.
ta: நீங்கள் வேகமாக பின்னூட்டமிடுகின்றீர்கள். வேகத்தை குறைத்துக்கொள்ளுங்கள்.

en: You can confirm that Akismet.com is up by <a href="%s" target="_blank">clicking here</a>.
ta: Akismet.com நிகழ்நிலையில் உள்ளதா என <a href="%s" target="_blank">இங்கே சொடுக்குவதன் மூலம்</a> நீங்கள் அறியலாம்.

en: You can create a <code>wp-config.php</code> file through a web interface, but this doesn't work for all server setups. The safest way is to manually create the file.
ta: <code>wp-config.php</code> கோப்பினை நீங்கள் இணைய முகப்பூடாகவே உருவாக்கிக் கொள்ளலாம். ஆனால் இது எல்லா வழங்கி அமைப்புக்களிலும் சாத்தியமாவதில்லை. நீங்களாக இக்கோப்பை உருவாக்கிக்கொள்ளுவது பாதுகாப்பான வழி ஆகும்.

en: You can delete all of the spam from your database with a single click. This operation cannot be undone, so you may wish to check to ensure that no legitimate comments got through first. Spam is automatically deleted after 15 days, so don&#8217;t sweat it.
ta: உங்கள் தரவுத்தளத்தில் இருக்கின்ற அனைத்து எரித பின்னூட்டங்களையும் ஒரே சொடுக்கில் உங்களால் நீக்க முடியும். இச்செயற்பாட்டை மீளெடுக்க முடியாது. எனவே எதாவது சரியான பின்னூட்டங்களும் எரித வரிசையில் இருக்கின்றனவா என சரிபார்த்துக் கொள்ளுங்கள். எரிதங்கள் 15 நாட்களுக்குபின் தன்னியக்கமாக நீக்கப்படுவதால், நீங்கள் அது பற்றி கவலையுறத் தேவையில்லை.

en: You can edit your menu content on the Menus screen in the Appearance section.
ta: நீங்கள் வடிவமைப்பு பகுதியில் உள்ள பட்டியல்கள் திரையை பயன்படுத்தி, உங்கள் பட்டியலை மேம்படுத்திக் கொள்ளலாம்.

en: You can see all comments on this post here:
ta: இந்த பதிவிலுள்ள எல்லா பின்னூட்டங்களையும் நீங்கள் இங்கே காணமுடியும்:

en: You can see all pingbacks on this post here:
ta: இந்த இடுகைக்குரிய எல்லா pingback குகளையும் நீங்கள் இங்கே காணமுடியும்:

en: You can see all trackbacks on this post here:
ta: இந்த இடுகையை தொடர்பவைகள் எல்லாவற்றையும் நீங்கள் இங்கே காணலாம்:

en: You cannot use that email address to signup. We are having problems with them blocking some of our email. Please use another email provider.
ta: நீங்கள் இந்த மின்னஞ்சல் முகவரியை பயன்படுத்த முடியாது. இந்த மின்னஞ்சல் வழங்குனர்கள் எங்கள் மின்னஞ்சல்களை தடைசெய்வதால், வேறு ஒரு மின்னஞ்சல் முகவரியை பயன்படுத்தங்கள்.

en: You do not have permission to do that.
ta: இதை செய்ய உங்களிடம் அனுமதி இல்லை.

en: You do not have permission to preview drafts.
ta: வரைவுகளை முன்னோட்டமிட உங்களிடம் அனுமதி இல்லை.

en: You do not have permission to upload files.
ta: கோப்பொன்றை தரவேற்ற உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: You do not have sufficient permission to moderate comments.
ta: பின்னூட்டங்களை மட்டறுத்துவதற்கு தேவையான அனுமதி உங்களிடம் இல்லை.

en: You have attempted to queue too many files.
ta: நீங்கள் மிக அதிக கோப்புக்களை வரிசைப்படுத்த முயன்றுள்ளீர்கள்.

en: You have been added to this site. Please visit the <a href="%s">homepage</a> or <a href="%s">log in</a> using your username and password.
ta: நீங்கள் இத்தளத்தில் இணைக்கப்பட்டு விட்டீர்கள். <a href="%s">முற் பக்கத்திற்கு</a> செல்லவும் அல்லது  உங்கள் பயனர் பெயரையும் கடவுச்சொல்லையும் கொண்டு <a href="%s">உள்நுழையவும்</a>.

en: You have logged in successfully.
ta: நீங்கள் வெற்றிகரமாக உள்நுழைந்துவிட்டீர்கள்.

en: You have no spam currently in the queue. Must be your lucky day. :)
ta: உங்கள் வரிசையில் எரிதமெதும் காணப்படவில்லை. இது உங்களுக்கு ஒரு நல்ல நாளாயிருக்க வேண்டும். :)

en: You may only upload 1 file.
ta: உங்களால் ஒரு கோப்பையே தரவேற்ற முடியக்கூடும்.

en: You may use these <abbr title="HyperText Markup Language">HTML</abbr> tags and attributes: %s
ta: உங்களால் பின்வரும் <abbr title="HyperText Markup Language">HTML</abbr> tag களை பயன்படுத்த முடியும்: %s

en: You must <a href="%1$s">enter your Akismet API key</a> for it to work.
ta: நீங்கள் கட்டாயம் உங்கள் <a href="%1$s">Akismet API key இனை</a> உள்ளிட வேண்டும்.

en: You must be <a href="%s">logged in</a> to post a comment.
ta: ஒரு பின்னூட்டத்தை இட நீங்கள் கட்டாயம் <a href="%s">உள்நுழைந்திருக்க</a>  வேண்டும்.

en: You must be registered to comment
ta: பின்னூட்டமிடுவதற்கு நீங்கள் பதிவு செய்திருக்க வேண்டும்.

en: You must enter a valid Akismet API key here. If you need an API key, you can <a href="%s">create one here</a>
ta: நீங்கள் சரியானதொரு Akismet API சாவியை உள்ளிடல் வேண்டும். உங்களுக்கு ஒரு API சாவி தேவைப்படுமானால், அதனை நீங்கள் இங்கே <a href="%s">உருவாக்கிக் கொள்ளலாம்</a>

en: You must first <a href="%s">log in</a>, and then you can create a new site.
ta: முதலில் நீங்கள் உள்நுழைய வேண்டும் <a href="%s">log in</a>, அதன் பின்னரே தளமொன்றை உருவாக்க முடியும்.

en: Your Akismet account has been successfully set up and activated. Happy blogging!
ta: உங்கள் Akismet கணக்கு வெற்றிகரமாக உருவாக்கப்பட்டு நிகழ்நிலைப்படுத்தப்பட்டுவிட்டது. மகிழ்ச்சியாக வலைப்பதியுங்கள்!

en: Your Comment
ta: உங்கள் பின்னூட்டம்

en: Your PHP installation appears to be missing the MySQL extension which is required by WordPress.
ta: உங்கள் PHP நிறுவலில், வேர்ட்பிரஸிற்கு தேவையான MySQL நீட்சியொன்றை காணவில்லை.

en: Your WordPress home URL %s is invalid.  Please fix the <a href="%s">home option</a>.
ta: உங்கள் வேர்ட்பிரஸ் முகப்பு முகவரி %s பிழையானது. தயவுசெய்து <a href="%s">முகப்பு அமைப்புக்களை</a> சரி செய்யுங்கள்.

en: Your account has been activated. You may now <a href="%1$s">log in</a> to the site using your chosen username of &#8220;%2$s&#8221;. Please check your email inbox at %3$s for your password and login instructions. If you do not receive an email, please check your junk or spam folder. If you still do not receive an email within an hour, you can <a href="%4$s">reset your password</a>.
ta: உங்கள் கணக்கு நிகழ்நிலைப்படுத்தப்பட்டுவிட்டது. நீங்கள் தெரிவுசெய்த &#8220;%2$s&#8221; என்கின்ற பயனர் பெயரைக்கொண்டு தளத்தினுள் நீங்கள் <a href="%1$s">உள்நுழைய</a> முடியும். %3$s என்கின்ற உங்கள் மின்னஞ்சலை பரிசோதித்து கடவுச்சொல்லையும் உள்நுழைவது தொடர்பான விபரங்களையும் பெற்றுக் கொள்ளுங்கள். நீங்கள் மின்னஞ்சலெதனையும் பெற்றுக்கொள்ளவில்லையெனில், உங்கள் மின்னஞ்சலிலுள்ள எரிதப் பெட்டியையும் பாருங்கள். ஒரு மணத்தியாலத்துக்குள் எந்த மின்னஞ்சலையும் நீங்கள் பெற்றுக்கொள்ளவில்லையாயின், உங்கள் கடவுச்சொல்லை <a href="%4$s">மாற்றிக்கொள்ள முடியும்</a>.

en: Your account is now activated. <a href="%1$s">Log in</a> or go back to the <a href="%2$s">homepage</a>.
ta: உங்கள் கணக்கு நிகழ்நிலைப்படுத்தப்பட்டுவிட்டது. <a href="%1$s">உள்நுழையுங்கள்</a> அல்லது <a href="%2$s">முகப்பிற்கு</a> செல்லுங்கள்.

en: Your account is now activated. <a href="%1$s">View your site</a> or <a href="%2$s">Log in</a>
ta: உங்கள் கணக்க நிகழ்நிலைப்படுத்தப்பட்டு விட்டது. <a href="%1$s">தளத்தை பாருங்கள்</a> அல்லது <a href="%2$s">உள்நுழையுங்கள்</a>

en: Your account is now active!
ta: உங்கள் கணக்கு இப்போது செயற்படுத்தப்பட்டுவிட்டது!

en: Your address will be %s.
ta: உங்கள் முகவரி %s ஆக இருக்கும்.

en: Your blogroll
ta: உங்கள் தொடுப்புக்கள்

en: Your browser has some limitations uploading large files with the multi-file uploader. Please use the <a href="%1$s" target="%2$s">browser uploader</a> for files over 100MB.
ta: பலகோப்பு தரவேற்றுவானூடாக பெரி கோப்புக்களை தரவேற்றுவதில் உங்கள் உலாவி சில கட்டுப்பாடுகளை கொண்டுள்ளது. 100MB இற்கும் பெரிய கோப்புக்களை தரவேற்ற தயவுசெய்து <a href="%1$s" target="%2$s">இணைய உலாவி தரவேற்றுவானை</a> பயன்படுத்துங்கள்.

en: Your comment is awaiting moderation.
ta: உங்கள் பின்னூட்டம் மட்டறுத்தலுக்காய் காத்திருக்கின்றது.

en: Your email address will not be published.
ta: உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது.

en: Your key has been cleared.
ta: உங்கள் சாவி நீக்கப்பட்டுவிட்டது.

en: Your latest posts
ta: உங்கள் இறுதியான பதிவுகள்

en: Your password has been reset.
ta: உங்கள் கடவுச்சொல் மாற்றப்பட்டுவிட்டது.

en: Your server is running PHP version %1$s but WordPress %2$s requires at least %3$s.
ta: உங்கள் வழங்கி PHP பதிப்பு %1$s இனை கொண்டுள்ளது, ஆனால் வேர்ட்பிரஸ் %2$s க்கு ஆகக்குறைந்தது %3$s ஆவது வேண்டும்.

en: Your session has expired. You can log in again from this page or go to the login page.
ta: உங்கள் அமர்வு காலாவதியாகிவிட்டது. நீங்கள் இப்பக்கத்திலிருந்தே உள்நுழையமுடியும் அல்லது உள்நுழையும் பக்கத்திற்கு செல்ல முடியும்.

en: Your site at <a href="%1$s">%2$s</a> is active. You may now log in to your site using your chosen username of &#8220;%3$s&#8221;. Please check your email inbox at %4$s for your password and login instructions. If you do not receive an email, please check your junk or spam folder. If you still do not receive an email within an hour, you can <a href="%5$s">reset your password</a>.
ta: <a href="%1$s">%2$s</a> இலுள்ள உங்கள் தளம் நிகழ்நிலையிலுள்ளது. &#8220;%3$s&#8221; என்கின்ற உங்கள் பயனர் பெயர் கொண்டு நீங்கள் தளத்துள் உள்நுழைய முடியும். %4$s இலுள்ள உங்கள் மின்னஞ்சலை பரிசோதித்து உங்கள் கடவுச்சொல்லையும் உள்நுழைவது தொடர்பான விபரங்களையும் பெற்றுக்கொள்ளுங்கள். நீங்கள் ஒரு மின்னஞ்சலை பெற்றுக்கொள்ளவில்லை எனில், உங்கள் மின்னஞ்சலிலுள்ள எரிதப் பெட்டியையும் பாருங்கள். ஒரு மணத்தியாலத்துக்குள் எந்த மின்னஞ்சலையும் நீங்கள் பெற்றுக்கொள்ளவில்லையெனின், உங்கள் கடவுச்சொல்லை <a href="%5$s">மாற்றிக்கொள்ள முடியும்</a>.

en: Your site&#8217;s most recent Posts.
ta: உங்கள் தளத்தின் மிகப்பிந்திய இடுகைகள்.

en: Your site&#8217;s most recent comments.
ta: உங்கள் தளத்தில் இடப்பட்ட மிகப்பிந்திய பின்னூட்டங்கள்.

en: Your theme supports %s menu. Select which menu you would like to use. | Your theme supports %s menus. Select which menu appears in each location.
ta[0]: உங்கள் வார்ப்புரு %s பட்டியலை அனுமதிக்கின்றது. எதனை நீங்கள் பயன்படுத்த விரும்புகின்றீர்கள் என தேர்ந்தெடுக்கவும்.
ta[1]: உங்கள் வார்ப்புரு %s பட்டியல்களை அனுமதிக்கின்றது. எவற்றை நீங்கள் பயன்படுத்த விரும்புகின்றீர்கள் என தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Your theme supports a static front page.
ta: உங்கள் வார்ப்புருவில் ஒரு நிலையான முற்பக்கத்தை பயன்படுத்தலாம்.

en: [%1$s] Activate %2$s
ta: [%1$s] %2$s இனை நிகழ்நிலைப்படுத்து

en: [%1$s] Comment: "%2$s"
ta: [%1$s] பின்னூட்டம்: "%2$s"

en: [%1$s] Please moderate: "%2$s"
ta: [%1$s] தயவுசெய்து மட்டறுங்கள்: "%2$s"

en: [%1$s] Trackback: "%2$s"
ta: [%1$s] தொடர்: "%2$s"

en: [%s] New User Registration
ta: [%s] புதிய பயனர் பதிவு

en: [%s] Password Lost/Changed
ta: [%s] கடவுச்சொல் தொலைந்து மாற்றப்பட்டுள்ளது

en: [%s] Password Reset
ta: [%s] கடவுச்சொல் மாற்றல்

en: [%s] Your username and password
ta: [%s] உங்கள் பயனர்பெயரும் கடவுச்சொல்லும்

en: abort
ta: நிறுத்து

[ctx: add new from admin bar]
en: Link
ta: தொடுப்பு

[ctx: add new from admin bar]
en: Media
ta: ஊடகம்

[ctx: add new from admin bar]
en: User
ta: பயனர்

[ctx: add new media]
en: Add New
ta: புதியதை சேர்

[ctx: add new on admin bar]
en: Page
ta: பக்கம்

[ctx: add new on admin bar]
en: Post
ta: பதிவு

[ctx: adjective]
en: Approved
ta: அனுமதிக்கப்பட்டது

[ctx: adjective]
en: Spam
ta: எரிதம்

[ctx: admin bar menu group label]
en: Add New
ta: புதியதைச் சேர்

[ctx: admin bar menu group label]
en: New
ta: புதிய

[ctx: admin color scheme]
en: Blue
ta: நீலம்

[ctx: admin color scheme]
en: Coffee
ta: கோப்பி நிறம்

[ctx: admin color scheme]
en: Default
ta: இயல்பிருப்பு

[ctx: admin color scheme]
en: Light
ta: வெளிர்

[ctx: admin color scheme]
en: Midnight
ta: நள்ளிரவு

[ctx: admin color scheme]
en: Ocean
ta: சமுத்திரம்

[ctx: admin color scheme]
en: Sunrise
ta: சூரிய உதய நிறம்

en: am
ta: முப

en: apop authentication failed
ta: apop authentication தோல்வியடைந்துள்ளது

en: close tags
ta: குறிச்சொற்களை மூடு

[ctx: comments]
en: Spam
ta: எரிதம்

en: connection does not exist
ta: இணைப்பேதுமில்லை

en: connection not established
ta: தொடர்பு ஏற்படுத்தப்படவில்லை

en: domain
ta: டொமைன்

en: fullscreen
ta: முழுத்திரை

[ctx: html attribute]
en: Name
ta: பெயர்

[ctx: html attribute]
en: Name:
ta: பெயர்

en: http://codex.wordpress.org/
ta: http://codex.wordpress.org/முதற்_பக்கம்

en: http://wordpress.org/
ta: http://ta-lk.wordpress.org/

en: ieSpell not detected. Do you want to install it now?
ta: ieSpell காணப்படவில்லை. நீங்கள் அதனை நிறுவ விரும்புகின்றீர்களா?

[ctx: label]
en: Search for:
ta: தேடுக:

[ctx: links widget]
en: All Links
ta: தொடுப்புகள்

[ctx: meta widget link text]
en: WordPress.org
ta: வேர்ட்பிரஸ் இணையம்

en: moved to the trash.
ta: குப்பையாக்கப்பட்டது.

en: new WordPress Loop
ta: புதிய வேர்ட்பிரஸ் சுற்று

en: no login ID submitted
ta: உள்நுழையும் ID சமர்ப்பிக்கப்படவில்லை

en: not configured
ta: கட்டமைக்கப்படவில்லை

[ctx: noun]
en: Comment
ta: பின்னூட்டம்

en: number_format_decimal_point
ta: .

en: number_format_thousands_sep
ta: ,

[ctx: page]
en: Add New
ta: புதியதை சேர்

[ctx: password strength]
en: Medium
ta: நடுத்தரம்

[ctx: placeholder]
en: Search &hellip;
ta: தேடு &hellip;

en: pm
ta: பிப

[ctx: post]
en: Add New
ta: புதியதை சேர்

[ctx: post]
en: Draft
ta: வரைவு

[ctx: post]
en: Pending
ta: காத்திருக்கிறது

[ctx: post]
en: Private
ta: தனிப்பட்டது

[ctx: post]
en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

[ctx: post]
en: Scheduled
ta: காத்திருப்பவை

[ctx: post]
en: Trash
ta: குப்பை

[ctx: post format]
en: Format
ta: பதிவு வகை

[ctx: post revision title]
en: %1$s %2$s, %3$s ago (%4$s)
ta: %1$s %2$s, %3$s முன்னர் (%4$s)

[ctx: post revision title extra]
en: %1$s [Autosave]
ta: %1$s [தன்னியக்கசேமிப்பு]

[ctx: post revision title extra]
en: %1$s [Current Revision]
ta: %1$s [தற்போதைய திருத்தம்]

[ctx: post type general name]
en: Media
ta: பல்லூடகம்

[ctx: post type general name]
en: Pages
ta: பக்கங்கள்

[ctx: post type general name]
en: Posts
ta: பதிவுகள்

[ctx: post type singular name]
en: Page
ta: பக்கம்

[ctx: post type singular name]
en: Post
ta: பதிவு

[ctx: search results]
en: No results found.
ta: முடிவுகளெதுவும் இல்லை

en: sitename
ta: தளப்பெயர்

[ctx: submit button]
en: Search
ta: தேடுக

[ctx: taxonomy general name]
en: Categories
ta: பிரிவுகள்

[ctx: taxonomy general name]
en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

[ctx: taxonomy singular name]
en: Category
ta: பிரிவு

[ctx: taxonomy singular name]
en: Tag
ta: குறிச்சொல்

en: text direction
ta: எழுதும் திசை

[ctx: widgets]
en: %1$s on %2$s
ta: %2$s இல் %1$s

en: {#field} must be a number
ta: {#field} கட்டாயம் ஒரு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்

en: {#field} must be a number greater than {#min}
ta: {#field} ஆனது {#min} இனை விட பெரிதாயிருக்க வேண்டும்

en: {#field} must be a number or percentage
ta: {#field} கட்டாயம் ஒரு எண்ணாக அல்லது விகிதமாக இருக்க வேண்டும்
