Development (trunk) - en to tl translation catalogue (131 entries)

en: Length:
tl: Haba:

en: Embed or Link
tl: Embed o Link

en: Link to Media File
tl: Link sa Media File

en: Link to Attachment Page
tl: Link sa Attachment Page

en: Mute Toggle
tl: I-mute ang Toggle

en: Turn off Fullscreen
tl: I-off ang Fullscreen

en: Go Fullscreen
tl: Pumunta sa Fullscreen

en: Unmute
tl: I-unmute

en: Captions/Subtitles
tl: Mga Caption/Subtitle

en: Empty
tl: Bakante

en: Valid
tl: Totoo

en: Failed
tl: Nabigo

en: Activate your Akismet account
tl: I-activate ang iyong Akismet account

en: <strong>Almost done</strong> - activate your account and say goodbye to comment spam
tl: <strong>Halos tapos na</strong> - i-activate ang iyong account at magpaalam sa comment spam

en: %s week | %s weeks
tl[0]: %s linggo
tl[1]: %s linggo

en: %s month | %s months
tl[0]: %s buwan
tl[1]: %s buwan

en: %s year | %s years
tl[0]: %s taon
tl[1]: %s taon

en: #%d (no title)
tl: #%d (walang pamagat)

en: JavaScript must be enabled to use this feature.
tl: Kailangang paganahin ang JavaScript para magamit ang feature na ito.

en: Your Akismet account has been successfully set up and activated. Happy blogging!
tl: Ang iyong Akismet account ay matagumpay na nai-set up at nai-activate. Maligayang pag-blog!

en: Please enter an API key
tl: Pakilagay ng API key

en: I already have a key
tl: Mayroon na akong key

en: No tags found.
tl: Walang katagang nakita.

[ctx: meta widget link text]
en: WordPress.org
tl: WordPress Tagalog

en: Add to Gallery
tl: Idagdag sa Gallery

en: &#8592; Return to library
tl: &#8592; Bumalik sa library

en: Attachment Details
tl: Detalye ng Ikinabit

en: Columns
tl: Mga Kolum

en: Large
tl: Malaki

en: Attachment Display Settings
tl: Mga Setting sa Attachment Display

en: Gallery Settings
tl: Mga Setting ng Gallery

en: Upload Images
tl: Mag-upload ng Imahe

en: &#8592; Cancel Gallery
tl: &#8592; Ikansela ang Gallery

en: WordPress &rsaquo; Success
tl: WordPress &rsaquo; Tagumpay

en: Drop files anywhere to upload
tl: Ilagay ang files kahit saan para mag-upload

en: Upload Files
tl: Mag-upload ng Mga File

en: Insert gallery
tl: Ilagay sa Gallery

en: Drop files to upload
tl: Ilagay ang mga file para mag-upload

en: Create Gallery
tl: Gumawa ng Gallery

en: Create a new gallery
tl: Gumawa ng bagong gallery

en: Add to gallery
tl: Idagdag sa gallery

en: Incorrect username or password.
tl: Maling username o password

en: No
tl: Hindi

en: Users
tl: Mga User

en: Update
tl: I-update

en: Name
tl: Pangalan

en: Cheatin&#8217; uh?
tl: Mandaraya ka ha?

en: Title
tl: Pamagat

en: Public
tl: Pampubliko

en: Plugins
tl: Mga Plugin

en: Activate
tl: I-activate

en: Author
tl: May-akda

[ctx: noun]
en: Comment
tl: Puna

en: Edit
tl: Baguhin

en: %s ago
tl: %s nakaraan

en: Not Spam
tl: Hindi Spam

en: Apply
tl: Ilagay

en: Comments
tl: Mga puna

en: Publish
tl: Ilathala

en: Excerpt
tl: Buod

en: Revisions
tl: Mga Rebisyon

[ctx: adjective]
en: Approved
tl: I-apruba

en: Save
tl: I-save

en: Categories
tl: Mga kategorya

en: Target
tl: Tudla

en: Description
tl: Paglalarawan

en: None
tl: Wala

en: Invalid taxonomy
tl: Hindi naayong taxonomy

en: Edit Tag
tl: Baguhin ang kataga

[ctx: post]
en: Add New
tl: Magdagdag ng bago

en: View Post
tl: Tignan ang post

en: Edit Post
tl: Baguhin ang post

en: Done
tl: Tapos na

en: Anonymous
tl: Philker

en: Submit
tl: Ipasa

en: Invalid file type
tl: Hindi naayong uri ng file

en: Recent Comments
tl: Kamakailang puna

en: Cancel
tl: Ikansela

en: Tags
tl: Mga kataga

en: No comments yet.
tl: Wala pang mga puna.

en: Reply
tl: Sagutin

en: Number of comments to show:
tl: Bilang ng mga punang ipapakita:

en: Unknown Feed
tl: Hindi malamang feed

en: Archives
tl: Mga Archive

en: Add Media
tl: Maglagay ng Media

en: Add an Image
tl: Magdagdag ng Larawan

en: Add Video
tl: Magdagdag ng Bidyo

en: Add Audio
tl: Magdagdag ng Audio

en: Saved.
tl: Naka-save na.

en: Left
tl: Kaliwa

en: Center
tl: Gitna

en: Right
tl: Kanan

en: Medium
tl: Katamtaman

en: Full Size
tl: Buong Sukat

en: Size
tl: Sukat

en: Alignment
tl: Pagkakahanay

en: Enter a link URL or click above for presets.
tl: Maglagay ng link URL o i-click ang sa taas para sa presets.

en: Edit Image
tl: Baguhin ang Larawan

en: Actions
tl: Mga Aksyon

en: Image URL
tl: URL ng Larawan

en: Save as Pending
tl: I-save bilang Pending

en: Privately Published
tl: Ilathala ng Pribado

en: Private
tl: Pribado

en: Public, Sticky
tl: Pampubliko, Itampok

en: Schedule
tl: Itakda

en: Add or remove tags
tl: Magdagdag o magtanggal ng tag

en: All Categories
tl: Lahat ng Kategorya

en: Dismiss
tl: Alisin

en: Search
tl: Maghanap

en: Version
tl: Bersyon

en: Version:
tl: Bersyon:

en: Visit author homepage
tl: Tignan ang homepage ng may-akda

en: Images
tl: Mga Larawan

en: View Page
tl: Tignan ang Pahina

en: Links
tl: Mga Link

en: Uncategorized
tl: Walang Uri

en: Pages
tl: Mga Pahina

en: Close
tl: Isara

en: Select
tl: Piliin

en: New Page
tl: Bagong Pahina

en: Edit Media
tl: Baguhin ang Media

en: New Post
tl: Bagong Post

en: (no title)
tl: (walang pamagat)

en: Activation Key Required
tl: Kailangan ng Activation Key

en: Your account is now active!
tl: Aktibo na ang iyong account!

en: An error occurred during the activation
tl: Nagkaroon ng pagkakamali sa pag-activate ng iyong account

en: No posts found.
tl: Walang post na nahanap.

en: Published
tl: Nailathala

en: Visit Site
tl: Tignan ang site

en: Log Out
tl: Lumabas

en: You do not have permission to upload files.
tl: Wala kang pahintulot na mag-upload ng mga files.
