Development (trunk) - en to te translation catalogue (941 entries)

[ctx: admin color scheme]
en: Sunrise
te: సుర్యోదయం

[ctx: admin color scheme]
en: Ectoplasm
te: ఎక్టోప్లాస్మ్

[ctx: admin color scheme]
en: Ocean
te: సముద్రం

[ctx: admin color scheme]
en: Coffee
te: కాఫీ

en: A list of your site&#8217;s Pages.
te: మీ సైటు లోని పేజీల జాబితా.

en: A search form for your site.
te: మీ సైటు కోసం వెతుకుడు ఫారం.

en: A calendar of your site&#8217;s Posts.
te: మీ సైటు లోని టపాల క్యాలెండరు.

en: A list or dropdown of categories.
te: వర్గాల జాబితా లదా జారుడుజాబితా.

en: Your site&#8217;s most recent Posts.
te: మీ సైటు లోని ఇటీవలి టపాలు.

en: Your site&#8217;s most recent comments.
te: మీ సైటు లోని ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు.

[ctx: admin color scheme]
en: Default
te: అప్రమేయం

[ctx: admin color scheme]
en: Light
te: వెలుగు

[ctx: admin color scheme]
en: Midnight
te: అర్థరాత్రి

en: Translation Updates
te: అనువాద తాజాకరణలు

en: The theme directory "%s" does not exist.
te: "%s" అనే అలంకారపు సంచయం లేనే లేదు.

en: Length:
te: నిడివి:

en: Empty
te: ఖాళీ

en: %s week | %s weeks
te[0]: %s వారం
te[1]: %s వారాలు

en: %s month | %s months
te[0]: %s నెల
te[1]: %s నెలలు

en: %s year | %s years
te[0]: %s సంవత్సరం
te[1]: %s సంవత్సరాలు

en: #%d (no title)
te: #%d (శీర్షిక లేదు)

en: JavaScript must be enabled to use this feature.
te: ఈ సౌలభ్యాన్ని వాడుకోడానికి జావాస్క్రిప్ట్ చేతనమై ఉండాలి.

en: Show approved comments
te: అనుమతించిన వ్యాఖ్యలను చూపించు

en: Save Changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: Server Status
te: సర్వర్ స్థితి

en: %s Ago
te: %s క్రితం

en: Not yet
te: ఇంకా లేదు

en: The web browser on your device cannot be used to upload files. You may be able to use the <a href="%s">native app for your device</a> instead.
te: మీ పరికరంలోని జాల విహారిణిని ఫైళ్లను ఎక్కించడానికి ఉపయోగించలేరు. దానికి బదులుగా <a href="%s">మీ పరికరం యొక్క స్థానిక అప్లికేషన్‌ని</a> ఉపయోగించుకోగలరు.

en: (more&hellip;)
te: (మరింత&hellip;)

en: Possible reason: your host may have disabled the mail() function.
te: సంభావ్య కారణం: మీ హోస్ట్ mail() ప్రమేయాన్ని అచేతనం చేసి ఉండవచ్చు.

[ctx: post revision title extra]
en: %1$s [Current Revision]
te: %1$s [ప్రస్తుత కూర్పు]

[ctx: post revision title]
en: %1$s %2$s, %3$s ago (%4$s)
te: %1$s %2$s, %3$s క్రితం (%4$s)

en: %s <span class="says">says:</span>
te: %s <span class="says">అంటున్నారు:</span>

[ctx: 1: date, 2: time]
en: %1$s at %2$s
te: %1$s నాడు %2$sకి

[ctx: placeholder]
en: Search &hellip;
te: వెతకండి &hellip;

[ctx: submit button]
en: Search
te: వెతుకు

en: No tags found.
te: ట్యాగులు ఏమీ దొరకలేదు.

en: WordPress Address (URL)
te: వర్డ్‌ప్రెస్ చిరునామా (URL)

en: Site Address (URL)
te: సైటు చిరునామా (URL)

en: Random Order
te: యాదృచ్చిక క్రమం

en: Caption this image&hellip;
te: ఈ చిత్రానికి వ్యాఖ్య రాయండి&hellip;

en: %d selected
te: ఎంచుకున్నవి: %d

en: Insert from URL
te: యూఆరెల్ ద్వారా చొప్పించు

en: Set Featured Image
te: ముఖచిత్రంగా అమర్చు

[ctx: Links widget]
en: Random
te: యాదృచ్చికం

en: No items found.
te: అంశాలేమీ దొరకలేదు.

en: Reverse order
te: వ్యతిరేక క్రమం

en: Set featured image
te: ముఖచిత్రంగా అమర్చు

en: Deselect
te: ఎంపికను రద్దుచేయి

en: Sorry, that file cannot be edited.
te: క్షమించండి, ఆ దస్త్రాన్ని సవరించడం కుదరదు.

en: Delete Permanently
te: శాశ్వతంగా తొలగించు

en: Manage Images
te: చిత్రాలను నిర్వహించు

en: Attachment Details
te: జోడింపు వివరాలు

en: Upload Files
te: దస్త్రాలను ఎక్కించండి

en: Already Installed
te: ఇప్పటికే స్థాపితమయ్యింది

en: Attachment Page
te: జోడింపు పేజీ

en: Describe this video&hellip;
te: ఈ వీడియో గురించి వివరించండి&hellip;

en: Please enter a valid email address.
te: దయచేసి సరైన ఈమెయిలు చిరునామాను ఇవ్వండి.

en: <strong>ERROR</strong>: This username is already registered. Please choose another one.
te: <strong>పొరపాటు</strong>: ఈ వాడుకరి పేరు ఇప్పటికే నమోదయ్యింది. దయచేసి మరొకదాన్ని ఎంచుకోండి.

en: File doesn&#8217;t exist?
te: దస్త్రం లేదా?

en: File is not an image.
te: దస్త్రం బొమ్మ కాదు.

en: Could not read image size.
te: బొమ్మ పరిమాణాన్ని తెలుసుకోలేకపోయాం.

en: Image resize failed.
te: బొమ్మ పరిమాణాన్ని మార్చడం విఫలమైంది.

en: Image crop failed.
te: బొమ్మ కత్తిరింపు విఫలమైంది.

en: Image rotate failed.
te: బొమ్మను తిప్పడం విఫలమైంది.

en: Image flip failed.
te: బొమ్మను తిరగెవెయ్యడం విఫలమైంది.

en: Image Editor Save Failed
te: బొమ్మ కూర్పరిలో భద్రపరుచడం విఫలమైంది

[ctx: post type general name]
en: Media
te: మాధ్యమం

[ctx: add new media]
en: Add New
te: కొత్తది చేర్చండి

en: View Attachment Page
te: జోడింపు పేజీని చూడండి

en: Whoops, the provided date is invalid.
te: అయ్యో, ఇచ్చిన తేదీ సరియయినది కాదు.

en: Insert Media
te: మాధ్యమాన్ని చొప్పించు

en: Insert into post
te: టపాలోకి చేర్చు

en: Clear
te: చెరిపివేయి

en: Select Color
te: రంగును ఎంచుకోండి

en: Current Color
te: ప్రస్తుత రంగు

[ctx: Display name based on first name and last name]
en: %1$s %2$s
te: %2$s %1$s

en: Incorrect username or password.
te: తప్పు వాడుకరి పేరు లేదా సంకేతపదం.

en: XML-RPC services are disabled on this site.
te: ఈ సైటులో XML-RPC సేవలు అచేతనపరిచి ఉన్నాయి.

en: There is a revision of this post that is more recent.
te: ఈ టపాకు ఇంతకంటే కొత్తదైన కూర్పు ఉంది.

en: %1$s %2$s %3$s Feed
te: %1$s %2$s %3$s ఫీడు

en: Display post date?
te: టపావేసిన తేదీని చూపించాలా?

en: You are not allowed to create pages as this user.
te: ఈ వాడుకరిగా మీకు కొత్త పేజీలను సృష్టించే అనుమతి లేదు.

en: Invalid post ID
te: చెల్లని టపా ID

en: Sorry, you cannot edit users.
te: క్షమించండి, మీరు వాడుకరులను మార్చలేరు.

en: Invalid user ID
te: చెల్లని వాడుకరి ID

en: Sorry, you cannot list users.
te: క్షమించండి, మీరు వాడుకరుల జాబితాను చూడలేరు.

en: Sorry, you cannot edit your profile.
te: క్షమించండి, మీరు మీ ప్రవరను మార్చుకోలేరు.

en: Sorry, you are not allowed to edit posts.
te: క్షమించండి, మీకు టపాలను సవరించే అనుమతి లేదు.

en: Alternative Text
te: ప్రత్యామ్నాయ పాఠ్యం

en: Select Files
te: దస్త్రాలను ఎంచుకోండి

en: GNU Library General Public License
te: గ్నూ జనరల్ పబ్లిక్ లైసెన్సు

en: QuickTime options
te: క్విక్‌టైమ్ ఎంపికలు

[ctx: Name for the Text editor tab (formerly HTML)]
en: Text
te: పాఠ్యం

en: Hex Value
te: హెక్స్ విలువ

en: Header Text Color
te: శీర్షం పాఠ్యపు రంగు

en: Colors
te: రంగులు

en: Save &amp; Activate
te: భద్రపరచి చేతనం చేయి

en: Saved
te: భద్రమయ్యింది

en: Save &amp; Publish
te: భద్రపరచి ప్రచురించు

en: Select File
te: దస్త్రాన్ని ఎంచుకోండి

en: Customize
te: అనుకూలపరచు

en: Insufficient arguments passed to this XML-RPC method.
te: ఈ XML-RPC పద్ధతి కోసం తగినన్ని పరామితులు పంపించలేదు.

en: Sorry, you cannot stick a private post.
te: క్షమించండి, మీరు ఒక అంతరంగిక టపాను పైనే ఉండేట్టు అతికించలేరు.

en: This key is invalid.
te: ఈ కీ చెల్లదు.

en: Some comments have not yet been checked for spam by Akismet. They have been temporarily held for moderation. Please check your <a href="%s">Akismet configuration</a> and contact your web host if problems persist.
te: కొన్ని వ్యాఖ్యలను ఇంకా అకిస్మెట్ స్పామ్ కోసం తనిఖీ చేయలేదు. అవి తాత్కాలికంగా పర్యవేక్షణ కొరకు వేచి చూస్తున్నాయి. ఈ సమస్యలు వస్తూవుంటే మీ <a href="%s">అకిస్మెట్ స్వరూపణాన్ని</a> సరిచూసుకోండి మరియు మీ వెబ్ హోస్టుని సంప్రదించండి.

en: Akismet Widget
te: అకిస్మెట్ విడ్జెట్

en: Display the number of spam comments Akismet has caught
te: అకిస్మెట్ పట్టుకున్న స్పామ్ వ్యాఖ్యల సంఖ్యను చూపించు

en: <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong> | <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong>
te[0]: <strong class="count">%1$s స్పాము</strong>ని <strong>అకిస్మెట్</strong> నిరోధించింది
te[1]: <strong class="count">%1$s స్పాము</strong>లను <strong>అకిస్మెట్</strong> నిరోధించింది

en: No Image
te: చిత్రం లేదు

en: Random Default Image
te: యాదృచ్ఛిక డిఫాల్ట్ చిత్రం

en: Random Uploaded Image
te: ఎక్కించిన వాటిలో యాదృచ్ఛిక చిత్రం

en: You can edit your menu content on the Menus screen in the Appearance section.
te: మీరు రూపురేఖల విభాగంలో మెనూల తెరలో మీ మెనూ విషయాన్ని సవరించవచ్చు.

en: Drop a file here or <a href="#" class="upload">select a file</a>.
te: ఒక దస్త్రాన్ని ఇక్కడ వదలండి లేదా <a href="#" class="upload">ఎంచుకోండి</a>.

en: Header Image
te: హెడర్ చిత్రము

en: Post Thumbnail
te: టపా నఖచిత్రం

en: text direction
te: పాఠ్య దిశ

en: Site name must be at least 4 characters.
te: సైటు పేరు కనీసం 4 అక్షరాల పొడవు ఉండాలి.

en: Please enter a site name.
te: దయచేసి సైటు పేరుని ఇవ్వండి.

en: That username is not allowed.
te: ఆ వాడుకరి పేరుని వాడుటకు అనుమతి లేదు.

en: Please enter a username.
te: ఒక వాడుకరి పేరుని ఇవ్వండి.

en: Please enter a site title.
te: సైటు శీర్షికను ఇవ్వండి.

en: That name is not allowed.
te: ఆ పేరుని వాడుటకు అనుమతి లేదు.

en: Username must be at least 4 characters.
te: వాడుకరి పేరు కనీసం 4 అక్షరాలు ఉండాలి.

en: A static page
te: స్థిర పేజీ

en: Background Color
te: వెనుతలపు రంగు

en: Background Image
te: వెనుతలపు చిత్రం

en: Background Repeat
te: వెనుతలపు పునరావృతం

en: Background Position
te: వెనుతలపు స్థానం

en: Background Attachment
te: వెనుతలపు అనుబంధం

en: Upload New
te: కొత్తది ఎక్కించండి

en: Remove Image
te: చిత్రాన్ని తీసివేయి

en: Sorry, you are not allowed to edit this post type.
te: క్షమించండి, ఈ రకపు టపాలను మార్చడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Scroll
te: స్క్రోల్

en: Fixed
te: స్థిరము

en: No Repeat
te: పునరావృతించవద్దు

en: Tile
te: పలకలుగా

en: Tile Horizontally
te: పలకలు అడ్డంగా

en: Tile Vertically
te: పలకలు నిలువుగా

en: Front page
te: మొదటి పేజీ

en: Posts page
te: టపాల పేజీ

en: Upload
te: ఎగుమతించు

en: Remove
te: తొలగించు

en: Allowed Files
te: అనుమతించే దస్త్రాలు

en: The term name cannot be empty.
te: పదం పేరు ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: You are not allowed to create terms in this taxonomy.
te: ఈ వర్గీకరణలో పదాలను సృష్టించడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: This taxonomy is not hierarchical.
te: ఈ వర్గీకరణ క్రమానుగతిగా లేదు.

en: Parent term does not exist.
te: మాతృ పదం లేనే లేదు.

en: Sorry, your term could not be created. Something wrong happened.
te: క్షమించండి, మీ పదాన్ని సృష్టించలేకపోయాం. ఏదో తప్పు జరిగింది.

en: This taxonomy is not hierarchical so you can't set a parent.
te: ఈ వర్గీకరణ క్రమానుగతి కాదు కాబట్టి మీరు ఒక మాతృకను అమర్చలేరు.

en: You are not allowed to delete terms in this taxonomy.
te: ఈ వర్గీకరణలో పదాలను తొలగించడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Sorry, deleting the term failed.
te: క్షమించండి, పదాన్ని తొలగించడం విఫలమైంది.

en: You are not allowed to assign terms in this taxonomy.
te: ఈ వర్గీకరణ లో పదాలను కేటాయించడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Select Link Category:
te: లంకెల వర్గాన్ని ఎంచుకోండి:

en: Template
te: మూస

en: Stylesheet
te: స్టైలుషీటు

en: Link title
te: లంకె శీర్షిక

en: Link rating
te: లంకె మూల్యాంకన

en: Link ID
te: లంకె ఐడీ

en: Number of links to show:
te: చూపించవలసిన లింకుల సంఖ్య:

en: ERROR: The themes directory is either empty or doesn&#8217;t exist. Please check your installation.
te: పొరపాటు: అలంకారాల సంచయం ఖాళీగా ఉంది లేదా అసలు లేను లేదు. మీ సంస్థాపనను తనిఖీ చేసుకోండి.

en: Stylesheet is not readable.
te: స్టైల్‌షీటు చదివేందుకు వీలుగా లేదు.

en: The "%s" theme is not a valid parent theme.
te: "%s" అలంకారం సరైన మాతృ అలంకారం కాదు.

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: Your theme supports %s menu. Select which menu you would like to use. | Your theme supports %s menus. Select which menu appears in each location.
te[0]: మీ అలంకారంలో %s మెనూకి తోడ్పాటు ఉంది. మీరు ఏ మెనూని వాడాలనుకుంటున్నారో ఎంచుకోండి.
te[1]: మీ అలంకారంలో %s మెనూలకు తోడ్పాటు ఉంది. ఏ మెనూ ఏ స్థానంలో కనిపించాలో ఎంచుకోండి.

en: Static Front Page
te: స్థిర మొదటి పేజీ

en: Your latest posts
te: మీ కొత్త టపాలు

en: Front page displays
te: మొదటి పేజీ ఏం చూపిస్తుంది

en: &mdash; Select &mdash;
te: &mdash; ఎంచుకోండి &mdash;

en: Styles
te: శైలులు

en: Sorry, you are not allowed to edit this post.
te: క్షమించండి, ఈ టపాను సరిదిద్దే అనుమతి మీకు లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to edit posts in this post type
te: క్షమించండి, ఈ రకపు టపాలను సవరించడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to delete this post.
te: క్షమించండి, ఈ టపా తొలగించడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: The post cannot be deleted.
te: ఈ టపాను తొలగించలేరు.

en: Invalid post type
te: టపా రకం చెల్లదు

en: You are not allowed to create posts as this user.
te: ఈ వాడుకరిగా మీకు టపాలను సృష్టించే అనుమతి లేదు.

en: You are posting comments too quickly. Slow down.
te: మీరు చాలా వేగంగా వ్యాఖ్యలను వ్రాస్తున్నారు. నెమ్మదించండి.

[ctx: admin bar menu group label]
en: New
te: కొత్త

en: What do I do now?
te: ఇప్పుడు నేను ఏమి చెయ్యాలి?

[ctx: links widget]
en: All Links
te: అన్ని లంకెలు

en: About WordPress
te: వర్డ్‌ప్రెస్ గురించి

en: Feedback
te: ప్రతిస్పందన

en: <strong>ERROR</strong>: please type a comment.
te: <strong>పొరపాటు</strong>: దయచేసి వ్యాఖ్యను ఇవ్వండి.

en: <strong>ERROR</strong>: please enter a valid email address.
te: <strong>పొరపాటు</strong>: దయచేసి సరైన ఈమెయిలు చిరునామాను ఇవ్వండి.

en: <strong>ERROR</strong>: please fill the required fields (name, email).
te: <strong>పొరపాటు</strong>: తప్పనిసరి ఖాళీలను (పేరు, ఈమెయిలు) పూరించండి.

en: No
te: కాదు

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Sites
te: సైట్లు

en: E-mail
te: ఈ-మెయిల్

en: Name
te: పేరు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Dashboard
te: డాష్‌బోర్డ్

en: Cheatin&#8217; uh?
te: మస్కా వేస్తున్నారా?

en: Themes
te: అలంకారాలు

en: Log In
te: ప్రవేశించు

en: Title
te: శీర్షిక

en: Public
te: బహిరంగం

en: Path
te: దారి

en: Plugins
te: ప్లగిన్లు

en: Yes
te: అవును

en: My Sites
te: నా సైట్లు

en: Site Title
te: సైటు శీర్షిక

en: First Post
te: మొదటి టపా

en: Password:
te: సంకేతపదం:

en: Activate
te: చేతనం

en: Documentation
te: డాక్యుమెంటేషన్

en: Support Forums
te: తోడ్పాటు వేదికలు

[ctx: taxonomy general name]
en: Tags
te: ట్యాగులు

[ctx: admin color scheme]
en: Blue
te: నీలం

[ctx: add new on admin bar]
en: Post
te: టపా

[ctx: add new on admin bar]
en: Page
te: పేజీ

[ctx: html attribute]
en: Name
te: పేరు

[ctx: html attribute]
en: Name:
te: పేరు:

[ctx: add new from admin bar]
en: Link
te: లంకె

[ctx: add new from admin bar]
en: User
te: వాడుకరి

en: View Category
te: వర్గాన్ని చూడండి

en: Default width
te: అప్రమేయ వెడల్పు

en: Word count: %s
te: పదాల సంఖ్య: %s

en: Help (Alt + Shift + H)
te: సహాయం (Alt + Shift + H)

en: Howdy, %1$s
te: నమస్తే, %1$s

en: Approve and Reply
te: అనుమతించి స్పందించండి

en: All Posts
te: అన్ని టపాలు

en: All Pages
te: అన్ని పేజీలు

en: fullscreen
te: నిండుతెర

en: Bold (Ctrl + B)
te: బొద్దు (Ctrl + B)

en: Italic (Ctrl + I)
te: వాలు (Ctrl + I)

en: Dark green
te: ముదురు ఆకుపచ్చ

en: Words:
te: పదాలు:

en: General Usage
te: సాధారణ వాడుక

en: Types
te: రకాలు

en: Square
te: చరుతస్త్రం

en: Gold
te: బంగారం

en: Circle
te: వృత్తం

en: Sky blue
te: ఆకాశ నీలం

en: Light yellow
te: లేత పసుపు

en: <strong>Sign up success!</strong> Please check your email for your Akismet API Key and enter it below.
te: <strong>నమోదు విజయవంతం!</strong> అకిస్మెట్ API కీ కొరకు మీ ఈమెయిల్లో చూడండి దాన్ని ఇక్కడ ఇవ్వండి.

en: History
te: చరిత్ర

en: Sorry, you cannot publish this post.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ టపాను ప్రచురించలేరు.

en: Comment History
te: వ్యాఖ్యా చరిత్ర

en: Permalink: %s
te: స్థిరలంకె: %s

[ctx: Post format]
en: Standard
te: సాధారణం

[ctx: admin bar menu group label]
en: Add New
te: కొత్తది చేర్చండి

[ctx: Post format]
en: Link
te: లంకె

[ctx: Post format]
en: Image
te: బొమ్మ

[ctx: Post format]
en: Status
te: స్థితి

[ctx: Post format]
en: Video
te: వీడియో

en: No pages found in Trash.
te: చెత్తబుట్టలో పేజీలు ఏమీ లేవు.

en: No pages found.
te: పేజీలు ఏమీ లేవు.

en: Shortlink
te: పొట్టిలంకె

en: Thumbnail Height
te: నఖచిత్రపు ఎత్తు

en: Thumbnail Width
te: నఖచిత్ర వెడల్పు

en: New password
te: కొత్త సంకేతపదం

en: Confirm new password
te: కొత్త సంకేతపదాన్ని నిర్ధారించండి

en: Password Reset
te: సంకేతపదము పునర్మార్పు

en: Invalid post
te: చెల్లని టపా

en: Edit My Profile
te: నా ఫ్రొపైలును సవరించు

en: My Account
te: నా ఖాతా

en: View comment history
te: వ్యాఖ్య చరిత్రను చూడండి

en: All Link Categories
te: అన్ని లంకె వర్గాలు

en: Link Category
te: లంకె వర్గం

[ctx: Multisite active signup type]
en: user
te: వాడుకరి

[ctx: Multisite active signup type]
en: blog
te: బ్లాగు

[ctx: Multisite active signup type]
en: all
te: అన్నీ

en: Valid <abbr title="eXtensible HyperText Markup Language">XHTML</abbr>
te: సరైన <abbr title="eXtensible HyperText Markup Language">XHTML</abbr>

en: %1$s and %2$s.
te: %1$s మరియు %2$s.

en: Comments are closed.
te: వ్యాఖ్యలను మూసేసారు.

en: Logged in as <a href="%1$s">%2$s</a>.
te: <a href="%1$s">%2$s</a>గా లోనికి ప్రవేశించారు.

en: Submit Comment
te: వ్యాఖ్య పంపించు

en: Your Comment
te: మీ వ్యాఖ్య

en: Say It!
te: చెప్పేయండి!

en: Close this window.
te: ఈ విండో ను మూసివేయి

en: Sorry, no posts matched your criteria.
te: క్షమించండి, మీరిచ్చిన పదాలకు ఏ టపాలూ మాచ్ అవ్వలేదు.

en: Log out of this account
te: ఈ ఖాతా నుండి నిష్క్రమించు

en: Log out &raquo;
te: నిష్క్రమించు &raquo;

en: Mail (will not be published)
te: మెయిలు (బయటకు చూపించం)

en: <strong>XHTML:</strong> You can use these tags: <code>%s</code>
te: <strong>XHTML:</strong> మీరు ఈ ట్యాగ్‌లను ఉపయోగించవచ్చు: <code>%s</code>

en: You are currently browsing the <a href="%1$s/">%2$s</a> blog archives for the day %3$s.
te: మీరు ప్రస్తుతం <a href="%1$s/">%2$s</a> బ్లాగులోని %3$s నాటి టపాలను చూస్తున్నారు.

en: You are currently browsing the archives for the %s category.
te: మీరు ప్రస్తుతం %s వర్గపు భాండారంలోని టపాలను చూస్తున్నారు.

en: %d queries. %s seconds.
te: %d క్వెరీలు. %s క్షణాలు.

en: Comments (RSS)
te: వ్యాఖ్యలు (RSS)

en: Entries (RSS)
te: టపాలు (RSS)

en: This post is password protected. Enter the password to view comments.
te: ఈ టపా సంరక్షించబడింది. వ్యాఖ్యల్ని చూడడానికి సంకేతపదం ఇవ్వండి.

en: This page validates as XHTML 1.0 Transitional
te: ఈ పేజీ సరైన XHTML 1.0 Transitional

en: Sorry, the comment form is closed at this time.
te: క్షమించాలి, వ్యాఖ్యానించడానికి ప్రస్తుతం అనుమతి లేదు

en: %1$s - Comments on %2$s
te: %1$s - %2$s పై వ్యాఖ్యలు

en: <abbr title="Really Simple Syndication">RSS</abbr> feed for comments on this post.
te: ఈ టపాపై వ్యాఖ్యలకు <abbr title="Really Simple Syndication">RSS</abbr> ఫీడు.

en: Leave a comment
te: ఓ వ్యాఖ్య వదలండి

[ctx: taxonomy singular name]
en: Category
te: వర్గం

en: Search Tags
te: ట్యాగులు వెతుకు

en: Popular Tags
te: ప్రసిద్ధమైన ట్యాగులు

en: New Category Name
te: కొత్త వర్గం పేరు

en: Add New Category
te: కొత్త వర్గాన్ని కలపండి

en: Add New Tag
te: కొత్త ట్యాగును చేర్చండి

en: Update Tag
te: ట్యాగుని తాజాపరచు

en: Parent Category
te: మాతృ వర్గం

[ctx: taxonomy general name]
en: Categories
te: వర్గాలు

en: Sorry, new registrations are not allowed at this time.
te: క్షమించండి, కొత్త నమోదులు ఈ సమయంలో అనుమతించబడవు.

en: Search Pages
te: పేజీలలో వెతుకు

en: Add New Post
te: కొత్త టపాను చేర్చండి

[ctx: post type general name]
en: Posts
te: టపాలు

en: Search Posts
te: టపాలు వెతుకు

en: Add New Page
te: కొత్త పేజీని చేర్చండి

[ctx: post type general name]
en: Pages
te: పేజీలు

[ctx: post type singular name]
en: Page
te: పేజీ

[ctx: post type singular name]
en: Post
te: టపా

en: Sorry, you do not have access to user data on this site.
te: క్షమించండి, ఈ సైటులో వాడుకరి సమాచారానికి చూడడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to post on this site.
te: క్షమించండి, ఈ సైటులో వ్రాయడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to publish posts on this site.
te: క్షమించండి, ఈ సైటులో టపాలను ప్రచురించడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you are not allowed to publish pages on this site.
te: క్షమించండి, ఈ సైటులో పేజీలను ప్రచురించడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Sorry, that site already exists!
te: క్షమించండి, ఆ సైటు ఇప్పటికే ఉంది!

en: New Site Registration: %s
te: కొత్త సైటు నమోదు: %s

en: Sorry, site names may not contain the character &#8220;_&#8221;!
te: క్షమించండి, సైటు పేర్లలో &#8220;_&#8221; అక్షరం ఉండకూడదు!

en: Sorry, you cannot edit posts on this site.
te: క్షమించండి, ఈ సైటులో టపాలను మీరు సరిదిద్దలేరు.

en: You are not allowed access to details about this site.
te: ఈ సైటు గురించిన వివరాలను చూడడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you may not use that site name.
te: క్షమించండి, మీ ఆ సైటు పేరును ఉపయోగించలేరు.

en: You are not allowed to moderate comments on this site.
te: ఈ సైటులో వ్యాఖ్యలను నియంత్రించడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Site Tagline
te: సైటు ఉపశీర్షిక

en: That site does not exist. Please try <a href="%s">%s</a>.
te: ఆ సైటు లేనే లేదు. దయచేసి <a href="%s">%s</a>ని ప్రయత్నించండి.

[ctx: search results]
en: No results found.
te: ఫలితాలు ఏమీ లేవు.

en: This file is too big. Files must be less than %d KB in size.
te: ఈ దస్త్రం చాలా పెద్దగా ఉంది. దస్త్రాలు %d కిబై కంటే తక్కువ పరిమాణంలో ఉండాలి.

en: number_format_decimal_point
te: .

en: Your email address will not be published.
te: మీ ఈమెయిలు చిరునామా ప్రచురించబడదు.

en: You must first <a href="%s">log in</a>, and then you can create a new site.
te: మీరు <a href="%s">ప్రవేశించిన</a> తర్వాత, మీ కొత్త సైటును సృష్టించుకోవచ్చు.

en: You are logged in already. No need to register again!
te: మీరు ఇప్పటికే ప్రవేశించివున్నారు. మళ్ళీ నమోదు చేసుకోవాల్సిన పనిలేదు!

en: Sorry, usernames may not contain the character &#8220;_&#8221;!
te: క్షమించండి, వాడుకరి పేర్లలో &#8220;_&#8221; అనే అక్షరం ఉండకూడదు!

en: Enter title here
te: శీర్షికని ఇక్కడ ఇవ్వండి

en: Are you sure you want to install this plugin?
te: మీరు నిజంగానే ఈ ప్లగిన్‌ని స్థాపించుకోవాలనుకుంటున్నారా?

en: Maintenance
te: నిర్వహణ

en: Links for %s
te: %sకి లంకెలు

en: This is the short link.
te: ఇది చిట్టి లంకె.

en: %d Theme Update | %d Theme Updates
te[0]: %d అలంకారపు తాజాకరణ
te[1]: %d అలంకారాల తాజాకరణలు

en: %d Plugin Update | %d Plugin Updates
te[0]: %d ప్లగిన్ తాజాకరణ
te[1]: %d ప్లగిన్ల తాజాకరణలు

en: The site %s is yours.
te: %s అనే సైటు మీదే.

en: Site Title:
te: సైటు శీర్షిక:

en: Site Name:
te: సైటు పేరు:

en: Congratulations! Your new site, %s, is almost ready.
te: అభినందనలు! మీ కొత్త సైటు, %s, దాదాపు సిద్ధంగా ఉంది.

en: Menus
te: మెనూలు

en: Software Name
te: సాఫ్ట్‌వేర్ పేరు

en: Time Zone
te: కాల మండలం

en: Allow new users to sign up
te: కొత్త వాడుకరులను నమోదుచేసుకోనివ్వు

en: Sorry, you cannot edit this page.
te: క్షమించండి, ఈ పేజీని మీరు సరిదిద్దలేరు.

en: Sorry, no such page.
te: క్షమించండి, అటువంటి పేజీ లేదు.

en: Sorry, you cannot edit pages.
te: క్షమించండి, మీరు పేజీలను మార్చలేరు.

en: Sorry, you do not have the right to delete this page.
te: క్షమించండి. మీకు ఈ పుటను తొలగించుటకు హక్కు లేదు.

en: Failed to delete the page.
te: పేజీని తొలగించడంలో వైఫల్యం.

en: Sorry, you do not have the right to edit this page.
te: క్షమించండి, ఈ పేజీని మార్చడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Sorry, you do not have the right to add a category.
te: మన్నించండి, మీకు కొత్త వర్గాన్ని జతచేసే హక్కులేదు

en: Sorry, the new category failed.
te: క్షమించండి, కొత్త వర్గం విఫలమైంది.

en: Sorry, you do not have the right to delete a category.
te: క్షమించండి, మీకు వర్గాలను తొలగించే అధికారం లేదు.

en: Sorry, you cannot edit comments.
te: క్షమించండి, మీరు వ్యాఖ్యలను మార్చలేరు.

en: Invalid comment status.
te: తప్పుడు వ్యాఖ్య స్థితి.

en: Sorry, the comment could not be edited. Something wrong happened.
te: క్షమించండి, ఈ వ్యాఖ్యను సరిదిద్దలేకపోయాం. ఏదో తప్పిదం జరిగింది.

en: You must be registered to comment
te: వ్యాఖ్యానించడానికి మీరు నమోదయి ఉండాలి.

en: Invalid post ID.
te: తప్పుడు టపా ID.

en: Comment author name and email are required
te: వ్యాఖ్యాత పేరు మరియు ఈమెయిలు తప్పనిసరి

en: A valid email address is required
te: సరైన ఈమెయిలు చిరునామా తప్పనిసరి

en: Sorry, you cannot edit this post.
te: క్షమించండి, మీరు ఈ టపాని మార్చలేరు.

en: Either there are no posts, or something went wrong.
te: ఇక్కడ టపాలేమీ లేవు, లేదా ఏదో తప్పు జరిగింది.

en: Sorry, no such post.
te: క్షమించండి, అటువంటి టపా లేదు.

en: Sorry, you do not have the right to publish this post.
te: క్షమించాలి, ఈ టపా ప్రచురించడానికి మీకు హక్కులేదు.

en: You are not allowed to change the post author as this user.
te: టపా రచయితని ఈ సభ్యునిగా మార్చే అనుమతి మీకు లేదు.

en: Sorry, you do not have the right to publish this page.
te: manninchali, meeku deenini pradarshinche hakku  ledu.

en: Could not write file %1$s (%2$s)
te: ఫైల్ %1$s (%2$s)  లో వ్రాయలేకున్నాము

en: Sorry, you can not edit this post.
te: క్షమించండి. మీకు ఈ టపాలో మార్పులు చేయు అధికారము లేదు.

en: Is there no link to us?
te: మాకు లింకు ఏమీ లేదా..?

en: The source URL and the target URL cannot both point to the same resource.
te: మూల URL మరియు లక్ష్యిత URL రెండూ ఒకే చిరునామాని సూచించకూడదు.

en: The source URL does not exist.
te: మూల చిరునామా ఉనికిలో లేదు.

en: We cannot find a title on that page.
te: ఆ పేజీలో మాకు శీర్షిక కనబడలేదు.

en: The specified target URL does not exist.
te: ఆ లక్ష్యిత URL లేదు.

en: Cancel reply
te: స్పందనను రద్దుచేయి

en: Could not update comment status
te: వ్యాఖ్య స్థితిని మార్చలేకపోయాం

en: Once Hourly
te: గంటకోసారి

en: Twice Daily
te: రోజుకి రెండుసార్లు

en: Once Daily
te: రోజుకోసారి

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page order
te: పేజీల క్రమం

en: Page ID
te: పుట ID

en: Exclude:
te: మినహాయించు:

en: Page IDs, separated by commas.
te: పత్రం యొక్క IDs, కోమ్మా ల చే వేరుపరచబడ్డవి.

en: Show Link Name
te: లంకె పేరును చూపించు

en: Show Link Description
te: లంకె వివరణను చూపించు

en: Select Month
te: నెలని ఎంచుకోండి

en: Show post counts
te: ఎన్ని పోస్టులో చూపించు

en: Entries <abbr title="Really Simple Syndication">RSS</abbr>
te: టపాల <abbr title="Really Simple Syndication">RSS</abbr>

en: Calendar
te: క్యాలెండరు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Select Category
te: వర్గాన్ని ఎంచుకోండి

en: Show hierarchy
te: వ్యవస్థాక్రమం చూపించు

en: Recent Posts
te: ఇటీవలి టపాలు

en: Number of posts to show:
te: చూపించాల్సిన టపాల సంఖ్య:

en: Untitled
te: అనామకం

en: Enter the RSS feed URL here:
te: RSS ఫీడు URL ఇక్కడ ఇవ్వండి:

en: Give the feed a title (optional):
te: ఫీడుకి శీర్షిక ఇవ్వండి (ఐచ్చికం):

en: How many items would you like to display?
te: మీరు ఎన్ని జాబులు ప్రదర్శించాలనుకుంటున్నారు?

en: Display item date?
te: టపా తేదీ చూపించాలా?

en: Tag Cloud
te: టాగు మేఘం

en: Last updated
te: ఆఖరిసారి తాజాకరించబడింది

en: Missing Attachment
te: జోడింపు కనబడ్డంలేదు

en: Comments for %s
te: %s పై వ్యాఖ్యలు

en: Comment on %1$s by %2$s
te: %1$s పై %2$s వ్యాఖ్యలు

en: By: %s
te: వ్రాసినది: %s

en: Comments on: %s
te: %s పై వ్యాఖ్యలు

en: Protected Comments: Please enter your password to view comments.
te: సంరక్షిత వ్యాఖ్యలు: వీటిని చూడడానికి మీ సంకేతపదం ఇవ్వండి.

en: %s min | %s mins
te[0]: %s నిమి
te[1]: %s నిమిషాలు

en: %s hour | %s hours
te[0]: %s గంట
te[1]: %s గంటలు

en: %s day | %s days
te[0]: %s రోజు
te[1]: %s రోజులు

en: , and
te: , మరియు

en:  and
te:  మరియు

en: %s is a protected WP option and may not be modified
te: %s అనేది రక్షిత WP ఎంపిక మరియు మార్చకూడనిది.

en: Unable to create directory %s. Is its parent directory writable by the server?
te: %s డైరెక్టరీని సృష్టించలేకపోయాం. దాని మాతృ డైరెక్టరీలో రాసే అనుమతులున్నాయా?

en: Empty filename
te: ఫైలుపేరు ఖాళీగా ఉంది

en: Could not write file %s
te: %s ఫైలును రాయలేకపోయాం

en: WordPress Failure Notice
te: వర్డ్‌ప్రెస్ వైఫల్య గమనింపు

en: Do you really want to <a href='%s'>log out</a>?
te: మీరు నిజంగానే <a href='%s'>నిష్క్రమించాలి</a> అనుకుంటున్నారా?

en: Please try again.
te: దయచేసి మళ్ళీ ప్రయత్నించండి.

en: &laquo; Back
te: &laquo; వెనక్కి

en: WordPress &rsaquo; Error
te: వర్డ్‌ప్రెస్ &rsaquo; పొరపాటు

en: Select a city
te: ఓ నగరాన్ని ఎంచుకోండి

en: Log in
te: లోనికి ప్రవేశించండి

en: Log out
te: నిష్క్రమించు

en: Remember Me
te: నన్ను గుర్తుంచుకో

en: Register
te: నమోదవ్వండి

en: Site Admin
te: సైటు నిర్వాహకులు

en: Page not found
te: పేజీ కనబడలేదు

en: View posts for %1$s %2$s
te: %1$s %2$s కొరకు టపాలు చూపించు

en: &laquo; Previous
te: &laquo; గత

en: Next &raquo;
te: తరువాతి &raquo;

en: Gray
te: బుడిద

en: Insert
te: చేర్చు

en: Browse
te: జల్లెడ పట్టు

en: More colors
te: మరిన్ని రంగులు

en: Full
te: పూర్తి

en: Insert date
te: తేదీని చేర్చండి

en: Insert time
te: సమయాన్ని దూర్చు

en: January
te: జనవరి

en: February
te: ఫిబ్రవరి

en: March
te: మార్చి

en: April
te: ఏప్రిల్

en: May
te: మే

en: June
te: జూన్

en: July
te: జూలై

en: August
te: ఆగస్ట్

en: September
te: సెప్టెంబర్

en: October
te: అక్టోబర్

en: November
te: నవంబర్

en: December
te: డిసెంబర్

en: Jan_January_abbreviation
te: జన

en: Feb_February_abbreviation
te: ఫిబ్ర

en: Mar_March_abbreviation
te: మార్చి

en: Apr_April_abbreviation
te: ఏప్రి

en: May_May_abbreviation
te: మే

en: Jun_June_abbreviation
te: జూన్

en: Jul_July_abbreviation
te: జూలై

en: Aug_August_abbreviation
te: ఆగ

en: Sep_September_abbreviation
te: సెప్టెం

en: Oct_October_abbreviation
te: అక్టో

en: Nov_November_abbreviation
te: నవం

en: Dec_December_abbreviation
te: డిసెం

en: Sunday
te: ఆదివారం

en: Monday
te: సోమవారం

en: Tuesday
te: మంగళవారం

en: Wednesday
te: బుధవారం

en: Thursday
te: గురువారం

en: Friday
te: శుక్రవారం

en: Saturday
te: శనివారం

en: Sun
te: ఆది

en: Mon
te: సోమ

en: Tue
te: మంగ

en: Wed
te: బుధ

en: Thu
te: గురు

en: Fri
te: శుక్ర

en: Sat
te: శని

en: Print
te: ముద్రించు

en: Direction left to right
te: దిశ ఎడమ నుండి కుడికి

en: Direction right to left
te: దిశ కుడి నుండి ఎడమకి

en: Move forward
te: ముందుకి కదుపు

en: Move backward
te: వెనక్కి కదుపు

en: New layer...
te: కొత్త పొర...

en: Cancel all changes
te: అన్ని మార్పులను రద్దుచేయి

en: Find
te: కనుగొనుము

en: Deletion
te: తొలగింపు

en: Paste as Plain Text
te: సాదా పాఠ్యంగా అతికించండి

en: Keep linebreaks
te: పంక్తివిరుపులను ఉంచు

en: Delete row
te: అడ్డువరుసను తొలగించు

en: Table properties
te: పట్టిక లక్షణాలు

en: Delete table
te: పట్టికను తొలగించు

en: Cell
te: గడి

en: The changes you made will be lost if you navigate away from this page.
te: ఈ పేజీ నుండి వెళ్ళిపోతే మీరు చేసిన మార్పులన్నీ పోతాయి.

en: Ignore word
te: పదాన్ని పట్టించుకోకు

en: Ignore all
te: అన్నిటినీ విస్మరించు

en: Languages
te: భాషలు

en: Please wait...
te: దయచేసి వేచివుండండి...

en: Suggestions
te: సలహాలు

en: No suggestions
te: సలహాలు లేవు

en: Font size
te: ఖతి పరిమాణం

en: Font family
te: ఫాంటు కుటుంబం

en: Format
te: రూపం

en: Paragraph
te: పారాగ్రాఫు

en: Address
te: చిరునామా

en: Heading 1
te: శీర్షిక 1

en: Heading 2
te: శీర్షిక 2

en: Heading 3
te: శీర్షిక 3

en: Heading 4
te: శీర్షిక 4

en: Heading 5
te: శీర్షిక 5

en: Heading 6
te: శీర్షిక 6

en: Code
te: కోడ్

en: Definition description
te: నిర్వచన వివరణ

en: Bold
te: బొద్దు

en: Italic
te: వాలు

en: Underline
te: క్రీగీత

en: Strikethrough
te: కొట్టివెయ్యి

en: Align Left
te: ఎడమకు వరస చెయ్యి

en: Align Center
te: మధ్యకు వరస చెయ్యి

en: Align Right
te: కుడికి వరస చెయ్యి

en: Superscript
te: శీర్షాక్షరాలు

en: Select text color
te: పాఠ్యపు రంగుని ఎంచుకోండి

en: Select background color
te: వెనుతలపు రంగును ఎంచుకోండి

en: Insert custom character
te: సమ్బన్దిత అక్షరమును పొన్దుపరుచుము

en: Cut
te: కత్తిరించు

en: Paste
te: అతికించు

en: Are you sure you want to clear all contents?
te: అన్ని తుడిపివేయాలని కో్రుకోంటున్నారా?

en: About TinyMCE
te: TinyMCE గురించి

en: License
te: లైసెన్సు

en: Select a color
te: ఒక రంగును ఎంచుకోండి

en: Palette colors
te: పాలెట్ రంగులు

en: Named colors
te: పేరున్న రంగులు

en: Color:
te: రంగు:

en: Image description
te: బొమ్మ వివరణ

en: Image list
te: బొమ్మల జాబితా

en: Border
te: హద్దు

en: Vertical space
te: నిలువు తలం

en: Horizontal space
te: అడ్డు తలం

en: Top
te: పైన

en: Middle
te: మధ్య

en: Text bottom
te: పాఠ్యపు దిగువ

en: Open link in a new window
te: లింకుని కొత్త కిటికీలో తెరువు

en: Link list
te: లింకుల జాబితా

en: General
te: సాధారణ

en: File/URL
te: ఫైల్/వెబ్ సైట్

en: List
te: జాబితా

en: Type
te: రకం

en: Show menu
te: మెనూని చూపించు

en: Quality
te: నాణ్యత

en: Background
te: వెనుతలం

en: Cache
te: కేష్

en: Hidden
te: దాయబడిన

en: End time
te: ముగింపు సమయం

en: Fullscreen
te: నిండుతెర

en: Balance
te: నిల్వ

en: Current position
te: ప్రస్తుత స్థానం

en: Flash options
te: ఫ్లాష్ ఎంపికలు

en: Windows media player options
te: విండోస్ మీడియా ప్లేయర్ ఆప్షన్స్

en: Shockwave options
te: Shockwave ఎంపికలు

en: Image status
te: బొమ్మ స్థితి

en: No java
te: జావా లేదు

en: Controls
te: నియంత్రణలు

en: Progress
te: ప్రగతి

en: Top left
te: పై ఎడమ

en: Top right
te: కుడి పైన

en: Bottom right
te: కుడి దిగువ

en: More...
te: మరిన్ని...

en: Next page...
te: తర్వాతి పేజీ...

en: Advanced Settings
te: ఉన్నత అమరికలు

en: Current Link
te: ప్రస్తుత లంకె

en: Link to Image
te: బొమ్మకి లంకె

en: Source
te: మూలం

en: Original Size
te: అసలు పరిమాణం

en: Advanced Link Settings
te: ఉన్నత లింకు అమరికలు

en: Rich Editor Help
te: ఉన్నత ఎడిటరు సహాయం

en: Basics of Rich Editing
te: ఉన్నత ఎడిటింగు ప్రాథమికాంశాలు

en: Basics
te: ప్రాథమికాంశాలు

en: Advanced use of the Rich Editor
te: ఉన్నత ఎడిటరు యొక్క మెరుగైన వినియోగం

en: Hotkeys
te: చమక్కుమీటలు

en: About the software
te: సాఫ్టువేరు గురించి

en: Rich Editing Basics
te: ఉన్నత ఎడిటింగు ప్రాథమికాంశాలు

en: <em>Rich editing</em>, also called WYSIWYG for What You See Is What You Get, means your text is formatted as you type. The rich editor creates HTML code behind the scenes while you concentrate on writing. Font styles, links and images all appear approximately as they will on the internet.
te: <em>ఉన్నత ఎడిటింగు</em> అనేది ఎలా ఉన్నది అలాగే చూపించే (WYSIWYG) ఎడిటరు, అంటే మీరు టైపు చేస్తూ ఉండగానే ఫార్మాటింగు అయిపోతూ ఉంటుంది. మీరు రాసుకుంటూ పోతుంటే, ఈ ఉన్నత ఎడిటరు తెర వెనక HTML కోడ్‌ను సృష్టిస్తూ పోతుంది. ఫాంటు పద్ధతులు, లింకులు, బొమ్మలూ ఇంటర్నెట్టులో ఎలా కనిపిస్తాయో, దాదాపుగా అలానే కనిపిస్తాయి.

en: If you do not like the way the rich editor works, you may turn it off from Your Profile submenu, under Users in the admin menu.
te: "రిచ్ ఎదిటర్" మీకు ఇష్టం లేకపోతే, మీరు దానిని మీరు ఆడ్మిన్ మెను లోని "ప్రొఫైల్ సబ్ మెను" లోనికి పోయి ఆపివేయ వచ్చును.

en: Advanced Rich Editing
te: మెరుగైన ఉన్నత ఎడిటింగు

en: Images and Attachments
te: బొమ్మలు మరియు జోడింపులు

en: There is a button in the editor toolbar for inserting images that are already hosted somewhere on the internet. If you have a URL for an image, click this button and enter the URL in the box which appears.
te: ఇప్పటికే అంతర్జాలంలో ఎక్కడైనా అప్‌లోడు చేసి ఉన్న బొమ్మలను ఇక్కడ పెట్టేందుకు ఎడిటరు పరికరాలపెట్టెలో ఒక బొత్తాం ఉంది. మీకు URL తెలిసి ఉంటే, ఆ బొత్తాన్ని నొక్కి, అప్పుడు కనబడే పెట్టెలో ఆ URL ను ఇవ్వండి.

en: HTML in the Rich Editor
te: ఉన్నత ఎడిటరులో  HTML

en: Writing at Full Speed
te: తారాస్థాయి వేగంతో రాస్తున్నారు

en: Letter
te: అక్షరం

en: Action
te: చర్య

en: Check Spelling
te: స్పెల్లింగు సరిచూడు

en: Justify Text
te: ఇరువైపులా వరస చెయ్యి

en: Remove link
te: లంకెను తొలగించు

en: Got Moxie?
te: మాక్సీ ఉందా?

en: Comments Feed
te: వ్యాఖ్యల ఫీడు

en: Previous Post
te: గత టపా

en: Next Post
te: తర్వాతి టపా

en: Last Post
te: చివరి టపా

en: Newer Comments &raquo;
te: కొత్త వ్యాఖ్యలు &raquo;

en: &laquo; Older Comments
te: &laquo; పాత వ్యాఖ్యలు

en: S_Sunday_initial
te: ఆ

en: M_Monday_initial
te: సో

en: T_Tuesday_initial
te: మం

en: W_Wednesday_initial
te: బు

en: T_Thursday_initial
te: గు

en: F_Friday_initial
te: శు

en: S_Saturday_initial
te: శ

en: am
te: ఉద.

en: pm
te: సా.

en: AM
te: ఉద.

en: PM
te: సా.

en: number_format_thousands_sep
te: ,

en: That user does not exist.
te: ఆ వాడుకరి లేనే లేరు.

en: Sorry, usernames must have letters too!
te: క్షమించండి, సభ్యనామంలో అక్షరాలుకూడా ఉండాలి!

en: Sorry, that email address is not allowed!
te: క్షమించండి, ఈ ఇ-మెయిల్ చిరునామా అనుమతించబడదు!

en: Sorry, that username already exists!
te: క్షమించండి, ఆ వాడుకరి పేరు ఇప్పటికే ఉంది!

en: Sorry, that email address is already used!
te: క్షమించండి, ఆ ఈ-మెయిలు ముందే వాడారు!

en: That username is currently reserved but may be available in a couple of days.
te: ఈ సభ్యనామము ప్రస్తుతం నిలిపివేయబడింది, కానీ కొన్ని రోజులలో అందుబాటులోకి రావచ్చు.

en: That email address has already been used. Please check your inbox for an activation email. It will become available in a couple of days if you do nothing.
te: ఆ యొక్క చిరునామ ను ఇంతకు మునుపే వాడి యున్నారు.దయచేసి మీ లేఖల పెట్టె లో ఆమోదించబడ్డ email కోసం వెతుకుము. దీనిని వాడని యెడల రెండు రోజులలో మీకు ఇది వాడుకకు లభించును.

en: Invalid activation key.
te: చెల్లని అనుమతినీయు మంత్రము.

en: Could not create user
te: సభ్యున్ని సృష్టించలేకపోయాం

en: That username is already activated.
te: ఆ యొక్క వాడకందారుని పేరు ను ఇంతకు ముందే ఆమొదింపబడ్డది.

en: New User Registration: %s
te: కొత్త వాడుకరి నమోదు: %s

en: New %1$s User: %2$s
te: కొత్త %1$s వాడుకరి: %2$s

en: <strong>ERROR</strong>: Invalid username or incorrect password.
te: <strong>పొరపాటు</strong>: సరైన వాడుకరిపేరు కాదు లేదా తప్పు సంకేతపదం.

en: Author : %1$s (IP: %2$s , %3$s)
te: రచయిత: %1$s (IP: %2$s , %3$s)

en: E-mail : %s
te: ఈ-మెయిలు: %s

en: URL    : %s
te: URL: %s

en: Comment:
te: వ్యాఖ్య:

en: You can see all comments on this post here:
te: ఈ టపాపై ఉన్న అన్ని వ్య్యాఖ్యలను ఇక్కడ చూడవచ్చు:

en: [%1$s] Comment: "%2$s"
te: [%1$s] వ్యాఖ్య: "%2$s"

en: Website: %1$s (IP: %2$s , %3$s)
te: వెబ్‌సైటు: %1$s (IP: %2$s , %3$s)

en: Excerpt:
te: సంగ్రహం:

en: You can see all trackbacks on this post here:
te: ఈ టపాపై ఉన్న అన్ని ట్రాక్‌బ్యాక్‌లను ఇక్కడ చూడవచ్చు:

en: [%1$s] Trackback: "%2$s"
te: [%1$s] ట్రాక్‌బ్యాక్: "%2$s"

en: You can see all pingbacks on this post here:
te: ఈ టపాపై ఉన్న అన్ని పింగ్‌బ్యాక్‌లను ఇక్కడ చూడవచ్చు:

en: [%1$s] Pingback: "%2$s"
te: [%1$s] పింగ్‌బ్యాక్: "%2$s"

en: Delete it: %s
te: తొలగించు: %s

en: Spam it: %s
te: స్పాముగా గుర్తించు: %s

en: Approve it: %s
te: అనుమతించు: %s

en: [%1$s] Please moderate: "%2$s"
te: [%1$s] సమీక్షించండి: "%2$s"

en: Password Lost and Changed for user: %s
te: ఈ వాడుకరి సంకేతపదం మరచిపోవడం చేత, మార్చాం: %s

en: [%s] Password Lost/Changed
te: [%s] సంకేతపదం మరచిపోయారు/మార్చాం

en: Username: %s
te: వాడుకరి పేరు: %s

en: [%s] New User Registration
te: [%s] కొత్త వాడుకరి నమోదు

en: Password: %s
te: సంకేతపదం: %s

en: [%s] Your username and password
te: [%s] మీ వాడుకరిపేరు మరియు సంకేతపదం

en: Protected: %s
te: సంరక్షితం: %s

en: Private: %s
te: అంతరంగికం: %s

en: There is no excerpt because this is a protected post.
te: ఇది సంరక్షిత టపా; అంచేత దీనికి సంగ్రహం లేదు.

en: Next page
te: తరువాతి పేజీ

en: Previous page
te: గత పేజీ

en: Home
te: ముంగిలి

en: %1$s [Current Revision]
te: %1$s [ప్రస్తుత కూర్పు]

en: Revision
te: కూర్పు

[ctx: post]
en: Published
te: ప్రచురితం

en: Published <span class="count">(%s)</span> | Published <span class="count">(%s)</span>
te[0]: ప్రచురితం <span class="count">(%s)</span>
te[1]: ప్రచురితం <span class="count">(%s)</span>

[ctx: post]
en: Draft
te: చిత్తుప్రతి

en: Draft <span class="count">(%s)</span> | Drafts <span class="count">(%s)</span>
te[0]: చిత్తుప్రతి <span class="count">(%s)</span>
te[1]: చిత్తుప్రతులు <span class="count">(%s)</span>

en: Pending <span class="count">(%s)</span> | Pending <span class="count">(%s)</span>
te[0]: వేచివున్నది <span class="count">(%s)</span>
te[1]: వేచివున్నవి <span class="count">(%s)</span>

[ctx: post]
en: Private
te: అంతరంగికం

en: Private <span class="count">(%s)</span> | Private <span class="count">(%s)</span>
te[0]: అంతరంగికం <span class="count">(%s)</span>
te[1]: అంతరంగికం <span class="count">(%s)</span>

en: The page template is invalid.
te: పేజీ మూస చెల్లదు.

en: You do not have permission to preview drafts.
te: చిత్తుప్రతులను మునుజూసే అనుమతి మీకు లేదు.

en: Yahoo IM
te: యాహూ IM

en: You are about to permanently delete the selected items.
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
te: ఎంచుకున్న అంశాలను మీరు శాశ్వతంగా తొలగించబోతున్నారు.
      ఆగడానికి 'రద్దుచేయి', తొలగించడానికి 'సరే'.

en: Close all open tags
te: తెరిచిఉన్న అన్ని టాగులను మూసెయ్యి

en: Enter the URL
te: URL ను నింపండి

en: Enter the URL of the image
te: బొమ్మ యొక్క URL ఇవ్వండి

en: Enter a description of the image
te: చిత్రం యొక్క వర్ణనను ఇవ్వండి

en: You do not have permission to do that.
te: ఆ పని చేయడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: An unidentified error has occurred.
te: ఏదో గుర్తుతెలియని పొరపాటు జరిగింది.

en: Next &gt;
te: తర్వాతి &gt;

en: &lt; Prev
te: &lt; గత

en: This file is empty. Please try another.
te: ఈ ఫైలు ఖాళీగా ఉంది. మరోదానితో ప్రయత్నించండి.

en: This file type is not allowed. Please try another.
te: ఈ రకమైన ఫార్మాట్లో ఉన్న ఫైలు అనుమతింపబడదు. వేరే ఫార్మాట్‌లో ఉన్న ఫైలుతో ప్రయత్నించండి.

en: An error occurred in the upload. Please try again later.
te: ఎగుమతిలో లోపం జరిగింది. దయచేసి తరువాత ప్రయత్నించండి.

en: You may only upload 1 file.
te: మీరు ఒక్క ఫైలుని మాత్రమే ఎగుమతి చేయగలరు.

en: HTTP error.
te: HTTP లోపం.

en: Upload failed.
te: ఎక్కింపు విఫలమైంది.

en: Security error.
te: భద్రతా పొరపాటు.

en: Upload stopped.
te: ఎగుమతి ఆపివేసారు.

[ctx: password strength]
en: Medium
te: మద్యస్థం

en: Show more comments
te: మరిన్ని వ్యాఖ్యలను చూపించు

en: No more comments found.
te: మరేమీ వ్యాఖ్యలు లేవు.

en: Plugin Information:
te: ప్లగిన్ సమాచారం:

en: Saving Draft&#8230;
te: ప్రతిని భద్రపరుస్తున్నాం&#8230;

en: Empty Term
te: ఖాళీ పదం

en: Invalid term ID
te: చెల్లని సభ్యుని ID

en: A name is required for this term
te: ఈ పదానికి ఒక పేరు కావాలి

en: Template is missing.
te: మూస కనబడ్డం లేదు.

en: Stylesheet is missing.
te: స్టైలుషీటు కనబడ్డంలేదు

en: <strong>ERROR</strong>: The username field is empty.
te: <strong>పొరపాటు</strong>: సభ్యనామం ఫీల్డు ఖాళీగా ఉంది.

en: <strong>ERROR</strong>: The password field is empty.
te: <strong>పొరపాటు</strong>: సంకేతపదం ఫీల్డు ఖాళీగా ఉంది.

en: Please log in again.
te: దయచేసి మళ్ళీ ప్రవేశించండి.

en: Sidebar %d
te: ప్రక్కపట్టీ %d

en: Powered by WordPress
te: వర్డ్‌ప్రెస్‌చే శక్తిమంతం

en: <strong>ERROR</strong>: Enter a username or e-mail address.
te: <strong>పొరపాటు</strong>: సభ్యనామం లేదా ఈ-మెయిల్ చిరునామా ఇవ్వండి.

en: <strong>ERROR</strong>: There is no user registered with that email address.
te: <strong>పొరపాటు</strong>: ఈ ఈ-మెయిలు చిరునామాతో నమోదైనవారెవరూ లేరు.

en: <strong>ERROR</strong>: Invalid username or e-mail.
te: <strong>పొరపాటు</strong>: చెల్లని వాడుకరి పేరు లేదా ఈ-మెయిలు.

en: [%s] Password Reset
te: [%s] సంకేతపదం మార్పు

en: The e-mail could not be sent.
te: ఆ ఈ-మెయిలును పంపించలేకపోయాం.

en: <strong>ERROR</strong>: Please type your e-mail address.
te: <strong>పొరపాటు</strong>: మీ ఈ-మెయిల్ చిరునామా ఇవ్వండి.

en: <strong>ERROR</strong>: The email address isn&#8217;t correct.
te: <strong>పొరపాటు</strong>: ఈ-మెయిల్ చిరునామా సరికాదు.

en: Sorry, that key does not appear to be valid.
te: సారీ, ఆ కీ సరైనదిగా అనిపించడం లేదు.

en: Lost Password
te: సంకేతపదం మరచిపోయాను

en: Username or E-mail:
te: వాడుకరి పేరు లేదా ఈమెయిలు:

en: Get New Password
te: కొత్త సంకేతపదం పొందండి

en: Are you lost?
te: తప్పిపోయారా?

en: &larr; Back to %s
te: &larr; తిరిగి %s కి

en: Registration Form
te: నమోదు ఫారం

en: Register For This Site
te: ఈ సైటులో నమోదవ్వండి

en: A password will be e-mailed to you.
te: ఓ సంకేతపదాన్ని మీకు ఈ-మెయిల్ చేస్తాం.

en: Password Lost and Found
te: సంకేతపదం పోయి దొరికింది

en: Lost your password?
te: మీ సంకేతపదం మర్చిపోయారా?

en: You have logged in successfully.
te: మీరు విజయవంతంగా ప్రవేశించారు.

en: You are now logged out.
te: మీరు నిష్క్రమించారు

en: User registration is currently not allowed.
te: వాడుకరుల నమోదుని ప్రస్తుతం అనుమతించుట లేదు.

en: Check your e-mail for the confirmation link.
te: నిర్ధారణ లింకు కొరకు మీ ఈ-మెయిల్ చూడండి.

en: Check your e-mail for your new password.
te: మీ కొత్త సంకేతపదం కొరకు మీ ఈ-మెయిల్ చూడండి.

en: Registration complete. Please check your e-mail.
te: నమోదు పూర్తి. దయచేసి మీ ఈ-మెయిల్ చూసుకోండి.

en: There doesn&#8217;t seem to be any new mail.
te: కొత్త మెయిల్ వచ్చినట్టేమీ లేదు.

en: <strong>Author:</strong> %s
te: <strong>రచయిత:</strong> %s

en: Oops: %s
te: అయ్యో: %s

en: Privacy:
te: గోప్యత:

en: (Must be at least 4 characters, letters and numbers only.)
te: (కనీసం 4 అక్షరాలుండాలి, అక్షరాలు మరియు అంకెలు మాత్రమే.)

en: Email&nbsp;Address:
te: ఈమెయిలు&nbsp;చిరునామా:

en: There was a problem, please correct the form below and try again.
te: క్రింద ఫారంలో సమస్య ఉంది, దయచేసి సరిచేసి మళ్ళీ ప్రయత్నించండి.

en: Get your own %s account in seconds
te: మీ స్వంత %s ఖాతాను క్షణాల్లో పొందండి

en: Just a username, please.
te: ఒక్క వాడుకరి పేరు మాత్రమే.

en: Next
te: తర్వాత

en: %s is your new username
te: మీ కొత్త వాడుకరి పేరు %s

en: If you do not activate your username within two days, you will have to sign up again.
te: రెండు రోజులలో మీ వాడుకరి పేరుని చేతనం చేసుకోకపోతే, మీరు మళ్ళీ నమోదవ్వాల్సివుంటుంది.

en: Signup
te: నమోదవ్వండి

en: Still waiting for your email?
te: మీరు ఇంకా ఈమెయిలు కోసం వేచివున్నారా?

en: Help
te: సహాయం

en: Black
te: నలుపు

en: Blue
te: నీలం

en: Brown
te: బ్రౌన్

en: Green
te: ఆకుపచ్చ

en: Orange
te: నారింజ

en: Pink
te: గులాబి

en: Red
te: ఎరుపు

en: White
te: తెలుపు

en: Yellow
te: పుసుపుపచ్చ

en: Width
te: వెడల్పు

en: About
te: గురించి

en: <strong>ERROR</strong>: Please enter a username.
te: <strong>లోపం</strong>: వాడుకరి పేరు ఇవ్వండి.

en: <strong>ERROR</strong>: This email is already registered, please choose another one.
te: <strong>పొరపాటు</strong>: ఈ ఈ-మెయిల్ ఈసరికే నమోదయ్యింది, దయచేసి మరొకటి ఎన్నుకోండి.

en: There are no options for this widget.
te: ఈ విడ్జెట్టుకి ఎంపికలు ఏమీ లేవు.

en: Strength indicator
te: బల సూచీ

en: Very weak
te: అత్యంత బలహీనం

en: Weak
te: బలహీనం

en: Strong
te: బలంగా

en: Edit Category
te: వర్గాన్ని సరిదిద్దండి

[ctx: page]
en: Add New
te: కొత్తది చేర్చండి

en: Options saved.
te: ఎంపికలు భద్రమయ్యాయి.

en: Date Format
te: తేదీ ఆకృతి

en: Time Format
te: సమయపు ఆకృతి

en: Height
te: ఎత్తు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Plugin
te: ప్లగిన్

en: Insert Image
te: బొమ్మను చేర్చు

en: Visual
te: దార్శనిక

en: Title:
te: శీర్షిక:

en: Separate tags with commas
te: ట్యాగులను కామాలతో వేరుచేయండి

en: Select All
te: అన్నిటినీ ఎంచుకో

en: (required)
te: (తప్పనిసరి)

en: Website
te: వెబ్‌సైటు

en: Widgets
te: విడ్జెట్లు

en: Sorry, your entry could not be posted. Something wrong happened.
te: క్షమించాలి, మీ పద్దును టపాచేయలేం. ఏదో తప్పు జరిగింది.

en: Sorry, you do not have the right to edit this post.
te: క్షమించండి, ఈ టపాకి మార్పులు చేసే హక్కులు మీకు లేవు.

en: For some strange yet very annoying reason, this post could not be edited.
te: కొన్ని కలవరపరచే కారణాలవలన, ఈ టపా సవరించబడుట లేదు

en: Sorry, you do not have the right to delete this post.
te: క్షమించండి, ఈ టపాని తొలగించడానికి మీరు అనుమతి లేదు.

en: Sorry, comments are closed for this item.
te: క్షమించండి, ఈ ఐటెమ్ పై వ్యాఖ్యలు మూసివేయబడినవి.

en: Sorry, you must be logged in to post a comment.
te: క్షమించండి. మీరు వ్యాఖ్య రాయడానికి లాగిన్ అయి ఉండాలి.

en: There was a problem connecting to the Akismet server. Please check your server configuration.
te: అకిస్మెత్ సర్వరుకి కనెక్టు కావడంలో సమస్య. మీ సర్వరు అమరికను సరిచూసుకోండి.

en: Akismet Stats
te: అకిస్మెట్ గణాంకాలు

en: Akismet Spam (%s)
te: అకిస్మెత్ స్పామ్ (%s)

en: Akismet Spam
te: అకిస్మెత్ స్పామ్

en: You do not have sufficient permission to moderate comments.
te: ఈ వ్యాఖ్యలను మాడరేట్ చెయడానికి మీకు తగిన పర్మిషను లేదు.

en: %1$s comments recovered.
te: %1$s వ్యాఖ్యలు ప్రతిలభ్యమయ్యాయి.

en: All spam deleted.
te: స్పామ్ అంతా తొలగించబడింది

en: Caught Spam
te: పట్టుకోబడిన స్పామ్

en: Akismet has caught <strong>%1$s spam</strong> for you since you first installed it.
te: మొదటగా ప్రతిష్టించినప్పటి నుండి అకిస్మెట్ <strong>%1$s చెత్త</strong> వ్యాఖ్యలను మీ కోసం పట్టుకుంది.

en: You have no spam currently in the queue. Must be your lucky day. :)
te: ప్రస్తుతం వరుసలో చెత్త ఏమీలేదు. మీ అదృష్ట దినం. :)

en: You can delete all of the spam from your database with a single click. This operation cannot be undone, so you may wish to check to ensure that no legitimate comments got through first. Spam is automatically deleted after 15 days, so don&#8217;t sweat it.
te: ఒకే క్లిక్కుతో మీరు చెత్తనంతా తొలగించవచ్చు. దీన్ని మళ్ళీ వెనక్కు తీసుకురాలేం, కాబట్టి  వీటిలో మంచి వ్యాఖ్యలేమీ లేవని మొదట నిశ్చయించుకోండి. చెత్త వ్యాఖ్యలని 15 రోజులకోసారి శుభ్రంచేస్తాం, కాబట్టి తిట్టుకోకండి.

en: There are currently %1$s comments identified as spam.
te: ప్రస్తుతము %1$s వ్యాఖ్యానాలు స్పామ్ గా గుర్తించబడినవి.

en: Delete all
te: అన్నీ తొలగించు

en: All
te: అన్నీ

en: &laquo; Previous Page
te: &laquo; గత పేజీ

en: Next Page &raquo;
te: తర్వాత పేజీ &raquo;

en: De-spam marked comments &raquo;
te: ఎంచుకున్న వ్యాఖ్యలను స్పామ్ కాదు అని మార్క్ చెయ్యి &raquo;

en: Comments you de-spam will be submitted to Akismet as mistakes so it can learn and get better.
te: మీరు చెత్తకానివాటిగా ఎన్నుకొన్న అభిప్రాయములు అస్కిమెట్ నకు పంపబడతాయి, తద్వారా స్కిమెట్ మరింత నేర్చుకొని ఇంకా మెరుగవుతుంది

en: No results found.
te: ఫలితాలేమీ దొరకలేదు.

en: Check for Spam
te: స్పామ్‌ ని గమనించు

en: Comments on %s
te: %s పై వ్యాఖ్యలు

en: Powered by WordPress, state-of-the-art semantic personal publishing platform.
te: వర్డ్‌ప్రెస్ తో శక్తిమంతం, state-of-the-art semantic personal publishing platform.

en: Enter your password to view comments.
te: వ్యాఖ్యలను చూడటానికి సంకేత పదం ఇవ్వండి.

en: No Comments
te: వ్యాఖ్యలు లేవు

en: 1 Comment
te: 1 వ్యాఖ్య

en: % Comments
te: % వ్యాఖ్యలు

en: Edit This
te: దీనిని మార్చండి

en: You must be <a href="%s">logged in</a> to post a comment.
te: వ్యాఖ్యానించడానికి మీరు తప్పనిసరిగా <a href="%s">ప్రవేశించి</a> ఉండాలి.

en: Tags:
te: ట్యాగులు:

en: Pages:
te: పేజీలు:

en: The latest comments to all posts in RSS
te: అన్ని టపాలకీ సంబంధించిన తాజా వ్యాఖ్యలు ఆరెసెస్ లో

en: Comments <abbr title="Really Simple Syndication">RSS</abbr>
te: వ్యాఖ్యల <abbr title="Really Simple Syndication">RSS</abbr>

en: <cite class="fn">%s</cite> <span class="says">says:</span>
te: <cite class="fn">%s</cite> <span class="says">అంటున్నారు:</span>

en: Your comment is awaiting moderation.
te: మీ వ్యాఖ్య అంగీకారం కొఱకు ఎదురుచూస్తున్నది

en: %1$s at %2$s
te: %2$s వద్ద %1$s

en: (Edit)
te: (మార్చు)

en: View all posts in %s
te: %s లో ఉన్న అన్ని టపాలనూ చూడు

en: Meta
te: మెటా

en: Posts by %s
te: %s చే టపాలు

en: Last updated: %s
te: ఆఖరిసారి తాజాకరించబడింది: %s

en: Bookmarks
te: పేజీకలు

en: No categories
te: వర్గాలు లేవు

en: %s topic | %s topics
te[0]: %s విషయం
te[1]: %s విషయాలు

en: No server specified
te: ఏ సర్వరూ ఇవ్వబడలేదు

en: Error
te: పొరపాటు

en: no login ID submitted
te: ప్రవేశపు ID ఇవ్వలేదు

en: connection not established
te: కనెక్షను సృష్టించబడలేదు

en: No password submitted
te: ఏ సంకేత పదమూ ఇవ్వబడలేదు

en: No connection to server
te: సర్వరుకి కనెక్షను లేదు

en: No server banner
te: సర్వరు బ్యానరు లేదు

en: abort
te: ఆపు

en: apop authentication failed
te: pop అధికరణ విఫలమైంది

en: Premature end of list
te: జాబితా అర్ధంతరంగా ముగిసింది

en: Empty command string
te: ఆదేశ వాక్యం లేదు

en: connection does not exist
te: కనెక్షను లేదు

en: No msg number submitted
te: సందేశ సంఖ్యను ఇవ్వలేదు

en: Command failed
te: ఆదేశం విఫలమైంది

en: View all posts filed under %s
te: %s క్రింద ఫైలుచేయబడిన అన్ని టపాలను చూపించు

en: Feed for all posts filed under %s
te: %s క్రింద ఉన్న అన్ని టపాలకు ఫీడు

en: Comment on %s
te: %s పై వ్యాఖ్య

en: Log in to Reply
te: ప్రవేశించి స్పందించండి

en: Leave a Comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Log in to leave a Comment
te: వ్యాఖ్యానించడానికి ప్రవేశించండి

en: Click here to cancel reply.
te: స్పందనను రద్దుచేయడానికి ఇక్కడ నొక్కండి.

en: Leave a Reply
te: స్పందించండి

en: Author
te: రచయిత

[ctx: noun]
en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Are you sure you want to do this?
te: ఈ పని చెయ్యాలనే నిశ్చయించుకున్నారా?

en: Edit
te: మార్చు

en: %s ago
te: %s క్రితం

en: Undo
te: చెయ్యకు

en: Not Spam
te: స్పామ్ కాదు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Publish
te: ప్రచురించు

en: Excerpt
te: సారాంశం

en: Revisions
te: కూర్పులు

[ctx: adjective]
en: Approved
te: ఆమోదించబడినవి

[ctx: adjective]
en: Spam
te: చెత్త

en: Link Categories
te: లింకు వర్గాలు

en: Search Categories
te: అన్వేషణ వర్గాలు

en: Edit Link Category
te: లింకు వర్గాన్ని సరిదిద్దు

en: Update Category
te: వర్గాన్ని తాజాకరించు

en: Add Link
te: లింకు చేర్చు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Categories
te: వర్గాలు

en: Target
te: లక్ష్యం

en: Advanced
te: ఉన్నత

en: Description
te: వివరణ

en: None
te: ఏదీకాదు

en: Invalid taxonomy
te: తప్పుడు వర్గీకరణ

en: Edit Tag
te: ట్యాగుని మార్చు

[ctx: post]
en: Add New
te: కొత్తది చేర్చండి

en: View Post
te: టపా చూడు

en: Edit Post
te: టపా మార్చు

en: Done
te: పూర్తయ్యింది

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Submit
te: దాఖలుచేయి

en: Invalid file type
te: ఫైలు పేరు సరైనది కాదు

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Recent Comments
te: ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు

en: Cancel
te: రద్దుచేయి

en: Content
te: విషయం

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Save Draft
te: ప్రతిని దాచు

en: No comments yet.
te: ఇంకా వ్యాఖ్యలు లేవు.

en: Reply
te: స్పందించు

en: Pingback
te: పింగ్ బ్యాక్

en: Trackback
te: ట్రాక్ బ్యాకు

en: Number of comments to show:
te: చూపించాల్సిన వ్యాఖ్యల సంఖ్య:

en: Unknown Feed
te: గుర్తుతెలియని ఫీడు

en: Header
te: శీర్షం

en: Sidebar
te: ప్రక్కపట్టీ

en: Archives
te: భాండారం

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Redo
te: మళ్ళీ చేయి

en: Thumbnail
te: నఖచిత్రం

en: File &#8220;%s&#8221; doesn&#8217;t exist?
te: &#8220;%s&#8221; అనే దస్త్రం లేదా?

en: Add Media
te: మీడియాను జతచేయి

en: Add an Image
te: ఓ బొమ్మ చేర్చండి

en: Saved.
te: భద్రపరిచాం.

en: Left
te: ఎడమ

en: Center
te: మధ్యన

en: Right
te: కుడి

en: Medium
te: మధ్యమం

en: Full Size
te: పూర్తి పరిమాణం

en: Size
te: పరిమాణం

en: Alignment
te: బద్దింపు

en: Caption
te: శీర్షిక

en: Link URL
te: లింకు URL

en: Enter a link URL or click above for presets.
te: ప్రిసెట్ల కోసం లంకె URL ఇవ్వండి లేదా పైన నొక్కండి

en: Actions
te: చర్యలు

en: Image URL
te: బొమ్మ URL

en: Save as Pending
te: ఇలా భద్రపరచు పెండింగులో ఉంది

en: Privately Published
te: అంతరంగికంగా ప్రచురించబడినది

en: OK
te: సరే

en: Private
te: అంతరంగిక

en: Schedule
te: షెడ్యూలుచెయ్యి

en: Add or remove tags
te: ట్యాగులని జతచేయి లేదా తొలగించు

en: All Categories
te: అన్ని వర్గాలు

en: Dismiss
te: మూసివేయి

en: Search
te: వెతుకు

en: Version
te: సంచిక

en: Version:
te: సంచిక:

en: Visit author homepage
te: రచయిత హోమ్ పేజీని చూడండి

en: Images
te: చిత్రాలు

en: View Page
te: పేజీని చూడండి

en: Links
te: లంకెలు

en: Uncategorized
te: అవర్గీకృతం

en: E-mail: %s
te: ఈ-మెయిలు: %s

en: Pages
te: పేజీలు

en: Close
te: మూసివేయి

en: Select
te: ఎంచుకో

en: New Page
te: కొత్త పేజీ

en: Edit Media
te: మాధ్యమాన్ని మార్చు

en: New Post
te: కొత్త టపా

en: (no title)
te: (శీర్షిక లేదు)

en: Activation Key Required
te: చలనము కలిగించే తాళంచెవి కావాలిr
    r

en: Activation Key:
te: చేతనపు కీ:

en: Your account is now active!
te: మీ ఖాతా ఇప్పుడు చేతనమయ్యింది!

en: An error occurred during the activation
te: చేతనం చేయడంలో ఏదో పొరపాటు జరిగింది

en: Username:
te: వాడుకరి పేరు:

en: No posts found.
te: టపాలేమీ లేవు.

en: Published
te: ప్రచురించబడింది

en: Pending Review
te: సమీక్ష కోసం వేచివుంది

en: Draft
te: చిత్తుప్రతి

en: Visit Site
te: సైటును సందర్శించండి

en: Log Out
te: నిష్క్రమించు

en: You do not have permission to upload files.
te: ఫైళ్ళు ఎగుమతి చెయ్యడానికి మీకు అనుమతి లేదు.
